Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ซูยองจะไปเป็นแขกรับเชิญในละครเรื่อง ‘A Gentleman’s Dignity’
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
PrncssPolly
[News] ซูยองจะไปเป็นแขกรับเชิญในละครเรื่อง ‘A Gentleman’s Dignity’

ซูยองแห่งโซนยอชิแด (SNSD) จะไปเป็นแขกรับเชิญพิเศษในละครเรื่อง “A Gentleman’s Dignity” ที่นำแสดงโดย คิมมินจง นักแสดงที่อยู่ภายใต้สังกัดเดียวกับเธอ

ในวันที่ 9 ที่จะถึงนี้ ซูยองจะได้ไปสร้างเสียงหัวเราะให้กับตอนที่ 5 ของละครวันเสาร์-อาทิตย์ของช่อง SBS อย่างเรื่อง “A Gentleman’s Dignity” โดยรับบทเป็นตัวเธอเอง ในตอนนี้ “แกงค์ชายหนุ่มวัยกลางคน” อันประกอบไปด้วย จางดงกอน คิมซูโร คิมมินจง และอีจงฮย็อก กำลังโต้เถียงกันอย่างดุเดือดด้วยใบหน้าเคร่งขรึมเกี่ยวกับสมาชิกโซนยอชิแด (SNSD) ที่พวกเขาแต่ละคนชื่นชอบ โดยในฉากนี้ซูยองจะมาปรากฏตัวขึ้นแล้วทำให้ชานหนุ่มทั้ง 4 ถึงกับตกตลึงตัวแข็ง แล้วคิมมินจงก็มีอาการอายๆ ที่เขากับเพื่อนกำลังคุยกันเรื่องเกี่ยวกับโซนยอชิแด (SNSD) โดยสร้างเสียงหัวเราะเป็นอย่างมากกับปฏิกิริยาของเขาหลังจากได้พบกับซูยองโดยที่ไม่คาดคิด

เมื่อเดือนที่แล้ว เมื่อละครฉากนี้ได้ถ่ายทำที่เมืองนนฮยอน ในโซล วันนี้ซูยองใส่กางเกงขาสั้นอวดเรียวขาสวย พร้อมทั้งแจ็คเก็ตหนังสีดำ เธอเข้าไปทักทายนักแสดงแต่ละคนด้วยท่าทางสุภาพซึ่งทำให้บรรยากาศในวันนั้นดูเฮฮาและมีความสุขกันเต็มที่ ซูยองยังได้เผยให้ทุกคนเห็นถึงการแสดงที่เป็นธรรมชาติและมากไปด้วยฝีมือของเธอเองเมื่อต้องแสดงร่วมกับรุ่นพี่ร่วมสังกัดอย่างคิมมินจงที่เธอสนิทสนมอยู่แล้ว

ทันทีที่ซูยองเข้ามาถึงกองถ่าย ทีมงานทุกคนก็รีบคว้าโทรศัพท์มือถือเพื่อมาถ่ายรูปของเธอ ซูยองทักทายทีมงานแต่ละคนด้วยท่าทางเป็นมิตรทำให้เธอได้รับคำชมเป็นอย่างมาก “ซูยองนี่เหมือนนางฟ้าจริงๆ เลย” และเพื่อเป็นที่ระลึกในการถ่ายละครของซูยอง คิมซูโรจึงได้ทวีตภาพถ่ายของเขาร่วมกับซูยองและนักแสดงคนอื่นๆ

บทบาทรับเชิญของซูยองในเรื่องนี้อาจจะเสริมขึ้นมาเรื่องมาจากมิตรภาพระหว่างเธอกับคิมมินจงที่มีคนรู้จักเป็นจำนวนมาก คิมมินจงนั้นเป็นที่รู้กันว่าเขารู้จักและสนิทสนมกับศิลปินรุ่นน้องเป็นอย่างมาก และเมื่อมีการพูดคุยเกี่ยวกับโซนยอชิแด (SNSD) กับผู้เขียนบทอย่างคิมอึนซุก คิมมินจงเลยได้เสนอให้เขาชวนซูยองเข้ามารับเชิญในบทของตัวเธอเอง และซูยองเองก็ตอบรับอย่างไม่ต้องคิดนานเลย

ทางบริษัทที่ผลิตละครเรื่องนี้อย่าง “Hwa & Dam Pictures” ได้เผยว่า “ซูยองแห่งโซนยอชิแด (SNSD) ที่แม้จะปรากฏตัวขึ้นเพียงลำพังก็สร้างความตื่นเต้นเป็นอย่างมากให้กับทีมงาน ซูยองได้แสดงให้เห็นถึงพลังอย่างไม่มีขีดจำกัด คุณจะได้รับความบันเทิงจากการแสดงของซูยองและคิมมินจงอย่างแน่นอน”

