Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด-ซูยอง มีรูปลักษณ์คล้ายคลึง อคจูฮยอน ?
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4
GoRo~*

[TVDaily รายงานโดย : ซอนมีกยอง]

รูปภาพหัวข้อสุดร้อน โซนยอชิแด-ซูยอง มีความละม้ายคล้ายคลึง อคจูฮยอน(?)

เมื่อไม่นานมานี้ชาวเน็ตได้โพสภาพในชุมชนออนไลน์ ภายใต้หัวข้อ "โซนยอชิแด-ซูยอง มีความละม้ายคล้ายคลึง อคจูฮยอน มาก ?"

โดยที่เป็นภาพของซูยอง ที่มาจากมินิอัลบั้มล่าสุด 'Hoot' ภายใต้คอนเซ็ปต์การแต่งหน้าเขียนตาและแฮร์สไตล์แบบเรโทร พร้อมกับภาพของ อคจูฮยอน ในแบบฉบับเน้นอายไลน์บวกกับรอยยิ้มเล็กๆ

ซึ่งรอยยิ้มของทั้งคู่ต่างก็ปรากฏรูปร่างริมฝีปากที่คล้ายคลึงกัน

หลังจากที่ชาวเน็ตได้ชมภาพดังกล่าวต่างแสดงความคิดเห็นไว้มากมายอาทิ "น่ารักทั้งคู่เลยนะเนี่ย" "ก็คล้ายอยู่นิดนึงนะ" "สองคนนี้เหมือนกันโดยธรรมชาติหรอเนี่ย?" "อคจูฮยอนไม่เหมือนซูยองเนี่ยนะ?" พร้อมทั้งข้อความแสดงความคิดเห็นที่แตกต่างอีกหลายหลายต่อภาพดังกล่าว

---------
แหล่งข่าว: TVDaily
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด
---------
bestical
โอ้ แอบคล้ายนะ ;D
tpim
คล้ายอยู่นะเนี่ย^^

soshi_love
น่ารักกันคนละแบบนะ แต่ชอบทั้งคู่
wearp
รูปที่เอามาเทียบน่ะคล้าย คล้ายตรงสวยเหมือนกันทั้งคู่~
vɑииiiz..!*
แอบคล้ายนะเนี่ยย
LiverNUT
ก็เหมือนนิดนึงนะ อัลบั้มนี้หยองสวยเจิดน่ารักมว๊ากกกก รักหยอง
iml3al3y
อคจูฮยอน น่้ารัก น่าา....
l33_chadius
ถามผมพวกเค้าคล้ายกันจิงแหละฮ่าๆน่ารักดีนะ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจนี้มากคับฮ๋าๆ

คัมซาฮัมนีดา
FrienD2U
ยิ้มคล้ายกันเลยอ่ะ
sansal_sai
บางส่วนก็คล้ายกัน
แต่นึกถึงตอนที่อคจูฮยอนไปเซอร์ไฟรซ์สาวๆในวินๆ แล้วล่ะค่ะ
แค่ตอนนั้นก็รู้สึกว่ามีบางมุมที่คล้ายๆแล้ว

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
YaMiNT
แอบคล้ายเหมือนกันนะเนี่ย ยย ย
สวยค่ะ ลุ๊คนี้หยองกี้สวยมาก ก ก ก

ขอบคุณข่าวค่ะ ^^
vampiremagi
ยิ้มตล้ายๆกันมากๆครับ
สุดยอดปลาทับทิม
ให้นิดนึงละกัน แต่ความมันเนี่ยน้องหยองชนะเลิศแน่นอน
hahatiff
ก็คล้ายน้าาาา
maison
ก็คล้ายอยู่นะ แต่เจ๊จูฮยอนไม่ยอมแก่เลยนะ
Mr.party_ImChoKun
โอ้ว
สวยเหมือนกันจริงๆ
><
joona
สวยเหมือนจูฮยอน

หล่อเหมือนจองชิน

boy1000
สวยเหมือนกันอยู่แล้วเนอะ s910434369.gif
Gonza
ซูยอน ผิวขาวนั่นเอง
TeR@SnSD@TeR
ก็คล้ายอยู่น่ะ
vidic
คล้ายๆๆมากเลยครับและสนิทกันด้วยน่ารักทั้งสองคนครับ
AoMYuI
แอบคล้ายนิดนึง
banking
คล้ายไหมเนี่ย?

น่ารักทังคู่แหละ เนอะ
jangzaa
สวยทั้งคู่

ดูแล้วเพลิน
LoveLoveSICA
หืม!!??
---Spoii---
ก้อคล้ายแฮะ
nuengt
คล้ายๆนะ

ขอบบคุณมากๆนะครับ สำหรับข่าว
Oh!!love~~soshi
แอบคล้ายนะเนี่ย
CANDYMAN
รอยยิ้มน่ารักอ่ะ ^^
Gong--Sata
คล้าย คล้ายนะ คิดตั้งแต่ดูรายการวินวินแระ

ศิลปินรุ่นพี่ที่รัก..

ขอบคุณข่าวนะครับ..
Lekz_YA
เหมือนกันที่ตากับรอยยิ้ม
น่ารักทั้งคู่เลย

bg (14).gif

P.S.SuNNY
อ๊ะ! รูปนี้เหมือนอยู่
แต่ป้าหน้าเอเชียกว่า *
namepapang
สวยทั้งคู่ g (39).gif
i_SnSd ^^
อืมแอบคล้ายแหะ..

ยิ้มคล้ายกันเลย ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
nignis
แอบคล้ายเหมือนกันนะคะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
amp1125
น่ารักทั้งคู่นะผมว่า s910434369.gif
~TifnyJang~
แอบคล้านบ้าง
PinkO
ไม่ว่าจะคล้ายไม่คล้ายยังไงหยองกี้ก้อน่ารักอยู่ดี
---Ong---
คล้ายเล็กๆแต่ซูยองสวยกว่า
Soshi999
แอบคล้ายนิดๆ....55555555(ตาไม่เหมือน)
TM LV SNSD
แอบคล้ายนะเนี่ย
Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรัับข่าวจร้า
orawan_poo
ก็คล้ายกันจริงๆ นั่นแหละ
joehil
สวยเหมือนกัน ><
gubyul
สวยทั้งคู่อ่ะ
Corfinia
แอบเหมือนนิดนึง สวยทั้งคู่แหละนะ
F.aithz
ไม่ = =
ไม่คล้ายเลยยยยย
แค่มุมกล้องนั่นแล แง่มๆ มุมอื่นเราว่าไม่นะ

ขอบคุนสำหรับข่าวนะคะ
ช่วงนี้ป้าหยองฮอตแหะ ข่าวเยอะจิงอะไรจิง
YuYoonSu
ถึงจะคล้ายกันยังไง

แต่ทำไมเราชอบซูยองหว่า เหอๆ

ขอบคุณข่าวนะคะ
Seo❤re-lla*
อืมมม ..

ก็ว่ามีส่วนคล้าย ๆ นะ

แต่หยองกี้ลุคนี้เลิศ ~ งามเช้งสุด ๆ O__O
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.