Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Code] Into the new world (다시 만난 세계)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Lyric & Code
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15, 16, 17, 18, 19, 20, 21, 22, 23, 24
GIFFU*
ขอบคุณค่ะ ^^
ll~S.N.S.D~ll..B~C..
ขอบคุณมากๆนะคะ
pang_taeyeon
ขอบคุณค่ะ
king
อิอิ
king
ขอบคุนครับ
แต่เราไม่รู้ว่า pm คืนรายอ่ะคับ
nammeuk_KK
ข้าน้อยขอคารวะ

ขอพระคุณอย่างสูงคร้าบบบ
rukjung19
ขอบคุณมากคราบ
sephiroth
ขอบคุณคับ
SOMM
ขอบคุนน้ะค้ะ.
SahOhJung^SeoRi
ขอบคุนมากค่ะ

ยูริซฮฮยอน

วุ้วๆๆๆ
Kiz-ms3.29
ขอบคุณมากมายครับบบ ><
๐T!ffany๐
ขอบคุงจ้า
7SuNZ
ขอบพระคุณอย่างสูง
icassiopeia_pim
ขอบคุณมากๆค่า ซ้อมไว้ๆ ไปหาสาวๆ
好舒服
THxxx ^^
Guitar_YR
เพลงนี้เพลงโปรดเลยจ้าาาา ขอรับไปด้วยน้าาา
jam
ท้องขึ้นใจ..
l3ookka
ตามมาอีกช็อต

ขอรับไปนะครับ

ขอบคุณครับ
Kop_SNSD_11
ขอรับครับผม!

emo2 (17).gif
v3Rn
ในที่สุด

เด๋วไว้ครั้งหน้ามีโคฟจะเชียร์ให้ได้เลย 555555555555
Apotoxin4869
โอ๊วว ขอบคุงงับ
MoGi_EunJung
QUOTE (Y.AMoN (v3Rn) @ May 5 2008, 11:51 AM) *
ในที่สุด

เด๋วไว้ครั้งหน้ามีโคฟจะเชียร์ให้ได้เลย 555555555555

จำโค๊ดให้ได้นะคะเฮีย555

วันนั้นซึ้งน้ำใจ พี่คนนั้นมากมาย

ที่มาจากคลับเบอรี่อ่ะ

มีช่วยตะโกนโค๊ดด้วย

แต่ต้องคอยกระซิบโค๊ดให้ 555
v3Rn
QUOTE (MoGi_JessFaHyuN @ May 5 2008, 03:13 PM) *
จำโค๊ดให้ได้นะคะเฮีย555

วันนั้นซึ้งน้ำใจ พี่คนนั้นมากมาย

ที่มาจากคลับเบอรี่อ่ะ

มีช่วยตะโกนโค๊ดด้วย

แต่ต้องคอยกระซิบโค๊ดให้ 555

คนที่ใส่แว่นใช่ป่ะ คนนั้นเพื่อนพี่เอง อยู่ในบอร์ดโซชิเหมือนกัน แต่ว่าไม่ค่อยจะปรากฏตัวสักเท่าไหร่ emo2 (3).gif emo2 (3).gif
โอ้วววววววววว

หลายคนเลยค่ะ

ทั้งเพื่อนเฮีย

แล้วก็ใครก็ไม่รู้ที่ยืนข้างหลังโม 555
v3Rn
^
^
^

แก๊งค์พี่ทั้งนั้นแหละ 555555

ในบอร์ด LB หมดเลยนะนั่น

เป็นสมาพันธ์โอตาคุแห่งประเทศไทย โดยมี BerryZ Kobo เป็นประมุข 55555555555555555555555
ก๊ากกกกกกกกกกกกก

