Help - Search - Members - Calendar
Full Version: “Girls’Generation”เลื่อนแผนวางแผงอัลบัมใหม่ต้นปีหน้า ลือหึ่งเลี่ยงกระแส”WonderGirls
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
like_taeyeon

หลังจากก่อนหน้านี้ทาง SM Entertainment,ต้นสังกัดของศิลปินกลุ่ม “โซนยอชีแด(Girls’Generation)”
ได้ประกาศว่าโซนยอชีแดจะมีผลงานใหม่อัลบัมที่ 2 ออกมาในช่วงเดือนตุลาคม
แต่ล่าสุดดูเหมือนแฟนๆของทั้งเก้าสาวจะต้องรอต่อไป เนื่องจากทางต้นสังกัดได้ออกมาประกาศอีกครั้งว่า
ได้แผนการวางแผงผลงานใหม่ของพวกเธอออกไปเป็นช่วงต้นปี 2009

จากข้อมูลเผยว่าผลงานอัลบัมใหม่ของโซนยอชีแดนั้นได้เสร็จทั้งหมดแล้วทั้งตัวเพลงและป
กอัลบัม
โดยทางต้นสังกัดกล่าวว่า “เพื่อความสมบูรณ์แบบที่สุดของอัลบัมครั้งนี้จึงเลื่อนวันวางแผงออกไปครับ”

ซึ่งเรื่องดังกล่าวได้กลายเป็นที่พูดถึงกันตามหน้าเวปบอร์ดตามเวปไซต์ต่างๆว่า
สาเหตุที่โซนยอชีแดเลื่อวันวางแผงออกไปถึงต้นปีหน้านั้น เนื่องจากช่วงเวลาวางแผงตามแผนการเดิม
ตรงกับช่วงที่อีกกลุ่มศิลปินหญิงคือ “วันเดอร์เกิลส์(WonderGirls)”กำลังมีผลงาน
ซึ่งอาจกระทบต่อยอดความนิยมของโซนยอชีแดก็เป็นได้
แต่เรื่องดังกล่าวก็เป็นเพียงเรื่องที่พูดถึงกันเวปไซต์ต่างๆเท่านั้น

credit::www.saranghey.com
SouLS!aM
สู้ ๆ ครับ ปีหน้าเราก็จะรอ

รอวันที่สาว ๆ กลับมาหาเรา อิอิ

แต่น่าจะเป็นเพราะตารางงานที่ยังไม่ลงตัวด้วยอ่ะนะ
topten
ปีหน้าแปปเดียวรอได้อยู่แล้ว

ของดีๆ มันก็ต้องช้างี้แหละ 55.gif
Triangle
รอวัน ที่สาวๆ จะกลับมาค้าบ
~TifnyJang~
รอข๊ะ
^-^FaylovTaetae
ว้าวจะรอซื้อค่ะ
FiNale`
รอได้งับ +_+
TaeTae7989
ว๊า รอต่ออีกละ

ไม่เป็นไรเพื่อความสมบูรณ์แบบรอได้คับ s910434369.gif
loksorn3
สู้ๆ ครับอีกำม่นานเดือนเดียวเอง

หลังตากรอมาหลายเดือน 15.gif 15.gif 15.gif
HBear
ขอบคุณมาก
ยังไงก็รอสาวๆนะ
Ray
ของดีต้องรอหน่อย

ให้ 2009 เป็นปีของสาวๆไปเลย
nor_ayaya
เลื่อนอีกแล้วอ่า แต่ก็รอครับ
Ya_Love_TaeYeon
สำหรับพี่สาว

รอได้เสมอ

ไม่ว่าจะเมื่อไหร่ก็จะรอ ^^
cony
เพื่อให้ผลงานออกมาดีๆ

จะรอต่อไป
Maple16
รอด้ายยยยยยยยยค่ะ

เพราะว่าถ้าออกประมาณต้นปีหน้า จะมีโอกาสได้รับ่รางวัลในปีหน้าด้วย ถ้ากระแสตอบรับดีจริงๆๆๆๆ

โฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สาวๆสู้ๆๆๆ
frankenploy
ยังไงก็รออยู่น้า

เราไม่กลัวหรอกวันเดอร์เกิลนะ เบเบ

Fighting!!
LoveTaeyon
จะรอต่อไปคร้าบผม
H a n J a e
ปีหน้าก็รอได้
เพื่อความสมบูรณ์แบบของอัลบัม
~peach~
ม่ายเป็นไรถึงจาเลือนอีกกี่ครั้ง

