Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ทุกสิ่งที่ต้องเตรียมตัวก่อนจะถึง!!~ [สินสุดเเล้วT_T มาเม้ากันปิดท้าย]
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2, 3, 4
MoNKeY D YuL
อยากรู้จิงๆค่ะ ว่าสรุปแล้วคอนสาวๆคราวนี้เขาให้เอาดาบแสงเข้าไปได้รึเปล่า
-.- มีคนพูดถึงเรื่องนี้แล้วก็เลยสงสัยขึ้นมาบ้างอ่ะ
แล้วที่สำคัญซื้อไปแล้วด้วย 555+
UNCENSORED
อยากเข้าไปดูฟรีต้องทำไง 555 อันนี้ล้อเล่น เอ๊ะหรือมีจริง mkb (47).gif
WonderSeoHyun
ขอถามหน่อนะคะว่า...

บัตรแข็ง (10บาท) จะเช็คได้ยังไงคะว่าเป็นของแท้หรือปลอม??
midori-jh
QUOTE (ChickenPig @ Feb 3 2012, 10:43 AM) *
ถ้าไป สายๆ เนี่ย

ได้ยืนใต้เวที คือยังไงครับ

ไม่อยากไปรอนานๆ T^T

คือเเบบนี้ค่ะ โซนหลังมันจะไม่มีอะไรเเต่สองโซนหน้าท่างเข้ามันจะอยู่ทางด้านซ้ายเเละขวาของโซน
คือALทางเข้าจะอยู่ด้าาซ้านสุดของAL เช่นเดียวกับ ARจะอยู่ด้านขวาสุด [จำไม่ได้ว่าอยู่ซ้ายขาวบนหรือล่าง]
มันจะอยู่ใต้เวทีพอดี ในกรณีที่กลุ่มบัตรเส้นบัตรผีเข้ามาทำให้หลุมเต็มอาจจะทำให้ต้องยืนติดประตูทางเข้าค่ะ
เพราะคอนครั้งนี้เป็นครั้งเเรกเเละคือตอนนีเเต่ละคน ขอเเค่ให้ได้เข้าเเม้จะยืนก็พอ ดังนั้นมันอาจจะเกิดเหตุการล้นหลุม
เเนะนำให้ไปเช้าได้เท่าไหร่ก็ดีนะค่ะ...
midori-jh
QUOTE (MoNKeY D YuL @ Feb 4 2012, 06:35 PM) *
อยากรู้จิงๆค่ะ ว่าสรุปแล้วคอนสาวๆคราวนี้เขาให้เอาดาบแสงเข้าไปได้รึเปล่า
-.- มีคนพูดถึงเรื่องนี้แล้วก็เลยสงสัยขึ้นมาบ้างอ่ะ
แล้วที่สำคัญซื้อไปแล้วด้วย 555+

ไม่ได้ค่าา... ทางผู้จัดบอกว่าไม่ให้มันอันตรายยยย
midori-jh
QUOTE (WonderSeoHyun @ Feb 4 2012, 07:27 PM) *
ขอถามหน่อนะคะว่า...

บัตรแข็ง (10บาท) จะเช็คได้ยังไงคะว่าเป็นของแท้หรือปลอม??

ถ้าไม่นับเรื่องชั้น โซน แถว ราคา เวลาสถานที่การเเสดงเเละที่นั่งที่บัตร

ต้องมีเลขประจำตัวผู้เสียภาษีอยู่ข้างบนคำว่าสถานที่
มีREF No เเละ No มุมล่างซ้ายค่ะ

ข้อมูลพวกนี้สามารถไปสอบถามเเละตรวจสอบได้ว่าซื้อกับทางผู้จัดจริงๆหรือเปล่าค่า~
Kamikazegal
ขอถามหน่อยนะคะ
ไม่ทราบระหว่างหลุม AL กะ AR แม่ลิงยูล จาไปหลุมไหนมากกว่าอ่ะคะ
อยากรู้มัีกๆๆๆค่าา ^^ พอดีได้ AR มาอ่ะคะ
midori-jh
QUOTE (Kamikazegal @ Feb 8 2012, 09:42 PM) *
ขอถามหน่อยนะคะ
ไม่ทราบระหว่างหลุม AL กะ AR แม่ลิงยูล จาไปหลุมไหนมากกว่าอ่ะคะ
อยากรู้มัีกๆๆๆค่าา ^^ พอดีได้ AR มาอ่ะคะ

เรื่องจุดบล๊อกกิ้งไปดูได้ที่กระทูหน้าเเรกเลยค่า~

ลงเว็ปให้ดูอยู่~~
MoNKeY D YuL
สงสัยอดถีบคุณแล้วล่ะค่ะ 555+
เป็นอย่างที่บอกจิงๆด้วยอ่ะ ขึ้นไปนั่งแล้วแบบ wow 0.0
มุมนี้สวยจิงๆค่ะ >< กล้อง40บาท เห็นสาวๆชัดแจ๋ว งานนี้
คุ้ม+ประทับใจที่สุดในสามโลกจนิงๆค่ะ ^^

