Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Greeting] สุขสันต์วันเกิดแด่ซันนี่ | Happy Birthday to Sunny มาร่วมอวยพรให้ซันนี่ของพวกเรากันค่ะ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
CozP
HAPPY BIRTH DAY ซุนกยู ^^
Ben_YulSic
HBD มีความสุขมากๆนะซันนี่ ซุนคยู กระรอกน้อย ของโซวอน

ขอบคุณที่เกิดมา ฉันรักเธอนะซันนี่ 
PD.Ping
สุขสันต์วันเกิดนะ ซันนี่
ขอให้มีความสุขมากๆๆ
taeny_soosun
HBD จ้า ซันนี่บันนี่ มีความสุขมากๆ เป็นที่รักของโซวอน และโซชิ
อยู่กับโซวอนและโซชิตลอดไปนะ ขอให้สูงขึ้นๆๆๆๆด้วยนะ:)) รักซันนี่น้า
Cin_yoonseo
ขอให้ซันบันที่รักมีแต่ความสุขนะจ๊ะ
เราคงไม่มีคำอวยพรอะไรไปมากกว่านี้หรอกนะ

อย่างเดียวที่ทำได้นอกเหนือจากคำอวยพร ก็คงจะเป็นความรักที่มีให้เธอกับเพื่อนๆ ในวงของเธอแหละนะ 60.gif
ge_gie
HBD Sunny
ขอให้ซันบันมีความสุขมากๆ
สุขภาพร่างกายแข็งแรง
ประสบความสำเร็จในสิ่งที่คิดไว้
เปร่งประกายและน่ารักแบบนี้ไปนานๆ
โซวอนจะรักและอยู่ข้างๆซันนี่เสมอ
z'ANT
Happy birthday Lee Sunkyu 15.05.2012
มีความสุขมากๆ นะซันนี่ เพิ่มขึ้นอีก1ปีแล้วนะ
แต่ซันนี่ก็ยังน่ารักเหมือนเดิม ขอให้สุขถาพแข็งแรงและ
อย่าลืมดื่มนมเยอะ ๆนะจะได้สูงๆ ไอเลิฟยูลีซุนคยู
SNSD - Let's Go
"Happy BirthDay" ซันบันนนนน

มีความสุขมาก ๆ นะ

น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะ ซุนกยู

เพราะเธอคือ วิตามิน ชั้นดีเลยแหละ

New_hyoyeon
มีความสุขมากๆนะจ้าพี่สาวคนสวย

ดูแลสุภาพด้วยนะ

รักพี่สาว ^^
anan
Happy Birthday Sunny

butter_butter
วันคล้ายวันเกิดปีนี้ขอให้ suny เป็นอีซุนคยูที่น่ารักของเราเหมือนเดิมตลอดไป

แม้พรรษาจะเพิ่มขอยืนยันว่าความรักของเราโซวอนจะไม่มีวันลดลง

แซงอิลชุกคาฮัมนีดา (ร้องได้เท่านี้ เท่านี้ และเท่านี้ อิอิ) Happy BirthDay To SUNY
Kee_Mint
สุขสันต์วันเกิดซุนกยู
แก่ขึ้นอีกปีแล้ว 55555
กินนมเยอะๆ จะได้สูงๆ
มีความสุขมากๆ

โซนยอชิแดตลอดไป
Sweet cool
Happy Birthdat To Lee Sunny
สุขสันต์วันเกิดน้าซันนี่
TaRn_YooNa~SoShi~
HBD นะจ๊ะ ซุนคยู มีความสุขมากๆ น่ารักๆ แบ๊วๆ งี้ไปเรื่อยๆ นะ

ชั้นรักเธอและอีก 8 สาว มากๆ เลย HBD นะ อี ซุน คยู

Happy Birthday To Sunkyu ^^

tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif
Aomsin-muimui
ซันบันนนนนนนนนนน แก่ขึ้นอีกปีแล้วน้าาาาาาาาาาา 55555 ขอให้มีความสุข มากกกกกกกกกกกกกกกก

เนื้อนมไข่เย้อเย้อออออออออออ*0* 55555

รักซันบัน หนุ่มหล่อที่สุดเลยยย
♥lovelyblood♥
Happy Birth Day จ้าซับบันที่น่ารักๆๆๆ ><

