Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด แรงต่อเนื่องคว้า 'Asia Star Award' พร้อมแสดงโชว์สุดมันส์ในงานมอบรางวัล '2011 Asia Model Awards'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Galio

[Newsen รายงานโดย: อิม โซยอน]

จัดไปอีกหนึ่งรางวัล เมื่อเกิร์ลกรุ๊ป 9 สาว โซนยอชิแด ไม่เพียงแค่ขึ้นแสดงเพลงฮิตบนเวทีเท่านั้น แต่ยังคว้ารางวัลใหญ่กลับบ้านไปได้อีกด้วย

ในวันที่ 21 มกราคม งานประกาศรางวัล '2011 Asia Model Awards' ที่ทำการเชิญแขกผู้มีเกียรติจากทั่วทวีปเอเชียได้ถูกจัดขึ้น ณ โรงแรม Marriott เวลา 19:00 นาฬิกา โดยมีดาราศิลปินจากวงการดนตรีทั่วทั้งเอเชียมากหน้าหลายตามาร่วมงานสุดตระการตา

ผลปรากฏว่าเป็นเกิร์ลกรุ๊ปยอดนิยม โซนยอชิแด ที่สามารถคว้ารางวัล 'Asia Star Award' เคียงข้างนักแสดง ควอนซังอู และ เจอรรี่ หยาน ไปได้

โซนยอชิแด กล่าว "ก่อนอื่นเลยต้องขอบคุณแฟน ๆ จากทั่วทุกแห่งหนเลยนะคะ ขอบคุณครอบครัว, ต้นสังกัด พวกเราจะพยายามให้มากขึ้นกว่านี้อีกค่ะ" ก่อนที่ ทิฟฟานี่ จะอาสากล่าวสุนทรพจน์ในภาษาอังกฤษปิดท้าย

นอกจากนี้ พิธีมอบรางวัล 'Asiae Model Awards' นั้นเป็นการร่วมมือกันระหว่าง 6 ประเทศในแถบเอเชีย ไม่ว่าจะเป็น เกาหลีใต้, จีน, ญี่ปุ่น, ฟิลิปปินส์, อินโดนีเซีย และมองโกเลีย พร้อมสโลแกน 'One Asia' เป็นงานอินเตอร์แนชันนอลอย่างแท้จริงเลยทีเดียว

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ยาวไป emo2 (18).gif
OHM_Taeyeon_FC
สาวๆสุดยอดเลยย ปีนี้ก็ต้องเป็นปีของ โชชิ อีก สู้ๆ s910434369.gif
~Bor-Bow~
แบบว่าแรงต่อเนื่องจริงจัง ขอถึงสิ้นปีนี้และปีต่อๆไปนะ

ชิกึมมึน โซนยอชิแด

สังเกตหน้าแทงกูที่รูปแรก ^^
vandang
เชียร์สุดใจ

รักสาวๆๆตลอดไป><!!!
soshi_tip
กวาดทุกงานเลยน่ะเนี่ย

เก่งจริงๆเลย
LoveYURIsnsd
สาว ๆ เราเก่งมากกกกกก
LOVE MY SISTER
ได้ครบแล้วสินะ รางวัลทั่วเกาหลี
fmyoonsic
อยากได้ตู้ใส่รางวัลเพิ่มมั้ยคะสาวๆ

เยอะไปไหนเนี่ย 555+

แต่เจ๋งเป้งที่สุด สมกับเป็น โซนยอชิแด
LG_kookoo
อุ๊บ๊ะ!...สองงานติด

แรวงตั้งแต่ต้นปี คึๆๆ
snsdmida
ได้อีกแล้ว เย่ รูปสุดท้ายแทแอบปล่อยพลัง
สุดยอดปลาทับทิม
เปิดฤกษ์ ปีนี้ได้อย่างสวยงามจริงๆ พยายามเข้านะสาวๆ ให้ปีนี้เป็นปีทองอีกปีนะ
vampiremagi
เทพกันไปถึงไหนพวกเธอ
Kiss-TaeYeoN
วงนี้เค้าไม่ติดเบรคครับ!
beecherubin
รางวัลใหญ่อีกรางวัลนึงเลย สาวๆสุดยอด ^^
Piin*
เก่งเกินเก่งมากๆเลยยย
Dr.Montri
หู๊วววว นับรางวัลกันไหวมั้ยคะเนี่ย 555
Parkers
Unstopable !!!

