Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด เตรียมปลดล็อกโฟโต้บุ๊คทริปภูเก็ต 300 หน้า แย้มคอนเซ็ป 'ลุคธรรมชาติ' รอวางแผง 8 ก.พ. ศกนี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
Galio

[Sports Chosun รายงานโดย: ปาร์ค จีอึน]

ข่าวดีสำหรับแฟนคลับกำลังจะมาเยือนอีกครั้ง เมื่อมีข้อมูลหลุดออกมาว่าเกิร์ลกรุ๊ป 9 สาว โซนยอชิแด จะทำการวางแผงโฟโต้บุ๊คชุดใหม่เร็ววันนี้

ในวันที่ 8 กุมภาพันธ์ที่จะถึงนี้ โฟโต้บุ๊คใหม่ 'โซนยอชิแด-ALL about Girl's Generation Paradise in Phuket DVD Preview' จะปรากฏสู่สายตาแฟนเพลง โดยเมื่อปีที่แล้ว สาว ๆ ทั้ง 9 ได้ทะยานนั่งเครื่องบินตรงไปสู่เกาะภูเก็ต ประเทศไทย ก่อนผลผลิตจากทริปดังกล่าวจะได้ออกมาเป็นโฟโต้บุ๊คสี 300 หน้า

ไม่เพียงเท่านั้น แต่ยังได้ใช้การเดินทางถ่ายทำ มิวสิควิดีโอ สำหรับเพลง 'Echo' ณ แอร์พอร์ต ด้วย โดยปาร์ตี้ของสาว ๆ เหล่านี้ รวมไปถึงการสัมภาษณ์ของสมาชิกแต่ละคน ทำให้โฟโต้บุ๊คชุดนี้สื่อถึง 'ลุคธรรมชาติ' ของสาว ๆ ในระหว่างวันพักร้อนของพวกเธอดี ๆ นี่เอง

โดยเฉพาะรูปที่หลุดออกมานั้น เผยให้เห็นชุดเดรสสีขาวบริสุทธ์ ดึงภาพลักษณ์ใสซื่อของสมาชิกแต่ละคนออกมาได้อย่างดีเยี่ยม เมื่อเพลงช่วงหลังของ โซนยอชิแด เช่น 'Run Devil Run' และ 'Hoot' มักมีคอนเซ็ปเซ็กซี่และดูเป็นผู้ใหญ่ ส่งผลให้คอนเซ็ปในครั้งนี้เป็นสเน่ห์แบบเด็กสาวเฉกเช่นความรู้สึกช่วงเดบิ๊วท์ 'Into the New World' ไม่ผิดเพี้ยนเลยทีเดียว

อนึ่ง ในวันนี้ โซนยอชิแด มีคิวร่วมคอนเสิร์ต 'SMTOWN Live in TOKYO' ณ เมืองหลวงแห่งเกาะญี่ปุ่น เคียงข้างบรรดาศิลปินในต้นสังกัด

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Sports Chosun
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
มันมาอีกแล้วสินะ หึหึหึ ไม่แต่งหน้าแบบนี้ ซันนี่ ก็ได้เป็น 'เฟคมักเน่' อะดิ 555
2*pm
งี้ก็รอซื้อสิฮาฮา
goku3
ไม่กี่วันแล้วนิ
afun666
ชอบแนวนี้ใสๆ สวยดีครับ

ขอบคุณครับ
Fraker_YA
ฮึกก เตรียมเสียเงิน s25.gif
I_am_SONE
จะเล่มละกี่บาทเนี่ย

หวั่นใจ~~

g (29).gif
mewzim
ไม่แต่งหน้าแบบนี้ ชอบเลยอ่า
แล้ว เงิน เงิน เงิน
เงินพอมั้ยเนี่ย
winyewon
กี่บาทอ่ะ อิอิ
~OhO_Oa~
ว๊าววววววว!!!!อีกไม่กี่วันแล้วนี่
สาวๆลุคนี้สดใสดีจัง ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
yeah..snsd
เตรียมตัว เตรียมเงิน ซะแล้ว
พลาดไม่ได้เลย...
nignis
อยากได้จังค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
conancung
ได้เวลาเสียเงินกันต่อแล้ว
fusefany
โอย...เงินช้านนนนนน จะมีพอซื้อมั้ยเนี่ย 928536893.gif
poop
อยากได้มากกกกกก
pankatze
มาแล้ว มาดูดเงินในกระเป๋าเราแล้ว ฮี่ๆๆ s912397456.gif
engytae
โอ๊ะโอ

