Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] HaHa-MC Mong เตรียมสวมมาดคุณแม่จำเป็น โซนยอชิแด (SNSD) ในรายการ 'HaHa Mong Show'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
taeyeon_lover

ฮ่า ฮ่า (HaHa) และ MC Mong เตรียมแปลงโฉมเป็นคุณแม่จำเป็น โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae)

ในช่วงท้ายของรายการวาไรตี้ SBS 'HaHaMong Show' ที่ออกอากาศเมื่อวันที่ 18 กรกฏาคม 2553 ซึ่งเป็นเทปที่สองพิธีกรเดินทางไปทำภารกิจเป็นคุณแม่จำเป็นของ คาร่า (KARA) รวม 1 วัน ได้มีการเปิดเผยรายการตัวอย่างในสัปดาห์หน้า ซึ่งพวกเขาเตรียมแปลงโฉมเป็นคุณแม่ของเกิร์ลกรุ๊ป โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) เป็นศิลปินรับเชิญกลุ่มถัดไป

สำหรับช่วง 'คุณแม่ขอร้อง' รายการ 'HaHaMong Show' จะเป็นช่วงที่สองพิธีกรจะต้องฟังคำร้องขอของคุณแม่หนึ่งในสมาชิกวงไอดอล กรุ๊ป โดยเขาทั้งสองจะต้องแปลงโฉมสวมบทบาทเป็นคุณแม่จำเป็นเพื่อมาดูแลลูกๆไอดอล รวมทั้งหมด 1 วันด้วยกัน

อนึ่ง 'HaHaMong Show' เทปโซนยอชิแดออกอากาศ 25 กรกฏาคม 2553 เวลา 10.45 น. ทาง SBS

LINK:http://www.pingbook.com/news/view.php?id=9242
ที่ มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
fAytOnZ
ได้มีอะไรดูแล้วววว

s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif

Bong-Dong
ขอบคุณค่า รอดูๆๆ
nampungja
บุกหอโซชิว้าวววววววววววววว
อยากดูมากเรยยยยค่า
เย่ๆๆๆ
DTACT *
อยากดุมากกก

ท่าทางจะฮาขี้แตกขี้แตน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
o OL!vE o
น่าดูจังอะ

จะรับมือลูกทั้ง 9 ได้มั้ยเนี่ย

ขอบคุณนะคะ
pangkee
รอดูเลยๆๆๆ
JordanLoveTiffany
ท่าทางฮาอ่ะ อยากดูๆ s910434369.gif
มือใหม่จ้า
น่าดูมากๆ ฮ่าๆ เคยดูของคาร่าแล้ว ลั๊นล๊าๆ
จะรอติดตามนะคะ

ขอบคุณนะคะ
✿TⓐeTⓘf✿
อยากดูจังง
---Ong---
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
phumphum
ขอบคุณมากนะครับ

ดูจากรูป ไม่ใช่หอสิเนี่ยย

**kara = คารา**
LOVE MY SISTER
ฮากันเลยทีเดียว จะมาครบกันป่าวหว่า
nickm
อ๊ากกก อยากดูๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
slomotion80
โอ้ยยยโอ้ยยยยอยากดูเว้ยยยยยยยยยยคะ แต่เมื่อไหร่จะได้ไปหอสาวสาวห้าาาา!
อยากดูอะ 555
รายการนี้ดูตอนแรกแล้วอย่างฮาอะ
ในต ย หน้าแทเหวอมาก
เด็กประถม คิม เด็กประถมยูงงงง 5555

เย้ๆ s910434369.gif
nenaYoonhyun
อยากดูจัง คงจะฮา ขนาดเห็นแค่ภาพ
afun666
ดีใจมากๆ สาวๆ กลับมาแล้ว

ขอบคุณครับ
gmn
ขอบคุณค่ะ
ดูทีเซอร์แล้วน่าดูมากเลย

ฮายุนกะฮโยตอนวิ่งหนี 55
TaeTae_FanNaKub
ไม่พลาดแน่ๆ รอซับๆ
AnanJung
อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆจังเลยค่ะ

ฮาจริงๆๆ ^^
MmmmmSICA
นานๆสาวๆจะได้ปล่อยฮาซักที

แต่เหมือนจะมาไม่ครบนะ ใช่ป่ะ
Satang': )
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่สุดในโลกเลย 555+
Ann_SNSD_YuRi
ขอบคุณมากๆนะค่ะ อยากดูจัง รอๆๆๆๆ
JINuNa
อยากดูมากก

รายการนี้ ถ้าจะฮามากมายย
TaeYoen`
ช่วงนี้ฮ่า ที่สุดของรายการแล้วหละ

เหอะๆ ว่าแต่ ฮาฮา จะรับมือไหวป่าว

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
greennut
อ่าาา ไม่ได้ไปหอสาวๆนี้ แอบเซ็งแต่ก็อยากดู

รายการนี้มีวันไหน กี่โมงอะ ใครรู้บ้าง
KIBCHIP
ของคาราพึ่งจบไป ดีจังของโซชิต่อเลยยย
แต่เสียดายไม่ไปหอโซชิTT
wearp
น่าดูอาาา ท่าทางจะฮาดี
world
น่าดูมากเลยยยย

> <
Martial Arts Master
มีอะไรฮา ๆ ดูอีกแล้วสิเนี่ย
monamonaz

อยากดูจัง >O<
♥TIFFANY
คุณแม่ขอร้อง 5555 5 .
โอยยย . ฮ่าฮ่าเลยหรอ !
beesnsdbee
คิดถึงสาวๆอะ รอดูอยู่นะ s910434369.gif
*SNSD*
[font="Impact"][/font][color="#00BFFF"][/color]
AomKunG
สาวๆโดนด้วยหรอเนี่ย ฮ่าๆ

รอดูเลยจ้า
AME'
รายการนี้ชอบไปนะเนี่ย
วันก่อนก็ไปป่วนหอสาวๆคาร่าแล้ว

ครั้งนี้มาสาวโซชิ
ระวังแล้วกัน ไม่แน่อาจจะเข็ดไม่กล้ามาป่วนอีกเลย

สาวๆเราน่ากลัวกว่าที่คิดนะ ฮ่าๆๆ ^^
LiverNUT
รอดู ต้องฮาแน่ๆ
BoA-TTS
น่าดูนะเนี่ย
ใครจะปวดหัวมากกว่ากัน ต้องรอดู
คงวุ่นวายน่าดู เหอะๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
JNl
ดูจากคลิปแล้วไม่ได้ไปหอโซชิซินะ

รอดูๆๆ
For SICA
อ้ากกกกกกกกกกกกอยากดุมากมายอ่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
Soshi999
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ......ได้ฮากันอีกละ..55555555
Snsd Forever Love
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
anotherPITSH
ช่วง.... คุณแม่ขอร้อง.....

555+

อยากดูๆ
DoubleTee
ท่าทางจะเลี้ยงยากนะ สาวๆเนี๊ย 5555555
usakikun
น่าดูมาก

คงฮาน่าดู
nouunn
เย้ๆ ได้ดูอนนี่แล้ววววว
Satang': )
ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่สุดในโลกเลย 555+
geal120839
จะรอดูนะค้ะ ^^

TK_1
ได้กลิ่นความฮาลอยมาเลยยย

อยากดูจัง
single_yoyo
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
จะรอซับนะค่ะ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.