Monster Kill !!!

Godlike !!!
DeltaEpsilon
จะมีรางวัลอะไรเหลืออีกไหมเนี้ย รับเยอะนับไม่ไหว
taetaew'
ต้อนรับปีใหม่ได้ดีจริงๆ รางวัลล้นมือ ><
bababoo
ว้าววว สุดยอดเลย จะอีกกี่ปี ผมจะรักโซนยอชิแด ตลอดไป
Sone_iew
สาวๆ สุดยอด
ลิงยามเย็น
จะปีนี้ปีไหนก็โซยอชิแด
OLM
รางวัลมาเรื่อยๆเลย g (32).gif
i4110017
โซวอนยิ้มแก้มแตก
cheervcheer
เยี่ยมๆ ของเค้าดีก็อย่างนี้แหละ คุณค่าที่คู่ควร :)
yoyosang~*
ได้อีกแล้วสาว ๆ >< พยายามเข้าไว้นะคะ สู้ๆ ขอบคุณมากค่า
vudvid8
แรงจริงๆ
เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะ สาวๆ <3
MarzKiiz
ว้าววววว

รางวัลไหลมา เทมา จิง ๆ ๆ
สาว ๆ สุดยอดดดดด
^^
k.yuriseohyun
กวาดดดดดดดด
Taeneiiz
อ๊าก พี่ค้า ดีใจด้วยอีกรอบน้า
>,,<ได้รางวัลเป็นว่าเล่นเลย คิคิ
โซนยอชีแด ไฟติ้ง! >,,<
ขอบคุณน้าค้า สำหรับข่าว
amaginz
สวดยวดไปเลยยยย

s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif
Mr.party_ImChoKun
พี่สาวมาแรงงง >[]<
ยินดีด้วยกับอีกรางวัลครับผม
W-Indy
แรงกันตั้งแต่ต้นปี~ ^^
ต้องสร้างห้องเก็บรางวัลเพิ่มแล้วล่ะ 555+
rabbit
เริ่มได้สวยตั้งแต่ต้นปี
loveline
=[]= เอามาให้ โหมด ด ,,,
amp1125
ยิงศรปักอกเหล่าสาวกไปเรียบร้อย 555
pooma
พี่สาวเก่งมาก ^^
0r@ngE
โอ้วววว สูโค้ยยย
แรงฉุดไม่อยู่ รางวัลล้มมือหมดแล้ววว
อิอิ
nanako_pep
กวาดทุกรางวัลเลยอ่ะ สาวๆของเรา ^^
CrazyCapG
สาวๆนี่สุดยอดจริงๆแรงจริงอะไรจริง อิอิ โซวอน สู้ๆ โซชิ สู้ วู้วววววววว
modsunnon
เก่งจังเลยพี่สาว
AomKunG
สาวๆครองที่ 1 ตลอด ตลอดไปน้ะ ^^
★ChicaDoom★
ปีทองอีกแล้วคร้าบท่าน !!
milky
เรื่อยๆมาเรียงๆนะสาวๆ 555
อยากดูคลิป>.<
TimSam
ยุคของโซนยอชีแด
สู้ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
The Giix*
มีที่เก็บรางวัลมั๊ยเนี่ยพี่สาว ?
แรงตั้งแต่ต้นปี และตลอดไป .

รักพี่สาววววววว (:
NAMPU TIF
แรงได้อีกๆๆ > <
SunnyBanker
กวาดทุกงานเลยปะเนี่ยสาวๆ

สุดยอดไปเลย

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
popcorn
คีใจจริงๆๆค่า อิอิ
tkg
สาวๆสุดยอด

ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.