Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Request] ขอไฟล์
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation Multimedia > SoShi Media
Pages: 1, 2, 3
puchi-puchi
กระทู้นี้เป็นกระทู้ขอไฟล์ สำหรับคนที่อยากได้ไฟล์ที่ยังไม่มีการแชร์ในห้อง SoShi Media หรือหาไม่เจอ หรือ สอบถามไฟล์ต่างๆ

ใครทราบ ก็โพสบอกต่อได้ หรือใครมีไฟล์ก็นำไฟล์มาแชร์ได้ (ตั้งกระทู้แชร์ไฟล์) ค่ะ
solki_t
ขอไฟล์ [Thai sub] SBS WGM-Taeyeon all ep. ทดสอบขอคนแรกของระบบ ^^
Yoo^Yoon^Tiff FC
รบกวนใครถ้ามี Perf ช่วงที่ โปรโมท Tell me you wish. อ่ะคับ (1080p หรือ 1080i) ใครมีรบกวนด้วยนะครับ
Hard Disk เสีย File หายหมดเลย แทบจะร้องไห้ T_T
kawai
QUOTE (Yoo^Yoon^Tiff FC @ Mar 9 2012, 11:02 PM) *
รบกวนใครถ้ามี Perf ช่วงที่ โปรโมท Tell me you wish. อ่ะคับ (1080p หรือ 1080i) ใครมีรบกวนด้วยนะครับ
Hard Disk เสีย File หายหมดเลย แทบจะร้องไห้ T_T

จะทยอยอัพให้.ครับ 5555+
M1r4cl3
รบกวนขอไฟล์ All Cuts หรือตัดเฉพาะช่วงโชว์ก็ได้ครับ งาน Melon Award 2009 วันที่ 16 ธันวาคม 2552 ขอแบบ1080p ไฟล์นามสกุล TS ยิ่งดีฮะ ถ้าท่านใดเอามาปล่อยขอความกรุณาช่วย PM มาทีนะครับเพราะอาจจะไม่ได้เข้ามาดูบอร์ดบ่อยเพราะต้องอ่านหนังสือสอบ ขอบคุณครับ 10.gif 88.gif
♥yoonfany
รบกวนขอไฟล์ Invincible youth season 1 EP.01-32 ขอบคุณมากค่ะ
escapist
อยากได้แพคโฆษณาของสาวๆค่ะ><
ขอบคุณมากนะคะ...
neoepax
อยากได้ factory girl อ่ะคับ
หาโหลดไม่ได้แล้ว ไฟล์หายหมดแล้ว
kawai
QUOTE (neoepax @ Mar 10 2012, 03:01 AM) *
อยากได้ factory girl อ่ะคับ
หาโหลดไม่ได้แล้ว ไฟล์หายหมดแล้ว

มีแบบพาทย์ไทย ของ ช่อง true vision ครับ
เสียงพาทย์ 55555+ 88.gif
WhiteKATANA(:
คืออยากได้ PERF pack ช่วง Gee,Genie,Oh,RDR หน่อยครับ ใครมีช่วยแชหน่อยน้าาาาาาาาาาาาาา 10.gif
kawai
ใครที่ต้องไฟล์รายการตัวไหน ลงค้นหาจาก ห้อง SubThai by SoshiGang Fansub ถ้าไม่มีหรือไฟล์เสีย ลอง pm
ไปของเจ้าของไฟล์ก่อนน๊า ^ ^

ลิงค์ด้านล่างครับ ..
http://forums.soshifanclub.com/index.php?showforum=30
SpanishFlu
ไม่ทราบว่า มีใครมีไฟล์ SMTown live in Tokyo special edition มั่งคะ
เอาแบบทั้งคอนเสิร์ตเลยยิ่งดีค่ะ ถ้ามีคนปล่อยบิทเดี๋ยวเราโหลดเสร็จจะแชร์ให้ต่อแน่นอนค่า
honeymoon
รบกวนด้วยค่าา มีใครมี You Are My Destiny แบบซับไทยบ้างคะ หาแบบบิทมานานแล้ว ไม่เจอเลย ถ้าใครมีรบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่า
Love TaeYu
รบกวนขอไฟล์ตามนี้ค่ะ
100411 SBS Kim Jungeun's Chocolate SNSD CUT
090816 SBS Kim Jungeun's Chocolate SNSD CUT
chadzero
อยากดู beatles code ซับไทยหรืออังกฤษอ่ะครับ จำได้ว่ามี 2 ตอน(สัปดาห์) ถ้ามี 720p จะขอบคุณมากครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
tomttt
ไม่ได้มาขออะไรครับ แต่ลองทำภาพ .gif ดูก็เลยมาลองโพสต์ครับ
{SNSD}❤______๙
ขอ AAGG in phuket หน่อยครับ อยากดูมาก
korn_snsd
อยากได้ไฟล์งานGolden Disk 2007

ตอนรับรางวัลศิลปินหน้าใหม่

และก็ยอดนิยมอ่าครับ

ขอตัวชัดๆหน่อยน่ะครับ ขอบคุณครับ
แก้มป่อง
คือว่า...

อยากได้รายการ We Got Married ของซอฮยอนอ่ะค่ะ

แบบไม่มีซับนะค่ะ ขาด7ตอน

ขาดตอนที่ 8,26,27,33,41,45,49

ใครพอจะมีช่วยอัพให้ด้วยนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ^^
lSNSDlKwOn-Yuri
อยากขอภาพทั้งหมดของสาวๆที่โพสลงเวปโซชิทั้งหมด

เพราะว่าไม่ค่อยมีเวลาเก็บอ่าครับ ขอบคุณครับ
doosika7
ขอไฟล์ [MV] SNSD – HOOT FULL HD 1080P หน่อยครับ และก็ MV Kissing you ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
STTS
ขอรวมไฟล์ IY1 และ IY2 เท่าที่มีด้วยนะคร๊าฟ ขอบคุนคร๊าฟ ^^
Gaspacho
ขอ WGM YongSeo แบบรวมทุกepอะครับ.

