Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] บูมดาราตลกชายทำกรุ้มกริ่มในสตาร์คิง "ฮโยยอนน่ารักอ่ะ"!!
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
pimpcess

บูมดาราตลกชายทำกรุ้มกริ่มในสตาร์คิง "ฮโยยอนน่ารักอ่ะ"!!

บูมผู้เรียกเสียงฮาครึกครื้นในหลายๆวาไรตี้โชว์ แสดงความชื่นชมต่อโซนยอชิแดฮโยยอน
ในรายการ SBS ‘Star King’ เมื่อวันที่ 5 ที่ผ่านมา โดยที่หนุ่มบูมชมฮโยยอนที่มาเป็นแขกรับเชิญ
พร้อมๆกับเพื่อนร่วมวงอย่าง ซันนี่ เจสสิก้า และทิฟฟานี่ว่า ฮโยยอนหน้าตาน่ารัก

ในระหว่างดำเนินรายการ มีการแนะนำแขกที่มาโชว์ว่าเป็นผู้ที่สามารถแต่งหน้าได้ดีจนเหมือนว่า
ผ่านการศัลยกรรม โดนมีดหมอมาแล้วเลยทีเดียว พิธีกร อีซึงกิ จึงถาม 4 สาวเล่นๆว่า
"โซนยอชิแดก่อนและหลังการแต่งหน้า หน้าตาแตกต่างกันมั้ย?" ซันนี่ถึงกับสำลักน้ำลาย
ก่อนตอบคำถามนี้ว่า "แน่นอนค่ะ มันต้องต่างอยู่แล้ว แต่แขกที่มาโชว์วันนี้มันต่างแบบพลิกโลกเลยค่ะ"

อีทึกจึงถามต่อไปว่า "เมมเบอร์คนไหนที่ดูดีที่สุดแม้ไม่แต่งหน้า?" ทิฟฟานี่ตอบว่า " ฉันก็เลือกซูยอง
มาตลอดหน่ะค่ะ"

จากนั้น บูมก็ให้ความเห็นบ้าง "ผมว่าฮโยยอนก็น่ารักนะครับ" เมื่อได้ยินดังนั้น สาวฮโยยอนจึงตอบกลับไปว่า
"ฉันแต่งมาเต็มค่ะพี่" ~~ บูมจึงตอบรับเรียกเสียงหัวเราะไปทั่วสตูดิโอว่า "ทำดีแล้ววววว~~"

source : Soshified
Original source : Mydaily.co.kr
Clip : [email protected]
แปลไทยโดย ll pimpcess ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด
b (32).gif
iibnsfany
บูมคิดไรหนะ
YoongieYoonA
พิสูจน์ไปแล้วใน running man ว่าตื่นมาไม่แต่งหน้าก็ไม่ได้ต่างกันเท่าไหร่
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
SCSA
-
►Noinong SoNE◄
ฮโย~~ ><
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
ช่วงนี้ฮโยเค้าสวยวันสวยคืน
lovekimhyo
แหมม บูม

เพิ่งรู้หรอว่าม๊าน่ารัก
ImSunNYY
นั้นน่ะสิเน้ออสาวๆๆงามจริงๆ
i-umba
ก็ฮโยน่ารักจริงๆนี่นา g (21).gif
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
★TJ★Sone
5555555555555555555 บูมเลิกชอบซันนี่แล้วหรอ?
หรือเพราะซันฮยองหล่อเกินไปป? *0*

fnforever
ช่วงนี้สวยวันสวยคืน ...

น่ารักได้ทุกวัน
bestical
ฮโยยอนน่ารักอ้ะ :D
mewzim
พี่บูมน่ารักนะคะ เดี๋ยวได้สนุกกับฮโยในชองชุน2อีกยาววว ช่วยดันสาวๆด้วยล่ะ
in_mymint
บูมพึ่งเห็นเหรอว่าฮโยน่ารักอะ
-//-sarangYoon
make up magic มากกกกค่ะ

สาวๆยังน่ารักแหละแหมๆๆ
~TaefanY~
ฮ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาา!!
เห็นซันสำลักน้ำลายแล้วฮามากค่ะ 555+
ฮาฮโยอีกคน แต่งมาเต็ม ฮ่าาาาาาาาาา!!~

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ^^
amen23
s6.gif ขอบคุณครับ
::RunDevilRun::
QUOTE (*PiyaDa! @ Nov 6 2011, 05:12 PM) *
บูมคิดไรหนะ

--Memory--
ฮโย มาแรงนะช่วงนี้ สวยได้อีก ><
2*pm
555น่ารักวุ้ย
iyimz
ฮโยฮามากกกกกกกกก
YT.ll.Yoong
อยากดูแบบเต็มๆ อ่ะ
สาวๆ น่ารักมากเลย!!
Boovariety
ใครๆก็รักโซนยอชิแด!!!!!!!!!
skalaxy
ขอบ คุณ สำ หรับ ข่าว คับ
One - Love
อยากเห็นแบบไม่แต่งหน้าจริงๆ ซักครั้ง
k.yuriseohyun
แต่งมาเต็ม555

น่าร้าากอะะ s6.gif
t s n q . ' n a n
ฮโยตอบฮาาาาาา 55555555
เธอสวยอยู่แล้วววว ! >W<
ginkfany
บูมนอกใจซันหรอ 555
เมื่อก่อนชอบซันนี่ออกนอกหน้ามาก

แต่ก็นะช่วงนี้ม๊ามันน่ารัก>///<
เหมียวสิก้า
น่ารักวุ้ย
KP_TAETAE
ฮโยมาเต็มฮ่าาา
ryanss

บูมแซวสาวๆๆๆอีกแล้วครับ

สาวๆๆๆน่ารักมากครับ
confirm
นั้นๆแน่ 18.gif
hahatiff
อิอิ อะไรอ่าา ไม่ใช่ซันนี่แล้วหรอ
~Pizza~
ม๊ามาแรงจริง ๆ ช่วงนี้ ~
5555555 5

ขอบคุณนะคะ
arms.create
เอาแล้ว บูม อย่านะ อิอิ
Mod..X+Luv+YuRI~
แหน่ะ คิดไรอยู่บูมม ><
ฮโยเค้าหวงนะ 55

birddae
อยากดูๆๆ
jirababa
5555555555555ม๊าฮานะ
จริงๆ ม๊าตอนไม่แต่งหน้านี่เหมือนเดิมเลย
ในรันนิ่งแมนอ่ะ โคตรจะน่ารัก
marie_fuka
แหม่ สาวๆก็น่ารักกันอยู่แล้ว
sopao
แต่งหรือไม่แต่งก็ยังน่ารักเหมือนเดิมแหละค่าา
destiny fedom real
แอร๊ยย ฮโยน่าร๊ากกอ่ะ อิิอิ
ไม่แต่งก็สวยยย ~

ขอบคุณค่ะ
poop
AomKunG
ทิฟน่ารัก ><
plengeiei
เอ๊ะ ยังไงกับม๊าเรานิบูมมม

jicuwa
ขำอ่ะ มาเต็มค่ะพี่!!!
aoympza
ฮ่าาๆ ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
mmmanowlovesnsd
ฮโย น่ารักอะ 60.gif
snsdmida
อ๊ายยยย ฮโยน่ารักอ่ะ ><
sone'soshi
เราว่าแต่งหน้ากับไม่แต่งก็ไม่ได้ต่างกันเลยยยย
ฮโยน่าร้ากกกก
seosica_real
5555+
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.