ก็ยังจารอต่อไป

555++

SNSDตลอดไป
yoyosang~*
ขอบคุณมากค่า รอๆๆ ปีหน้า อีกไม่นาน T_T/
j s *
ขอบคุนนะค้า ๆ
รอสาว ๆ ค่า ^^
SNSDLovely_at
รอเสมอครับ...ยังไงก็จะรอ...เพื่อการกลับมาที่ยิ่งใหญ่.... s910434369.gif
mimi
จะรอสาวๆ เอาเลยเอาให้เต็มที่ สู้ๆจ้ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
~Magical Bamii~
กะไว้แล้ว...
รอซะปลาย พ.ยก็ยังไม่ออก
น่านไง เลื่อนจนได้
เฮ้อออ
เก็บตังกันไปละกันน่อ
LuV SNSD
สู้ๆๆๆๆๆๆๆค่ะ

ปีหน้า มีแต่สิ่งดีๆ ได้เริก อิอิ

ขอบคุณคร่า

รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Jeweljem
ใครบอกว่าหลบวอนเดอร์
เค้ารอยุนอาต่างหากกก

ให้ชนกันจัง ๆ 2 วง ก็ไม่หวั่นอยู่แล้ว
my_fairy
s910434369.gif ปีหน้าก็ดีออก

ต้อนรับปีใหม่ด้วยสาวๆยุคใหม่

วู้ตื่นเต้น
usaka
แล้วจะรอนะค่ะ
cool_pamz
ว้าววว รอกันๆๆ

เรื่องล่างสุดไม่เกี่ยวน๊า

โซชิดังอยู่แระ s910434369.gif
~DoublE_N~
ปีหน้าก็ปีหน้า ไหนๆก็รอมานานและ ><.

อิอิ มาพร้อมคุณภาพกะรอนานนิดนึง ><.

ขอบคุณสำหรับข่าวงัป
NingG@
จริงๆก้ดีนะคะ จะได้ไม่แข่งกับWG ^^ (แต่ที่ไม่ออกก้ไม่ใช่กลัวอยู่แล้วแน่นอนโน้ อิอิ)

จริงๆรอยุนอาช่ายมั้ย 5555

รักสาวๆนะคะ ยังไงก้รอได้เสมอ ^^

ขอบคุณนะคะ^^
Saiparn
s910434369.gif รอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

^^

ปีหน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
atkins
ไม่เป้นไร
KOSHchang
รอต่อไปค่ะ
ShiNbi
สนใจอะไร

นานแค่ไหนก็จะรอค่ะ

พี่สาวสู้ๆ
hopang
ชาติหน้าก็จะรอ จะมีใครรอกะเค้าม่ะ 555+ emo2 (18).gif
torres
รอมา ขนาดนี้แล้ว

รอต่อไปครับ อิอิ

นานแค่ไหนก็จะรอ
** PMz **
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ **

^^

ตอนนี้ตารางงานยังไม่ลงตัว

คงต้องรอไปอีกสักพักใหญ่ๆ

แต่ยังไงก็รอค่ะ รอฟังเสียงพี่สาว ~

นานแค่ไหนก็จะรอ ^0^
TniMinT
ขอบอกว่าไม่หวั่น
ของเราร้องสด เต้นเก่ง ไม่กลัว
แต่ว่า ต้องรอถึงปีหน้าเลยหรอ
วันเสาร์นี้ท่าจะไม่ได้เจอ เฮ้อออออออออออออออออออออออ
kava_nan
รออยู่นะ

55+

ขอบคุณคะ
BNNK
ขอบคุนมากๆค่า

ถึงจะต้องรออีกกี่ปี ก็จะขอรอสาวๆตลอดไป อิอิ^^~
marie_fuka
โฮๆๆ เจอโครเลื่อนอีกแล้วง่ะ แต่มะเปนไรค่ะรอได้ สาวๆสู้ๆ
chococinz
หุๆ

รอด้ายอ่า แผนการตลาดดีแล้ว

เพื่อหนทางที่ดีที่สุด

ยังไง สาวๆ ก็ดีที่สุดอะ ฮิๆๆๆๆๆๆๆ
jam
ยังไงพี่สาวออกมาก้ดังกว่าอยุแล้ว

เหอๆ

ไฟท์ติ้ง
lovelyday
ปีหน้าหรือปีไหน ก็จะรอค่ะ

สู้ๆนะสาวๆ
7SuNZ
เพื่อความสมบูรณ์แบบ
เรารอได้ 55
Parkers
มาไทยแล้วหอบเพลงใหม่มาบ้างก็ได้นะ อิอิ

Minova
สู้ต่อปายงายก็จะรออออ
YuriFC
ปีไหนๆก้รอ

รอได้

เพื่อโซชิ
rung-ni
ไม่เกี่ยวกะ WG หรอกมั้ง ชอบเอามาโยงกานจัง
อาจจะเปนเพราะยุนยังถ่ายละครไม่เสดก้ด้าย

แต่ถึงจะนานแคไหนก้จะรอพี่สาวกลับมาค่า ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.