Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [ประกาศ] เรื่องฝั่งที่ MC จะขึ้นในวันคอนเวิร์ต 2012 KOREAN MUSIC WAVE IN BANGKO ที่ 7 เมษายน นี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 KOREAN MUSIC WAVE IN BANGKOK
Pages: 1, 2, 3, 4
poop
ไม่เป็นไรหรอกค่ะ...มันไม่ใช่ความผิดของทีมงาน...สู้สู้ไปด้วยกัน
SNSD - Let's Go
เสียใจ และเสียดายแทนเลยครับ

อย่างน้อยทางผู้จัดก็น่าจะออกมาแสดงความรับผิดชอบกันซักหน่อย

ฝากถึงโซชิ : ยิ่งปัญหาเข้ามามากเท่าไหร่ ก็ยิ่งทำให้พวกเรา และสาว ๆ ทั้ง 9 รักกันมากขึ้นเท่านั้น

เป็นกำลังใจให้ครับ โซวอนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก

โปรเจคเราต้องสำเร็จ ^^

สู้ ๆ ครับ ไฟท์ติ้ง !!
JA+
ไม่เป็นไรนะคะ เห็นใจสต๊าฟบอร์ดมากๆ ทุกคนพยายามจะให้โซวอนได้นั่งที่ดีๆ
แต่ผู้จัดดันเอาเอ็มซีไปอยู่ฝั่งตรงข้ามซะได้ T^T

แต่เค้าเชื่อว่าแท่งไฟสีชมพูและเสียงของพวกเราจะทำให้แทยอนกับฟานี่หันมามองได้ค่ะ
โซวอนไทย ไม่แพ้ชาติใดในโลก
:)
tarukung
ไม่เป็นไรคะ อยู่ตรงไหนพวกเราก็คือโซวอน ^^
ขอบคุณ staff มากๆ นะคะแี่ค่่นี้ก็สุดยอดแล้ว ^^)o
บัตรยืนจะพยายามทำตัวสูงๆ ชูป้ายให้เห็นคะ (T___T)
ทุกคน สู้ๆๆๆๆๆๆ
nan01
ไม่เป็นไรค่ะเรื่องแค่นี้เอง mkb (46).gif
jiranuch
เรื่องมันเศร้า อย่างน้อยก็ได้ไปให้กำลังใจเอ็มซี แทนี่ของเรา
BamBooKuny
แอบเศร้าเหมือนกันค่ะ
แต่เราไม่ได้ไปยังสอบไม่เสร็จเลยยยยยยยยย
เป็นกำลังใจให้โซวอนทุกคนนะคะ ให้สาวๆเห็น
ความตั้งใจของโซวอน
BeerBeRRy
ผิดหวังในตัวผู้จัดมาก เราก็ไม่กล้าซื้อบัตรเพราะผู้จัดไม่ชัดเจน

แต่ขอเป็นกำลังใจให้บอร์คนะคะ เชื่อว่าทุกคนเข้าใจบอร์ด bg (12).gif
nunui
โชคดีหน่อย เราเลือกกลางไว้ก่อน
ยังไงก็ขอให้มีเปลี่ยนมายืนหลายๆ แล้วกันเนอะ
BenTenNySon
เศร้าTT
huRRicanN
เป็นกำลังใจให้ admin ทุกท่านเลยครับ

สู้ๆครับ

ผมก็ซื้อบัตร โซนขวา ไว้เหมือนกัน ... ไกลเลยครับ แต่ไม่เป็นไร 555+
milkyway_ss
กรี๊ดเราต้องไปบูธนี้แน่นอน แต่เค้าได้บัตร HB มา
จะร่วมทำโปรเจคแบบห่าง ๆ ไม่ว่าโซวอนจะยืนตรงไหน
พวกเราก็คือโซวอนที่รักโซชิเสมอมา (>_<)

*ดิท แอดมินสู้ๆ แอดมินสู้ตาย ไฟท์ติ้งงงงงงงง ^__^
๛3LacKSwaNz๛
ยังไงพวกนาง 2 คน ก็รู้ว่า Sone is Here สู้ๆจร้าาาาา
taeny 27
TT
เอาใจช่วย ค่ะ
I'm L
เป็นกำลังใจให้พี่ๆ แอดมินครับ ^^ ผมว่าไม่มีใครว่าอะไรพี่ๆแน่นอนครับมันไม่ใช่ความผิดพี่ๆครับ
GearGear
ไม่ได้ไปอ่า ดูเผื่อด้วยเน้อคนที่ไป TT
NNA1
โอ๊ววว เสียดายอะ ไม่เป็นไรนะทุกคนสู้ๆ g (38).gif
aui_jung
ไม่ว่าจะฝั่งไหน..แค่เห็นแท่งไฟ สีชมพู เราว่า สาวๆ ก็รู้ว่า เรามาเป็นกำลังใจให้เธอ ^^

ปล เราไม่ได้ไป...ฝาก เป็นกำลังใจให้สาวๆด้วยนะ..
Louiskung
เสียใจด้วยครับโซวอน ผมเองไม่ได้ไป แต่ก็น่าเสียใจแทนจริงๆ
admin สู้ๆ ครับ พยายามเต็มที่แล้ว
~SNSD~Forever//*
โอมมมม จงเดินมา จงเดินมา มาหาโซวอนด้วยนะสาวๆ
anooY lovely
ขอให้ ปาฎิหารณ์ ดลใจผู้จัด ให้ผู้จัดเห็นใจโซวอน ย้าย MC ของเรามาไว้ใกล้ด้วยเถิด สาาาาาา~ธุ s15.gif

อย่าได้ท้อถอย ยังไงเราก็ไปให้กำลังใจคนที่เรารักจ้ะ แท-ทิฟ รับรู้แน่นอน Fighting
Phakister
ไม่เป็นไรค่ะ เอาใจช่วยรักกันต่อไปค่ะ
~TaefanY~
อ่าาา ถึงคอนจะผ่านไปแล้ว
และเค้าเพิ่งจะรู้ว่าผู้จัดเอาเอ็มซีไปขึ้นฝั่งซ้าย T T
แต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ อยากจะบอกว่าไม่ใช่ความผิดพี่แอดมินเลย..
สู้ๆนะคะพี่ ถึงจะไกลแต่ยังไงก็ยังมีทะเลสีชมพูนะ ><
panjaneza
T^T ทำไมถึงเป็นแบบนี้ละ แอบเสียใจนะเนี่ย
เขาน่าจะให้เปลี่ยนได้ เสียเงินตั้งแพง แต่ไม่ได้ดูศิลปินที่ตัวเองรัก
เจอแบบนี้คงเซงน่าดู แถมฟานี่กับแทแทก็ไม่เห็นอีก
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.