Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ชาวเน็ตทึ่งรูปภาพ 'โพรไฟล์' สมัยก่อนเดบิ๊วท์ของ ยูริ-เจสสิก้า-ยุนอา-ซูยอง ยกมีออร่าดาราตั้งแต่เด็ก
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[TV Daily รายงานโดย: คิม จีฮยอน]

สมาชิกแห่งเกิร์ลกรุ๊ป โซนยอชิแด ตกเป็นเป้าความสนใจอีกครั้ง ครั้งนี้มีการพูดคุยเกี่ยวกับเรื่อง 'โพรไฟล์ พิคเจอร์' สมัยก่อนเดบิ๊วท์ของสมาชิกบางคนที่ถูกแปะในกระทู้หลายต่อหลายแห่งเรียบร้อย

เมื่อไม่นานมานี้ ทางเว็บไซต์คอมมิวนิตี้หลาย ๆ แห่งได้มีกระทู้เกี่ยวกับรูปภาพก่อนเดบิ๊วท์ของ โซนยอชิแด โผล่ขึ้นอย่างถ้วนหน้า จึงเป็นเหตุให้ชาวเน็ตมีงานทำอีกครั้ง ในรูปภาพดังกล่าว เป็นภาพสมาชิก 4 คนจาก 9 สาว โซนยอชิแด อันมี เจสสิก้า, ยุนอา, ยูริ และ ซูยอง ในภาพลักษณ์ที่แปลกตาออกไป แต่คงไว้ซึ่งออร่าแห่งความเป็นดารา ที่พาให้ชาวเน็ตอิจฉาไปตาม ๆ กัน

ผิดกับปัจจุบันที่ โซนยอชิแด ถูกยกให้เป็นแฟชั่นนิสต้า รูปภาพ 4 สาวรูปนี้เผยให้เห็นถึงภาพลักษณ์ ใสซื่อบริสุทธิ์ ปนน่ารัก ด้วยทรงผมแบบผมยาวตรง พร้อมกับรอยยิ้มหวานอ่อน ๆ ให้กล้อง ทำให้ชาวเน็ตต่างให้ความสนใจกันมากมาย

ชาวเน็ตกล่าว "แทบจะไม่เปลี่ยนเลยว่ามั้ย", "สวยนะเนี่ย! ไม่เสียชื่อที่เป็น โซนยอชิแด เลย", "มีภาพลักษณ์น่ารักมาตั้งแต่ก่อนเดบิ๊วท์ซะอีกนะ", "ความงามแบบ โซนยอชิแด สุดยอดที่สุดแล้ว", "ยุนอา สไตล์ใสซื่อเนี่ยงามจริง ๆ" พร้อมใจกันชื่นชม

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: TV Daily
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ซูยองสวยจริง มิน่า อึนฮยอก ถึงบอกแต่ก่อนสวยสุด 55 ร่องแก้มยูริ.. ยุนอาใส่บิ๊กอายปะ สิก้าก็จ่าสุด ๆ
yoonvisual
โอ้ววว สวยยย ><

จ่าสิกงามมมม ..ยิ่งโตยิ่งสวยนะ
ยุนๆ ใส่บิ๊กอายหรอ? -.- ไมตาโตจัง 5555 5
ยูลกะป้า ..หน้าเหมือนปัจจุบันเด๊ะ!! 5555555
sica-my-wife
กรี๊ดดดด งามแต๊ๆๆ ><
nina_snsd
งามเเต่เด็กค่ะ ฮ่าๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะๆ
vudvid8
ยูริเหมือนเดิมเลย
สวยแต่เด็ก 555
<3
hahatiff
สุดยอดด ไปเลยยยยยยยยยยยยยย
pat_yuri
สวยกันทุกคนเล้ยยยย
SEOYOONSEOYUL
ว้าว ออร่าเปร่งประกายมาก
pooma
พี่สาวสวยมากๆๆๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
FaNiaz
ยูลลลลล หล่อเข้มแต่เด็กเลยน้าา

จ่าจิงๆก้อแอบเหม่งไม่แพ้ยุนเหมือนกันนี่นา

หยองกี้ยิ่งโตก้อยิ่งสวย

โอ้วว งามมากกก

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค้าาาา

lilyseedam
ยุนอาน่ารักอะ
anan
บ๊ะ งามแท้

อยากมีแฟนสวยๆแบบนี้บ้างจัง อิอิ
nooknick
น่ารักมากมาย แทบจะไม่แตกต่างจากตอนนี้
~ Min So ~
ยุน แบ๊วมาก 555+

