Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้าและอีดงอุก กับกระแสข่าวลือเมื่อมีคนพบเห็นทั้งสองด้วยกัน
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
I love Girls' Generation
ยูลอยู่ไหนๆ
onvaree
อะไร ยังไง คับจ่า
For get me not
ไม่มีอะไรก็ดี!!!!!!!!!!!!!!!

อย่ามีจริงก็แล้วกัน 10.gif

อีกอย่างถ้าไปเดทกันจริงๆ หน้าสิก้าคงจะไม่มันอย่างนี้หรอกมั้ง? 5555
ryanss
ข่าวแบบนี้อย่าคิดมากครับ
S C R E A M *
ดิสแพทมันเร็วตลอด - -
iiiMODiii
ต่อให้เป็นแฟนกันจริง ก็โอนะ น่ารักดีออก จ่าโตพอที่จะมีความรักแล้วมั้ง
varuvaru
ไอ้พวกช่างภาพก็ช่วยถ่ายครบทุกคนเถอะ ชิส์
1t's soshi.
เอาเถอะ จะจริงจะไม่จริงก็รักจ่า - \\\\-
Mi♥d^SNSD^
บังเอิญๆๆ ><

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
kiseki00
ทำไมสิก้ายาหยีเจอข่าวพวกนี้บ่อยจังเลย
จะไม่ให้คุยกับใครเลยใช่มั้ยเนี่ย เฮ้ออ

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
sd1234
สิก้ามาแบบลุคเท่เซอมากค่ะ ชอบนะ ^^
ฮั่นแน่ แล้วเอาเสื้อใครมาใส่ก็ไม่รู้ >< จำได้นะ 5555

ถ้านางจะไม่แต่งตัวแต่งหน้าขนาดนี้ ก็เชื่อแล้วล่ะค่ะว่าไม่ได้ไปเดทกันจริงๆ 5555
KangSoneSoshi
อย่าบังเอิญบ่อยๆล่ะ
GgabYul
just co-worker 555
how2luv9
รูปจากสำนักนี้อีกละ -*-

เฉยๆกับข่าวนะค่ะ

แต่ประเด็นมันอยู่ที่ๆๆๆ เสื้อสก๊อตคุณจ่าเหมือนของคุณควอน พวี๊ดดดดดด (ชี้นำ) 55.gif
NokoNok
เพียงแค่บังเอิญเท่านั้ >//<

taeny_soosun
เพื่อนร่วมงานกัน คงไม่มีอะไรหรอกเนอะ^^
~Pizza~
เชื่อใจชิค่า ~~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
`(S1ИӘF4ИЧ)?-
ก็แค่บังเอิญญญญ ._.
หน้ามันเนี้ยนะจะไปเดท - . -
*sica*
จะหลุดก้ไม่เป็นไร วันหลังแต่งหน้าด้วยนะ 555
RUKA
ดูแต่งตัวอำพรางมากกว่าตอนแทคยอนนะ

แต่ยังไงก็รักเธอที่เธอเป็นเธอ เพราะงั้นเธอจะเป็นแฟนกับใครก็เป็นสิทธิ์ของเธอ (จะเธอทำไมนักหนา emo2 (14).gif )

ขอบคุณสำหรับข่าวค่าา

palmiery
โต๊ะใจหมดเลย
alive99
มันต้องไม่มีอะไรทั้งนั้นแหละ
ชิคมันก็แค่อัธยาศัยดี ใช่มั้ย(?)

แต่รูปนี้ชิคมันดูเหมือนหนุ่มน้อยเลย
ปล.ชิคเอ้ยย ทาบีบีซะหน่อยก็ยังดี
ultramannormal
แหม๋ ถ้าแต่งหน้าแต่งตัวแบบนี้ เค้าลือว่าเดท

งั้นวันหลังแต่งตัวชิลด์กว่านี้นะ สิก้าที่รัก 555

ผู้หญิงที่ไหนเค้าแต่งตัวไปเดทแบบนี้ ลือกันได้

taeping
คงไม่มีอะไรแอบแฝงหรอก
sopao
กะทุกคนอ่ะ สิก้า!!!!

