Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] จองยงฮวา เผยความริษยาเพื่อนร่วมวง “ซอฮยอนสนิทกับน้องๆ CN Blue มากกว่าผมอีก”
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
yungseo
จองยงฮวา เผยความริษยาเพื่อนร่วมวง “ซอฮยอนสนิทกับน้องๆ CN Blue มากกว่าผมอีก”

จองยงฮวาเผยความริษยาเล็กน้อยต่อน้องๆสมาชิกในวง CN Blue

เมื่อวันที่ 28 สิงหาคม ในรายการ MBC ‘We Got Married’ ซอฮยอนโผล่เซอร์ไพรส์เดินทางไปเยี่ยมหอพักใหม่ของสามี จองยงฮวา และบรรดาน้องๆสามี CN Blue โดย ในวันนี้ ซอฮยอนได้เตรียมลงมือทำสปาเก็ตตี้ครีมให้บรรดาน้องชายของสามีอีกด้วย โดยเธอได้ออกไปจ่ายตลาดกับเหล่าน้องๆ และเตรียมอาหารด้วยกัน สร้างบรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเองได้อย่างมาก

โดยเฉพาะอย่างยิ่ง ซอฮยอนที่ปกติไม่ใช้คำพูดแบบธรรมดากับจองยงฮวา แต่เวลาอยู่กับสมาชิกวง CN Blue คน อื่นๆที่อายุรุ่นราวคราวเดียวกัน และอายุน้อยกว่า กลับใช้คำพูดแบบธรรมดาในการสนทนากันได้อย่างเป็นธรรมชาติ สร้างความอิจฉาให้กับเขาเป็นอย่างมาก ซึ่งเขากล่าวว่า “เวลาซอฮยอนอยู่กับน้องๆ เธอดูสบายๆมากกว่าตอนที่อยู่กับผมอีก” เสริม “คงเพราะเป็นเพื่อนรุ่นเดียวกัน ก็เลยดูสบายๆมากกว่า ตอนแรกไม่เห็นเป็นอย่างนั้นเลยนะครับ พวกเขาสนิทกันเร็วมาก แต่ทำไมกับผมมันช่างลำบากจัง” เขาบ่นอย่างน่ารัก

อย่าง ไรก็ตาม ในระหว่างทำอาหาร ซอฮยอนเผลอทำมีดบาดนิ้ว จองยงฮวาและสมาชิกในวงคนอื่นๆต่างก็กรูกันเข้ามาดูอย่างเป็นห่วง พร้อมกับช่วยทำแผลให้อีกด้วย ซึ่งภาพในขณะที่เธอถูกสมาชิกในวงรุมล้อมนั้น ทำให้เธอดูเหมือนกับคึมจันดีที่อยู่ท่ามกลางสมาชิกวง F4 เลยทีเดียว

อนึ่ง ซอฮยอนได้มอบของเล่น นาฬิกาปลุก ชุดนอน กล่องใส่แปลงสีฟัน รวมทั้งกิมจิที่เธอหมักเอง เป็นของขวัญเนื่องในโอกาสขึ้นบ้านใหม่ให้กับสมาชิกวง CN Blue อีกด้วย

ink : http://news.popcornfor2.com/file_html/1282...8299460157.html
ข้อมูลจาก
http://www.popcornfor2.com
ครบรอบการแต่งงาน200 วันคู่ชื่นสวรรค์สร้าง ย~ง&ฮยอ~น p (25).gif
hahatiff
555 คนแรกกกกกก !!!~

โอเ้คคคคคคค 555555
dkaew
ยงยังอิจฉาอีกทำไม(ให้น้องคุยกับชายอื่นบ้างก็ได้...)

ยงได้ตำแหน่งใหญ่สุด(สามี)ไปแล้วน้า

555+

ปล. พวกเราตังหากที่ต้องอิจฉา T-T
Luv.tifsica~4ever~
อิจฉาด้วยคนอะยง
ginkfany
ขอบคุณคร๊าาาาาาาาาาาา><

มักเน่ทำสามีหึงนะค่ะ555
Soshi_ang
คู่รักมันเทศ

คู่นี้น่ารักกันจริงๆๆยงเเอบอิจฉาน่ะเนี่ย

555+++
i'm sandy
อยากดูๆๆๆๆๆ มินฮยอก > <
YOONA-OIL
ว๊าว จันดีของฉัน 5555+

ขอบคุณสำหรับข่าวมากนะคะ = ))
For SICA
ว้าววววววววว มันเทศคู่นี้น่ารักจัง
JoeyMan

รูปสุดท้ายนี่ น้องซอโดนมีดบาดเร๊อะ emo2 (18).gif
lalalagenie
อ้าว~....

