Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ชาวเน็ตเทใจเลือก โซนยอชิแด รั้งอันดับ #1 โพลล์ 'เกิร์ลกรุ๊ปที่อยากใช้วันคริสมาสต์ด้วยมากที่สุด'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
Galio

[Newsen Entertainment]

สาว ๆ โซนยอชิแด ถูกบรรดาชาวเน็ตยกให้เป็นไอดอลที่อยากใช้เวลาวันคริสมาสต์ด้วยมากที่สุดในหมู่เกิร์ลกรุ๊ป

ในเซอร์เวย์ล่าสุดที่เปิดทำการตั้งแต่วันที่ 6-22 ธันวาคม ด้วยจำนวนผู้โหวตทั้งหมด 523 คน ภายใต้หัวข้อ 'เกิร์ลกรุ๊ปวงใดที่คุณอยากสร้างความทรงจำวันคริสมาสต์ด้วยมากที่สุด' ผลปรากฏว่าผู้คนกว่า 159 คนหรือคิดเป็น 30.4% เทคะแนนเสียงให้แก่สาว ๆ โซนยอชิแด เช่นเดียวกับอีก 105 คนหรือ 20% ที่โหวตให้ วอนเดอร์เกิร์ลส์ รับตำแหน่งอันดับ #1 และ #2 ตามลำดับ

นอกจาก โซนยอชิแด และ วอนเดอร์เกิร์ลส์ แล้วอันดับรองลงมามีดังนี้ ทีอาร่า(12%), SISTAR(9%) และ คารา(8%) ไล่เรียงกันไป

อนึ่ง เจ้าของอันดับ #1 กำลังจะฉลองเทศกาลคริสมาสต์ไปพร้อม ๆ กับท่านผู้ชมผ่านรายการพิเศษ MBC 'SNSD's Christmas Fairy Tale' ออกอากาศวันที่ 24 ธันวาคม เวลาเที่ยงคืน 20 นาที ส่วนทางด้าน วอนเดอร์เกิร์ลส์ กำลังรอเดือนมกราคม เพื่อที่จะเปิดตัวเพลง 'Be My Baby' ภาษาจีน ก่อนเดินหน้าโปรโมตนั่นเอง

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
kanoomjang
อยากไปอยู่กะสาวสาวด้วยหุหุ
merry x'mas นะสาวสาว
Potato Couple
สุดยอดด เราก็อยากจะใช้วันนั้นกับพวกเธอเหมือนกันนะ
AirTee
มันแน่อยู่แล้ว ยังไงก็ โซนยอชิแด ก็ดีที่สุด
muzzmiiz
จริงๆวันไหนก็ได้นะ สำหรับสาวๆ :D
conancung
อยากดูรายการ SNSD's Christmas Fairy Tale เร็วๆจัง
2*pm
ขอแค่ไปเห็นพวกเธอใกล้ๆก็พอแล้ว 10.gif
AiiYAA
เราก็อยากได้ช่วงเวลานั้นเหมือนกันน๊า

แค่5นาทีก็ยังดี 55++
amen23
ขอบคุณข่าวครับ ผมก็อยากจะใช้วันนั้นกับพวกเธอเหมือนกันนะครับ 60.gif 60.gif
So Sica
ใครๆก็คงอยากอยู่กะสาวๆทั้งนั้นอ่ะ
ไม่เอาซานต้า แต่ขอเป็นสาวๆก็พอใจแล้ว 98.gif
t s n q . ' n a n
ไม่ใช่ชาวเน็ตที่โหวต. . แต่ถ้าให้โหวตก็จะเลืกโซนยอชิแด >//////<
ถ้าได้อยู่กับสาว ๆ ไม่ว่าจะเป็นวันอะไร มันก็ดีทั้งนั้น 555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า :{D
NumbKung
ช่าายเลยๆ วงนี้ล่ะ สุดยอดละ
Amtaeny12
ช่ายคริสมาสต์นี้ถ้าได้อยู่กับสาวๆนะคงเป็นความทรงจำที่ดีเยี่ยมมากๆ

ปากที่เคยยิ้มคงยิ้มมากขึ้นกว่าเดิมอีก

สายตาที่ธรรมดาถ้าได้อยู่กับสาวๆสายตาคงจะเยิ้มเขิลสาวๆแน่ๆเลยอ่ะ

แค่คิดก็สุดยอดแล้ววววววว ^^ mkb (47).gif
SY2827
อยากไปด้วยคนคัฟ
pippp
ไม่ว่าวันไหน เทศกาลก็อยากอยุ่ใกล้

