Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด เตรียมลัดฟ้าสู่ประเทศมาเลเซีย เพื่อเข้าร่วมคอนเสิร์ต Twin Towers @Live 2012 concert
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
jwesty21

สุดยอดวงนักร้องเกิร์ลกรุ๊ปของ เกาหลีใต้ อย่าง โซนยอชิแด วางแผนจะปรากฎตัวในงานคอนเสิร์ต Twin Towers @ Live 2012 concert ที่ประเทศมาเลเซีย ซึ่งจะจัดการแสดงในวันที่ 23 และ 24 มีนาคม ที่ Petronas Twin Towers กรุงกัวลาร์ ลัมเปอร์

โซนยอชิแด ได้ทำลายสถิติ ขึ้นแท่นเป็นเพลงที่ติดอันดับหนึ่งที่ยาวนานที่สุดของรายการ KBS Music Bank ด้วยเพลง Gee ที่ได้มีการเผยแพร่เมื่อปี 2009 ที่ผ่านมา ซึ่งเพลง Gee ดังกล่าวนั้น ขึ้นอันดับหนึ่งมายาวนานถึง 9 สัปดาห์ อีกทั้ง เพลง Gee ยังได้รับการขนานนามว่าเป็น เพลงแห่งทศวรรษ จากเว็บไซต์เพลงของเกาหลีใต้ยอดนิยมอย่าง Melon

นอกจาก โซนยอชิแด จะขึ้นแสดงในคอนเสิร์ต Twin Towers @ Live 2012 concert ในวันที่ 23 มีนาคมแล้ว ก็ยังมีศิลปินชาวต่างชาติ ที่จะเข้าร่วมแสดงในคอนเสิร์ตนี้อีกด้วย อาทิเช่น Nicole Scherzinger, Orianthi และ Kelis

อนึ่ง ได้มีการคาดการณ์ว่าจะมีผู้คนกว่า 70,000 คนเข้าร่วมคอนเสิร์ตนี้

Source: TheStar Online, Entertainment MSN Malaysia
แปลไทย: Translator Gang ll soshifanclub ll http://www.soshifanclub.com
poop
อยากจะไปแต่ติดที่เรียนและมันนี่5555
ryanss
สาวๆๆสุดยอดมากครับ
kiseki00
ดีใจกับดโซวอนมาเล ด้วย เหมือนจะคอยมานาน
มาแค่เฉียดบ้านเราก็ใจเต้นตึกตักแล้วนะเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
**YuuL**
สาวๆจะไปมาเล๊ มาเล๊ อิอิ
ไปกันครบป่าวนะ
แปรงทาสี
เรารีบมาคอมเม้นท์เพราะทวิตพี่ทยจค่ะ ;___;
maike
โอ้ว....อดไปเล้ยยยย>,<
รักllทยou
โอ้วววววววววววว ไม่น่ะ บินไปเมเลเซียตอนนี้เลยดีไหม
อร๊างงง อยากไปเป็น1ใน70,000 คนนั้นนน
jansicz
มาเลย์ มาเลย์
processic
มาเล มาเล มาเล

อยากไปค่ะ T T
iyimz
มาเลย์ มาเลย์ ใกล้เเค่นี้เอง อยากไปแต่ติดที่ตังค์
uSchmitt
ฮึ่มม อยากไป แต่จองตั๋วเครื่องบินไม่ทันแล้ว ;__;
mabolo
อยากกกไปปปปด้วยค่าาาา^^
t s n q . ' n a n
" โนมันนี่ " จบข่าว. . T0T
ใกล้แค่นี้เอง อยากไปปป. .
PaRan-Kung
โนมันนี่คะ - -"
อยากไปจังงง
AM'AMPS
ดีใจกับโซวอนมาเลด้วย~
ฝากดูแลสาวๆด้วยนะจ๊ะ

