Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แทยอน-ซอฮยอน แห่ง โซนยอชิแด (SNSD) เผยเหตุผลที่ต้องมาเป็นนักพากย์ ใน ภ. Super Bad
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Fraker_YA

แทยอน (Tae Yeon) และ ซอฮยอน (Seo Hyun) แห่ง โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) เผยเหตุผลที่ต้องมาเป็นนักพากย์

11 กันยายน 2553 ในรายการ KBS 2TV 'Entertainment Relay' แทยอน และซอฮยอน ได้ร่วมงานเป็นนักพากย์เสียงตัวละครภาพยนตร์เรื่อง 'Super Bad (Despicable Me)' เป็นครั้งแรก

แทยอน และซอฮยอน เปิดเผยถึงเหตุผลที่พวกเธอต้องมารับหน้าที่นี้กล่าว "พวกเราคิดว่าเพราะสมาชิกคนอื่นๆยุ่งกันมากมั้งค่ะ" พวกเธอกล่าวติดตลก ด้านซอฮยอน เผย "ปกติฉันสนใจเรื่องงานพากย์เสียงอยู่แล้วค่ะ สนุกดีค่ะ" เธอกล่าว

ทางด้าน แทยอน กล่าว "ฉากที่เหนื่อยที่สุดคงเป็นฉากกรี๊ดนี่แหละค่ะ" เธอกล่าวพร้อมหัวเราะ

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
Link:http://www.pingbook.com/news/view.php?id=9968
i-umba
อยากหาดูภาคเกาหลีจัง ๆ mkb (26).gif
สาวๆ ไฟท์ติ้ง ๆ g (16).gif

Ps.อ่านคนแรกเม้นคนแรก วันนี้ 2 รอบแล้ว คริคริ > < !
STK_SAN
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ^^
Supermon
ตา แทแท อิอิ
Momentum
แทๆ ก็งานยุ่งนะนั่นนน

ว่าแล้ว ก็อยากดู เรื่องนี้ V.เกาหลี

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ^^
patza!! ~~~
ขอบคุณมากๆนะ

เคยฟังไตเติ้ลเล็กๆๆแล้ว.. น่ารักมากๆๆ
greennut
me too

อยากดูพากย์เกาหลีเหมือนกาน
ขอบคุณมากค่ะ
Kiss-TaeYeoN
เสียงใสแบ๋วน่ารักแน่เลย
worrier23
ตาตุ่ยเชียวนะคิมแท อิอิ
แม่หมีจัดการด่วน
pat_yuri
อยากดูเรื่องนี้มากกกกก
punxza
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ ^^
sic.a~soshi
อยากดูเสียงสาว ๆ พากษ์ > <
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
WorM
ขนาด แทแท ตาเปนกุ้งยิง ยังน่ารักเลยอะ

โฮะๆๆๆ

มักเน่ ไม่แพ้กันเลย

อยากดู เรื่องนี้แล้ว ^ ^
DoubleTee
มันฮาตรงติดขนตาปล่อมข้างเดียวนี่ละ 555
JINuNa
ถ้าเป็นเสียวแทงกุ มันต้องฮาแน่เลย ^^

ขอบคุณค่ะ
Soshi999
อยากดูพากย์เกาหลีจัง.....
hahatiff
น่ารักที่สุดดด
tkg
ขอบคุณสำหรับข่าวมากค่ะ
ppjj
อยากดูเรื่องนี้เวอร์ชั่นเกาหลีอ่ะ
อยากฟังเสียงแทแท กะน้องซอ
ฮาจริง กะขนตาปลอมข้างเดียว 55

ขอบคุณนะคะ
goku3
ขอบคุณนะ
L^TaE_Oh!
อยากดูV เกาหลี
22222
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
✿TⓐeTⓘf✿
อยากดูจังเลยยยยย
F.aithz
คิดว่าจะตอบว่า เพราะเค้าจ้างค่ะ ซะอีก 555
เด๋วหาภาคเกาหลีมาดู....จะแพงอีกมั้ยเนี่ย อยากฟังแทกรี๊ด 555

ขอบคุนสำหรับข่าวจ้า
anotherPITSH
มีปัญหาฉากกรี๊ด..ปรึกษาเจสสิคะ

ฮ่าๆๆๆ

อยากฟังเสียงสองสาวนี่จัง
LoveYURIsnsd
อยากดูอ่า แทแทกรี๊ดยังไงหว่า ?
I - TooD
อยากฟังเสียงสองสาว

อิอิ
Taeyeon-SNSD
จาดูภาคเกาหลี ^^
cheervcheer
ต้องเข้าใจคุณลีดเดอร์เค้านิดนึง คนเค้าแมนมานานแอ๊บไม่เป็น 555+
ขอบคุณสำหรับข่าว
duffy
แทๆใส่แว่นแล้วน่ารักอ่ะ
YaMiNT
อยากดูจังเลยเน้...
อยากฟังเสียงแทแทกะน้องซอ
น่ารักทั้งคู่เลย

ขอบคุณข่าวค่ะ ^^
ammat
ง่าๆ อยากดูแบบเกาหลีอ่ะ

ฟังเสียงน่ารักๆของแทซอ กรี๊ดๆ
taejas
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ

เคยดูน้องซอเลียนเสียง

ตอนนั้นก็คิดแล้วว่าน้องซอน่าจาพากย์ได้ดี

DANGEROUSEVIL
อยากฟังเสียงแทยอนกับซอฮยอนพากษ์จังเลย
meannie
อยากฟัง อยากดู

><

STTS
อยากดูๆ พากเกาหลี
Ebamboo
อยากฟังเสียงแทกับน้องซอจัง
ppoor
อยากฟังเสียงแทแทกะน้องซออ่าาาาา
KolBlonk
ชั้นอยาดูมากๆๆเลย

เสีนงเทอคงน่ารัก มากมาย......
LiverNUT
อยากฟังเสียงสองสาว ในDVD จะมีป่ะเนี่ยยย
24fan
เรื่องนี้คอนเฟิร์มว่าสนุก+ฮามากกกกกก

เสียดายตัวละครน้องเล็กแอกเนสน่าจะให้สาวๆคนอื่นมาพากย์ด้วย(จะได้ครบเลย)

หวังว่าตอนแผ่นดีวีดีออกมาคงจะมีเสียงเกาหลีมาให้ในแผ่นด้วย 555+

ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ
hbkdx
55 ตากุ้งยิง
Hunterkikkok
อยากดูพากเกาหลีจัง
อยากเห็นแทๆกรี๊ด
FuIz_FeRa
อยากดูภาคเกาหลีอ่ะ หาได้ที่ไหนเนี่ย
แบบว่าภาคเกาหลีซับไทยอะไรอย่างงี้
DTACT *
อยากดูมากกถึงมากที่สุดดดดดดดดดด
Q Love SNSD
อยากฟังเสียงกรี๊ดอะ

อิอิ
Piin*
555555 น่ารักอ่ะๆ
aof_dukdik
ฮ่าๆๆๆ
มีการพูดว่า งานไม่ยุ่งอีกนะ
แหมๆๆๆ
อยากดูจังเลยๆ

ขอบคุณนะคะ
JordanLoveTiffany
น่ารักทั้งคู่เลยอ่ะ s910434369.gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.