9 สาว ที่สุดดด
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
เราก็อยากอยู่กับพวกฌะอในวันนั้นเหมือนกัน
Soshi999
เราก้ออยากใช้เวลาอยู่กับสาวๆเราเหมือนกัน.... 10.gif
SLJJO
ถ้าได้อยู่น่ะ คงเป็นวันคริสมาสที่ดีที่สุดในโลก
++_kirakira_++
ว้าววว

ขอบคุรสำหรับข่าวค่ะ
.i!.ZaB.!i.
อยากอยู่กับพวกเธอ~~~~
>.<
poobelle
ว้าวว ขอบคุนสำหรับข่าวค่ะ
taeyeonny
เค้าก็อยากใช้เวลาช่วงคริสมาสต์นี้อยู่กับโซนยอชิแดน่ะ^^ อยู่กะตัวเล็ก>< mkb (46).gif
Boovariety
กวาดทุกโพลจ้าาา
RiCkY~RuBiO
ตลอดแหละพี่สาว ซิวโพล อิอิ
lightthunder
อยากอยู่กับพี่สาว ><
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
teppeiblue
s6.gif แน่นอนอยู่แล้ว สาวสาวเรา
merry x'mas นะจ๊ะ
Underline
คงไม่ใช่เเค่วันคริสมาสต์หรอกค่ะ
เเต่อยากใช้เวาลด้วยทุกวันมากกว่า 555 >.<
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
kpknjm
อยากอยู่กับสาวๆ

ถ้าได้อยู่กับสาวๆ

กับวันคริสมาสต์คงเป็นวนที่มีความสุขที่สุด

mono_TNYS
อยากจะอยู่ด้วยทุกวัน ไม่ว่าจะเป็นวันไหน ^^
CapuchinGG
อยู่ทุ๊กกกกกกวันเลยล่ะกัน
KP_TAETAE
โซนยอชิแดกับโพลล์อันดับหนึ่ง คริสมาสต์กับโซชิคุกคิกคุคิก~
ZIZ0n∃
มาอยู่ข้าง ๆ ที่ตอนสอบ GAT PAT เนี่ย ~~~ TT
varuvaru
สาวๆเรานะไม่แปลกใจ...เเต่วอนเดอเกิลล์ยังติดอยู่นี่ประทับใจเลยอะ
boy1000
*:*sweet_strawberry*:*
อยากไปอยู่ด้วยจังฮ่าๆ><
nan_LY
เค้าก็อยากฉลองปาร์ตี้คริสมาตก่าสาวๆอ่า มามะ .. ^^
paipai_Taeyeon
ถ้าได้ซานตี้โซชิมาอยู่ด้วยตอนคริสมาสนี่ คงมีความสุขสวดๆ 555
iml3al3y
ขออยู่ด้วยทุกวันเลย
love_love_snsd_sooyoung
แต่ของเราอยากจะอยู่ด้วยทุกวัน
in_mymint
เทใจเลือกสาวๆด้วยเหมืนกัน
Kenzo
โซวอนจะอยู่กับ โซชิตลอดไป g (21).gif
**YuuL**
อยากฉลองคริสมาสต์กะสาวๆโซชิที่สุดเลยอ่ะนะ s6.gif
sunyeonii1989
แต่ฉันรู้สึกว่าฉันใช้ทุกช่วงเวลากับพวกเธอ ไม่ใช่แค่คริสมาสต์หรอก ทุกวันฉันก็เฝ้าพวกเธออยู่หน้าคอมอยู่แล้ว(ต่อให้ไม่เจอจริงๆก็เถอะ)
NookkiiZ
ใครๆก็อยากอยู่ใกล้สาวๆ *-*
W-Indy
ถ้าได้ฉลองกับสาวๆ มันต้องสนุกมากแน่ๆ ><
Kimtamtam
อยากอยู่ด้วยทุกวันเลยยยย 555+
aoympza
>//<
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
withyou
เค้าก็อยากใช้เวลาอยู่กับโซชิ
ในวันคริสมาสต์เหมือนกัน
ขอบคุณนะคะ
kimtae_ag
การเข้ามา soshifanclub เรียกว่าเราใช้เวลาอยู่ด้วยกันได้รึเปล่า

ถ้าใช่ โชวอนก็ใช้เวลาอยู่กับสาวๆทุกวันแล้วล่ะ
Sooyoung_jun
อยากได้ ๆ 55555.
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.