ได้ยินว่าคอนนี้ฟรี? ใช่รึเปล่า
ที่ไทยจัดแบบนี้บ้างได้มั๊ย??? ><
milkyway_ss
ได้เวลาลักลอบเข้ามาเลแล้วสินะ 5555
ขอบคุณสำหรับข่าวมาก ๆ คับ
LittlePenguin
ฮือๆ เค้าอยากไปอ่ะ TT^TT

ฝ่าระเบิดไปก็ยอม แต่ปัญหาคือพ่อไม่ให้ไปTTOTT
ChemicalGirl
ริษยาเบาๆ อยู่ใกล้มากกกกกกกกกก
So Sica
เล่นกันกลางกรุงเลยแฮะ เจ๋งอ่ะ
อยากไปดูด้วยจัง 32.gif
iml3al3y
ห่างจากเวทีไปพักนึงละ!!!
ginkfany
อยากจิไปดูมั้งอะรัยมั้ง >_<
kinghh
แอบอิจฉา อยากไปดูบ้าง T T
CheLLCheLL
ไปกับพี่เป้ สิจ๊ะ คิิคิ
FuIz_FeRa
มาเลย์ มาเลย์ อยากไปมาเลเซีย 55555
YA530
ประเทศติดกัน อิชชี่เบาๆ
ถ้าจัดที่ไทยล่ะเเจ่มเลย
TaRn_YooNa~SoShi~
ไปมาเลๆ เหมือนสาวๆ จะยังมะเคยไปนะเนี่ย มาเลเซีย ตื่นเต้นๆ อย่างกะจะไปเอง 555
♥lovelyblood♥
ประเทศเพื่อนบ้านนี้เอง 555 ><

อยากไปดูจังเลย ^^
punxza
ขอบคุณสำหรับข่าวมากคับ ^^
IcePrincess J
อยากไปอ่ะ มาเล มาเล มาเล มาเล 40.gif 40.gif 40.gif

พี่สาวเหนื่อยน่าดูเลย ห่วงจัง
Giftzepc
ข้ามไปข้ามมาอยู่นี่แหละ อ๊ากกก อิจฉาาาาา >0<
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
อยากจะไปมาเลย์
มาเลย์ มาเลย์ มาเลย์ มาเลย์
เด็กในสังกัดยูลสิก
มาเล มาเล ... ฉันจะไปหาเธอที่มาเลเซีย (เพ้อ)
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
อยากไปดูจังงงง
Blinger's_ Jesstiny
ดีใจแทนโซวอนมาเลย์
Popgun_Play
มาเล๊ มาเล๊ ฉันอยากหาเธอ ที่มาเลเซีย มาเล๊ มาเล๊~
Soshi999
สุดยอดเลยสาวๆเรา...^ ^
BSweet
อยากไปบ้างอ่ะ T_T
freshes
มาเล มาเล อิจฉาจัง ><
love_love_snsd_sooyoung
อยากไปด้วยจัง
Iceberg.
มาเลย์ มาเลย์ เฮ้อ อยู่ไกลเกินไป แวะมาดื่มน้ำที่ไทยหน่อยไหมสาวๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ^^
AirTee
สาว ๆ ทำลายสถิติการขึ้นเครื่องบินไหมหนอ เห็นบินตลอดเลย
amen23
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า mkb (31).gif
thecatja
อยากไปมาเลย์ขึ้นมาเลย
แต่ไม่ทันแล้ว T^T
SONEKWON
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^

Another-Sone
อยากไปบ้างอะไรบ้าง TT'
heavytoy
แท แท คงไม่ไปโดด บันจี้จัมพ์ที่นู้นหรอกนะ mkb (32).gif เหอๆ
iAMsone8
มาใกล้แค่นี้ อยากไปหาจัง ทำไงดี ไปไงดีเนี่ย *-*
2*pm
ขอบคุณสำหรับข่าวมากครับ
Crazy Yul
ดีใจกับโซวอนชาวมาเลด้วย...น่าจะมาไทยบ้างเนอะ

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.