Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ชาวหลุม AL มาเร็ว AL จะมากันกี่โมง....
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
minute
ชาว AL

เห็นเค้ามี BA กับ AR เลยมาบ้าง 555+
โดยเฉพาะ BA คนเค้าเยอะจริงอะไรจริง
มาทักทายกัน

ปล.ขอสำรวจหน่อยว่าเป็นชายหรือหญิง
FAKER
เราALด้วยคน
ไว้ไปสนุกด้วยกันนะ :))
Mavelous
รอนานแล้ววุ้ย ชาว AL

ชื่อ ก้อง ครับ

ปีนี้ 21 ขวบ แล้ว

สูง 183 ซม ครับ สู้ตาย

AL AL AL AL AL AL AL AL AL
minute
นึกว่าจะไม่มีพื่อน หลุมนี้เงียบๆ
JeTiSarang
เราหลุม AR มาทัก้ทาย

หุหุ
SoShiForever
AL ครับ ๆๆๆ
GG~Lover
AL s6.gif

ตายอยู่ในหลุมแน่นอน สูงยังไม่ถึง160เลย กล้าจองหลุมAL555+
Kiittae'SONE
AL เหมือนกัลคร้าบบบ เตี้ยอ่า
Mavelous
ใครเจอผมเดี๋ยวให้ขี่คอดูเลย ฮ่า ดัน AL AL
minute
มีผู้หญิงด้วยใจชื้นแล้ว 55.gif
เราเห็นสวนใหญ่หลุมมีแต่ผู้ชาย 555+
Popgun_Play
มารายงานตัวกันแล้วอย่าลืมบอกส่วนสูงกันด้วยนะคะ
จะได้เตรียมเสริมส้นรองเท้าไปถูก 5555555

eiei.
BA มาทักทายเราก็ไม่ยอมมมมมมม *เลือดร้อนมาก 555555.* bg (16).gif tk (8).gif
crisma
รายงานตัวคับ AL สูง181คับ สู้ตาย
JeTiSarang
ความรักจาก AR ถึง BAเเละ AL

ขอให้พี่คนตัวสูงๆเยอะน่ะค่ะ (เอาไปที ถถถถถถ)
Fany_Fany
ย้ายจาก BA มา AL ได้แระ มีคนแลกเรียบร้อย แน่นอน ชัวร์ๆ

ps. 190 ......... ดูดิ สถิติ นี้ใครมันจะกล้ามาเทียบ 40.gif

JeTiSarang
QUOTE (Fany_Fany @ Jan 18 2012, 07:34 PM) *
ย้ายจาก BA มา AL ได้แระ มีคนแลกเรียบร้อย แน่นอน ชัวร์ๆ

ps. 190 ......... ดูดิ สถิติ นี้ใครมันจะกล้ามาเทียบ 40.gif

หมี ควายเเล้วพี่เก้า (ถถถถถถถถ) อยู่นี้เเหละดีเเล้ว หนูรู้ว่าชาว AL คงยินดีจะรับพี่มาบังเค้า
Fany_Fany
จะกลัวไร พี่จะปักหลักอยู่แต่ ตรงกลาง เฟ้ยๆๆๆ

ไม่ไปเบียดกะเขาหรอกๆ เข้าไปก็โดนด่าอ่ะดิ เหอๆ

อยู่กลางหลุม ก้เห็นรอบเวทีแระ สบายๆ 53.gif

ps. แต่ไม่แน่ ถ้าเหม่งมันมาใกล้ๆ เกรียน อาจแตก 18.gif

ayumai
เออแล้วพวกเราจะนัดรวมพลกันกี่โมงครับ จะได้ ไปจองคิวเป็น กลุ่มเป็นก้อนไม่ต้องกลัว คนแย่งคิว
neversay
เราก็ al mkb (47).gif mkb (31).gif s6.gif s6.gif
FeRRaRiiPeaNuT
เราอยู่ AL คร๊าบบบบบบบบบ
สูง 165 จะโดนบังมั้ยน้อ T-T !!
AL 160 เอง TT
อายุ 16 =='
Aunztn

