Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ศิลปิน-ทีมงาน-แฟนคลับ เช่าเครื่องบินโบอิ้ง 747-400 ลัดฟ้าอเมริกา เปิดฉาก SMTOWN in L.A
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Fraker_YA

ศิลปินค่าย SM Entertainment เตรียมเช่าเหมาลำเครื่องบินลัดฟ้าสู่งาน SMTOWN LIVE '10 WORLD TOUR in L.A.

4 กันยายน 2553 ณ Staples Center LA สหรัฐอเมริกา เตรียมเปิดฉากงานคอนเสิร์ต SMTOWN LIVE '10 WORLD TOUR in L.A. โดยมีศิลปินเข้าร่วม อย่าง KANGTA, BoA, ยูโนยุนโฮ (U-know Yunho), ชเวกังชางมิน (Choi Kang Chang Min), ซุปเปอร์จูเนียร์ (Super Junior), โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae), ชายนี่ (SHINee), f(x), TRAX, คิมมินจง, อียอนฮี, ARA ฯลฯ

ในขณะเดียวกันก็ยังมีแฟนๆจำนวนหนึ่งได้เรียกร้องที่จะเดินทางไปพร้อมกับพวกเขา ด้วยเหตุนี้ทำให้การลัดฟ้าไปสหรัฐอเมริกาในครั้งนี้ แฟนคลับ ทีมงาน และศิลปินทั้งหมด จะเดินทางไปพร้อมกับเครื่องบินเช่าเหมาลำ Korean Air โบอิ้ง 474-400 จำนวนความจุรวม 300 คน

'SMTOWN LIVE '10 WORLD TOUR in L.A.' เริ่มเปิดจำหน่ายบัตรเมื่อวันที่ 24 กรกฏาคมที่ผ่านมา โดยในทันทีที่เปิดจำหน่ายบัตร แฟนๆจำนวนมากต่างก็ให้ความสนใจกันอย่างร้อนแรงจนบัตรกว่า 15,000 ใบสามารถจำหน่ายหมดลงได้เรียบร้อยแล้ว

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
link:http://www.pingbook.com/news/view.php?id=9711
TWOYE
โว้ ๆๆ

วนแวะรับไทยได้ไหม

หนูไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
cheervcheer
ขอตั๋ว 1 ใบด่วนค่ะ 5555+
ขอบคุณสำหรับข่าว
pangjojo
อยากไปด้วยอ่าๆๆ
phoenixor
รออยู่นะจ๊ะสาวๆ
Partoday
ว้าว..คงเป็นลำเดียวที่รวบรวมไอดอลไว้มากมายจริงๆ
แหมอยากร่วมไปบ้างจัง(ฝันกลางวัน)
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ..^-^
Adatt
อิจฉาแฟนคลับที่โน่นอย่างแรง
ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Q Love SNSD
อยากไปแจม

555

mkb (32).gif
aummania
ก็ต้องเช่าเหมาลำแหละ ศิลปินเยอะ
ว่าแต่พี่น้องจอง เค้าจะติ๊กต๊อกกันอีกรึป่าวเนี่ย

เพ้อคลั่งอย่างที่สุด เปิดคลิปดูสิบแปดล้านรอบแล้ว
yetiii
โอ๊ะๆๆๆ อยากไปด้วยอ่ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
iml3al3y
SM ประดับโลก emo2 (8).gif
nan_LY
รีบๆมาไทยก่อนมีม็อบน้า..><
Midnight Sun
ล่วงหน้าไปก่อนบ้างแล้วสิ

ไปเซต

ขอบคุณจ้าาา
katong
ว้าวววว......คงเป็นลำที่ใครๆก้อใฝ่ฝันอยากจะนั่งแน่ๆๆเลย

อยากไปด้วยจัง.....อิอิ
LiverNUT
ขอไปด้วยยยย กรี๊ดดดดด
lalalagenie
ว้าวๆๆ~!! อยากดูมั้งๆๆๆๆ