มีความสุขมากๆน่ะซุนคยูน้อย 55 ^^
PuTcH
Happy Birthday Sunny!!!!
newsfirst
HBD. SUNNY ขอให้แข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไป่าว น่ารักตลอดไป รักซันบัน
Lekz_YA
เซงงิลชุกคาแฮ มาย ซันบัน :)
ขอให้น่ารักและสว่างไสวแบบนี้ตลอดไป
อยู่ด้วยกันไปจนแก่นะ

tk (1).gif
abbatoon9
ซันนี่ๆๆ แฮปปี้เดย์นะซุนกยู~
ton-nam
ขอให้ทุกวันที่เหลือต่อจากนนี้เป็นวันที่ดีขึ้นไปเรื่อยๆนะ สาวน้อยพลังแสงอาทิตย์ของฉัน

spirit_voker
สุขสันวันเกิดนะ ซันนี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง สมหวังทุกความปราถนา
neungz : ))
สุขสันต์วันเกิดซันนี่ของโซวอน <33
มีความสุขมากๆเลยนะฮีโร่ของโซวอน ><
ขอบคุณที่เกิดมา ขอบคุณทุกๆอย่างที่ทำให้เรามีความสุข
ทั้งร้องเพลง วาไรตี้ต่างๆ ซุนกยูเจ๋งมาก!
sopao
ลีซุนกยู ~~~ ♥ ♥ ♥ ซันนี่ >>>> SUNNY <<<<
15.05 สุขสันต์วันเกิดครบรอบ 24 ปี(แบบเกาหลี) 23 ปี(แบบสากล) นะคะ

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ ><
ขอให้สุขภาพแข็งแรงๆๆๆๆๆ
ตั้งใจทำงานให้ออกมาดีด้วยนะคะ
ทั้งร้องเพลง เล่นละครเพลง พิธีกร และงานอื่นๆ
พวกเรา >>โซวอน<< จะค่อยเป็นกำลังใจให้นะคะ
พวกพี่ๆทำได้ดีทุกอย่างอยู่แล้วล่ะนะ

วันเกิดปีนี้ ขอให้เป็นวันที่สนุกสนานมากๆนะคะ
...เสียงหัวเราะที่สดใสของพี่...
...วิธีแอ๊บแบ๊วที่กวนโอ้ยทุกๆคน...
...ความน่ารักที่มีอยู่ให้เห็นได้ทุกมุม...
อย่าลืมสิ่งเหล่านี้ไปนะคะ...
สิ่งเหล่านี้แหละจะทำให้พี่ประสบความสำเร็จที่แท้จริง ^^
ความสำเร็จที่โซวอนและทุกๆคนได้เห็นหรือรับรู้
มันคือความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ของพวกพี่นะคะ

เมื่อไรที่พวกพี่ประสบความสำเร็จที่ยิ่งใหญ่ได้แล้ว
พวกพี่ต้องห้ามลืมโซวอนเด็ดขาดนะคะ
โซวอน...กลุ่มคนที่ค่อยติดตามพวกพี่
โซวอน...คนที่ค่อยเป็นกำลังใจให้พวกพี่
โซวอน...คนที่เป็นห่วงพวกพี่อยู่ห่างๆ
พวกเราโซวอนก็จะไม่ลืมพวกพี่เหมือนนะคะ

โซชิ เกิดมาคู่กับ โซวอน
โซวอน เกิดมาคู่กับ โซชิ
พวกเราจะรักพี่ตลอดไปนะคะ ^^
สุขสันต์วันเกิดคะ พี่ซันนี่ ><

SOSHI & SONE FOREVER ♥ ♥
kvangsidae
HBD กระรอกน้อยมีความสุขมากๆน๊า
MilMil
Happy Birthday Sunkyu >.<
tk (1).gif
Sunny~ Sunny~ Sunny~, I Love You
kingyul
HappySunnyDay

ขอให้สูงขึ้นนะ5555 s6.gif

มีความสุขมากๆนะลีซุนคยูคนเก่ง>< 32.gif

yuhuu
Happy Birthday to you 'Sunny'

