Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแด-ซอฮยอน ถูกยกเป็นตัวแทน 'ความงามธรรมชาติ' ในหมู่เกิร์ลกรุ๊ป คว้าแชมป์ประจำโพลล์เสร็จสรรพ
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[Newsen รายงานโดย: ปาร์ค ยองจู]

'สามียง' ไม่รู้ทำบุญมาด้วยอะไร หลังภรรยาจำแลง โซนยอชิแด-ซอฮยอน ถูกยกให้เป็นหญิงสาวผู้มีใบหน้าสวยธรรมชาติที่สุดในหมู่เกิร์ลกรุ๊ปซะแล้ว

เว็บไซต์ศัลยกรรมพลาสติกแห่งหนึ่ง ได้จัดตั้งโพลล์สำรวจขึ้น โดยมีผู้ใช้บริการจำนวน 781 คนร่วมโหวต ตั้งแต่วันที่ 12 กันยายน ถึง 8 ตุลาคม ภายใต้หัวข้อ 'สมาชิกเกิร์ลกรุ๊ปผู้มีความงามธรรมชาติ' ผลปรากฏว่าเป็นน้องเล็กแห่งวงเกิร์ลกรุ๊ป 9 สาวโซนยอชิแด หรือ ซอฮยอน ที่เคลมอันดับ #1 ไปด้วยจำนวน 348 โหวต หรือ 44.5% คว้าแชมป์ประจำโพลล์เสร็จสรรพ

อันดับรองลงมาได้แก่ คารา-ฮันซึงยอน ผู้ได้รับคำแนนทั้งหมด 219 โหวต คิดเป็น 28% ก่อนที่อันดับ #3 จะตกเป็นของ 2NE1-ซานดาราปาร์ค ที่กวาดคะแนนโหวตไป 189 โหวต หรือร้อยละ 24.1% นั่นเอง

ในขณะเดียวกัน เกิร์ลกรุ๊ป โซนยอชิแด ของ ซอฮยอน นั้นกำลังได้รับความสนใจอย่างคับคั่งในประเทศญี่ปุ่น หลังซิงเกิ้ลเดบิ๊วท์ของพวกเธอสามารถกระทุ้งยอดขายไปได้ 83,444 อัลบัมภายในหนึ่งเดือน ซึ่งตัวแทนจากสถานีถ่ายทอดสดแห่งหนึ่งในญี่ปุ่นได้เอ่ยว่า "ทุก ๆ คนต่างมั่นใจว่าซิงเกิ้ลแรกของโซนยอชิแดจะสามารถทะลุยอด 100,000 แผ่นได้ในเร็ว ๆ นี้อย่างแน่นอน ต้องขอบคุณพวกเธอด้วยเหมือนกันที่ทำให้กระแสเกิร์ลกรุ๊ปเกาหลีในญี่ปุ่นเพิ่มขึ้นอย่างเห็นได้ชัด"

อนึ่ง ซอฮยอน กำลังถูกจับตามากเป็นพิเศษ ภายหลังความสัมพันธ์ระหว่างเธอกับ CNBLUE-ยงฮวา สามีจำแลงกำลังก้าวกระโดดถึงจุดไคลแมกซ์ในรายการ MBC 'We Got Married' แล้วนั่นเอง

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
อาทิตย์ที่ผ่านมาแปลข่าวน้องซอไปกี่ข่าวแล้วเนี่ย.. ฮอตจริงวุ้ย!
i-umba
ดังใหญ่แล้วนะซอ ๆ :)
mkb (10).gif
afun666
สวยใสของจริง ยิ่งโตยิ่งสวย

ขอบคุณครับ
taeyeon_lover
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Ex`Hidden
น้องซอ สุดยอดดดด
lvTaeNy
ข้องซอฮอตจริงๆ ช่วงนี้ 5555
Pimmiiz
มักเน่hotมากกกก
งามจริงอะไรจริง><
วู๊วๆ
ขอบคุณค่า
visara
แหมๆ มักเน่ร้อนแรงจิงๆช่วงนี้
ferin
ซอฮอตจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
marie_fuka
ซอจูมาแรงจริงๆค่ะช่วงนี้อิอิ
jame_bongs
สวยใส น่ารัก ซะจริงๆ................
ilovetahyeon
น้องซอ.....สุดยอดด
มีเเต่ของเธอ ฮ่าๆๆๆ คนอื่นตกกระป๋องไปเเล้วเรอะ
DoubleTee
ช่อวงนี้มักเน่ฮอต!!
SouLS!aM
ข่าวน้องเยอะมากเลยคับเจ แปล ๆ ไประวังคลั่งน้องล่ะ หุหุ

งามแบบธรรมชาติ ก็หน้าเหมือนตอนเด็กซะขนาดนั้น 555+
sweetiiz-heart
สวยงามธรรมชาติ จริง ๆ ~
Gonza
น้องซอ ฮอตใหญ่แล้วววว
LOVE MY SISTER
ปีนี้ เป็นปีของมักเน่ จริงๆ
yoyosang~*
ช่วงนี้ฮยอนมาแรงจริงๆ = = ยิ่งโตยิ่งสวย ขอบคุณมากนะคะ
zest
ช่วงนี้น้แงซอกำลังแรง งามไปทุกส่วน
ทั้งกาย วาจาและใจ

