Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ทุกสิ่งที่ต้องเตรียมตัวก่อนจะถึง!!~ [สินสุดเเล้วT_T มาเม้ากันปิดท้าย]
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Girls in Thailand > 2012 Girls' Generation Tour in Bangkok
Pages: 1, 2, 3, 4
SoNE-Taeyeon-and-Me
แท่งไฟหน้าคอน ราคาประมาณเท่าไหร่ พอทราบมั้ยคะ ???
beamhacker
ได้บัตรยืน AL ค่ะ แต่คาดว่าจะไปถึงประมาณ 10 โมงเช้าจะได้ไปยืนใต้เวทีมั้ยค่ะ

ถ้าได้ยืนตรงกลางจะมองเห็นสาวสาวไกลมากขนาดไหนค่ะ แบบว่าคงไม่ไปเบียดเค้าเข้าหน้าสุดเวทีอ่ะค่ะ ไม่ไหว

ถ้าเทียบกับบัตร 3000 จะได้เห็นชัดกว่ามั้ยค่ะ
ayumai
รบกวนสาวกทุกคนวันคอนเสิร์ตอย่าไปเลทกันได้ไหมครับ เพื่อ สาวๆ เค้าจะได้รู้สึกดีคนไทยมีระเบียบ มากันก่อน คอนก็เล่นได้เลย
MoNKeY D YuL
อ่า..จากที่อ่านๆมา แล้วอย่างนี้โซน i แถว 3-4 นี่จับได้ไหมคะว่าใครเปนใคร
หรือต้องอาศัยกล้องส่องอย่างเดียว -0- แล้วนั่งตรงนี้มันทำเลดีรึเปล่าคะ?
รู้สึกไม่มั่นใจที่นั่งไงไม่รุ้ เพราะเป็นบัตรที่ไม่ได้มาจากความตั้งใจแต่แรกน่ะต่ะ
(ได้บัตรหลุดมานั่นเอง) -.-

ไม่ใช่ไม่เคยเข้าฮอลอิมเพค เคยมาครั้งหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดก็นั่งชั้น2เนี่ยแหละ -.-
โซน 3000(ปัจจุบัน) เนี่ยแหละค่ะ แต่มันก็เด็กมากอ่ะจำไม่ได้ 555+
ตอนนั้นเหมือนๆจะเห็นชัดอยุ๋นะ รึเปล่าคะ? ช่วยให้ความมั่นใจที =w=
Fhasaiii
อยากทราบว่าคอนเลิกประมาณกี่โมงหรอคะ
killerkill
ถามนิดนึงฮะ อยากทราบว่า ระหว่าง

บัตร 5000 SF แถวแรก
บัตร 5000 SI แถวแรก
บัตร 4500 SK แถวแรก << ถ้านับจาก 5000 มันจะเป็นแถวที่ 5

3 บัตรนี้ อันไหนทำเลดีสุดอ่ะฮะ คืออยากเห็นแทแทชัดๆ โซน SK อยากได้ แต่ว่ามันแถวที่ 5
โซน SF SI มันแถวแรกของ 5000 เลย ปัญหาคือ มันไกลจากเวทีกว่าเพื่อนเลย ไม่รู้ว่า SF จะใกล้รึเปล่า

ขอคำแนะนำหน่อยฮะ
Bcoc.{♡}
ขอบคุณค่ะ *วิ่งไปซื้อกล้องส่องทางไกล T^T*
orangeshy
โซน M 3000 ประมาณแถว 4 นี่ โอเคมั้ยอ่ะคะ พอเห็นสาว ๆ ชัดมั้ยค่ะ
midori-jh
QUOTE (limitedlek @ Jan 14 2012, 11:22 PM) *
เจสสิก้า กะ ยุนอา จะผ่านหลุมไหนมากที่สุดคะ

