Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแดยุนอา อวดใบหน้าใสใน Onstyle’s “Get It Beauty”
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
pimpcess

โซนยอชิแดยุนอา อวดใบหน้าใสใน Onstyle’s “Get It Beauty”

ด้วยข่าวการคัมแบ็กที่ใกล้เข้ามาทุกทีของโซนยอชิแด สมาชิกน้องรองของง ยุนอาฉวยจังหวะ ชิงสปอต์ไลท์ด้วยผิวเนียนใส
ในบทสัมภาษณ์ Onstyle’s “Get It Beauty” เมื่อวันที่ 5 ตุลาคมที่ผ่านมา โดยเนื้อหาในรายการ เป็นเรื่องของเคล็ดลับความงาม
และสไตล์ของเหล่าดาราดัง ซึ่งยุนอาได้อวดโฉมผิวสวยใสไร้ที่ติ เปล่งประกายสะท้อนแสงไฟ

เมื่อถูกถามว่าเธอใช้ผลิตภัณฑ์เสริมความงามประเภทไหน ยุนอาตอบว่า "เพราะว่าฉันมีผิวที่ค่อนข้างแห้งมาก ฉันจะใช้ครีมหรือผลิตภัณฑ์ใดๆก็ตามที่ให้ความชุ่มชื้นมากๆหน่ะค่ะ "
เธอเปิดเผยอีกว่า "เมื่อเธอใช้เครื่องสำอางไม่ว่าจะเป็น บลัช, มาสคาร่า, หรือรองพื้นเพื่อลุคที่ดูเป็นธรรมชาติและ 'ผิวที่ดูดี'นั่นแหละคือสิ่งที่สำคัญที่สุด ฉะนั้นฉันจึงเอาใจใส่กับมันเป็นอย่างมาก "

ท้ายที่สุด ยุนอาให้ความเห็นว่า " ความมั่นใจคือสิ่งที่สำคัญที่สุด ฉันมักจะพยายามคิดบวก และหัวเราะให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
ฉันคิดว่าถ้ามีสองสิ่งนี้แล้ว ไม่ว่าใครก็สามารถเป็นคนสวยได้ค่ะ ฉันจึงพยายามที่จะทั้งคิดในแง่บวกและหัวเราะมากๆต่อไป"

ผู้ที่ได้ชมรายการต่างมีปฎิกริยาตอบรับ และคอมเม้นท์ว่า "สงสัยฉันจะต้องเทครีมให้ความชุ่มชื้นราดลงไปบนหน้าแล้วหล่ะ"
และ "คนๆนึงจะสวยขนาดนี้ได้ยังไงเนี่ย?" หรือ "ผิวเธอเหมือนมีออร่าสะท้อนแสงไฟเลยหล่ะ"

โซนยอชิแดดึงดูดความสนใจจากผู้คนเป็นจำนวนมากจากการปล่อยทีเซอร์ไปเมื่อวันที่ 1 ตุลาคม และจาก
เวทีคัมแบ้กที่ถูกเซ็ตไว้สำหรับสาวๆทั้ง 9 คน ยุนอาคงจะไม่ใช่เพียงคนเดียวที่เฉิดฉายภายใต้สปอตไลท์อย่างแน่นอน

source :soompi
แปลไทยโดย ll pimpcess ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด
b (32).gif
raeyoo
g.gif g.gif g.gif g.gif g.gif
YT.ll.Yoong
สวยแบบสวยมาก! > <!!
mmmanowlovesnsd
ละลายยยยยยยยย
60.gif 60.gif 60.gif 60.gif 60.gif 60.gif 60.gif
เด็กอ้วน
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
bestical
สวยอ๊าาา
oFairyTailo
ยุนยุนสวยที่สุด><
oum_gm
วิ้งมากกกกเหม่งน่ารักกก><!
Vaccine_TN
สวยมาก ><"
AM'AMPS
สวยที่สุด!!!

