Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] SM Entertainment เผย ซับยูนิตใหม่ของโซนยอชิแด 'แททิซอ' อาจมีการเปลี่ยนสมาชิก
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
~loves~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Mewkey
ว้าวว ชุดแรกรึนี่ แล้วก็จะมีอีก2ชุด mkb (1).gif
chetts
ไอเราก็นึกว่าจะเปลี่ยนแททิซอ-____-"
Soshi_ang
อยากเห็นเหมือนกันอ่ะ

ชอบอะ
---Spoii---
รออยู่ ใครจะมาก็ได้

taeyeonny
มีอารัยมาให้ตกใจเรื่อยๆๆ mkb (31).gif mkb (31).gif
kpknjm
KIM Family
AND
KWon Family
ไปเลย
janjang999
ตกใจเหมือนกัน นึกว่าจะเปลี่ยนตอนนี้
จะทันได้ไง555 รอดูซับยูนิตต่อไปค่ะ ^^
EvveS99
นึกว่าเปลี่ยนตอนนี้ ตกใจหมดเลย -3-
SnSd-club~*
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคับ =]
ploy_27
ขอบคุณสำหรับข่าวสารนะค่ะ^^
AomKunG
ตกใจ 5555

รอยูนิทต่อไป
hahatiff
นั้นแหละะะะะะ
Blair007
อยากฟังJetiร้องบัลลาด

จัดหน่อยได้ไหม SM
chomshom
ติดตามๆ รอๆ

ขอบคุณข่าวครับบ
smile-mind
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
dream23
ยุน สิก ยูล
nanimm
เท่านี้ก็ตื่นเต้นแล้วๆๆๆ

555555

ขอบคุณข่าวค่ะๆๆ s6.gif s6.gif s6.gif
SeCond J.

ขอบคุณค่า ^^"

~Honey mu
ไอเดียน่าสนใจทีเดียว
mylove
ก็เจ๋งเลยดิเปลี่ยนไปเรื่อยๆแบบนี้
nankugza
อยากเห็น ยูลสิกยุนมากกกกกก
Oh! h! h!~~
อยากให้ออกอีก ชอบๆเจ๋งมากเลย s6.gif
Macht
มารับซับยูนิตอันต่อไป

ขอให้เป็น แท เจส ทิฟ ได้ป่ะเนีย
Love GirlsGen
ตอนแรกอ่านหัวข้อตกใจหมดเลย ที่แท้จะเปลี่ยนในครั้งต่อๆไป - -"

รอลุ้นว่าครั้งหน้าจะเป็นซับยูนิตกลุ่มไหน :)

ขอบคุณสำหรับข่่าวนะคะ
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
แททิฟซัน
ยูลสิกยุน
ยุนซอสิก
แทสิกทิฟ
แค่คิดก็หนุกแล้ว ฮี่ๆๆๆๆๆ
_CharacteRz_
อ่านแล้วลุ้นไปด้วยเลย - -*
Opal^O^
เอสเอ็มบอกคงสนุกไม่น้อย เอิ่ม 55555555555555
Sic9Sica
ขอบคุณสำหรับข่าวคะ เยี่ยม!! ^^
ปล.ซับยูนิท แททิซอ สู้ๆ *()*
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.