Help - Search - Members - Calendar
Full Version: ซอฮยอน (Seo Hyun) แห่ง โซนยอชิแด ร่วมงาน จูฮยอนมิ ส่งเพลงดูเอ็ทแนวโทรท
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
like_taeyeon

โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) 9 สาวเกิร์ลกรุ๊ปแห่ง SM Entertainment
ถึงแม้จะไม่มีผลงานอัลบั้มตัวเองอย่างเป็นทางการมานานนับปีแล้ว
แต่สมาชิกในวงก็มีผลงานในโปรเจคพิเศษต่างๆอย่างต่อเนื่อง
ซอฮยอน (Seo Hyun) น้องเล็กของวง เตรียมมีผลงานเพลงโทรท ร่วมกับนักร้องรุ่นเก๋าอย่าง
จูฮยอนมิ (Ju Hyun Mi)ที่เธอกำลังจะคัมแบ็ควงการเพลงในเร็วๆ

จูฮยอนมิ และ ซอฮยอน เตรียมทำผลงานเพลงดูเอ็ทร่วมกันในชื่อ 'จาราชาจาจาจา (짜라자짜짜짜)'
และที่พิเศษสุดคือเพลงนี้ได้นักแต่งเพลงอย่าง คิมโดฮุน (Kim Do Hun) ผู้เคยฝากผลงานการแต่งเพลงอย่าง
Today More Than Yesterday (어제보다 오늘 더) ของ คิมจงกุก (Kim Jong Kook), Punishment for a Crime (죄와 벌)
ของ SG Wannabe และ With Me ของ Wheesung มาเขียนเพลงนี้อีกด้วย

นอกจากทั้งคู่จะได้มาร่วมกับร้องเพลงดูเอ็ทแล้ว ทั้ง จูฮยอนมิ และ ซอฮยอน ยังได้เข้าร่วมแสดงมิวสิควีดีโอในบทบาทของแม่และลูก
อีกด้วยจูฮยอนมิเผย "ได้ร่วมงานกับ โจPD และ ยุนอิลซัง ฉันรู้สึกดีมากๆเลยค่ะ นี่เป็นอีกครั้งหนึ่งที่ฉันจะได้รวบรวมเอาแนวเพลง
หลายๆสไตล์เอาไว้ด้วยกันซึ่งเป็นสิ่งที่ฉันอยากทำมานานแล้วค่ะ ยิ่งได้ร่วมงานกับนักแต่งเพลงชื่อดังอย่างคิมโดฮุน
รวมถึงหนึ่งในสมาชิกวงสุดยอดเกิร์ลกรุ๊ปอย่างโซนยอชิแดยิ่งทำให้ฉันรู้สึกอิ่มเอมมาก
ค่ะ ส่วนผลลัพธ์ที่ได้มันก็ทำให้ฉันพอใจมาก
หวังว่าทุกๆท่านจะให้ความรักสำหรับผลงานชุดนี้ด้วยนะคะ"

จูฮยอนมิ เตรียมเปิดตัวเพลงใหม่ร่วมร้องกับ ซอฮยอน ประมาณสัปดาห์ที่ 2 เดือนธันวาคม 2551

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT -

BacKer3
ว้าวววว

ซอจู จ๋าๆๆๆ

ขอบคุณมากๆนะคร้าบ ^^
Mushroom_Prince
งืมมม

น้องซอ

โตขึ้น

สวยขึ้น

แล้วก้อเก่งขึ้น

จารอฟังผลงานนะคับ
Triangle
ขอบคุณค้าบ

จะรอฟังนะจ๊ะ ซอจูบังเน้...

ช่วงนี้ รับจ๊อป ร้องกับคนอื่นบ่อยจิงๆ สาวๆ
SouLS!aM
อ๊า รอฟังเพลงของสุดที่รัก อ่า ๆ

จะรอนะคะหนูซอ

ได้ยินเสียงแล้วมีความสุข ลัล ล้า ~
9*LIFE
รอฟังนะจ้า

น้องเล็กน่ารักเกินห้ามใจ mkb (21).gif
Yanui
ว้าวๆๆๆ แม่ลูก>< จะรอครับท่านพี่ซอ

งานย่อยเข้าบ่อยจริงๆ-w- ขอใหญ่ ท่านบอกขอใหญ่ๆ:P ฮ่าๆๆๆๆ
Miieew
เย้ๆๆๆ จะรอติดตามนะคะ
yinghp
ซอโระโระ น่ารักอ่ะ อยากฟังจัง
mimi
นุ้งซองานเข้า

สู้ๆนะหนู จะรอฟัง

เปลี่ยนแนวซะแบบ
.i!.ZaB.!i.
ว้าว เดี๋ยวไปหาฟังดีกั่ว ^^
ยู(น) ริ(อา)
ขื่อแบบว่า ยาวได้อีก จาราชาจาจาจา = =;;
รอฟังซอฮยอนน๊า ^^
p-o-y
ซอจู เย้ ๆ ~

อยากฟังเสียงนู๋กบ
j s *
ว้า ววว น่าติดตาม ๆ
ขอบคุนนะค้า ^^
LoveTaeyon
จะรอฟังเสียงของเธอนะคร้าบ องค์หญิงน้อย^^
SanDtoad_SNSD
ซอจังทั้งน่ารักทั้งเก่ง^^

ขอบคุณครับ
LuV SNSD
โอ๊ะๆๆๆๆ

ซอน่ารักกกกกก

งิงิ

สู้ๆๆๆๆ
pasu6666
ชอบ Seo Hyun ที่สุดเลย

ดูเรียบร้อย น่ารักดี
cembalos
ไม่พลาดอยู่แล้ว
เร็วๆ นี้แล้วสิเนี่ย

Moccachi
นุ้งกบน่ารักและ เก่งค่ะ ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว

S.O.S
โอ๊ว น้องซอจ๋า >< จะรอนะจ้ะ

ขอบคุณมากจ้า
Minova
โอ้เลิศอิอิ
BNNK
ขอบคุณมากๆค่า

กรี๊ดดด ดังๆที

นุ้งซอสุดยอดจริงๆ

ยิ่งโตยิ่งน่ารักแถมเก่งขึ้นด้วย

อย่างงี้ไม่ให้หลงได้ไงอ่า^^~
SNSDLovely_at
รอฟังน้องเล็กร้องเพลงครับ..... s910434369.gif

ร้องเพลงแนว Trot จะเป็นยังไงเนี่ย......
Fred
สวยสุดๆเลยนุ้งซอเนี่ย s910434369.gif
Miss_SrS
รอดูจ้า

กรี้ดดดดน้องกบน่ารัก

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
~TaefanY~
สู้ๆค่า

จารอฟังน้า
** PMz **
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ **

^^

ว๊าววว.. จะดั้ยฟังเสียงนุ้งซอแล้วววว

คิดถึงพี่สาวทุกคนเลยอ่า

นุ้งซอนี่ ยิ่งโตก็ยิ่งสวยแหะ *0*
Takisawa Ngiba
รุ่นเก๋าจริงๆ ครับ

เหมือนกันยังกับแม่กับลูกจริงๆ

รอผลงานรวมทั้ง 9 คนอยู่นะครับ s910434369.gif
FuIz_FeRa
อยากฟังอีกแล้วครับท่าน
bOwoo
ขอบคุณมากนะคะ

รอฟังรอฟัง เสียงนุงกบ

คงใสอย่าบอกใครเลย หุหุ
Satang': )
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่สุดในโลกเลย 555+
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.