Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยุนอา (Yoona) อวดท่าเต้นกับเสาในคอนเสิร์ตญี่ปุ่น ทำแฟนๆเกาหลีฮือฮา
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
FairyFany

ล่าสุดในบอร์ดเว็บคอมมิวนิตี้ของเกาหลี ได้มีการอัพโหลดคลิป ยุนอา (Yoona) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ที่ได้เต้นระบำกับเสาพร้อมกับแฟชั่นกางเกงตัวจิ๋วสุดเซ็กซี่ในคอนเสิร์ตโซนยอชิแดที่ประเทศญี่ปุ่นท่ามกลางความฮือฮาจากชาวเน็ต

ในโชว์ช่วงแรกยุนอาปรากฏตัวมาพร้อมเสื้อแขนยาวสีขาวและกางเกงขายาวสีดำ แต่ในช่วงท้ายทันทีที่แดนเซอร์ฉีกกางเกงของเธอพร้อมกับอวดเรียวขาอันงดงาม ก็ทำเอาบรรยาแฟนคลับในฮอลล์ต่างส่งเสียงเชียร์กันกระหึ่มเลยทีเดียว

ทางด้านแฟนเกาหลีต่างรู้สึกเสียดายที่ได้ชมคลิปนี้ เนื่องจากพวกเขาไม่เคยเห็นยุนอาเต้นกับเสาในเกาหลีมาก่อนนั่นเอง แฟนกล่าว "แฟนๆเกาหลีก็อยากเห็นยุนอาเซ็กซี่แบบนั้นบ้างนะ" "แค่ดูคลิปก็จะคลั่งแล้ว" ต่างกล่าว

อนึ่ง โซนยอชิแด และศิลปินใน SM Entertainment ได้ลัดฟ้าไปประเทศฝรั่งเศสเมื่อวันที่ 7 มิถุนายน เพื่อเตรียมร่วมคอนเสิร์ต 'SMTOWN' ในวันที่ 10 และ 11 มิถุนายน ณ Le Zenith de Paris

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT
เสือจิต
ไม่มีคำบรรยาย เซ็กซี่มาก!!!!
Moody
จะไม่ให้ฮือฮาได้ไง
ดูท่าทางและชุดสิ โฮกกกกกกกกกกกกก
conancung
เซ็กซี่มากกกกก
boy1000
ทำอะไรไม่ได้นอกจาก อิจฉา ญี่ปุ่น emo2 (13).gif
oMyaimEo
เกลียดชุดในรูปมาก จากใจจริง

แล้วยังมายกแข้งยกขาอีก อิจฉา เอ้ย หวงเฟ่ยๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
marie_fuka
อ๊ากกกก สุดยอดจริงๆค่ะยุน
arm-seohyun
เซ็กซี่ สวดยอดดดดดดดดดดดด
watari25552
สวดยวด
i4110017
ความสามารถรอบด้าน!
The_Sweety_Dolphin
นู๋เหม่ง โซเซ็กซี่ ได้อีกกกกกก s910434369.gif
Jeanmaloo
สุดยอด OoO
เมืองไทยก็อยากเห็นหนูอิม เซ็กซี่น้า...
WonderSeoHyun
มันมีดีตรงนี้นี่เอง 555

ทำไมมาคราวนี้สาวๆทุกคนใส่สั๊นสั้นกันจังคะ??

เฮ้ออออออ ปลื้มนิดเดียว 55
Pudding K.
เอิ่ม...เห็นคลิปครั้งแรกก้อแทบกรี๊ดแล้วอ่ะ
เหม่งยุนมาแบบเซ็กซี่มากมาย แอร๊กกกกกก

ตอนแรกมาแบบขายาว ไอ้เราก้อไม่เท่าไหร่
แต่พอถอดออก ป้าดดดดด,,,,ตายอย่างสงบ คร่อก!!!
devilwaan
ยุนเป็นสาวแล้ว ชุดที่1

555+

เห็นแล้วแอบหวง ไม่อยากให้โป๊เกิน.....
maria_yoona
อยากดูแบบแฟนแคมมม
สาวยุนโตแล้วว
shiro_y
เหม่งเซ็กซี่ s910434369.gif
-MaBoKi-เก้ง-
สวดยอด