ขอบคุณล่วงหน้าคะ ty1.gif

blocking ของสาวๆ
http://www.doggie-deffy.com/2012/01/06/2ndconblocking/

ดูตามนี้เลยค่า
midori-jh
QUOTE (Oixio @ Jan 14 2012, 11:48 PM) *
อยากถามว่าไปลงหลุมBAค่ะ
- สูงประมาณ160จะมองเห็นรึป่าวคะ
- ควรเปลี่ยนไปหาซื้อบัตรนั่งจะดีกว่ารึป่าว
- แล้วต้องไปรอหน้าคอนตั้งแต่เช้าเลยหรอคะ
พอดีว่าช่วงเช้ามีงาน ถ้าไปต่อช่วงบ่ายจะทันมั๊ยคะ
-เคยอ่านมาว่าตรงกลางจะโล่งเพราะคนไปเกาะขอบเวทีกันหมด (ก่ะว่าจะยืนกลางๆ ไม่อยากทำร้ายตัวเอง T T)
จะมองเห็นสาวๆชัดมั๊ยคะ ??
- ยูริกับสิก้าค่ะ ควรจะยืนฝั่งไหนหรอคะ ดูผังแล้วก็ยังงงๆ เหมือนยูลจะอยู่ไม่เป็นหลักแหล่ง

ปล.ลงหลุมครั้งแรกค่ะ ตอนนี้สับสนแต่ขี้เกียจหาบัตรนั่งแล้ว ราคาโหดเกิน T T

ขอบคุณนะคะ ^^

เห็นเเน่นอนค่ะ ถ้าติดงานไปยืนกลางหลุมก็เห็นค่า เพราะเวลาอัพสูงเกิน160ซม.แน่นอน
เรื่องblocking ของสาวๆอาจจะไม่เป็นหลักเเหล่งกัน
ให้เเน้นblocking ของสาวๆตอนเต้นในเเต่ละเพลงน่าดีกว่าค่า

มันเเล้วเเต่ความชอบของคนเเต่ที่ไคยไปมาหลุมสนุกค่า~
พูดได้เลยว่าในคอนสักครั้งควรจะลงหลุม>3<
midori-jh
QUOTE (boy1000 @ Jan 15 2012, 12:04 AM) *
มีโรงแรมใกล้ๆอิมแพ็คแนะนำบ้างไหมครับ? แบบเดินไป-มาได้สะดวกๆ ตอนนี้กำลังหาที่พักอยู่

อันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ ขอโทษนะค่ะ_._
รองเข้าไปในเว็ปของอิมเเพคดูเคยเห็นว่ามีที่พักอยู่
หรือไม่ก็We-booking.com ค่ะ เห็นเค้าประกาศว่ามีที่พักอยู่เหมือนกัน
midori-jh
QUOTE (bluesorasky @ Jan 15 2012, 02:07 AM) *
ขอถามเกี่ยวกับบัตรยืนต่ะ
ทำไมบัตรยืนมันระบุที่ด้วยอ่ะคะ?? ทำเหมือนกับว่าให้ไปยืนตามที่เราจองงั้นแหละ
บัตรยืนไปถึงตอนสัก 17.00 เนี่ยจะได้อยู่สักช่วงไหนของหลุมหรอคะ
AL อะค่ะ พอดีมีเรียนเลยคิดอยู่จะโดดไม่โดดดี ถ้าไม่โดดก็ถึงเย็น
แล้วคนเดียวด้วยอะค่ะ เพื่อนอยู่ต่างโซน จะโดดเรียนไปเช้าก็กลัวจะไปไหนไม่ได้เลย
ไม่ซีเรียสว่าจะต้องอยู่ขอบ แต่ไม่อยากอยู่ใต้เวทีควรถึงสักกี่โมงดีค่ะ
แล้วถ้าไปรอข้างในแล้วเราสามารถไปไหนได้มั้ยค่ะไปกินน้ำ ห้องน้ำ
แล้วร้อนมั้ยค่ะ จะได้ฟิตร่างกาย เตรียมยาดม เตรียมพัดรอ กลัวเป็นลม

มีใครไปลงหลุม AL คนดียวบ้างเนี่ยอยากได้เพื่อน

มันระบุด้วยเหรอค่ะ?
เข้าไปดูในเว็ปเห็นว่าระบุจริง เเต่เเค่อาจจะล๊อกจำนวนคนค่ะ
ถ้าดูว่าระบุหรือไม่ระบุให้ดูวันที่ได้บัตรจริงมานะค่ะ
มันจะมีทั้งเวลาเข้า โซน เเละรายระเอียดต่างๆค่ะ