\

เมื่อไหร่จะตาเราบ้างอ้ะ~!!!! emo2 (15).gif emo2 (15).gif emo2 (15).gif
cutekeroro
ว้าว สุดๆไปเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Ultra_yim
แฟนคลับได้บินไปด้วยเหรอ โชคดีจัง
PoOkZ
ขอเกาะปีกเครื่องบินไปด้วยได้มั้ยอะ
-MaBoKi-เก้ง-
อยากปบ้างจัง

ขอบคุณนะครับ
น้องกบน่ารักที่สุดเลย
ไปไกลเลยขอไปอยู่ในกระเป๋าได้ปะ555
na~snsd
อยากไปด้วยจัง

อิจฉาคนที่โน่นจัง
YaDong
อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แวะมารับทีสิ
DTACT *
อยู่อเมริกา แต่ไปดูสาวๆไม่ได้ ปวดใจยิ่งนัก TT
allowla
อ๊ายยยยยยยย ไปด้วยยยยย> <
ไปกันวันไหนบอกมั่งสิ จะไปรอรับบบบบ!! เพ้อออ~ 98.gif
allowla
^
^
ขออนุญาติปวดใจด้วยคน T^T
La LunE
ปายด้วยจิ
อยากปายยย
anan
แวะมารับเค้าที่ไทยดีจิ จะได้แพ็กกระเป๋ารอT^T
oris28819
อยาก ไปด้วย จัง

อยากเป็นหนึ่งในนั้น
TeR@SnSD@TeR
อยากไปมีส่วนร่วม อยากไปด้วยจัง
bpthailand
เค้านั่ง747-400ไม่ใช่เหรอ
ไม่ใช่474-400หรอกเพราะมันไม่มี
เดี๋ยวขึ้นเครื่องผิดแย่เลย
ฮิฮิ............
janjee
โอ้โห อลังการ ไฮโซมาก เช่าเหมาลำไปเลย
อยากไป LA จริงๆ ไปหาเพื่อนที่อเมริกา อ๊ากกกก
rabbit
โอ้ การตลาดสุดยอด
mabolo
อยากกกกปายยยยยยยยยย
HyunBo
โว้วๆๆๆๆ มารับด้วยจิค่ะ ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวเกาะล้อเครื่องบินไปก็ได้

ขอบคุณนะคะ
Ploy@JFC
อยากจะกรี๊ด สุดยอดจริงๆ SM
MaKiiMaYa
อยากบินไป LA ตอนนี้เลย
5555555555
iibnsfany
อ๊ายยยยยยยยยยยยย อยากดูอ้า
STK_SAN
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
AME'
ขอกระโดดเกาะไปด้วยได้ไหม
เดี๋ยวไปเป็นคนล้างเครื่องบินให้

ขอแค่ได้ชะเง้อดูคอนด้วยเท่านั้น
อยากไปปป ><
Bong-Dong
สุดยอด ไฮโซมากกกกกกก ขอบคุณค่ะ
tk13499
เกาะปีกไปด้วยก็ยังดี
emo2 (16).gif
9irls_4ever
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
ค่าเครื่องบินแพงกว่าบัตรอีก
Soshi999
เหมากันเลย 5555555 อยากไปดูด้วยจัง....
marie_fuka
อ่า..อิจฉาแฟนคลับที่ได้ไปลำเดียวกันอ่ะ

มาไทยด้วยสิค๊าาาา
winraul
อยากดูสาวๆจัง
สาวๆสู้ๆน้าครับ
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
*~Hamonic~*
สุโค่ยยยยย คนไทยอยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Mayme
บินมารับเค้าด้วย

เค้าจะไปด้วยอ่ะ emo2 (13).gif
F.aithz
หรูเกิ๊นนนน อยากนั่งเครื่องนั้นบ้างอะไรบ้างง T^T
ขอบคุนสำหรับข่าวนะคะ
tiffyonny
อยากไปด้วยคนอ่ะ emo2 (15).gif
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.