รู้จักเขาไปทั่วจริงๆเลย
JiEp YuRi
เข้าใจแล้วคร้า
เป็นแขกรับเชิญมาวันเกิดเท่านั้น
sonyeoshidae1234
เห็นชื่อกระทู้ก็ตกใจซะ
แต่ดีแล้วที่ไม่เป็นอะไรกันถ้างั้น s22.gif
pankatze
ส่วนตัวเราชอบคู่นี้นะ .น่ารักดี :)

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ~
NookkiiZ
ไม่รู้หล่ะ แต่เสื้อนั่น ยูลสิกเบาๆ 5555+
hotpup06
จำนางได้จากไอโฟนสีขาวเครื่องเดิมของนางเลย
belgie
5555555555
ตามนั้นว่าไงว่าตาม
จ่าเเมนมากเลย แต่งตัวแบบนี้
funfueng
ท่องไว้ในใจ

บังเอิญ บังเอิญ บังเอิญ

withyou
เค้าว่าสองคนนี้เค้าสนิทกันมากเลยนะ
แต่จากความคิดเห็นส่วนตัว เค้าไม่น่าจะมีอะไรกันนะ
น่าจะเป็นเพื่อนกันมากกว่า
ขอบคุณนะคะ
taetaew'
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Mpzii
ถ้าจะหน้ามันเยี่ยงนี้ แล้วไปเดท?
ทีหลังแต่งหน้าหน่อยก็ดีนะค่ะ 555555555
เราว่ามันไม่มีอะไรหรอก เค้าเป็นแค่เพื่อนร่วมงานกัน

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
CappeR_G9
ไม่เห็นต้องคิดมากเลย...เล่นละครด้วยกััน ก็ต้องสนิทกันเป็นธรรมดา ^^

ว่าแต่ จ่า...เธอแต่งตัวให้ดีกว่านี้หน่อยไม่ได้เร๊อะ 17.gif
Nickie
เท่าที่รู้ เสื้อเชิ้ตตัวนี้เธอกะอีกคนใช้ด้วยกัน ใส่จนจำได้แล้วนะพวกแก 555
Thetrance.

ดูรูปแล้ว..ไม่ค่อยรู้สึกอะไร..
ชินแล้วกับสิก้า.. เพื่อนกันนั่นแหละ :D
jirababa
เอ...... ออกบ่อยจังเลยสิก้าอา55555555555
สำนักนี้สองรอบแล้วค่ะที่รัก!

แต่คนนี้ผ่านนะ อร๊างงงงงง ><
Lucifer_x3
กับแทค กับวุค เจอกัน กินข้าวดันมีข่าว
กับสุดที่รัก(ขอไม่เอ่ยนามเพราะเขาดังมาก)ไปเที่ยวด้วยกันดันไม่ทำข่าวให้เราดู
เชอะ! ปาปาเกาหนิ- -''

เชียร์สิก้ากับสองคนที่สิก้าไปเที่ยวด้วยโว๊ย!!(ไม่ใช่สองคนด้านบนนะ)
(ได้ข่าวนิโคลก็ไปมิใช่เรอะ-[]-!!)
น้ำผลไม้ยกล้อ
ดีแล้วหล่ะที่มันไม่จริง
ค่อยโล่งหน่อย 17.gif
sicajungsoo
พี่สาวรักใครเรารักด้วย

คนนี้เราชอบอยู่นะ เหมาะสมกันดีนะ

แต่เค้าคงไม่คบกันจริง ๆ หรอก

ก็แค่เคยแสดงละครด้วยกัน ต้องสนิทกันธรรมดาค่ะ

เพราะดงอุคก็เคยบอกว่า ไอดอลสนิทแค่สิก้าคนเดียว
justshadow1
เห็นข่าวแล้วตกใจ 0.0
พออ่านแล้วค่อยโล่งหน่อยเนอะ
ไม่งั้นแม่ยกยูลสิกคงพากันหัวใจล้มเหลวฉับพลัน
sone'soshi
เค้าก็เป็นแค่พี่น้องกันนิ
จ่าเค้าเป็นคนสนิทกับคนง่ายด้วย
Pan_Fany
ไม่น่าเดทหรอก คนอื่นก็อยู่ เราเชื่อใจสิก้า อิอิ
sicapath
หญิงสิกช่วงนี้มีข่าวเยอะเนอะ ขอให้ไม่มีอะไรจิงๆเถอะ สาธุ s15.gif
Nnoina
น่ารักจัง
ถ้าคู่นี้จริงๆก็ไม่ได้ว่าอะไรนะเนี่ย
ทั้งสวย ทั้งหล่อ เป็นผู้ดีฐานะดี ก็โอนะ :D'

คิคิ... แต่ไม่อยากให้สิก้ามีข่าว -3-
เพราะพวกแอนตี้จะทำหน้าที่อีก - -
ขอบคุณมากๆนะคะ :)
seosica_real
สิก้าแต่งตัวแมนอ่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
SONE's REAL
-0- Jessica Jung
watashiwaromantikku
ว่าไงดีก็แอบชอบคู่นี้เบาๆนะ 555
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.