17.00 ถถ้าเข้าไปไม่ได้อยู่หน้าๆเเน่ๆ
เเต่บางทีใต้เวทีตรงนั้นสาวๆอาจจะเดินผ่านไปมาก็ได้นะค่ะ5555
ถ้าเข้าไปเเล้วให้ไปยืนตรงกลางเลยค่ะวิวตรงนั้นก็ดีค่า
ไม่อยากอยู่ใต้เวทีจริงๆควรบ่ายๆค่ะ~
ฝากคนข้างหลังจองที่เเล้วไปเข้าก็ได้ค่ะ สลับกันไปไงงี้
ถามว่าร้อนไหมปกติมันจะไม่ร้อนนะค่ะ แต่เอาไปเผือๆไว้ก็ดีค่ะ
เพราะวันนั้นมีคอนชนกันหลายคอนเอา
midori-jh
QUOTE (genie-snsd @ Jan 15 2012, 03:06 AM) *
พี่ครับ คแนเสิร์ตเลทสุด นี่ดึกเท่ารัยอ่ะค่ะ

เลทสุดส่วนใหญ่จะประมาณ4ทุ่มค่ะ
ถขึ้นอยู่กับเวลาที่เริ่มเเสดง การเเสดงของคอนส่วนใหญ่จะประมาณ2ชม.ครึ่ง-3ชั่วโมงค่ะ
ถ้าไม่มีปัญหาอะไรเราก็จะได้เข้าคอนประมาณตอน18.00หรือเร็วกว่านั้นค่ะ
Af_sone
ขอบคุณค่ะ ได้ประสบการณ์มากมายเพิ่มขึ้น
เราไม่เคยไปอิมแพคอ่ะ เคยแต่ราชมังฯ
midori-jh
QUOTE (Fany_Fany @ Jan 15 2012, 07:04 AM) *
ถามเยอะเลยๆๆ

- อยากทราบว่าเวที มันสูงประมาณเท่าไรจากพื้น ขอแบบเป็นตัวเลข เลยอ่ะ

- รั้วที่กันระหว่างคนดูโซนยืน กับเวที (หรือบางทีอาจจะมีการ์ดเดินอยู่ที่ว่างที่กั้นไว้) ห่างกันเท่าไร หรือว่ามันไม่มี ติดขอบเวทีกันเลย

- อยากรู้ว่าไอ้บัตรฟรี ที่แฟนต้าแจก มันเป็นบัตรยืนในโซนไหน

- ประตูเปิด 4โมงเย็น ถ้าไป 5โมง จะหาที่ยืนกลางๆ หลุมได้ป่าว

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบ

-160ซม.ขึ้นค่ะ

-มีค่ะ กว้างพอสำควร คนสามารถเดินไปมาได้ค่า

-http://on.fb.me/gvf73w ขึ้นอยู่กับกติกาของผู้จัดค่า

-ดูคนไปกันขนาดนี้ไม่ได้เเน่นอนค่ะ_._
midori-jh
QUOTE (SoNE-Taeyeon-and-Me @ Jan 15 2012, 08:24 AM) *
แท่งไฟหน้าคอน ราคาประมาณเท่าไหร่ พอทราบมั้ยคะ ???

ของหน้าคอนเเบบอิมพอด
ส่วนใหญ่เเล้วจะ300อัพนะค่ะ
อยากได้อะไรก็เตรียมเงินไปเยอะๆหน่อยก็ดี_._
midori-jh
QUOTE (beamhacker @ Jan 15 2012, 09:01 AM) *
ได้บัตรยืน AL ค่ะ แต่คาดว่าจะไปถึงประมาณ 10 โมงเช้าจะได้ไปยืนใต้เวทีมั้ยค่ะ

ถ้าได้ยืนตรงกลางจะมองเห็นสาวสาวไกลมากขนาดไหนค่ะ แบบว่าคงไม่ไปเบียดเค้าเข้าหน้าสุดเวทีอ่ะค่ะ ไม่ไหว

ถ้าเทียบกับบัตร 3000 จะได้เห็นชัดกว่ามั้ยค่ะ

ไม่ได้ยืนหน้าเวทีเเน่นอนค่า~

ถ้าเที่ยบกับ3000เห็นชัดกว่า100%
midori-jh
QUOTE (MoNKeY D YuL @ Jan 15 2012, 11:27 AM) *
อ่า..จากที่อ่านๆมา แล้วอย่างนี้โซน i แถว 3-4 นี่จับได้ไหมคะว่าใครเปนใคร
หรือต้องอาศัยกล้องส่องอย่างเดียว -0- แล้วนั่งตรงนี้มันทำเลดีรึเปล่าคะ?
รู้สึกไม่มั่นใจที่นั่งไงไม่รุ้ เพราะเป็นบัตรที่ไม่ได้มาจากความตั้งใจแต่แรกน่ะต่ะ
(ได้บัตรหลุดมานั่นเอง) -.-