แต่ดาบแสงนี่วันจิงเอาเข้าได้เฉยเรยอ่ะ เหนือความคาดหมายมัก 555+
midori-jh
QUOTE (MoNKeY D YuL @ Feb 13 2012, 07:56 PM) *
สงสัยอดถีบคุณแล้วล่ะค่ะ 555+
เป็นอย่างที่บอกจิงๆด้วยอ่ะ ขึ้นไปนั่งแล้วแบบ wow 0.0
มุมนี้สวยจิงๆค่ะ >< กล้อง40บาท เห็นสาวๆชัดแจ๋ว งานนี้
คุ้ม+ประทับใจที่สุดในสามโลกจนิงๆค่ะ ^^

แต่ดาบแสงนี่วันจิงเอาเข้าได้เฉยเรยอ่ะ เหนือความคาดหมายมัก 555+

555555555555

สนุกสุดๆไปเลยใช่ไหมค่ะ~
Fany_Fany
ติดใจกะบัตรยืน ฮ่าๆๆๆ

รอบหน้า โซน5000 โซน VIP ก็ไม่สนแระขอ ลงหลุมดีกว่า

แจ่มมัก มัก

superyes
คอนGG ฟินสุดๆ

เราได้อยู่หลุม BA แถวหน้าสุดเกาะรั้ว ตรงกลางๆเลย มารอตั้งแต่สองทุ่มคับ
พอดีซื้อป้ายที่เว็บเอามาขายอันละ 20 บาทได้ครบทุกคน

ชูป้าย <3 Sunny ซันนี่หันมายิ้ม+บ๊ายบายให้เรา
...........รักนะซันนี่
ชูป้าย <3  Tiffany ฟานี่ ทำท่าจ๊วฟๆให้เราสองที ย้ำว่าให้เราคนเดียวเลย(ดีใจสุดๆ ไม่คิดไม่ฝัน)
...........เราดีใจยังกะนักฟุตบอลยิงประตูได้ จิงๆนะ คนข้างหันมามองกันหมดเลย
ชูป้าย <3 Sooyoung ซูยองร้องไห้อยู่มองป้าย แล้วทำท่าอะไรจำไม่ได้ ประมานว่าขอบคุณนะ
.........เราชูป้ายซูยองเพลง forever ทั้งเพลงเลย ซูยองมามองหลายครั้งมาก
ชูป้าย <3 Jessica เจสหันมามองแล้วก็ยิ้มให้ น่ารักมากๆ

ชูป้าย <3 Yoona ยุนทำหน้าประมานว่า ตกลงมึงจะเชียร์ใครกันแน่ 555

เปิดโดมมาตอนเปิดตัว เจสหันมาสบตากับเรานิดๆแล้วก้มลงไป
ซูยองสาดน้ำใส่เรา 2 รอบ รวมๆแล้วได้มา สี่หยด
ฟานี่มาเล่นกับเราบ่อยมากๆ

บอกได้เลยว่า ฟิน

แล้วขอขอบคุณทีมงานมากๆนะครับ เสียสละแรงกายแรงใจ เป็นโปรเจคที่ประทับใจมากๆ
-ปล.ขอโทดคนข้างหลังด้วยนะคับ ผมสูง 180 แล้วอยุ่ติดขอบเวทีตรงกลางอีก ไม่รุ้จะทำไงจริงๆ ขอโทดด้วยนะ
tt.aishiteru
ขอบคุณมากนะคะ ช่วยได้เยอะมากเลยคะ
เราอยู่3000 โซนcแถวF จริงๆเข้ามาก็ไม่ไกลนะ เห็นเวที โดมชัดเลย แต่พอพี่สาวออกมา ฮือออออออ มองไม่เหนหน้าเลยคะ คราวหน้าขอลงหลุม ถ้าจองทัน5555

เพ้อคะ คิดถึงพี่สาวจังเลยยย
DnPhd
บัตยยืนชัดมาก เหนื่อยมาก เบียดสุดๆๆ แต่พอ สาวๆ เดินมารีบเด้งตัวเองสุดๆ
เห็นชัดมากๆๆ สวยทุกคนจริงๆ
crisma
ผมก็หลุม AL ตรงทางลงสเตจเลย ชัดมากๆทุกนาง คอนหน้า ไงก็หลุมครับ สนุกจริงๆ

ผมก็180+ ขอโทดน้องๆรอบข้างด้วยนะ ^^
NsTumz
สนุกมากมายเลยครับ
Jaomacz
อยากเป็นส่วนหนึ่งในคอนบ้างจัง อิจฉาเพื่ิอนที่ไป ครั้งหน้าต้องไปให้ได้เลย ;)
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2020 Invision Power Services, Inc.