Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] พี่สาวตัวอย่าง!! โซนยอชิแด-เจสสิก้า ยลโฉมน้องสาว f(x)-คริสตอล ถึงขอบลานน้ำแข็ง SBS 'Kiss and Cry'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Galio

[OSEN รายงานโดย: อี จองอา]

ดี๊ด๊าน่ารักเหลือเกินสำหรับพี่น้องคู่นี้ ล่าสุด โซนยอชิแด-เจสสิก้า โผล่เชียร์น้องสาว f(x)-คริสตอล วาดลวดลายสเก็ตน้ำแข็งบนรายการ SBS 'Kiss and Cry'

รายการตอนดังกล่าวถูกถ่ายทำขึ้นเมื่อวันที่ 21 มิถุนายนที่ผ่านมา เป็นการแข่งขันครั้งที่ 2 ของ f(x)-คริสตอล หากแต่เรื่องเซอร์ไพรซ์คือการมาเยือนของพี่สาว โซนยอชิแด-เจสสิก้า เป็นการรวมตัวระหว่าง 'พี่น้องตระกูลจอง' อีกครั้ง

ในวันนั้นเอง คริสตอล ได้มอบการแสดงอันยอดเยี่ยมพร้อมท่าทางในระดับที่สูงขึ้นไปอีก บ่งชี้ถึงพัฒนาการของเธอ โดยมีไฮไลท์เป็นบอดี้ไลน์อันงดงามที่ คริสตอล ฝึกฝนมาเป็นอย่างดี สร้างความประทับใจให้แก่ท่านผู้ชมด้วยการสเก็ตที่เปี่ยมไปด้วยความสวยงาม

ไม่เพียงเท่านั้น ณ ข้างสนามยังมีพี่สาว เจสสิก้า เข้ามาให้กำลังใจด้วยสายตาอันอบอุ่นอีกด้วย ซึ่งนี่เป็นครั้งแรกของผู้เป็นพี่ที่ได้มีโอกาสยลโฉมน้องสาว สเก็ตอย่างจริงจังเลยทีเดียว "ไม่เพียงแค่ทำได้ดีเท่านั้น แต่เธอยังมีสีหน้าที่แน่วแน่สวยงามอีกด้วยค่ะ รวมถึงท่าทางการสเก็ตยังแลดูสะอาดสะอ้าน ยอดเยี่ยมไปเลยค่ะ" สาวผู้พี่ทึ่ง

อีกทั้ง "คริสตอล บอกฉันตั้งแต่แรกแล้วค่ะ ว่าการที่ฉันมาในวันนี้ทำให้เธอกังวลมากกว่าปกติ แต่ถึงอย่างนั้นเธอก็ทำได้ดีจริง ๆ ค่ะ" เจสสิก้า ยกยอน้องสาว

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: OSEN
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
เจ้าหญิงน้ำแข็ง ณ ลานน้ำแข็ง emo2 (18).gif
meawi
น่ารักทั้งพี่ทั้งน้อง อบอุ่นจัง
kanoomjang
รักพี่น้องคู่นี้

สนับสนุนทั้ง snsd แล f(x) เลย อิอิ
คนชอบเก็บตัว
พี่น้องตระกูลจอง น่ารักอีกแล้ว
nan_LY
พี่น้องคู่นี้น่าเอ็นดูจริงๆทั้งโหด มันส์ ฮา อบอุ่น 55
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค้า
nan_lanla
"การที่ฉันมาในวันนี้ทำให้เธอกังวลมากกว่าปกติ"

กร๊าาาาากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
2*pm
สมชื่อเจ้าหญิงนํ้าแข็งจริงๆ*-* mkb (1).gif
sheya
พี่น้องคู่นี้น่ารักสุดๆอ่ะ
newkub
ดูแลกันดีจิงๆ
Чоυ'яε ⑨ ѕо Cυ†ε ★ тт
ตัลสวยอ่ะ สิก้าน่ารัก พี่น้องคู่นี้~~ :D
เจ้าหญิงน้ำแข็งอุ่น ณ ลานน้ำแข็งสิคะ55
pong_pongo
สิก้า ซิสค่อน s910434369.gif
TR.TY
พี่น้องคู่นี้น่ารักที่สุด ปลื้มม