ขอบคุณคับ
greennut
จะดังเกินหน้าพี่ๆแล้วนะเนี่ย หนูกบ
~TifnyJang~
ฮอตจริงๆน่ะ
wearp
อืม เธอสวยจริงอะไรจริง สวยแบบธรรมชาติน่ะ น่ามองกว่าไปทำศัลฯตั้งเยอะ~
♥TIFFANY
แน่นอนที่สุดเลยมักเน่คนนี้ 555 5 ^^
✖ Max ✖
สวยธรรมชาติ ใสๆ น่ารักจิงๆ

ขอบคุนค้าบ
ohh
ยิ่งโตยิ่งสวย

อิจฉายงงงง
Maeduza_Fishy
ช่วงนี้มักเน่เเรงจริงอะไรจริง
ยินดีด้วยค่าา
อิจฉาตายงนะเนี่ย ฮ่าๆ
iamnut_z
ช่วงนี้มักเน่ฮอตมากกกก
>_<
NATAETAE
HOT! จิงๆๆเลยนะค่ะ อิอิ
SoShi+Sone
ของเค้าดีจริงๆ
poop
น่ารักที่สุดมักเน่เรา
A-mr
ตอนนี้คือ ซอฮยอนชิแด!!
Taeyeon-SNSD
มักเน่ น่ารักแบบธรรมชาติ ^^
MiGGy++YuNHo
ช่ายยยยยยย
ช่วงนี้น้องซอก็ฮอตขึ้นมาอ่ะ
ฮิ้วววววว
ดูตรงข่าวอัพเดตมีแต่ ซอฮยอนๆ 55
ดีค่ะชอบ หุๆ
sOlOnG
แน่นอนที่สุดนะ มักเน่เราสวยมาตั้งแต่เกิด

ไม่งั้นอีย๊งงง ไม่ขอบคุณคุณแม่ (ยาย) ที่เลี้ยงดูน้องได้สวยขนาดนี้

อย่างนี้เค้าเรียก สวยอย่างมีคุณค่า สวยทั้งภายนอกและภายใน (จิตใจ)

ปลื้มใจแทนซะจริงจริงเล้ยยยยยยยยย อย่างนี้เอาใจไปเลยเต็ม ๆ .... รักเธอนะ แม่สาวน้อย
ซอจูฮยอน....
aoooooom
พี่สาวฮอตใหญ่แล้ว
seosica_real
So Hot ฮ่าๆ
ซอจูสวยมากมาย
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
-SNSD-Forever
อ้ากกก
น้องซออ น่ารักเกิน
nooknick
ช่วงนี้มีแต่ข่าวน้องซอเต็มไปหมดเลย
taetaew'
ข่าวมักเน่เยอะมากเลย 5555555

ฮอตจริงๆ
yoonvisual
ดังใหญ่แล้วจริงๆนะน้องซอ ^0^

ก็แหม~ ..คนมันน่ารักจริงๆนี่น่า 55+
LoveYURIsnsd
น้องซองามอยุ่แว้ววววว

น้องซอกะลังฮอตใหญ่ เลย>W<
YaMiNT
สวยใสเป็นธรรมชาติต้องยกให้น้องซอจริงๆ
นับวันน้องซอชักจะดังแซงหน้าพี่ๆ แล้ววว อิอิ

ขอบคุณข่าวค่ะ ^^
vampiremagi
คนนี้หน้าสวยที่สุดในเกิลแล้วล่ะ จริงๆนะครับ
mylove
ซอออนนี่เราสวยแบบธรรมชาติ~~
ช่วงนี้ซอเรางานมาแรงสุดสุดอะ
ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลย
LiverNUT
น้องซอฮอตจริงๆเลยลูกกกกก ปลื้มมมมมมมมมม
ammat
มักเน่น่ารักๆๆๆจริงๆ

มักเน่สุดยอดดดด
usakikun
น้องซอฮอตสุดช่วงนี้
AME'
ซอจู มักเน่เราสุดยอดมาก
อาทิตย์นี้ข่าวน้องเยอะสุดๆอ่ะ

WGM พาทล่าสุด
ก็นั่งดูพลางร้องพลางเลยทีเดียว

ถึงจุดไคล์แมกกันแล้ว
อ๊ากกกก แม่ยกจะบ้าตาย
mishigo
น้องซอสวยแซงโค้งเลยนะลูก คิคิ
สวยจริงคนอะไรสวยได้ทุกวันๆ ไม่ได้คิดไปเองนะเนี่ย คิคิ มีโพลรับประกันละ
ขนาดไม่แต่งหน้า ทำงานจนโทรมในไร่ แค่น้องยิ้มเท่านั้นแหละ โลกนี้สดใสไปเลย
iml3al3y
ยิ่งโตยิ่ง "น่ารัก"
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.