-----------------------------------------------------

Source: SportsSeoul, iheartsooyoung2@YouTube
Translated by: ch0sshi@soshified
Edited by: bhost909@soshified, residentbenchwarmer@soshified
แปลไทยโดย Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด
Piin*
โอ้ะะ ซูยองง
~loves~
สวยมากค่ะ
TABONGSONE
เริ่ดมากกกกกกกกกกกกกก

ป้าหยองของพวกเรา s6.gif
Fern_Soshi
ป้าสวยมาก
miniminimint
พรีิวิว 3 วิ !
NWanKung
งามแท้เหลาาาาา *[]*

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
TiFFaNYzForEveR
ป้าน่ารักมาก
Corfinia
ซูจัง <3 <3 <3
CheLLCheLL
อ๋อ วันนี้เห็นข่าวใน True Music อยู่

ละครเรื่องนี้เรตติ้งดีมากเลยใช่มั้ย

ได้ซูยอง มารับเชิญอีกคงเรียกเรตติ้ง ได้อีกไม่ใช่ย่อยเลย

อย่าลืมน่ะ ถึงเเฟนๆหนุ่มสาว ของซูจะไม่ค่อยเยอะ

เเต่เเฟน คุณลุง เพียบเลยน่ะ emo2 (3).gif
boy1000
น่าจะฮา s6.gif
Pirata
เราว่าช่วงนี้เป็นช่วงทอปฟอร์มที่สุดของสาวๆเลยนะ
เพราะสวยกันมากๆทุกคนเลย s6.gif
poop
ทำไมป้าสวยอย่างนี้
hahatiff
หุ่นดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
torbenten123
งานแท้ ซูยอน

ผิวของเธอนั้นสวยมาก ออกแทนๆหน่อยๆ

เหมาะที่สุดหล่ะแสดงตลก
SNSD - Let's Go
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
whansundae
สวยขึ้นทุกวัน

ขอบคุณนะคะ
SNSD Yoona Peach
ว้าว รอชมนะครับ
Soshi999
จะรอดูนะหยอง...
PaRan-Kung
ป้าสวยมาก :)
TorzeorSY
ป้าสวยมากกก mkb (31).gif mkb (31).gif
kim-sy13
โอ้ไม่พลาดดดด mkb (32).gif mkb (46).gif
violet_m
รอชมนะครับ
Meaw*1
อีกคนแล้ว นักแสดงหญิงชเวซูยอง-โซนยอชิ mkb (46).gif แด
TimSam
รอดูแน่นอนค่ะ
ซูยองสวยและเซ็กซี่จริงๆ >0<

ขอบคุณมากๆนะคะ
iml3al3y
นึดนึงก็ยังดร!!
Jeweljem
ซูยองงานรุมนะคะช่วงนี้ 55555 งานหนักพักผ่อนบ้างนะ โซวอนเป็นห่วง :)
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
tinkebell
สวยอ่า!
Giftzepc
3 วิ ยังวิ้งได้ขนาดนี้... อยากดูเต็มๆแล้วสิ ><
lovetfany
ชายหนุ่มรุมล้อม mkb (31).gif
iamlove_yul
หยองสวยขึ้นทุกวันเลยนะ
Popgun_Play
ขอบคุณค่าาาา
PinkO
อยากดูๆ แล้วอ่า
2*pm
รอดูนะ
alive99
ป้าส๊วยสวย
dream23
สวยมากอ่ะ
luvTaeTif
ป้าหยองสวยมากเลย

จะรอชมนะจ๊ะ
funfueng
สวยเวอร์
goku3
ขอบคุณนะ
W-Indy
สวยมากกกกกกกกกกก~~~~ >//<
kpknjm
หยองสวย

เกิน

ตายอย่างสงบ
KangSoneSoshi
ช่วงนี้ เป็นนาทีทองของหยองกี้จริงๆ
Khampong
ซูยองน่ารักจังง

><'
an-o
เล่นเป็นตัวเองซะด้วย งานนี้พลาดไม่ได้
milkyway_ss
สวยอะไรอย่างนี้
หนุ่มๆในกองคงรุมร้อมเยอะแน่ๆ 5555
iiiMODiii
เป็น 3 วิ ที่วนดูจนครบ 1 นาทีแล้วจ้าา
Pitter
โอววว

ขอซับด่วน

อิอิ
YuYoonSu
ที่รักสวยมากอะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด ><

ขอบคุณมากนะคะ
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ.
taeny 27
คิม ซูโร หน้าเด็กกก ขึ้นนน 555
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.