ซันนี่อ่ามีความสุขมากๆเน้ > <

รักซันนี่เน้อ ซันนี้อ่าาา ช๊วบๆๆ > <
Q.taeng-?
# แฮปปี้เบิร์ธเดย์ฟอร์ซันฮยอง
ช่วงนี่พี่ทำงานหนักมากอยากให้รักษาสุขภาพมากกว่าเดิม
หลังจบละครเพลงพี่คงได้พักผ่อนมากขึ้นแล้ว
ขอให้พี่เป็นซันนี่ที่น่ารักของพวกเราโซวอนของพวกเราตลอดไป
ซันนี่ที่น่ารักแต่มีความเป็นผู้ใหญ่
สว่างสดใสเหมือนกับชื่อ -/-
ขอให้พี่มีความสุขกับสิ่งที่อยากทำในปีนี้
diorsnow
happy birthday Sunny^^
wish you happy all things
love love love Sunny<3
newkub
สุขสันต์วันเกิด ซุนคยู มีฟามสุขมากมาย สุขภาพแข็งแรง นะ
mild_Yulsic
HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D HAPPY BIRTHDAY "SunNy" :D #HappySunnyDay :))))))))))))))))))))))))))))))))))))) emo2 (2).gif g (34).gif g (21).gif bg (8).gif bg (14).gif sn1.gif g (7).gif
taeyeonny
สุขสันต์วันเกิดซุนคยูตัวน้อย
ขอให้ซันนีมีความสุขมากๆๆ มีสุขภาพพลานมัยที่แข็งแรง
มีแต่เรื่องดีๆๆ สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิต ขอให้หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้ายิ่งๆๆขึ้นไป
เป็นชุนคยูที่น่ารักอ่อนหวาน ของโซวอนแบบนี้ และน่ารักยิ่งกว่านี้ให้ละลายตายกันข้างนึงไปเลยนะ@^^@
มีความสุขมากๆๆนะ 10.gif 10.gif
`(ChammyKiss).
สิบห้า พฤษภาคม สองห้าห้า
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ ทู ซันนี่
สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะก็ขอให้ สมหวังในทุกสิ่งและ มีความสุขตลอดปี
สุขภาพแข็งแรงเสมอ มีความสุขในชีวิต
รักเธอมากนะ :)
luvTaeTif
สุขสันต์วันคล้ายวันเกืดนะ ซุนคยูออนนี่

ขอให้พี่มีความสุขมากๆ และส่องประกายความสดใสแบบนี้ตลอดไปนะคะ

<3 love you na

Our LeeSoonKyu is JJANG!
MTaeny
สุขสันวันเกิดนะซันนี่ มีความสุขมากๆๆๆนะคะ
ขอให้โตขึ้นโตขึ้น !! ^^
Af_sone
อี ซุนคยู สุขสันต์วันเกิดน้าาพี่สาว
ขอให้พี่สาวมีความสุขๆๆๆๆ มากๆๆ และอยู่กับโซวอนไปนานๆนะ
tiamo
ซันซัน สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ
สุขภาพแข็งแรง ตัวสูงๆ แซวเล่นๆ 55+

HBD Sunny <3 bg.gif
Fraker_YA
15th May 2012
생일축하합니다 써니
#HappySunnyDay :)
SNoOKxoxo
생일축하합니다

생일축하합니다

사랑하는 써니  씨

생일축하합니다
paipai_Taeyeon
Happy Birthday Sunny สุขสันต์วันเกิด ซันนี่!!~~~ ขอให้สุขภาพเเข็งเเรงไม่เจ็บไม่ไข้

คอยเติมพลังงานเเละพรากเลือดจากโซวอนอย่างงี้ตลอดไป ฮิฮิ ><
saveza
HBD ลีซุนคยู
แก่ขึ้นอีกปีแล้ว ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆ
ตัวสูงขึ้นด้วย สุดท้าย happy bithday
tk (1).gif tk (1).gif tk (1).gif
Miw-sone
Happy Birthday to Soonkyu
โลกนี้สดใสได้เพราะเธอ
PaNdA_Fany
สุขสันต์วันเกิดนะซุนกยูววว ~~~~
ขอให้มีความสุขมากๆร่างกายแข็งแรง
มีเวลาพักผ่อนเยอะๆ ฉันชอบเวลาพี่ยิ้มมาก
ฉันรักพี่มากจริงๆนะ <3333 ;)
janekub
สุขสันต์วันเกิด นะคะพี่ซันนี่ ^ ^
มีความสุขมากๆนะคะ รักษาสุขภาพด้วย นะ
ยิ่งแกยิ่งฮา ห๊ะ 55555
Sart Soonkyu
happy birthday Sunny
ขอบคุณที่รักซันนี่ :)
poop
มีความสุขมากๆน่ะ
snsdprim
Happy birthday to SUNNY~
ขอให้ซันนี่อนนี่มีความสุขมากๆๆๆนะคร่า
สุขภาพแข็งแรง น่ารักแบบนี้ตลอดไปเลย^^
รักอนนี่เสมอนะ >.<
I LOVE SUNNY~
Zoul

HBD Sunny
archma
ขอให้มีความสุขมากๆน้าา พี่ซันนี่

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.