น่ารักดี

ดูดีทุกคนเลยอ่ะ
★ChicaDoom★
สวยหล่อ สดในกันทุกคนเลยค๊า ๆๆๆๆๆๆ อิอิ

รักกกกกกกกกก หมดเลยยยยยยยย หลายใจจังเรา อิอิ
taetaew'
แต่ละคนสวย >3<

ขอบคุณจ้า
praeYT
สวยกระแทกตา 555
'แบมแบม9.
สวยมาก
yuri 21
สวยทุกคนเลย ยูลน่ารักมากๆ
nan_LY
แต่ละคน ปิ้งมากมาย ..^__^
9_4EveR
แต่ละนางงามๆทั้งนั้น ^^
Enjoy Fany
พี่สาวๆน่ารักมากๆเลย
ไม่แตกต่างจากตอนนี้เท่าไหน่

ตาของยุนเสน่ห์มากๆ^^
H@ppY^^LoVe
สิกหน้าเปลี่ยนไปหน่อยนึง
สวยขึ้น
SICA-OIL
สิกสวยตั้งแต่เด็กๆเลย ><
ยูลก็น่ารัก อ๊ากกกกกกกกกกก~
Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรับข่าวจร้า
Ninelatte
น่ารักแต่เด็กๆเลย
Piin*
สวยเหมือนเดิมค่ะ ^^
dream23
สวยที่สุดในโลกกว้าง

ของเค้าดีจริงๆ
แทนี่&เจนี่
สวย เจิดมาก= =b
ZT_Zine
พี่สาวหน้าไปเปลี่ยนเลย ^^
น่ารักมาก
9irls_4ever
ยุนอา ยูริ น่ารักจริงอะไรจริง
conancung
งามแต๊ๆ
Fany_snsd
สิก้ายิ่งโตยิ่งสวยยยยยยย

ตอนเด็กสวยใสๆๆ โตมาสวยแบบจ่าาาาา 55555+
YaDong
น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
juranita
นี้แหละ สวยแต่เด็ก
>.<
'tuanoii
ออร่าประกายมากกกก
สวยไปอะไรไป ><'
Midnight Sun
งามจริงๆ

เปล่าจริงๆแล้วอึนฮยอกจะบอกว่า ที่ถามว่าแล้วตอนนี้ซูยองยังสวยหรือหรือเปล่า

อึนฮยอก : อ่า..........เธอ หล่อกว่าผมอีกครับ!
{soshi}yul
นางฟ้าตัวน้อยออร่ามาแต่ไกล ~
น่ารักจริงๆนะ
Bloodllust
s910434369.gif s910434369.gif

สวยทุกคนจริงๆ เลย > _____<

สิก้า แบบว่า สามโลกแล้ว ^ ^a

อยากดูคนอื่นๆ ด้วยจัง

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
prisany
ยุนอาน่ารักมากมาย
Bplus
อร๊ายยย > < ทุกคนสวยแต่เด็กเลย
LoveYURIsnsd
งามแต่เด็ก
5555555
greennut
แต่ละคน หน้าไม่เปลี่ยนไปจากปัจจุบันเลยอะ

ยูริพัลจาลึกมาก 55.gif 55.gif 55.gif
DANGEROUSEVIL
รูปก่อนเดบิวต์นี่มันออกมาตั้งนานละไม่ใช่เหรอ ทำไมชาวเน็ตเพิ่งมาพูดถึงกัน - -*
aspirine
จ่ากับป้า งามมาก *0*
อิมยุนตาโตไปนะ 55555555555
ควอนยูลปิ๊งปั๊ง 5555555555555
Soshi999
15.gif สวยน่ารักกันสุดๆ.....

bowzaga
บาดใจ
eyeloveyoona
งามทุกคนเลยอะ ยูลกะหยองออนนี่หน้าไม่เปลี่ยนนเลยยยยยยย
อิมยุนใส่บิ๊กอายจริงอะ?? สิกปัจจุบันนี้สวยขึ้นอ่า
vandang
ได้ใจไปเลยยยย><!!!!
สุดยอดปลาทับทิม
ก็หยั่งงี้ ไม่หลงไหวเหรอครับท่าน

ฮ๋าๆๆ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.