AL AL AL AL ด้วย 40.gif

QUOTE (GG~Lover @ Jan 18 2012, 03:30 PM) *
AL s6.gif

ตายอยู่ในหลุมแน่นอน สูงยังไม่ถึง160เลย กล้าจองหลุมAL555+

^
เหมือนกันเลยอ้ะ (_ _!!)
tiny
AL กับเค้าด้วยเกือบไม่ได้ลงแล้ว แต่ยังได้บัตรหลุดมา ทำบุญมาดีพอควร อิอิ
สูง 168 ค่ะ พอไหวมั้ยเนี่ย
DeeperZ
ชาว AL รายงานตัวครับผม แล้วเจอกันครับ
ayumai
ใคร ไปal บ้างครับ add facebookผมได้ไหม อยากหาเพื่อนไปยืนด้วยกันอ่ะ http://facebook.com/ayubbb
absolute taetae
ALด้วยคนจ้า ตื่นเต้นๆจะเห็นมั้ยนะสูง165
Popgun_Play
ขอความกรุณาหนุ่มหล่อล้ำบึกแห่งหลุม AL

ช่วยเห็นใจคนเตี้ยด้วยนะคะ คือไม่เจียมบอดี้แต่อยากดูบัตรยืน emo2 (3).gif

เห็นหลายคน 160 อัพ เราก็ 160 เป๊ะ ความสูงไม่สู้ แต่ใจสู้มากค่ะ 555555555

ch_ampion
AL มารายงานตัวคร้าบบบบบ

เจอกันนะคร้าบพี่น้องๆๆๆๆๆๆ

ปล แต่ตรงไหนก็พี่น้องโซวอนไทยเหมือนกันคร้าบบบ "โซวอนไทยจงเจริญ" 98.gif

ayumai
ผมว่าเราทำโครงการนัดmeeting รวมพลกันก่อนดีไหมครับ วันงานจรีงจะได้ไม่ต้องมาหาว่าใครอยู่ตรงไหน
Mavelous
QUOTE (ayumai @ Jan 19 2012, 08:29 AM) *
ผมว่าเราทำโครงการนัดmeeting รวมพลกันก่อนดีไหมครับ วันงานจรีงจะได้ไม่ต้องมาหาว่าใครอยู่ตรงไหน

ผมอยู่ ตจว อ่าซิครับ กะไปวันตอนเลยเพราะ ไม่อยากเดินทางหลายรอบ = =
burun
AL ด้วยคนครับไปสองคนเลย 178 นิดๆกับ 160หน่อยๆ ไว้เจอกันตอนเข้าแถวนะครับ mkb (46).gif
minute
ทำไมมีแต่คนสูงๆเนี่ย emo2 (16).gif
ไอ้เราไม่ได้สูงโดนเยียบแน่เลย
Kiittae'SONE
เตี้ยอย่างเราก็หมดกันพอดี 928536893.gif
popeyeSNSD
เสริมส้นอย่างสุดขีดดดดดดดดดดดดดดด
Fany_Fany
เริ่ม กังวล

กลางหลุม มันจะแน่นไหมเนี้ยยยย

ไม่ขอไรมาก ขอยืนกลางหลุมสบายๆ ไม่มีใครมาเบียด พอใจแระ 928536893.gif
SeeNUM
AL ด้วยคนคับ ลงหลุมครั้งแรกเลยงานนี้

