Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] บองชูร์!! โซนยอชิแด โผล่สนามบินอินชอน เตรียมเบิกฟ้าเยือนกรุงปารีสกับคอนเสิร์ต 'SMTOWN LIVE World Tour'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[Newsen รายงานโดย: จอง ยูจิน]

ชักจะตามไม่ทันแล้วว่าไปไหนกันบ้าง ล่าสุดเกิร์ลกรุ๊ป โซนยอชิแด ปรากฏตัว ณ สนามบินนานาชาติอินชอน ประเทศเกาหลีใต้ เตรียมบินข้ามทวีปเยือนกรุงปารีส ประเทศฝรั่งเศส สำหรับคอนเสิร์ต 'SMTOWN LIVE World Tour in Paris' ในวันที่ 10 และ 11 มิถุนายนนี้นั่นเอง

ตั้งแต่เช้าตรู่ของวันที่ 7 มิถุนายน สาว ๆ โซนยอชิแด ก็ได้หิ้วกระเป๋าพากันเดินทางไปยังสนามบิน ซึ่งทางต้นสังกัด SM Entertainment ได้ชี้แจงว่า "นี่เป็นโชว์แรกในทวีปยุโรป ด้วยคอนเสิร์ต 'SMTOWN LIVE in Paris' ครั้งนี้ เราอยากจะขอบคุณแฟน ๆ ยุโรปทุกคนที่ให้ความสนใจกันอย่างเนืองแน่น ส่งผลให้โชว์จะมีขึ้น 2 รอบด้วยกัน" ตัวแทนแถลงไข

สำหรับคอนเสิร์ตครั้งนี้นั้นได้รับเสียงตอบรับจากแฟน ๆ เป็นอย่างดี หลังในวันที่ 26 พฤษภาคมที่ผ่านมา ตั๋วคอนเสิร์ต ณ ปารีส ขายหมดภายใน 15 นาที ส่งผลให้แฟน ๆ หลายต่อหลายคนพลาดโอกาสเชยชมศิลปินคนโปรด ในวันที่ 1 มิถุนายน จึงมีการรวมตัวแฟนเพลงฝรั่งเศสกว่า 300 คนก่อม๊อบหน้าพิพิธพัฒฑ์ชื่อดังของประเทศเลยทีเดียว

ทาง SM Entertianment ได้ออกมาย้ำถึงจุดยืนอีกครั้งว่า "ในคอนเสิร์ตครั้งนี้จะมีศิลปินระดับท็อปอย่าง ดงบังชินกิ, ซูเปอร์จูเนียร์, โซนยอชิแด, SHINee ไปจนถึง f(x) ที่เตรียมโชว์สุดตระการตามาให้รับชมกัน เราหวังที่จะเผยแพร่วัฒณธรรมดนตรีเกาหลีไปทั่วยุโรปเลยครับ" ตัวแทนกล่าว

อนึ่ง โซนยอชิแด กำลังอยู่ระหว่างการจัดคอนเสิร์ต 14 รอบ ทั่ว 6 จังหวัดในประเทศญี่ปุ่น ภายหลังจากกิจ ณ กรุงปารีส ครั้งนี้ พวกเธอจะกลับไปเดินสายต่อนั่นเอง

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ฮโยเสื้่อขาด ซันนี่เสื้อไม่ขาดแต่อยากโชว์
NumbKung
ว๊าวววว เริ่มแล้วสินะ SM Town สู้ๆนะสาวๆ ดูแลสุขภาพกันด้วยล่ะ
Spiderlilies
เย้จะได้เจอแล้วอีกสามวัน whoooooooot แต่สาวๆ ดูเหนื่อยมากเลย 928536893.gif พักผ่อนเยอะๆ นะจะได้สนุกกันที่ paris xD
กิ่งซางจัง
ขอบคุณสำหรับข่าว
หว่วงพี่ๆๆจังทำงานหนักกันจัง
ไงก็ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะพี่
ช่วงนี้งานก็หนัดมากจังเลย
goku3
ไปยุโรปกันแล้ว
ปอร์
ไปทำไรกับเสื้อมา น้องฮโย
WonderSeoHyun
ไปไหนกันอีกแล้ว

อยากไปดูที่ปารีสบ้างจัง?

อยากเหนรูปครบทุกคนด้วย
TimSam
ฮาคอมเม้นปิดท้ายของ จขกท. 555+
สาวๆพักผ่อนกันด้วยนะ ไฟท์ติ้งๆๆ

ขอบคุณมากๆนะคะ
babyImYoon*
อยากไปๆๆๆ พี่สาวโชคดีเน้อ เดินทางปลอดภัย
YoongieYoonA
สายดำของพี่แท mkb (32).gif
ka_nan
ยังไงก็พักผ่อนเยอะๆนะจ๊ะ
afun666
ดูเหนื่อยๆ นะ บินไปแล้วก็บินกลับมาเล่นต่ออีก
peenine
แต่ละคนดูโทรมจัง
เหนื่อย พักไม่พอ

พักบ้างไรบ้างนะ emo2 (16).gif
goldfish_t
ไฟท์ติ้ง~~~
express
สงสียคงเหนื่อยกันมากนะนี่ไปๆมาๆยังไงก็สู้ๆไว้นะ
Nassiiz
งานชุกกันจริง ๆ นะคะที่รัก ยังไงก็ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคะ ไฟติ้งค่าาา

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
**YuuL**
สาวๆดูเหนื่อยๆนะ สู้ๆนะโซชิ mkb (36).gif
YoonSeoland
หน้าตาดูเพลียๆกันทุกวัน
ดูแลสุขภาพกันดีๆนะจ๊ะ สาวๆจ๋า
nhai
โซชิไฟติ้ง!!!!!