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
powers
อยากได้ไฟล์ [FancamHD]120212 SNSD Tour Live in Bangkok 2012 Full 3 hours(ที่หาดูยาก) อ่ะค่ะ โหลดไม่ทัน พึ่งมาเห็นทีหลัง ถ้าได้จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ
paweena
ขอ Hello Baby ได้ไหมคะ ?
Dl2aKap
อขยากได้practive ver. The boys กับ mr taxi ค่ะ^^
piid
คือว่าอยากดู family outing 2 ซับไทยอ่ะครับ
รบกวนหน่อยนะครับ อยากดูยุนอามากๆครับ
รายการทีวีก้อได้ครับ ขอบคุณครับผม
Copy
Request Pack Hello Baby (Sub thai) คับ
อยากได้แบบHDอ่ะคับ

ขอบคุณล่วงหน้านะคับ:D
indyboy
ขอPerf. Run Devil Run ทั้งหมดค่ะ
fahsai ieie
ขอ Running Man EP63 ซับไทย ค่ะ
jutathipkongpunmay
[FancamHD]120212 SNSD Tour Live in Bangkok 2012 Full 3 hours(ที่หาดูยาก)
อยากดูอะค่ะโหลดไม่เสร็จช่วยกลับมาปล่อยหน่อยได้ไหมค่ะ
♥♥TAEYEON♥♥
ขอไฟล์รูปปี 2007 2008 2009 2010 และ 2011 แบบเต็มๆ ทั้งปีหน่อยนะค่ะ พอดีฮาร์ดดิสพังอ่ะค่ะ เลยต้องตามเก็บ
THEE
101016 snsd the making of genie japanese

ขอไฟล์นี้อ่ะคะ หายากมากๆเลย
แก้มป่อง
อยากได้รูปมักเน่Seohyun ตั้งแต่เดบิ้วท์ - ปัจจุบันค่ะ
ChEeSelค้ก
อยากได้ไฟล์รูปซันนี่อ่ะค่ะ เอาคอมไปล้างมาหายเกลี้ยง น้ำตาแทบไหล TT
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
JaNz
Intimate note SNSD SUB THAI แบบ HD อ่ะค่ะ
mod-cute
รบกวนขอไฟล์ คอนเสิร์ตที่สาวๆมาเล่นที่ได้เมื่อไม่นานมานี้นะค่ะ อยากได้มากๆเลยค่ะ ขอแบบเต็มๆเลยนะค่ะ ไม่รู้ว่าจะไปหาดาวโหลดที่ไหนได้นะค่ะ ใครมีก็ช่วยมาแชร์ให้กันหน่อยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
mod-cute
อยากได้ไฟล์ [FancamHD]120212 SNSD Tour Live in Bangkok 2012 Full 3 hours(ที่หาดูยาก) อ่ะค่ะ โหลดไม่ทัน พึ่งมาเห็นทีหลัง ถ้าได้จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ
kawai
QUOTE (fahsai ieie @ Mar 26 2012, 10:57 AM) *
ขอ Running Man EP63 ซับไทย ค่ะ

http://forums.soshifanclub.com/index.php?showtopic=67409 ลิงค์นี้ครับ
nonnykung
ขอไฟล์ You Are My Destiny ละครของยุนอา ซับไทย แบบทุกตอนครับ
tif-jes-tae-love love
อยากได้ snsd - Hello baby เอาแบบซับไทย ทุกตอนรวมกันเป็น pack เลยคะ ขอบคุณค่า
kawai
QUOTE (tif-jes-tae-love love @ Apr 9 2012, 09:57 PM) *
อยากได้ snsd - Hello baby เอาแบบซับไทย ทุกตอนรวมกันเป็น pack เลยคะ ขอบคุณค่า

ติดปัญหาลิขสิทธิ์ครับ เดี่ยวบอร์ดโดนฟ้องจ้า
Satang': )
อยากได้ Mnet Wide The Boys MV -Behind The Scenes [TH-SUB] by Yuchirian [HD] คะ มีใครโหลดทันมั่ง
Ngek
อยากได้ รูปซอฮยอนรวมตั้งเเต่แรกถึงปัจจุบัน จากเว็ป SEOPLE มากๆเลยค่ะ
heartbeat2
อยากได้ Star life Theater แบบซับไทย คับป่ม tfn1.gif
Fahsai555
QUOTE (kawai @ Apr 5 2012, 08:29 PM) *

ขอบคุณค่ะ
f0r-te4m
ขอไฟล์ 120222 smtown live in tokyo special edition หน่อยครับ เอาแต่ของสาวๆก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
loukked
อยากได้ แฟมิลี่เอ้าติ้ง ซีซั่น2 อีพี15,16.17 ซับไทยค่ะ หาเจอมั้ยค่ะ อยากดูจรืงๆค่ะ
Fahsai555
มีคลิป ที่ Jessica ร้องเพลง One Summer Night ที่สตาร์คิงมั้ยคะ

kawai
QUOTE (Fahsai555 @ Apr 17 2012, 10:21 PM) *
มีคลิป ที่ Jessica ร้องเพลง One Summer Night ที่สตาร์คิงมั้ยคะ

มีครับ อยากดูเหรอ เดี่ยวหาให้นะ ลิงคืล่างเลยครับ ถ้าใครมีโปรแกรม internet download manager ก็คลิกเลือกขนาดที่ต้องการแล้วกดโหลดเลยครับง่ายดี

http://www.youtube.com/watch?v=KWXrTaK_9fY
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.