เมื่อก่อนโมก็เคยเล่นบอร์ด LB นะนั่น

เมื่อก่อนตามโคฟ โซดาลิตี้อยู่

น้องเม >///<

ตั้งแต่น้องเมเลิกเต้น ก็ไม่ได้ตามอีกเลย ฮ่าๆ

(ได้ข่าวว่านี่กระทู้โค๊ดโซชิ เริ่มไปไกลแล้วค่ะเฮีย 55555555)
v3Rn
QUOTE (MoGi_JessFaHyuN @ May 5 2008, 05:04 PM) *
ก๊ากกกกกกกกกกกกก

เมื่อก่อนโมก็เคยเล่นบอร์ด LB นะนั่น

เมื่อก่อนตามโคฟ โซดาลิตี้อยู่

น้องเม >///<

ตั้งแต่น้องเมเลิกเต้น ก็ไม่ได้ตามอีกเลย ฮ่าๆ

(ได้ข่าวว่านี่กระทู้โค๊ดโซชิ เริ่มไปไกลแล้วค่ะเฮีย 55555555)

เสาร์นี้ Sodality ก็เต้นนะ emo2 (3).gif emo2 (3).gif
น้องเมเลิกเต้นแล้ว..

แล้วน้องเมจะไปเชียร์เพื่อนๆไหมค่ะ

ถ้าน้องเมไป

โมก็จะไปค่ะเฮีย

ยังงงงงงงงงงงง

55555555555555

*ต้องดูก่อนอ่าค่ะ ว่าว่างรึเปล่า -"-
v3Rn
พี่เห็นน้องเมบ่อยนะ

ในโทรศัพท์พี่ พี่ยังถ่ายไว้เพียบเลย แต่ว่าลบไปแล้ว เพราะเอาเก็บเข้าคอมที่บ้านเรียบร้อย

น้องเมกับน้องหนึ่ง น่ารักเน๊อะ
kachip
ขอบคุนง้าบ
Sally-Enough
ขอบคุนมากคร่า
-Melon-
ขอบคุนคับ
Yuri-Cheese
ซ้อมด้วยครับ
QUOTE (Y.AMoN (v3Rn) @ May 5 2008, 05:33 PM) *
พี่เห็นน้องเมบ่อยนะ

ในโทรศัพท์พี่ พี่ยังถ่ายไว้เพียบเลย แต่ว่าลบไปแล้ว เพราะเอาเก็บเข้าคอมที่บ้านเรียบร้อย

น้องเมกับน้องหนึ่ง น่ารักเน๊อะ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

เฮียคะ..

เอาไว้ว่างๆ

เฮียอัพรูปน้องเมให้เค้าหน่อยนะ emo (1).gif

เค้าพูดจริงๆนะเฮีย ไม่ได้พูดเล่นนะเนี่ยย

55555555555
alinlig
มาเอาด้วย ค่ะ

ขอบคุนน้าค่ะ

ท่องๆๆๆๆๆ
sics so cute
ขอบคุนมากกกกเลยคร่า
•Kwon Yuri•
ขอรับไปได้ป้ะค่ะ เผื่อสาวๆ จะได้เชียเตมที่

ฮ๋าๆๆ

ขอบคุนนะคะ่ๆ
BeBeaR
woww
thank jaa
l a la laaa ...
marie_fuka
มาขอรับโค้ดไปละขอบคุณมากๆเลยนะคะ
starsoulmate
ขอบคุณครับผม
PanZ-JesZ
ขอบคุลค้า

^^~
tiffany
ขอรับมั้งค่ะ อยากเชียร์สาวๆ

ขอบคุณค่ะ
barapamos
มารับไปฝึกท่องบ้างค่า
ขอบคุณนะคะ emo2 (17).gif
mlpcodybank*
มารับไปดูครับ

ขอบคุณนะครับ
H2O_ZabZaa
ขอดูด้วยคน

ขอบคุณค่า
ShaeYumi#DollZ
ขอดูหน่อยเน้้ๆๆๆ จะได้ซ้อมให้คล่องๆ
CooKie'n_CreAm
ท่องๆๆๆค่า

ขอบคุณค่า
jvkvpbbig
j
jvkvpbbig
jl
xiaoming
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.