ไม่ใช่ไม่เคยเข้าฮอลอิมเพค เคยมาครั้งหนึ่ง ถ้าจำไม่ผิดก็นั่งชั้น2เนี่ยแหละ -.-
โซน 3000(ปัจจุบัน) เนี่ยแหละค่ะ แต่มันก็เด็กมากอ่ะจำไม่ได้ 555+
ตอนนั้นเหมือนๆจะเห็นชัดอยุ๋นะ รึเปล่าคะ? ช่วยให้ความมั่นใจที =w=

พอรู้ค่ะว่าใครเป็นใคร
ไม่ถึงขนากต้องส่องกล้องอย่างเดียว
กล้องเอาไว้โฟกัสชุดไรงี้~
midori-jh
QUOTE (Fhasaiii @ Jan 15 2012, 12:06 PM) *
อยากทราบว่าคอนเลิกประมาณกี่โมงหรอคะ

3ทุ่มขึ้นไปค่ะ
ไม่สามรถระบุเวลาได้เเน่นอน
ถ้าเข้ากันไม่เลทส่วนใหญ่เวลาจะประมาณนี้ค่ะ
midori-jh
QUOTE (killerkill @ Jan 15 2012, 12:48 PM) *
ถามนิดนึงฮะ อยากทราบว่า ระหว่าง

บัตร 5000 SF แถวแรก
บัตร 5000 SI แถวแรก
บัตร 4500 SK แถวแรก << ถ้านับจาก 5000 มันจะเป็นแถวที่ 5

3 บัตรนี้ อันไหนทำเลดีสุดอ่ะฮะ คืออยากเห็นแทแทชัดๆ โซน SK อยากได้ แต่ว่ามันแถวที่ 5
โซน SF SI มันแถวแรกของ 5000 เลย ปัญหาคือ มันไกลจากเวทีกว่าเพื่อนเลย ไม่รู้ว่า SF จะใกล้รึเปล่า

ขอคำแนะนำหน่อยฮะ

SF ดีที่สุดค่ะ
SK ถึงจะใกล้เเต่ระยะการมองเห็น5000กับ4500ต่างกันค่ะ
midori-jh
QUOTE (orangeshy @ Jan 15 2012, 05:36 PM) *
โซน M 3000 ประมาณแถว 4 นี่ โอเคมั้ยอ่ะคะ พอเห็นสาว ๆ ชัดมั้ยค่ะ

เห็นค่ะเห็เราคงหวังเห็นมากขนาดชั้น1ไม่ได้_._
midori-jh
QUOTE (Pooh_Nut @ Jan 15 2012, 12:25 AM) *
วันนี้เราไปซื้อบัตรถึงจะแย่งกันแต่เราไม่เห็นเหตุการณ์ทะเลาะกันเลย เจ๋งมากกกกก

ได้เพื่อนใหม่ๆเพียบเลย สนุกมาก ถึงบัตรมันจะยากเถอะ

55555 รู้สึกเหมือนกันเลยค่า~~
tong_taeyeon
ลงหลุมจะน่ากลัวไหมเนี่ยค่ะ
midori-jh
QUOTE (tong_taeyeon @ Jan 15 2012, 10:22 PM) *
ลงหลุมจะน่ากลัวไหมเนี่ยค่ะ

ตอนลงครั้งเเรกก็รู้สึกกลัวๆเหมือนกัน
เเต่ความจริงมันไม่น่ากลัวอย่างที่คิดดดด ~
limitedlek
QUOTE (midori-jh @ Jan 15 2012, 06:31 PM) *
blocking ของสาวๆ
http://www.doggie-deffy.com/2012/01/06/2ndconblocking/