มันต้องยืนตรงไหนถึงจะดีอะคับอยากรู้
Mavelous
ขุดๆดันๆฮึบๆ
ผมคงไปเกาะขอบรั้วไม่ทันแน่ๆ สงสัยน่าจะอยู่กลางๆหลุมละมั้งครับ
FOSSES-A
AL ด้วยคนจ้า อย่าเหยียบเรานะเราเตี้ย 55555555
popov12
AL ครับเตี้ยเหมือนกัน
bluesorasky
เห็นความสูงแล้วผู้ชายแล้ว STRESS!!!! s7.gif เด็กๆสมัยนี้สูงจริงอะไรจริง
เดี๋ยวก็กระโดดขี่คอพวกสูงๆเลยนี่ หึ!!
ได้ลงหลุมคนเดียวเพื่อนไปนั่งหมด เฮ้อ bg (5).gif ก็อายุเยอะละ เกิดเป็นลมก็ช่วยดูกันหน่อยน้าา 555
สูง 163 อายุ 25 จ้าาา
http://www.facebook.com/bluesorasky ทักทายกันได้
ถ้าแอดมาบอกด้วยว่า sone นะ
Fany_Fany
ไม่มี อะไรคับ

มาโฉบหน้าใหม่

รอนานแระ ยังไม่มีใครมาเปิดซะที mkb (32).gif
minute
QUOTE (Fany_Fany @ Jan 19 2012, 08:48 PM) *
เริ่ม กังวล

กลางหลุม มันจะแน่นไหมเนี้ยยยย

ไม่ขอไรมาก ขอยืนกลางหลุมสบายๆ ไม่มีใครมาเบียด พอใจแระ 928536893.gif

เหมือนกันเลย กะอยู่ตรงกลางไม่อยากเบียด

แต่แฟนที่น่ารักดันบอกว่าไม่ติดขอบจะซื้อ 4000 ทำไม
Mavelous
ถ้าจะติดขอบนี่ต้องไปกี่โมงเนี่ยครับ ดูคอนครั้งแรก ทำตัวไม่ถูก ฮ่าๆ
Popgun_Play
QUOTE (Mavelous @ Jan 20 2012, 09:46 AM) *
ถ้าจะติดขอบนี่ต้องไปกี่โมงเนี่ยครับ ดูคอนครั้งแรก ทำตัวไม่ถูก ฮ่าๆ

ตอนคอนของซูจู เอลฟ์เค้าไปนอนรอกันเลยค่ะ
แต่ของสาวๆเราคงไม่ขนาดนั้นมั้งคะ 555555
เอาไปแล้วเราสะดวกดีกว่าเนอะ
พี่เค้าเคยดูคอนบัตรยืนเค้าก็บอกว่ายืนตรงไหนก็เห็นหมด เพราะมันใกล้มว๊ากกก ><
m00kz1997
^^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่าา อีกสามเดือนจะ15ปี สูงไม่ถึง160 T T จองบัตรนั่งไม่ทัน ถ้าเห็นเด็กตัวเตี้ยจะเป็นไรไปก็ฝากดูแลด้วยนะค๊า 555 เพิ่งเคยไปดูคอนครั้งแรก ทำตัวไม่ถูก ตื่นเต้นมากกกกก
~loves~
AL ค่ะไปกะพี่2คน 165 กับ 169
Mee Surasak
AL ด้วยคนคร้าบ

ผม 170 ส่วน แฟน 160 คร้าบ
absolute taetae
คนสูงทั้งนั้นเลย แงงง

ในหลุมเบียดมากมั้ยไม่เคย หนูกลัว
JoeyMan
ตอนผมจองผมเลือกแบบติดขอบ

แล้วเวลาวันคอนนี่จะได้อยู่ติดขอบมั้ยอ่ะครับ

หรือเป็นแบบมาก่อนได้ก่อนไรงี้

ป.ล. AL 1-68 ครับ
Mavelous
QUOTE (JoeyMan @ Jan 21 2012, 02:18 PM) *
ตอนผมจองผมเลือกแบบติดขอบ

แล้วเวลาวันคอนนี่จะได้อยู่ติดขอบมั้ยอ่ะครับ

หรือเป็นแบบมาก่อนได้ก่อนไรงี้

ป.ล. AL 1-68 ครับ

เท่าที่ทราบมาในเวปเลือกที่นั้นเป็นแค่การล๊อคจำนวนเอานะครับ วันจริงใครถึงก่อนได้ก่อนครับ น่าจะเป็นแบบนั้นนะครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.