ขอบคุณนะครับ
hbkdx
เขาเรียกว่า บาร์ไม่ใช่เหรอครับ ไม่ใช่เสานะครับ บาร์ยิมนาสติกอะครับ เรียกเต้นกับเสา เรียกซะเสียเลย
cheervcheer
^เม้นข้างบน ก็เขาเรียก pole dance อ่ะ มันก็คือเสาแหละแต่แนวนอน

so hot จริงๆอ่ะ ขนาดรู้จากแฟนแอคแล้วว่ามีกระชากกุงเกง
แต่พอเห็นจริงๆ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด มันเจ๋งสุดๆไปเลย
ชมจริงจังเลยนะว่าเริ่ดมากไม่ได้หื่น ><
fillchange
เป็นโชว์ที่ลบภาพแซบยอกกับเด็กประถมในชุดเจ้าสาวมากกกกก
เท่ เซกซี่ สวย จิก มีทุกอย่าง 555
aummania
สุดๆอ่ะคนนี้ เป็นโชว์ที่ดีที่สุดอีกโชว์นึงของยุนเลย
Soshi999
ทัวร์ญี่ปุ่นคราวนี้สาวๆเซ็กซี่กันสุดๆ.........
X-V-I Throne
ออนนี่~ อยู่ อาร์ โซ คูลลล
PaulFrank
มาญี่ปุ่นคราวนี้ จัดเต็มทุกคนจริง ๆ
อยากไปสุด ๆ !!!
didomonn
โอ้่วววววววววววววววววววว
อยากเห็นบ้าง ยุนไฟท์ติ้ง
YulSicYakuza
พอถอดปุ๊บ ... โอ้วววว ค่ะ ... งามและเซ็กซี่ มากกกกกกกก
yimmie
ยุนทำพี่คลั่งเหมือนกัน
Sand_JaaSnsd
เต็มที่กับชีวิต - -!
nan_LY
เซะซี่แต่เค้ามิปลื้มเน้ หวงลูกสาว..กาซิก T^T
เหม่งจ๋าอย่าทำอย่างนี้อีกนะลูก ไม่งั้นแม่จับตีก้นลาย งุงิๆ
Pooh_Nut
ไปญี่ปุ่นที จัดเต็มกันทุกคนเลยจ้า mkb (27).gif

(แต่ก็แอบหวงอ่าาา ><) ที่ญี่ปุ่นยิ่งมีพวก.....เยอะอยู่น๊า อย่าไปปลุกอารมณ์เค้าาาา
iyimz
เจ้าเหม่งทำเอาคลั่งงงงง
NAMPU TIF
โซวอนไทยก็อยากเห็นเหมือนกัน >,<
Yamaku
แฟนไทยก็หัวใจวายไปหลายคนแล้ว...
กรี๊ดดคอจะแตก.. แฟนแคมนี้ทำเอานอนไม่หลับ..... จริงๆ
ยุนที่ร๊ากกก.. โชว์นี้อยากถีบแดนเซอร์นะ เพราะกระชากกางเกงที่รัก แต่ก็ เอาเถอะ... นานๆที อิอิ..
м'ρhiNiXZ
น้อยใจทำไม ' '
ดูโซวอนไทยบ้างสิ ยังไม่ได้เห็นเล๊ยยยย !!!

55555555555555
nenaYoonhyun
อ๊ากกกกกกกกกกก อยากดูคลิป ยุนเซ็กซี่เป็นไงน้อ นึกภาพไม่ออก

>< ขอบคุณข่าวจ้า
**YuuL**
หวงและห่วงสุดๆอ่ะนะ...ไม่อยากให้เซ็กซี่อ่ะ emo2 (13).gif
Im Chuck_Bass
อยากไปนั่งดูใกล้ๆมั่งอ่ะ
นี่แค่ดูใน แฟนแคมยังคลั่ง
ถ้าได้ดูจริงๆตะขนาดไหน
ยุนอา...พี่ฆ่าหนูเถอะ T^T
idress
เป็นสาวกันหมดแล้ววววว
iloveyoong
ชอบโชว์ของยุนมากกกกกกก แต่หวงอ่ะ กางเกงอ่ะ อร๊ายยยย ยิ่งตอนแดนเซอร์กระชากนะ ฆ่าเราให้ตายเถอะ!!!!
So Hot!!! สุดๆๆๆ
nuchto
คอนยุ่นนี่หวงสาวๆทุกคนจริงๆให้ตายเหอะชุดแบบว่า mkb (47).gif

ท่องไว้มันเป็นงานๆๆๆ TT^TT
tuan
อยากดูด้วย
SnSd-club~*
ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคับ =]
minniemousey
มาไทยกันบ้างนะ
patza!! ~~~
ขอบคุณมากๆๆคร้า
LoveFanyBear
อิจฉาๆ อยากดูบ้าง
in_mymint
โซวันไทยก็อยากเห็นยุนเซ็กซี่เหมือนกันนะ
Haru09
ไม่ใช่แค่ยุนอาที่ทำเราแทบคลั่ง แต่เป็นโซชิ9คนที่ทำเอาเราคลั่งพวกเธอมากๆๆ
b2eW*tae
อ๊ากกกกกกกก...อิเหม่งง
akabane
ยุนอาเปลี่ยนแนว โอ้ววว
SNSD เป้นสาวแล้ว
อยากดูคลิปค่ะ ฮ่าๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.