ดูตามนี้เลยค่า

ขอบคุณสำหรับเว็บนะคะ (พอดีก็ดูๆเว็ปนี้อยู่) yr1.gif

ถามอีกข้อคะ ` เอาเก้าอี้พับตัวเล็กไปยืนได้ไหมคะ สูงแค่ 160 เอง emo2 (12).gif

Kim TuTae
ขอถามหน่อยนะคะ
พอดีได้บัตร 3000 โซน S มา
อยากจะถามว่าเห็นพี่สาวชัดมั้ย
แล้วพี่สาวจะมาเล่นแถวๆนี้บ่อยมั้ยอ่าคะ?
><
BEtifern
ขอโทษนะคะ T T
คือได้บัตรยืนมาอ่ะค่ะ
แล้วเวลาที่ไปถึงนี่ต้องประมาณกี่โมงอ่ะค่ะ
ถึงจะได้เห็นชัดๆ ><
midori-jh
QUOTE (Kim TuTae @ Jan 16 2012, 09:17 AM) *
ขอถามหน่อยนะคะ
พอดีได้บัตร 3000 โซน S มา
อยากจะถามว่าเห็นพี่สาวชัดมั้ย
แล้วพี่สาวจะมาเล่นแถวๆนี้บ่อยมั้ยอ่าคะ?
><

ความคมชัดเท่ากับในรูปที่ลงไว้ในฟนหน้าเเรกเลยจ้า
เข้าไปจริงๆเห็นชัดกว่านี้หน่อยยยยย

เรื่องเล่นขึ้นอยู่กับสาวๆนะค่ะ
เเต่ดูทุกคอนในเเฟนเเคมสาวๆเค้าเซอร์วิสเต็มที่อยู่เเล้ววววว
midori-jh
QUOTE (tiffany-sooyoung @ Jan 16 2012, 01:58 PM) *
ขอโทษนะคะ T T
คือได้บัตรยืนมาอ่ะค่ะ
แล้วเวลาที่ไปถึงนี่ต้องประมาณกี่โมงอ่ะค่ะ
ถึงจะได้เห็นชัดๆ ><

ถ้าเรื่องการเห็นชัดเเค่หลุงหลุมก็ชัดเเล้วค่า
เเต่อยู่ที่ว่าอยากได้ติดเวทีหรือป่าว
ถ้าอยู่ได้เเนะนำให้ไปเช้าสุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
เท่าที่จะเช้าได้_.._

เพราะดูเหมือนคนจะไปนอนรอเยอะอยู่เหมือนกันนนน
midori-jh
QUOTE (limitedlek @ Jan 15 2012, 10:48 PM) *
ขอบคุณสำหรับเว็บนะคะ (พอดีก็ดูๆเว็ปนี้อยู่) yr1.gif

ถามอีกข้อคะ ` เอาเก้าอี้พับตัวเล็กไปยืนได้ไหมคะ สูงแค่ 160 เอง emo2 (12).gif

ขอบคุณสำหลับบล๊อกค่ะ^^~

คือเอาเข้าไปได้เเต่จะได้ใช้จริงหรือเปล่านี่ไม่เเน่ใจนะค่ะ
เพราะอาจจะบังคนข้างหลังได้เวลายืนบนเก้าอี้
อีกทั้งอยู่ในหลุมคนอื่นอาจจะมันเกินจนเราตกเก้าอี้-00-
wondergeneration
อยากรู้ว่าการรับบัตรต้องใช้สลิป+บัตรประชาชนเท่านั้นหรอคะ
เพราะได้โค้ดจากผู้ใจดีคนหนึ่งในสยามโซน
ไม่มีทางติดต่อเค้าเลยค่ะ
ตังก้จ่ายไปแล้วทำไงดีคะ
midori-jh
QUOTE (wondergeneration @ Jan 16 2012, 07:28 PM) *
อยากรู้ว่าการรับบัตรต้องใช้สลิป+บัตรประชาชนเท่านั้นหรอคะ
เพราะได้โค้ดจากผู้ใจดีคนหนึ่งในสยามโซน
ไม่มีทางติดต่อเค้าเลยค่ะ
ตังก้จ่ายไปแล้วทำไงดีคะ

ใช้เเล้วค่ะ ใช้สลิปที่เราได้รับมาไปรับบัตร
เเต่บัตรประชาชนนี่ไม่รู้ว่าวันรับเค้าจะให้เราใช้หรือป่าว

จ่ายไปเเล้ว?
จ่ายไปยังไงค่ะ
โอนเงินไปให้เค้าจ่าย
หรือว่าเอาโค้ดเค้าไปจ่าย???

