Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด-ซูยอง หลุดสารภาพ IQ เพียง 62 ตะลุยกองถ่าย Intel ในรายการ KBS 2TV 'Entertanment Tonight'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Galio

[Newsen รายงานโดย: จอนวอน]

สาวร่างโย่งแห่งเกิร์ลกรุ๊ป โซนยอชิแด อย่าง ซูยอง เผลอตัวเปิดเผย IQ ของตนเอง ด้วยตัวเลขอันน่าตกตะลึง เรียกเสียงหัวเราะมากมาย

ในวันที่ 15 มกราคมนี้เอง รายการ KBS 2TV 'Entertainment Tonight' ตามสาว ๆ โซนยอชิแด ไปยังกองถ่ายโฆษณาชิ้นใหม่ของ Intel พร้อมจับเข่าสัมภาษณ์พูดคุยถึงเรื่องราวหลากหลาย หนึ่งในนั้นได้แก่ IQ ของ โซนยอชิแด-ซูยอง

แรกเริ่มนั้น ซูยอง ถูกโหวตจากผองเพื่อนสมาชิกว่าเป็นสาวสุดฉลาดประจำวง สามารถเข้าใจอะไรได้อย่างรวดเร็ว ไม่ว่าจะเป็น เพลง, ท่าเต้น, การแสดง และอื่น ๆ ไม่มีใครเก่งเกินเธอคนนี้ อย่างไรก็ตาม เจ้าตัวกลับเผลอเรอเพราะความดีใจหลุดพูดเรื่อง IQ ของตัวเองออกมาซะได้

ซูยอง กล่าวหลังถูกยกได้รับตำแหน่ง "แต่ก่อนฉันเกิดสงสัยว่าฉันมี IQ เท่าไหร่ ฉันเลยทำควิซบนโทรศัพท์ดูค่ะ" และ "ปรากฏว่าตัวเลขที่ออกมาคือ 62 เท่านั้น" เรียกเสียงหัวเราะและเสียงฮือฮาจากสมาชิกในวง ที่รีบแย้งว่าเธอควรจะตอบรับเพียงอย่างเดียว ไม่ใช่ติดลมเผยเรื่องน่าขันแบบนี้

ดั่งที่สมาชิกพยายามเตือนเธอว่า "เรื่องแบบนี้ไม่จำเป็นต้องบอกหรอกนะ" คั่วเสียงหัวเราะสนุกสนาน

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
มีแง้ม MV ให้ดูด้วย อะคิคิ emo2 (18).gif
TN_R27
โหววววว ไม่เป็นไร ตัวสูง 555555555555

รอเอ็มวี ><

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ ^^
NightLTY
`hahaha

Young ><

so cool!

very fun
GgabYul
ไม่จิงอ่ะ ซูยองออกจะฉลาด^^
darknesseye
62 เนี่ยนะ

ไม่จริงมั้งหยองจ๋า
afun666
เอาฮาไม่รักษาภาพกันเลย

ขอบคุณครับ
Momentum
55555555555
ซูยองก็นะะ

ว้่าวว รอเอมวีๆ ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวค่าาา :)
Soshi999
หยองได้แค่ 62 ได้ไง.... 17.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
seosica_real
ไม่มั้ง หยองกี้
มันมั่วแล้วแหละ พี่ออกจะฉลาด
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
PaulFrank
จริงดิ ดูท่าซูน่าจะได้มากกว่านั้น - 0-
อยากดูเอมวีแล้ว ววว
paipai_Taeyeon
62 เเน่หรอ ควิซนั้นอาจจะไม่ตรงก็ได้มั้ง 5555

Strom
จะฮากันไปไหน

ป้าหยองออกจะฉลาด
Mr.party_ImChoKun
162 หรือเปล่า
มือถือทรยศ
55555555
KP_TAETAE
อย่าคิดอย่างนั้น 55
IQ ไม่ใช่สิ่งที่ประสบความสำเร็จในชีวิต
Fraker_YA
ควิซมั่วแล้วล่ะ 555
ป้าหยองออกจะฉลาด > <
Enjoy Fany
55+ ไม่จริงหรอก ถึงจะมี IQ ต่ำแต่ตัวสูงนะ (ตัวสูงเนี๋ยไม่ค่อยจะเกี่ยวกันเท่าไหร่ )
Sun~Yeon
อ่า....ไม่อยากจะเชื่อเลย ซูยองออกจะฉลาด ถ้านึกถึงผู้หญิงที่เก่งและฉลาดรอบด้านนี่ ต้องซูยองอันดับต้นๆเลยนะเนี่ย
birdy28
ซูยองหน้าตาฉลาดหนะ