แช่ในอ่างแล้วจะสวยแบบนี้ได้บ้างมั๊ยนะ
Numkhingzz
ยุนอา าา

หน้าสวยใสเด้งๆ มากกก

น่ารัก น่าอิจฉาจริงๆเลยยยย

น่ารักที่สูดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
khoonie
ความมั่นใจคือสิ่งที่สำคัญที่สุด ฉันมักจะพยายามคิดบวก และหัวเราะให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ

ชัดเลย อิอิ

แต่สวยจริงๆแหละ :)
nan_LY
ถ้าเราหัวเราะจนปากฉีก จะสวยได้เท่าปลายเล็บน้องยุนมั้ยเนี่ยT___T
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค้า^^
i-umba
สวยมากเลย ๆๆ > <
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Hi-Bird
หน้าใส๊ ใส...
จะใสไปไหนคะน้องยุน
iyimz
หน้าใสไปไหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน
love_love_snsd_sooyoung
ยุนๆสวยมากเลย
seoidea'
ยุนหน้าใสเกิ้นนนนนนนนนนน
^^~
Praklove5033
สวยมากๆ เลย ^^
ge_gie
ยุนอาสวยมาก

น่าใสสุดๆ ไปเลย
hahatiff
อะไรมันจะสวยขนาดนี้!!!
heavytoy
กวาง กวาง กวาง mkb (46).gif
Louiskung
งามครับ
ขอบคุณครับ
Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
dream23
ใสๆๆๆ

ยุนยุนวิ๊งมาก
nattysonesoshi
สวยมากมาย พ่อแม่เอาอะไรให้เหม่งกินเนี่ย สวยที่สวดด -//-
pickmii
เพ้อออออ กันเลยละ คิดบวกกะหัวเราะมากๆ จิงๆอะ
SONE's REAL
น่ารัก

สวย วิ้งๆเลยค่ะ><

ขอบคุณค่ะ
W-Indy
ชาติที่แล้วยุนทำบุญด้วยอะไร
ชาตินี้เธอถึงวิ้งสวยขนาดนี้~ ><
WonderSeoHyun
ขายของใช่มั้ยคะเหม่ง?

555555

สวยอยู่แล้ว ใช้อะไรก้อสวย : ))
JiEp YuRi
สวยมากเลย
kangzap
ฮ่า ๆ ^^
Soshi999
นู๋ยุนสวยใสมากเลย... 15.gif
plengeiei
ละลายสวยวิ้งค์เลยนะค่ะพี่เหม่ง ><

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
I love Girls' Generation
เหม่งมีอ่อร่า
kaewnida
สงสัยเราจะหัวเราะไม่พอ ต้องหัวเราะให้มากกว่านี้อีก
555555555
~Pizza~
อิมยุนนน ~~~
ออร่ากระจายมาก ><
สวยเกิน !

ขอบคุณนะคะ
요요❤김태연
หน้าใสจริง g (36).gif
CrAZy_TiffaNy...♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ .
{SNSD}❤______๙
01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif 01.gif
-MaBoKi-เก้ง-
สะท้อนมากอะยุน โดยเฉพาะ เหม่ง
เค้าหยอกเล่น

ขอบคุณนะครับ
mahoganii
อยากผิวสวยแบบยุนอาจังเลย
ขอบคุณค่า
Gong--Sata
นั่นไง มาแระ เจ้าแม่โฆษณา อิอิ

เสริมผิวสวยเอาใครไม่ได้แล้ว นอกจากสาวๆ อ่า

ฮ่าๆ ขอบคุณข่าวมากๆ นะครับ
snsdmida
คนน้ีสวยเจิดดดดด><
birddae
อยากหน้าใสแบบยุนยุนบ้างงงจังง
marie_fuka
สวยใสมากกกก ผิวนี่กิ๊งเลย
gumkidmaiaok
สวยเกิ๊นนนนน ยุนนนนนนน

moo mui
สวยมากกกกก
sone'soshi
ยุนสวยมากกกก
หน้าก็ใส
t s n q . ' n a n
..และหัวเราะให้มากที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ
อ้าปากหัวเราะแบบยุนแล้วจะสวยมั้ยอ่ะ 55555 (คงเป็นไปได้หรอกนะ = =;)
ยุนสวยจริง หน้าใสวิ้งคคคคคค์ > <
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.