Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] จางกึนซอก (Jang Keun Suk) ยุนอา (Yoona) เผยความรู้สึกหลังละคร 'Love Rain' อวสาน
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
Louiskung
โฮฮฮฮฮฮฮฮฮ จูบเยอะไปแล้ว
~Honey mu
ขอบคุณมากค่ะ
dream23
ละครเรื่องนี้ภาพสวย นางเอกสวย
4D_Keroro
รอติดตามละครเรื่องใหม่ของพี่ยุนนะ ><
ขอแบบเกรียนๆ ฮาๆ คอมเมดี้ กร๊ากกกกกก
anooY lovely
เป็นแผลเรื้อรังด้วยคน แต่ยังไงก็ผ่านไปได้ด้วยดี ขอบคุณข่าวครับ
luvTaeTif
คู่นี้น่ารักดีนะ แต่เลิฟซีนเยอะไปหน่อย TT

ยุนอาตอนจบน่ารักมากกกกกก

ขอบคุณนะคะ
didomonn
ซอกตกค้างเหรอ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนดูก็ค้าง
โตขึ้นอีกหนึ่งก้าวของนางสาวอิม ไฟท์ติ้ง
kanom_bang
สนุกมากๆคร่า
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆคร่า
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
Im❤YoonA
ยังไงก็ขออย่ามี kiss scene อีกเลยนะที่รัก 60.gif
ppyynn
อร๊ายยยย น่ารักมากอะ><
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
setsuna
ฉากจูบบบบบบบบ mkb (47).gif
KissSone
> < เหม่งงงงงงงงงงงงงงงงง
ต่อจากนี้ก็พักบ้างนะ
Mewkey
อร๊ายยย จูบ -.- ไม่อยากให้จบเลย ^^ ชอบ มาก ๆ
Yamaku
พักละครก่อนเนอะที่รักเนอะ..
ลุยงานเพลงบ้าง.. ละครเรื่องต่อไป เอาบูีล้างผลาญ เล่นร้ายไปเลยก็ได้..
บทจูบอย่าไปรับ.. ซอกมันจูบที่รักเยอะเกินไปละ..
อิอิ..
Jung Corp.
เฮือกกก จะ จะ จูบบบบ
mangaman
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ เอ... 5.9 นี่ถือว่าดีหรือเปล่าน๊า....? g (9).gif
dazzemi
กว่างเหม่งโดนจุ๊บไปหลายทีเลย C-C-02.gif
pukky-snsd
รักเรื่องนี้ >_<
Pitter
ใส่ชุดเจ้าสาวเหมาะมากเลย

อิอิ
Smile :)
ซี่รี่ส์เรื่องโปรด เลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ><
SONE's REAL
บางอย่างก้ทำร้ายโซวอน แต่ในบางอย่างก็ทำให้โซวอนยินดี ^^
FuIz_FeRa
แหม อารมณ์ค้างคิดถึงเหม่งหรอซอก 555
Aomsin-muimui
เรื่องนี้หนุกมากกกกกกกกก
Tsukino_Miko
สนุกมากๆเลยเรื่องนี้ ชอบบบ ยุนอาสวยมากๆ > <

mkb (46).gif
funfueng
ขอบคุณค่ะ
manyy
ขอบคุณสำหรับข่าวน่ะค่ะ
Saranghaeyo~GG
เรตติ้งเยอะแล้วนา เราชอบเรื่องนี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักสุดๆ เศร้าตั้งแต่รุ่นแม่เลยล่ะ
ติดตามตลอดๆๆๆ อ๊ากก น่ารัก><
เรื่องนี้ยุนน่ารักมากจริงๆ
ทุกคนแสดงได้ดีเข้าถึงอารมากๆ
ซึ้งมากๆ ร้องไปเยอะเลย ฮ่าๆ

Tae-berry
ตอนจบน่ารักมาก รักซอกกับเหม่ง <3<3
archma
ว้าาาจบซะและ
M''milkSONE
ดูแค่ตอนแรกก็ไม่ไหวแล้ว ทนไม่ได้จริงๆ แต่ก็ยินดีด้วยนะคะ 928536893.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.