ขอบคุณข่าวมากนะค่ะ
AloneAloha
แทแท หน้าเนื่อยมากอ่ะ TT
zhou_chou22
สู้ๆๆๆๆนะค่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
monkeysoshi_Mod88
คงเหนื่อยกันมากสินะ พักผ่อนกันให้มาก ๆ แล้วไปลุยเต็มที่ ที่ปารีสกันเลยนะจ๊ะ
pukky-snsd
งานนมาอีกแล้วววว
งานเยอะก็อย่าลืมพักด้วยน้าา
สู้ๆ เดินทางปลอดภัยค่ะ ^^
berrypla
ขึ้นเครื่องบินกันเป็นว่าเล่นเลยทีเดียว ฮ่าๆ
ขอบคุณค่ะ ^^
aspatamm
เหนื่อยกันมั้ยน้ออ...เทคแคร์
mewzim
ฮโยเจ็บไหล่อ่า
สาวๆสู้ๆนะ
Underline
คิดซะว่าน้ำขึ้นให้รีบตักนะคะพี่สาวT^T
สู้ๆนะคะ ดูเเลรักษาร่างกายให้ดีๆเน้อ
nignis
สาวๆสู้ๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
bowzaga
ฟาเน่......ไอเลิฟแว่นดำอันนั้น
ฮโย แขนเป็นอะไรอ่ะหนู เจ็บปวดอีกแล้ว

สาวๆทำงานยังกะเครื่องจักรเลย emo2 (16).gif
iibnsfany
ได้ข่าวเพิ่งมาถึง วันนี้บินอีกแล้วหรอ

เสียพี่แทได้ใจ
fusefany
อร๊ายยยยยยย พี่แทใส่เสื้อซ้ำอะ 5555555
ฟานี่มากับสายเสือ ซันนี่ซีทรู เจสนิ่งแตาเรียบหรู
ยูลยุนหยองอซอย่างเท่อะ
หน้าตาแต่ละคนดูอิดโรยเหลือเกิน พักเยอะๆสาวๆ
Strom
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว

ลิงเท่มาก
t@t
เหนื่อยแทนสาวๆ สู้ๆนะสาวๆที่รัก

ว่าแต่แทงกูซื้อ ipad2 มะไหร่ว้าาาา smart cover ยังคงสีฟ้าเหมือนเดิม อิอิ
arena_tk
ว้าว อิจฉาชาวปารีเซียงซะจริง
2*pm
ดูจากรูปไม่มีใครยิ้มเลยคงจะเหนื่อยสุดๆ ใงๆก็สู้ๆนะ
a_autumn
พักผ่อนเย๊อะๆ เดินทางปลอดภัยน๊ะสาวๆ
little_apple
ยูริ ออนนี่ กรี๊ดๆ ><
สาวๆน่ารักทุกคนเลยอ่ะ
ทำงานหนักจริงๆช่วงนี้
_FAR@_
แต่ละคนเหนื่อยกันจริงๆนั่นแหละ
สู้ๆนะเค้าเป็นห่วง อ่อ แทแทสายดำอีกแล้วนะ อิอิ
NonGKaYKaE
สาวๆ น่าตาดูแย่เลยทีเดียว
พักผ่อนเยอะๆนะจ๊ะ
แล้วขึ้นโชว์อย่างเต็มควมสามารถ
พวกเราจะเป็นกำลังใจให้พวกเธอเองนะสาวๆ
<3
n3ung2
เฮ้ออ ดูท่าทางเหนื่อยกันทุกคนเลยนะ
ยังไงเสร็จงานนี้หวังว่าจะได้พักสักวันสองวันก็ยังดีนะ

สู้ๆนะสาวๆ
Bloodllust
s912397456.gif s912397456.gif

9 ดั้งอีกแล่ว อิอิอิ

ดูสาวๆ เหนื่อยกันมากๆ เลย เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Soshi999
โซซิไฟท์ติ้ง..... mkb (45).gif
teppeiblue
s910434369.gif ไปยุโรป น่าเหนื่อยแทนจิงจิง สู้สู้นะสาวๆ
kiseki00
ไปยุโรปแล้ว เดินสายกันสุดๆเลย
อย่าลืมดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ
KP_TAETAE
เดินทางเหนื่อยแย่ ไฟท์ติ้งง
Sand_JaaSnsd
หมดแรงกันทุกๆคนเลย - -* หน้าตาดูเหนื่อยสุดๆ สู้ๆ จ้า

๐Akino~LuV~TiFfAnY๐
หน้าตาแต่ละคน ตื่นกันยังเนี่ย ฮ่าฮ่า

พี่ยูลหล่อมากกกก กรี๊ดแรง ><

ขอบคุณสำหรับทรานนะคะ
LoveBear
เพิ่งกลับเมื่อวานวันนี้ออกอีกและ
ยังไงก็สู้ๆนะสาวๆ...พักผ่อนบนเครื่องเอาก็ได้เนอะ^^
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
eros-99
อะฮึ่มมมมมม ซันเน้!!!
เธอมีดีที่ตรงแหละ ฮิฮิ เซ็กซี่ไม่เบา....
ssubsiri
ขอบคุณจ้า.....สาว ๆหน้าดูเหนื่อย ๆ ต้องบินข้ามน้ำ ข้ามทะเล
ดูแลสุขภาพบ้างก็ดีจ้า........แทแท สายเดี่ยว สายดำ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.