It's WTS
ชอบพี่น้องคู่นี้จังงงงงงง เห็นรู้สึกอบอุ่น

มีความสุข......อ้ากกกก
aummania
ชอบจัง เจ้าหญิงน้ำแข็ง ณ ลานน้ำแข็ง
งามทั้งพี่จอง น้องจองเลย
gamkung
โอ้ยยยยย น่ารักที่สุด
KIBCHIP
น่ารักจริงๆพี่น้องคู่นี้
ยอกันไปยอกันมา
แต่สิก้าน่ารักมากกก ><
afun666
รักกันดีจริงๆ น่ารักนะ
StaMp 3652
เหมือนเจ้าหญิงกลับบัลลังค์เลยแหะ อิอิ
เจ้าหญิงน้ำแข็งดูน้องเล่นไอซ์สเก็ต
krapong
น่ารักอ่ะ ~~~
pae_maknae
ทำไมน่ารักกันขนาดนี้นะ พี่น้องคู่นี้
YoonSeoland
น้องคริสอย่างสวยอ่ะ
สิก้าเปียผมแล้วน่ารักอิอร๊างเป็นที่สุด
Tuckkiz
โห...เป็นข่าวดีที่สุดของวันนี้เลยอ่ะ

ทำให้ยิ้มแก้มแตกได้ตลอดวันแน่ๆ

อานุภาพพี่น้องคู่นี้มันร้ายแรงจริงๆ

เหมือนขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเวลาเห็นพี่น้องคู่นี้อยู่ด้วยกัน emo2 (12).gif
otake_p
สองพี่น้องจอง น่ารักกันอีกแล้ววว
pukky-snsd
สองพี่น้องดูรักกันตลอดเวลานะ 555
fusefany
สิก้า เจ้าหญิงน้ำแข็งกับลานน้ำแข็ง เข้ากันอย่างบอกไม่ถูก
ว่าแต่ไปเชียร์คริส หรือไปเชียร์ใครกันแน่เจส 18.gif
naojung
ชอบเวลาที่สองพี่น้องตระกูลจองอยู่ด้วยกัน
รู้สึกอบอุ่น แล้วก็น่ารักมากกกกก

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
lemonet
ดูมันแต่งตัว ดูสบายดีจริง ๆ ออกอากาศเมื่อไรห่เนี่ย
Gnafwahk Khawfang
สิก้าน่าร๊ากกกกกกกกก
sherbet_lemon
รักกันจริงๆ พี่น้องคู่นี้ mkb (21).gif
Paepy
พี่น้องคู่ีนี้น่ารัีกมากเลยค่ะ

ปลาบปลื้มมมมม ^^
lovelypinky
น่ารักทั้งพี่ทั้งน้องเลยค่ะ

ชอบรายการนี้มากค่ะ คริสตัลตั้งใจจริงจังมากอ่ะ

เห็นพี่น้องอยู่ด้วยกันแล้วมีความสุขจัง
Louiskung
น่ารักอีกแล้วคู่นี้ ^^"
DJputitbackon
น่ารักมาก เพอร์เฟคด้วย
maezzi
น่ารักมาก.กกกก
plataro
งดงามจริงๆ ตระกูลจอง
love_oheeji
สิก้าแต่งตัวแบบธรรมดาๆ ก็น่ารักไปอีกแบบนะเนี่ย

รักสิก้าที่สุดเลย
goldfish
คู่นี้น่ารักจริงๆ น้องจองสวยมากๆ
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
watashiwaromantikku
พี่น้องคู่นี้น่ารักกันจริงๆ
ต้องเชียร์น้องสาวติดขอบเวทีตลอด
plajim
น่ารักกันจริงจิ้งง พี่น้องคู่นี้
kiseki00
อ๊า พี่น้องคู่นี้ น่ารักกันจริงๆเลยครับ โฮวววว ซาบซึ้ง

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
thunn
น่ารักอ่ะ~~~~~~

คนพี่ไปแบบเรียบๆ ง่ายๆ เลย คนน้องสวยสง่าจริงๆ

อยากให้เจสแข่งบ้าง เอ้ย..แค่เล่นให้ดูก็ได้
555+

snsdmida
มาอีกแล้วพี่น้องตระกูลจอง น่ารักมาก
kimjung_jr
เป็นคู่พี่น้องที่น่ารักจริงๆๆเลยอ่า
อิจฉาาาาาาาาาา s910434369.gif
aspatamm
ครอบครัวสุขสันต์..รักกันๆ
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
น่ารักกันเข้าไป พี่น้องคู่นี้
SY2827
น่ารักจังพี่น้องจอง
SNSD Yoona Peach
สุดยอดเลยครับ อยากมีพี่สาวน่ารักแบบนี้จัง
yulsic-4ever
สวยน่ารักทั้งพี่และก็น้องเลย
foamfunny
พี่จองน้องจอง น่าร๊ากกันจริงๆ อิจฉาๆๆๆๆๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.