Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แทยอนโดดปกป้องโซวอน ทิฟฟานี่ไขข้อข้องใจ และเจสสิก้าเลือกฮโยยอนใน 'Radio Star'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
~TaefanY~
อ่าาาา เคลียร์ข่าวกันไปค่ะ เหอๆ
โอตาคุสาวๆ มันฟังแปลกๆนะคะ
ออกแนวน่ากลัวด้วยอ่ะคุณพิธีกร!! 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
lovetfany
น่ารักกันจริงๆ สามสาว
AiiYAA
ขอบคุณข่าวนะคะ

อ๊าาา เจ้า คิดลีดเดอร์คนนี้นี่มันน่ารักจริงจริ๊งง
MoOpu
><

ลีดเดอร์สุดเจ๋ง

รักกันตลอดไป โซวอน <3 โซชิ
Nut-zaa
สู้ ต่อไปสาวๆๆ แห่ง SNSD

ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
*:*sweet_strawberry*:*
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
world
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับบบบบ
Giftzepc
พักผ่อนเยอะๆนะคะพี่สาววว สู้ๆๆ ^^

Son€
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
ไม่ว่ายังไงเราก็รักสาวๆ
Tangmo85
อยากดูน้ำตาจาไหลแล้วค่า g (12).gif
W-Indy
สุดยอดลีดเดอร์ของเรา ><
LoveBear
โซวอนกป้องโซชิ โซชิปกป้องโซวอน
มีกันและกันตลอดแบบนี้เป็นอะไรที่สุดยอดจริงอ่ะ><
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Satang': )
ลีดเดอร์แทง น่ารักจิงๆ
ginkfany
พี่แทปกป้องโซวอน >_<
คำถามถามพี่แท ฟานี่อธิบาย >///<
mmmanowlovesnsd
ลีดเดอ น่ารักที่สุด 60.gif
Seo❤re-lla*
= = ไม่เห็นด้วยและไม่เข้าใจอยู่อย่าง
โอตาคุของโซชิมันแง่ลบยังไง ... ?
Vanilafreze_TN
พี่แทสมกับเป็นลีดเดอร์ของโซชิและโซวอน
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
min_0703
NookkiiZ
แยกแยะด้วยลุง โอตาคุ กะ แฟนคลับ มันต่างกัน!!

ซึ้งใจแทๆจริงๆ
kor-Park Ha Soo
โอ้แทยอนปกป้องโซวอน แจ่มที่สุดไปเลยซาบซึงใจเลยทีนี้อิอิ^_^ s6.gif
TaeTif
ลีดเดอร์แทยอนผู้น่ารักที่สุด

ขอบคุณนะคะ
Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรับคำแปลจร้า
sungjin
ว้าว ฟานี่ถึงกับแก้ต่างให้คิมแทกันเลยทีเดียว ปกป้องกันสุดๆ ปลื้มๆ แถมยังประชดข่าวเล็กในตอนท้ายได้น่ารักอีกต่างหาก
ป่วยกันขนาดนี้แล้วยังต้องออกรายการอีก เรียกว่ายิ่งกว่ามืออาชีพแล้วค่ะ ^^
Mv.z
รักตายเลย วงนี้
กะแท'
นางเอกทั้งสาม
แทยอนปกป้องโซวอนด้วย .. ><
RuNgzA
ออนนี่ น่ารักจิงๆๆ ><
aoympza
ขอบคุณสำหรับข่าวค๊า าา
SONE's REAL
สามสาวน่ารักมาก><

รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะสาวๆ

ขอบคุณมากค่ะ^^
Yamaku
เป็นรายการที่น่าดูและต้องดูเลยล่ะ..
dc_innocent
ขอบคุณคะ ^^
rung-ni
อิหมีกัดแรงง่ะ 5555555555
Pan_Fany
แอบไม่ชอบพิธีกร เอ๊ะ 55555
Gong--Sata
รายการนี้ถามตรงไปตรงมาดีจัง

สาวๆ ก้อตอบดีด้วย

ขอบคุณข่าวนะครับ

^^
~Dek-Ba~
ช่วยเหลือกันตลอดเลย

รักกันไปนานๆนะ :)
i_SnSd ^^
ฮร่าๆ รายการนี้ถามได้ตรงดี แต่สาวๆก็ตอบได้ตรงใจมากมากเลนอ่ะ ><

CheLLCheLL
แอบ งงๆ ข่าวเเฮะ
nat_snsd
สีดเดอร์แทงกุปกป้องโซวอน
ยังไงออนนี่ก็มีความเป็นมืออาชีพอยู่แล้ว
cooky_love
เราจะรักพวกเธอตลอดไป โซนยอชิแด !!!!!
PixieChick
เอาจริงๆเลยนะ ถึงคาร่าจะดังกว่าที่ญี่ปุ่นเราก็ไม่แคร์

เพราะเราทำใจไม่ได้หรอกที่จะให้สาวๆไปทำงานที่นั่นแบบคาร่าที่อยู่ญี่ปุ่นซะส่วนใหญ่

เป็นแบบนี้แหละดีแล้ว อิอิ s11.gif

เรื่องฮโยยอน เราว่าอัลบั้มนี้ สวยขึ้นเยอะ เห็นด้วยๆ กะสิก้า

ชอบฟานี่ตอบอ่ะ ต้องแบบนี้สิ ตอกให้พวกชอบจับผิดเอาให้หน้าหงายไปเลย สื่อที่ออกมาก็พูดแบบความข้างเดียว หึหึ

เรื่องโอตาคุ สาวๆตอบอย่างฉลาดมาก สงสัยพวกโอตาคุคงรักสาวๆกว่าเดิม ออกมาปกป้องด้วย อิอิ
snsdmida
อ่าา รักสาวๆ จัง^^~
MYSSS.
สาวสาวน่ารักมาก แทแทเจ๋งมาก ><
thecatja
แทงกูน่ารักจริงๆ
Marcho
ขอบคุณสำหรับข่าว
monroe (L) Fany
อ่านแล้วค่อนข้างจะดุเดือดนะเนี่ย
Jung Nabee
แทงกูลีดเดอร์ น่ารักมากค่ะ โซวอน ^^
nanany
Soshi_ang
BamBooKuny
อยากดู อยากดูรายการจังเลย
taeny~shidae
ขอบคุณที่ทำให้เราภูมิใจในตัวพวกเธอและไม่รู้สึกว่าคิดผิดที่เป็นโซวอน
รักและชื่นชมแทแทมากที่ปกป้องโซวอน รักแทแทที่สุด (เมนเรา)
hyoyeonfc
98.gif 98.gif 98.gif
เราก็คิดว่าฮโยป๊อบนะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.