Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] Mnet แถลงข่าว '2011 MAMA' เผย 'ความขัดแย้งกับ SM สิ้นสุดแล้ว' ด้าน SM แง้ม 'จะส่งศิลปินเข้าร่วมด้วย'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3
younggy
เมื่อไหร่จะมาไทย
ดีกันสักที 55
goku3
ขอบคุณนะ
~Pizza~
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
taeyeonny
เลิกทะเลอะกันแล้วว ยินดีด้วยน่ะครับ เย้ๆๆๆปรบมือๆๆๆ s6.gif s6.gif
RiCkY~RuBiO
ดีแล้วแหละ เพราะรายการแรกๆที่สาวๆออกก็คือช่อง Mnet เนี่ยแหละ

ปล.อ่านหัวข้อข่าวทีแรกก็ยังงงๆอยู่ว่า sm มีปัญหากะ มาม่า เหรอว้า?
Tae Jung ~*
จบสักที ความขัดแย้งที่ยาวนาน
SM กวาดรางวัลเพียบแน่ - -+
Pitter
-.-

แจ่มเลย นี่มันยุคเฟื่องฟูชัดๆ
SNSD.forever_9
เลิกทะเลาะกันแล้ว เยสสส

ดีใจด้วยยยย
hahatiff
อ๊ากกก สุดยอดดดดดดดดดดดด
Pikky_DH
หุหุ อยากให้ขึ้นจังเลย จะได้ดูการแสดงของสาวๆ ๆ ๆ
SLJJO
เข้าร่วมก็ดีแล้ว
~•M'SeoJess•~
จบซักทีนะ ไม่ส่งเข้ามา2ปี 55555555
ปีนี้ยัง งง ว่าทำไมโผล่ไป M countdown

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
W-Indy
สันติๆๆ ^^
ภาวนาให้สาวๆได้ไปร่วมงานนี้ละกัน = =
Giftzepc
อ่าา ดีจัง
ส่วนไทยก็รอต่อไป - -
Taeyeon my love
ไม่มาจน ถึงบัดนี้ จนน้ำแล้วแล้วครับ ท่านหญิง

งอล 928536893.gif
t s n q . ' n a n
เป็นเรื่องที่น่ายินดีอย่างยิ่ง ^ ^;
รอดูสาว ๆ ค่าาาาาา !
mylove
ได้เห็นพี่สาวเราขึ้นเวทีนี้อีกครั้ง
ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลย
amen23
s15.gif Thank News Kub
Lekz_YA
สิ้นสุดลงก้อดี จะได้มีไลฟ์ดูเพิ่ม
--Memory--
ข่าวดีนะคะเนี่ย ^^ แต่.. แวะมาไทยบ้างก็ได้น้า
deep_inyuri
ได้เห็นสาวๆรับรางวัลเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งเวที555
WonderSeoHyun
แล้วตกลงปีนี้จะเข้าร่วมรึป่าวคะ?

หรือsmจะยังไว้ท่าที??
birddae
ช่วยเหลือกันนะ ดูแลสาวๆดีดี
-MUGGLE-
ลองกันซักตั้ง

น่าลุ้นๆ ปีนี้
sone'soshi
ทำไมไม่มาไทยบ้าง ?
aoympza
ดีแล้ว วว
แต่ มาแวะไทยบ้างก็ดีนะ 5 5 5
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
~Honey mu
รอดูและรอลุ้น ^^
boy1000
ก็ยังน่าจะ mama อยู่ดี แต่คาดว่าสาวๆคงจะไม่ว่างร่วมงาน
lovely_seo-sica
ขอบคุณค่ะ
Af_sone
ปีไหนถึงจะมีไทย
ปีนี้ช่องแบงจะถ่ายทอดมั้ยอ่ะ ?
ในที่สุดความขัดแย้งก็สิ้นสุดสมบูรณ์สินะ
Satang': )
ก็มาแถลงข่าวต่อที่ไทยเลยด้วยสิ
{soshi}yul
ในที่สุดก็หายงอนกันแล้วสินะสองค่ายนี้ >.,<
mmmanowlovesnsd
ไทยไทยไทยไทยไทย
รออยู่นะ
**YuuL**
สาวๆเราจะไปป่าวเนี๊ย
หรือติดงานที่อื่น
Fa_13
เย้ๆๆๆๆ จะได้เห็นสาวๆอีกแล้วว ปลื้มมม แต่สาวๆก็ต้องทำงานหนักอีกสินะ เฮ้ออออ เหนื่อยใจแทน แต่สาวๆต้องสู้น้าาา โซวอนเป็นกำลังใจให้ ^^

y_beam_y
แล้วไทยละค่ะไปอยู่ตรงไหน 88.gif
TaRn_YooNa~SoShi~
มะมีปัญหากันแล้วสินะ ดีๆๆๆๆ สาวๆ กวาดรางวัลเรียบ อาฮิๆ
SY2827
ขอบคุณคาฟฟ
Yamaku
...ในที่สุดวันนี้ก็มาถึง..
คืนดีกันแล้วสินะ ^^..
อยากเห็นศิลปิน SM ขึ้นเวทีนี้กันจริงๆ..
Vanilafreze_TN
อย่าลืมไปโหวตสาวๆกันนะ

^^
'YoonSeo'_4EVER
ก็ดีแล้ว คิดอยู่เหมือนกันว่าเมื่อไหร่จะดีกันซักที ... - -
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
Seo❤re-lla*
เคลียร์กันได้ก็ดีแล้ว
แต่มาจัดที่ไทยบ้างอะไรบ้างก็ได้นะ MAMA ~ *-*
{S}ica}lllโค้กรักคุณ
ดีกันก็ดีแล้วววว
PinkO
ปีน่ามาจัดที่ไทยได้มะ
Nut-zaa
เฉี่ยวไป เฉี่ยวมา ไมาเข้าไทยสะที

ความขัดแย่งหายไปก็ดีแล้วครับผม

อย่าบาดหมางกันเลย มันไม่มีครับผม

ขอบคุรสำหรับครับผม
Mewkey
จะมาไทยบ้างไหมน้อ ^^
Soshi_ang
ยินดีด้วยยย อิอิ

รอมานานเเล้ววว
Vaccine_TN
จะได้เห็นออนนี่ในเวที MAMA แล้ว ><'
ไปสิงคโปร์แล้วเดี๋ยวต่อที่ไทยใช่มั้ย ?? -.-
butter_butter
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

ปล.อยากเจอสาวๆบ้าง TT
XENon_Seohyun
หวังว่าจะจริงอย่างที่พูดนะ ว่าไม่ใช่ของบริษัทใดบริษัทหนึ่งน่ะ เอมเน็ต
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.