Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] J.ESTINA เตรียมมอบโชคลูกค้า 400 ราย พบปะร่วมงานแจกลายเซ็น โซนยอชิแด 4 ธันวาคมนี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
Galio

[TV Report รายงานโดย: ชเว มินจิ]

แบรนด์กระเป๋า J.ESTINA มีข่าวดีมาแจ้งให้แก่แฟนเพลง เพราะคุณอาจเป็นหนึ่งใน 400 ลูกค้าผู้โชคดีที่จะได้พบปะรับลายเซ็นของ โซนยอชิแด ก็เป็นได้

J.ESTINA ผู้เซ็นสัญญาเกิร์ลกรุ๊ป 9 สาว โซนยอชิแด ในฐานะโมเดลพรีเซนเตอร์ให้แก่สินค้าหลากหลาย ทำการประกาศข่าวดีก่อนวันคริสมาสต์ว่า ในวันที่ 4 ธันวาคม เวลา 18.30 นาฬิกา ที่จะถึงนี้สาว ๆ โซนยอชิแด จะเปิดเซสชั่นแจกลายเซ็นกัน ณ ห้างสรรพสินค้า Lotte นั่นเอง

แน่นอนว่าสิทธิพิเศษที่ว่านี้จะตกเป็นของลูกค้าผู้โชคดีเท่านั้น เพราะลูกค้าผู้สนใจจำต้องซื้อผลิตภัณฑ์ของ J.ESTINA ไม่ว่าจะเป็นกระเป๋าถือหรืออื่น ๆ ในช่วงวันที่ 25-30 พฤศจิกายนที่ผ่านมา และลงทะเบียนออนไลน์ได้ที่ J.ESTINA พร้อมเลือกสมาชิก โซนยอชิแด ที่ชื่นชอบมากที่สุด ก่อนวันที่ 2 ธันวาคม โดยผู้โชคดี 400 รายจะถูกประกาศชื่อรับสิทธิเข้าร่วมงานแจกลายเซ็นในครั้งนี้

คนในจากทาง J.ESTINA ทำการอธิบายถึงวิธีการคัดเลือกว่า "ผู้โชคดีจะถูกสุ่มจากกระเป๋าที่ โซนยอชิแด เป็นพรีเซนเตอร์ให้ อาทิ ยุนอาแบ๊คแพ็ก หรือ กระเป๋าซอฮยอน ซึ่งหากตรงกับสมาชิก โซนยอชิแด ลูกค้ารายนั้น ๆ ที่เลือกไว้ก็จะได้รับสิทธินั่นเอง" และ "เราอยากให้อีเวนท์นี้เป็นการตอบแทนกลับไปยังลูกค้าของเราค่ะ" กล่าวปิด

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: TV Report
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
I_am_SONE
แบรนด์นี้กระเป๋าสวยนะ

indysone
หุ๊ยยยยยย เจ๋งจิงๆ =[]=
2*pm
อิจฉาวุ้ย 01.gif
Nut-zaa
อยากได้บ้างจังเหอๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
Ka-wang ♥ Soshi *
อยากได้บ้าง :3
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
sopao
สวยจริงๆนะ

อยากได้มั่งจัง...
อิจฉาผู้โชคดีทั้งหลาย
tarnnn
อยากได้แต่มันแพงกว่าค่าเทอมทั้งปีอีกอ่ะ 5555555555
simba sone!!
อยากไปบ้างจ้า 555
conancung
อิจฉาผู้โชคดีทั้งหลายล่วงหน้า TT
hyoyeon.snsd
อยากได้จัง
member9
อยากไปบ้างงง 555 ฝันไปเถอะ TT
khoonie
อ้าาาาาา อิจฉาจังวุ้ย
marie_fuka
อิจฉาอีกแล้วอ่ะ
Potato Couple
อยากไปจังเลย
Blinger's_ Jesstiny
กระเป๋าสวย แต่พรีเซ็นเตอร์สวยกว่า~ 32.gif
KaMa_P
ขอบบคุณมากน้าาา
#.F3rn
ชั้นอยากเป็นผู้โชคดีบ้างนะ ?
555555555
SunshinerOhn
อยู่สยาม จะมีโอกาสกะเค้ามั้ยเนี่ย

in_mymint
น่าอิจฉาเป็นที่สุด
amen23
ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม 60.gif
►Noinong SoNE◄
อยากไป><
taeping
อยากได้ลายเซ็นต์บ้างอ่า
AloneAloha
อยากได้มั้งอ่ะ
.i!.ZaB.!i.
ชอบกระเป๋าสะพายที่สีทองๆมาก >.<
butter_butter
อยากได้บ้างจัง
Giftzepc
อยากเป็นผู้โชคดีในนั้นจัง ><
Frappe*
อิจฉา ><

ขอบคุณมากค่ะ
AiiYAA
พรีเซนเตอร์ก็สวย

กระเป๋าก็เลิศ

โปรก็เจ๋ง

อิจฉาจังเลยยยยย
~Pizza~
น่าอิจฉา ~
อยากเจอสาว ๆ มั่งอ่ะ TT

ขอบคุณนะคะ
sweet ' fany
อยากได้มั่งง่าาา = ="

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
---Spoii---
อิจฉาวุ้ย

NumbKung
โหย อิจฉาอ่าาา
Soshi999
อิจฉาจังเลยอยากเป็น 1 ใน 400 คนนั้นจัง.....
WonderSeoHyun
คือแบบ...อยากโชคดีบ้างอะไรบ้าง

แต่ก้อไม่ทันแล้วหละ 555

แต่กระเป๋าสวยจิงจังทุกใบเลย
mylove
สุดยอดมากมากเลยอะ
'YoonSeo'_4EVER
ถึงพี่จับได้ แต่ก็ไปไม่ได้ ToT
แต่กระเป๋าแบรนด์นี้สวยจริงๆ น่าซื้อมากๆ ><
duck-coffee
อยากไปมั่งอ่ะ แง่ง
iml3al3y
แหม อิจฉา!
raeyoo
g (4).gif g (4).gif g (4).gif g (4).gif g (4).gif
fmyoonsic
อ๊ากกกก อยากได้กระเป๋าที่มีลายเซ็นต์สาวๆจัง
yul_sic_seo
โหยยยยย อิจฉาาาา ><
อยากมีโอกาสเป็นผู้โชคดีบ้าง 5555
::RunDevilRun::
QUOTE (in_mymint @ Dec 1 2011, 02:03 PM) *
น่าอิจฉาเป็นที่สุด

Soshi_ang
ไม่มีปัญญาซื้อของ เเต่ก็อยากได้อ่ะ
++_kirakira_++
ว้าว อยากไปมั่งจัง TOT

fahfie:p
อยากได้แบบนี้มั่ง TT
SY2827
อิจฉาที่ซู๊ด
NCha
อยากไปมั่งงงงงงงงงงงงง C-C-02.gif
plengeiei
สวยจริงกระเป๋าแบรนด์นี้
อยากได้สักใบ

poop
อยากได้บ้าง
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.