ไอคิวบางทีก็ไม่ได้ตรงกับความจริงเท่าไหร่
Smile :)
555555555
Pitter
-0-

เอาไรกะมือถือ

หุหุ
hahatiff
โอ้วว ไม่ดีนะ ๆๆๆ 55555
Legato
แต่ สิก้าคะ สามคำถาม สองในคำถาม คุณเจสสิก้า เลือก เด็กยุนอา สองข้อเลย ก๊ากกกกก

อีกข้อ คุณเจสสิก้า ไม่เลือก อิอิ ..
lalalagenie
โอวว~ 555555

พี่สาวน่ารักมากมายย
รอเอ็มวีๆๆ s910434369.gif s910434369.gif
big59
๕๕๕๕๕๕ ซูยอง
ตอนคำถามท้ายๆมีถามเกี่ยวกับน้อง
เเทตอบแบบขำๆ๕๕ อยากรู้จงว่าถามอะไร
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
:))
TaeNy_JameZa
หยองเปนคนตรงจิงๆ อยากดูแบบเต็มๆแย้วจิ
eggplantxx
ไม่จริงหรอก ซูยองเอาฮาไม่รักษาภาพพจน์เลย 55555555555
~Dek-Ba~
แหงะ หลุดออกมาซะงั้น

เหอะๆ เราก็ไม่เยอะ

จะรอดูMV อยากดูมากมาย
KunTan
5 5 5 5 แหมมือถือเอาไรมากหยองงง แต่ก้ออาจจะจิง555
ZIZ0n∃
ฮ่า ๆ ใจเย็น ๆ ป้าหยอง
ilovetahyeon
- -เห้ย 62 เองหรอ
เข้าขั้นเอ๋อเลยนะเธอเอ๊ยยยย
Pimmiiz
อั๊ยๆ ไปออกยอนเอกา จุงกเยอีกแล้ว ><
ขอบคุณนะคะ
Diary Princess
เข้าข่าย ความสูงผกผันกับ IQ นะ ป้า !!
5555+

แต่ ป้าเราฉลาดอยู่แล้วๆๆ !! ^^
CrAZy_TiffaNy...♥
ไม่จิงใช่ ม๊าย ยย ย

ซูยอง ออกจะฉลาด
b2eW*tae
ป้าฮาอ่าาา น่ารักแบบนี่ตลอดเนอะ
little_yuri
haha

sooyoung
Dr.Montri
มันมั่วแน่ๆค่ะหยอง 5555
Corfinia
เกมในมือถือหรือพวกDSนั่นอ่ะ ทำตอนแรกๆก็ไม่ได้ดีๆหรอก 555

ต้องเล่นบ่อยๆ เดี๋ยวจะเยอะเอง
NAMPU TIF
ฮาอ้ะ 5555555
GaRinGz
ตลกจิง ได้น้อยกว่าเค้าอีกนะป้าหยอง
oadwk
ฮากลิ้ง ฮ่าๆๆๆ
Fares
หยองติดลมเวิ้นประจำ เลยหลุดออกมา 555555+
ไม่เป็นไรๆ ควิซมันมั่ว ฮาาาาา
thecatja
แบบทดสอบมันมั่วชัวร์
หยองออกจะฉลาด
อีกอย่างคนทั่วๆไปมันอยู่ที่90-110เหอะ
Lekz_YA
หยอง62แล้วคนอื่นจะเท่าไหร่เนี่ย???

emo2 (18).gif emo2 (18).gif

Tang-sowon
ตัวเลขไม่สำคัญเเล้ว

ออนนี่ฉลาดเกินตัวเลข
^^
Piin*
5555555555
NWanKung
โอ้วววว ว! ไม่อยากเชื่อ!
แต่เธอดูเป็นคนเก่งไปซะทุกเรื่องเลยนะ หยองกี้!

แอบอยากดู MV > <
watashiwaromantikku
ควิซแบบนี้วัดกันไม่ได้หรอกเนอะหยอง !
หยองออกจะเป็นผู้หญิงที่เก่งรอบด้าน !
ChoCoBaNaNa*~
ควิซมันมั่วหยอง !!
อย่าได้แคร์

555
kaewnida
วัดไอคิวอย่างนี้มันต้องไม่ตรงแน่ๆ
ขอบคุณค่ะ
---อิมเหม่ง...
เห้ย ไม่ใช่แล้วมั้งหยองกี้ 62 มันต่ำกว่าไอคิวคนปกติน๊า มือถือหยองเอาฮาป่ะเนี่ย
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.