เป็นงั้นไป~! 55+ ^^
LoveYURIsnsd
น่าร๊ากกกก ยงซอ
YaDong
ระวังไว้นะจ๊ะ บักยง ฮ่าๆๆๆๆ
SuwaLove
เค้ายังอิจฉาเลยอ่า ยงงงง ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
anan
ถึงกับต้องเสียเลือดกันเลยหรอมักเน่อ่า

ทำไมถึงได้ใจดีขนาดนี้ นะ
AomKunG
ยงหึงๆ ฮ่าๆ
ammat
มักเน่กลายเป็นจันดีไปซะแล้ว555

เอาน่ายง... เราก็อิจฉายงเหมือนกันน่ะ
GAZETTEM
200 วันแล้ววอะ หวานนสุดดดดดดดดดดดดด
♥KIM TAENG GOO♥
โอ้วว เสมือนหนุ่ม F4 มาดูแลเองเลย 555+
200 วันแล้วว หรอเนี่ย!! วู๊วว
greennut
ฮาตอนน้องกบโดนมีดบาดแล้วหนุ่มๆมารุม แล้วเพลงจากเรื่อง F4 ดังขึ้นมาเนี่ยแหล่ะ โดนบาดนิดเดียวตายงทำแผลซะใหญ่โตเลย
NAMPU TIF
แต่เราอิจฉานายอ่ะ ยง T^T
ratchast
อยากเห็นหน้าเหล่าน้องชาย CN Blue ตอนชิมกิมจิอ่ะ 555
XENon_Seohyun
น้องซอ อ ออ อ

มีดปาดมือเลยอ่าาา

เปนไรป่าวอ่ะ

ตายงดูแลดีหน่อยสิ
~PnOHZz~
แหม นายยงอิจฉาไปได้

ก็เค้าอายุรุ่น ๆ เดียวกันนี่

ซอกลายเป็นจันดีไปซะงั้น 555

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
Lekz_YA
อยากเด็กลงซะงั้น
ตาบุญยง

emo2 (3).gif

~Dek-Ba~
ฮ่าๆๆ

ทำอีท่าไหนหละนั่น เหอะๆ
HyunBo
ถึงแม้ว่าจะเป็นคนอื่นก็อิจฉาอยู่ดี

เพราะน้องซอเป็นของย๊ง

ถึงยังไงย๊งก็หวงไม่ว่าจะกับใคร ฮ่าๆๆ

ขอบคุณมากนะคะ
bo SNSD om
โอะ!! มักเน่โดนมีดบาด
แต่ก็มีหนุ่มๆ F4 ดูแลอย่างใกล้ชิด อิอิ
หายไวไวนะ ซอฮยอน

ไฟท์ติ้ง !!! ^^
*:*sweet_strawberry*:*
กึมจันดีซอฮยอนนอ๊าาน่ารักจัง
ยงแอบอิจฉาฮ่าๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
JOY55
เริ่มหวงน้อยเล็กของเราล่ะสิ 555
KunTan
อีตาบุญยง ขี้อิจฉา - -* ตัวเองนั่นแหละน่าอิจฉาสุดๆๆ
Satang': )
ยงเอ่ย ไปอิจฉา ทำไมอ่า ฮ่า ๆๆ ๆ
FaNny_bAbY FaCE
รอคอยซับไทยของตอนนี้ แหะ ๆ
choooer
ฉากนางเอกโดนมีดบาดนี่มีอยู่จริงด้วยแหะ
อยากไปทำแผลให้น้องซอบ้าง 61.gif

อิจฉา CN BLUE mkb (7).gif
Taeyeon-SNSD
พยายาม เข้านะ ยง~~~~
Marine
ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
taeyeon_lover
ตายล่ะ เรื่องชักจะวุ่นวายซะแล้ว
Nut-zaa
น่าสงสารยงนะ

น้องซอก็ไม้น่าทำตัวสนิทกับน้องของสามีมากกว่าสามีเล๊ย

อ๊ากน้องซอโดนมีดบาดๆๆๆๆๆๆๆ

เป็นห่วงด้วยๆๆๆ
iml3al3y
น่ารัก+อิจฉา 16.gif
spring summer
ขอบคุณจ้า
-MUGGLE-
ฮามาก ครับ

ขอบคุณมากครับ
beecherubin
อีพีนี้จากวีกอทกลายเป็นF4ขึ้นมาทันที

เพราะเพลงประกอบแท้ๆ พีดีทำไปด๊ายยยย 55+

ครบ 200 วันแล้วๆๆ ยงซอ สู้ๆ ^^

seosica_real
ฮ่าๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค้า
archma
ยังอิจฉารุ่นน้องอีกน่ะเนี่ย
สู้ต่อไปยงๆ
JINuNa
น่านนน มีงี้ด้วย
~loveSeo~
ย๊งงงง~

สู้ต่อไปปปป~

ยังไงก็มีคนอิจฉานายตั้งเยอะ

55
bearfany
แหม!!! ยง ถึงกับริษยาเลยหรอ? 5555
Peggy
8นอื่นอิจฉาซอฮยอน .. เค้าอิจฉา cn blue อ่า >_<
Q Love SNSD
อิอิ
PinkO
มีซอจันดีด้วย

ขอบคุณมาก
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.