ถ้าเอาโค๊ตเค้าไปจ่ายก็ไม่เป็นไรค่ะ เพราะสลิปรับบัตรคอนอยู่ที่เรา
เเต่ถ้าโอนเงินให้เค้าไปจ่ายเเล้วหายเงียบไปนานๆ
โดนโกงเเน่ๆค่ะ
loVEtiFfaNy
ลงหลุม BA ยืนแตวตรงไหนดีที่สุดค่ะ

ถ้าจะยืนริมรั่วเวทีฝั่งขวา ที่ยืนออกมาจะเห็นเวทีไหมค่ะ

หนูสูง 152 ค่ะ โคตรเตี่ย 55555555555
รู้สึกหนักใจเลยล่ะค่ะ
midori-jh
QUOTE (loVEtiFfaNy @ Jan 17 2012, 06:14 PM) *
ลงหลุม BA ยืนแตวตรงไหนดีที่สุดค่ะ

ถ้าจะยืนริมรั่วเวทีฝั่งขวา ที่ยืนออกมาจะเห็นเวทีไหมค่ะ

หนูสูง 152 ค่ะ โคตรเตี่ย 55555555555
รู้สึกหนักใจเลยล่ะค่ะ

เห็นค่ะ
เเต่อาจจะเห็นเวทีหลักไม่ชัดนะค่ะ
คงจะบอกได้ว่ายืนตรงกลางดีที่สุดค่า~
Park Pomme
ข้าน้อยขอคารวะ s15.gif ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลมากๆครับ
setsuna
เวที่ที่ฮ่องกงสูงมากเลยอ่ะ เเล้วที่ไทยจะสูงอย่างนี้มั้ยเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข้อแนะนำนะคะ
midori-jh
QUOTE (setsuna @ Jan 21 2012, 06:15 PM) *
เวที่ที่ฮ่องกงสูงมากเลยอ่ะ เเล้วที่ไทยจะสูงอย่างนี้มั้ยเนี่ย

ขอบคุณสำหรับข้อแนะนำนะคะ

สูงค่ะสูงงงง~
เมตรอับ!~
auy
มีบัตรโซน SB จะมองเหนสาวๆประมาณไหนง่ะ ใครมีประสบการณ์ไปคอนแล้วนั่งติดเมนสเตจบ้าง
MoNKeY D YuL
เห็นที่นั่งจากรูปที่เอามาให้ดูแล้ววแบบ >< โอวววจะใกล้ก็ใกล้ จะว่าไกลก็ไกล
โซน i เหมือนกันด้วย -.-
เห็นแล้วแอบเสียดาย ทำไมเวทีคราวนี้มันต้องยุบถอยลงไปด้วยก็ไม่รู้ ไม่งั้นได้เห็นสาวๆใกล้ๆไปแล้ว
แม้จะนั่ง 3000ก็เหอะ ไม่น่ายุบหลุมกลางรวมกันเลยยอ่า T^T
midori-jh
QUOTE (auy @ Jan 21 2012, 06:53 PM) *
มีบัตรโซน SB จะมองเหนสาวๆประมาณไหนง่ะ ใครมีประสบการณ์ไปคอนแล้วนั่งติดเมนสเตจบ้าง

จะเห็นสาวๆเต้นเพอฟอมชัดเจนมากค่า><"

ไม่มีประสบการนั่งติดเมนสเตจ
เเต่เพื่อนที่เคยไปบอกว่าชั่น1กำลังพอดีเลยยยย>3<
midori-jh
QUOTE (MoNKeY D YuL @ Jan 21 2012, 08:52 PM) *
เห็นที่นั่งจากรูปที่เอามาให้ดูแล้ววแบบ >< โอวววจะใกล้ก็ใกล้ จะว่าไกลก็ไกล
โซน i เหมือนกันด้วย -.-
เห็นแล้วแอบเสียดาย ทำไมเวทีคราวนี้มันต้องยุบถอยลงไปด้วยก็ไม่รู้ ไม่งั้นได้เห็นสาวๆใกล้ๆไปแล้ว
แม้จะนั่ง 3000ก็เหอะ ไม่น่ายุบหลุมกลางรวมกันเลยยอ่า T^T

เสียดายเรื่องเวทีเหมือนกัน_._
เเต่โซนI ทุกอย่างจะสวยมากจริงๆนะค่ะ~ ><
ถ้าเมื่อคอนเริ่มเเละไฟปิดลง
คุณไม่ร้อง โว้วววววว~ หรือ ว๊าวววว หรือ น้ำตาซึ้ม

เจ้าของกระทู้ยอมให้คุณถีบเลย!!!~ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
For get me not
เมนคุณหนู อยู่หลุมไหนดี T^T