เก็บตังรอด่วนๆเลยจ้า

คิดถึงสาวๆๆๆๆจังเลย
mukkio
เตรียมทุบกระปุกรอ ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ

rabbit
สวยใสไร้ที่ติ
MAYDAY
บอกได้คำเดียวว่า จน!!!
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
สงสัยจะไม่มีตัง
Dr.Montri
อดใจรอไม่ไหวละจริงๆ
takachi1988
เงินๆๆๆๆๆ หาด่วนนนนน

ขอบคุณครับ
PuTcH
โอ๊ว.....งานดูซับมาอีกแล้ว อิอิ
L_TIF
รอๆๆๆๆๆๆ
jammi3
อยากได้ที่สุด
FeEnPoNy
กรี้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ไม่มีเงิน T^T
O0_SNSD09_0O
สาวๆน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
อยากได้ๆๆสักเล่มอ่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
nhongskeep
น่าดูจริงๆเลยเชียว

emo2 (16).gif
fleurdelacoeur
อ๊ากกกกกกกก
สวย ใส ธรรมชาติที่ซู้ดดด
สอยมาเก็บไว้แน่นอนคร่าา

ภูเก็ตบ้านเฮา ^^

ขอบคุณมากคร่าาา
{Punch}Taeyeon
รอ ร๊อ รอ จะได้ซื้ออีกแหละ TT เงินช๊านน
imbam
อยากได้ง่ะ ทำไงๆดี emo2 (13).gif

หาหมีไม่เจอตอนแรก ยืนตรงไหนหว่า เล๊งตั้งนาน
i4110017
เย๊สสส มาแล้ว
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
tae_laugh
ไม่พลาด เล่มนี้ต้องไม่พลาดแน่นอน
ฮ่าๆๆ
One - Love
หนูอยากได้ๆ
fmyoonsic
อยากได้ๆๆๆ

nooknick
น่ารักมากๆ
**YuuL**
จัดมาเลยค่ะ s910434369.gif
สาวๆน่ารักที่สุดเลย อิอิ
eyeloveyoona
ว้าวววว คิดถึงหน้าของฟานี่ตอนไม่แต่งหน้าจัง
ตอนนี้แหละ สวยสุดๆ รอๆๆๆ

ขอบคุณค่ะ
BoSo
ตังๆๆๆๆๆๆๆ
หาตังโดยด่วน
สงสัยเดือนหน้า กินแกลบแน่ๆ
~DoublE_N~
เตรียมเสียเงิน
=[]="
ขอบคุณครับ
winneePooh
ต้องซื้อให้ได้อ่ะ
น่ารัก ใส ใส
GaRinGz
งามมั่กมากค่ะสาวๆ
ken_snsd_YS
เอาล่ะ ถึงช่วงเวลาแห่งการใช้ตังค์ครั้งยิ่งใหญ่อีกแล้ว

ทั้งโฟโต้บุ๊ค ทั้งคอนฯเลย ฮ่าๆๆๆ

ไม่เป็นไรยอมได้เพื่อพี่สาว ฮิๆๆ

สู้ตาย
The Giix*
สวยโฮกฮากกกกก !
จองไปล่ะ รออย่างใจจดจ่อ :)
loveline
ตังอะ มีมั้ย ?,,,, TT
~TifnyJang~
เตรียมเงินๆ
cloudscotton
เงินล่ะมีมั๊ย !!!!!!!!!!
fahsica
อยากได้ แต่กี่บาทอะ
Soshi_ang
ดูเป็นมักเน่กันทุกคนเลยยย
Kiss-TaeYeoN
สาวๆแต่งหน้าครับ

ผมไปดูตอนถ่ายชุดนี้อยู่
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.