แล้วบัตรSN 4500 นี่ไกลมากไหม แถว H ด้วย
midori-jh
QUOTE (For get me not @ Jan 24 2012, 11:23 PM) *
เมนคุณหนู อยู่หลุมไหนดี T^T

แล้วบัตรSN 4500 นี่ไกลมากไหม แถว H ด้วย

เรื่องหลุมดูๆเเล้วสาวๆเล่นเต็มที่มากคาดว่าน่าจะคุ้มทุกหลุมนะค่ะ

ถ้าไม่มันใจไปดูบล๊อกกิ้งของสาวๆในกระทู้แรกเลยค่า

ไม่ไกลมากค่ะ ชั้น1เห็นเเน่นอนนนน~
Puy_Phai
กระเป๋าสะพายไม่ได้ใส่กล้องหรืออาหารที่เค้าห้ามเอาเข้า
แต่ใส่สัมภาระ อย่างพวกสินค้าหน้าคอนเนี่ย
จะเอาเข้าคอนเสิร์ตได้ไหมคะ
midori-jh
QUOTE (Puy_Phai @ Jan 27 2012, 10:50 PM) *
กระเป๋าสะพายไม่ได้ใส่กล้องหรืออาหารที่เค้าห้ามเอาเข้า
แต่ใส่สัมภาระ อย่างพวกสินค้าหน้าคอนเนี่ย
จะเอาเข้าคอนเสิร์ตได้ไหมคะ

เข้าได้ค่ะ
เคยมีกรณีที่ซื้อเเล้วพี่ตรวจเค้าไม่ยอมเอาเข้าเหมือนกัน[โดนมากับตัวเองเลย]

ถ้าเค้าไม่ให้เอาเข้าตอกกลับไปเลยนะค่ะว่า
เเล้วจะให้ทำไง? ของซื้อหน้าคอนมาจะเอาไปฝากไว้ที่ไหนได้ไง?

แค่นั้นเเหละค่ะเค้าก็ยอมให้เอาเข้าเอง
เเต่ถ้ายังไม่ยอมให้เอาเข้าอีกเชื่อว่าต้องมีโว๊ยวายกันหน้าคอนเเละก็ได้เอาเข้าเเน่ 5555
Kim TuTae
เหมือนจะเคยถามพี่ไปแล้วรึป่าว
จำไม่ได้
เอาเป็นว่าถามอีกรอบนะคะ ขออภัย
คือมีบัตรโซน S สามพันอ่าค่ะ
คือแบบกลัวเห็นแต่ก้น
แล้วคือยังไม่รู้ว่าั่นั่งแถวไหนอ่าค่ะ
จะเห็นสาวๆชัดมั้ยอ่าคะ?
เมนแทยอนค่ะ (แลเหมือนจะหมดหวัง)
IIM_
เเถวบนสุด 900
กล้องส่องทางไกล 8x21
จะเหนเเค่ไหนคะ
midori-jh
QUOTE (Kim TuTae @ Jan 31 2012, 06:02 PM) *
เหมือนจะเคยถามพี่ไปแล้วรึป่าว
จำไม่ได้
เอาเป็นว่าถามอีกรอบนะคะ ขออภัย
คือมีบัตรโซน S สามพันอ่าค่ะ
คือแบบกลัวเห็นแต่ก้น
แล้วคือยังไม่รู้ว่าั่นั่งแถวไหนอ่าค่ะ
จะเห็นสาวๆชัดมั้ยอ่าคะ?
เมนแทยอนค่ะ (แลเหมือนจะหมดหวัง)

ถ้าดูจากผังคอนเห็นค่า
เพราะเวทีลึกเหมือนกันนนนนนน

เเต่คงไม่ชัดเท่าบัตรราคตาเเพงๆเอากล้องส่องไปด้วยนะค่ะ!~
midori-jh
QUOTE (IIM_ @ Jan 31 2012, 07:13 PM) *
เเถวบนสุด 900
กล้องส่องทางไกล 8x21
จะเหนเเค่ไหนคะ

ถ้าเป็น8เท่าขึ้นไปจะมองเห็นประมาณครึ่งตัวค่า
ถ้าบนสุดน่าจะเห็นทั้งตัวเหมือนไปยืนอยู่ในกลุม
ประมาณนี้อะค่ะ~
ChickenPig
ถ้าไป สายๆ เนี่ย

ได้ยืนใต้เวที คือยังไงครับ

ไม่อยากไปรอนานๆ T^T
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2020 Invision Power Services, Inc.