Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] จองยงฮวา (Jung Yong Hwa) เผยชอบพี่สาวโซชิทุกคน และไม่เคยดูรายการ 'Music Festival' เพราะเศร้า?
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
taeyeon_lover

จอง ยงฮวา (Jung Yong Hwa) แห่ง CNBLUE พูดเกี่ยวกับพี่สาวภรรยา โซนยอชิแด (So Nyeo Shi Dae) ทั้ง 8 คน

17 กรกฏาคม 2553 ในรายการ KBS 2TV 'Entertainment Relay' ไดเดินทางไปกองถ่ายโฆษณาแบรนด์หนึ่งที่มี จองยงฮวา เป็นพรีเซ็นเตอร์ โดยโฆษณาวันนี้เขาต้องรับบทเป็นผู้ชายแบดกายซึ่งมีนางแบบพรีเซ็นเตอร์สาวสุด เซ็กซี่ร่วมถ่ายทำในแบบเนื้อสัมผัสเนื้อ

ในวันนี้ทีมงานถามจองยงฮวาว่า "มาถ่ายโฆษณาวันนี้ภรรยาซอฮยอนรู้หรือเปล่าครับ" จองยงฮวาตอบ "ไม่ได้บอกเธอเลยครับ" เมื่อเขาถูกถามว่าบรรดาพี่สาวภรรยาใครน่ากลัวที่สุด จองยงฮวาตอบ "ไม่มีครับ" เสริม "ดีหมดเลยครับ" เขาพูดย้ำถึง 3 ครั้งพร้อมหัวเราะ

ก่อนหน้านี้จองยงฮวาเคยปรากฏตัวทำหน้าที่เป็นพิธีกรในงานมหกรรมเพลง 2009 SBS 'Music Festival' โดยเฉพาะในตอนนั้นกับการทำหน้าที่ซึ่งพูดผิดบ่อยครั้ง ก็ทำให้จองยงฮวาได้รับฉายาว่า 'ภัยต่อ MC' จองยงฮวากล่าว "รายการเดียวที่ผมไม่ดูเลยคือ Music Festival ครับ ทุกครั้งที่ผมได้ยินเรื่องนี้มันทำให้ผมเศร้าครับ" เขากล่าว

จองยงฮวา เปิดเผยด้วยว่า "ตอนนี้ผมพูดได้แล้วครับ ผมไม่ได้ฟังอีกฝ่ายเลยครับ ในระหว่างที่ผมถามคำถามไป เขาก็จะตอบมาแต่ผมไม่ได้ฟังหรอกครับ มัวแต่วุ่นคิดไปถึงคำถามถัดไป" เขากล่าวพร้อมหัวเราะ

อนึ่งจองยงฮวาเตรียมรับหน้าที่ MC อีกครั้งร่วมกับ โจควอน (2AM) และ ซอลลี่ แห่ง f(x) ในรายการ SBS 'Ingygayo' ตั้งแต่วันที่ 18 กรกฏาคมเป็นต้นไป
LINK:http://www.pingbook.com/news/view.php?id=9238
ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
SINE 9 :P
หล่อจัง >< แหน่ะๆ ไม่ยอมบอกน้องซอ
'alice.france}
555 เฮียย้งน่ารักจัง
ตอบเอาใจพี่สะใภ้ล่ะสิ กร๊ากกก
เอาใจช่วยกับการเป็น mc นะเฮีย

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Peddix
บุญยง ไม่ยอมบอกน้องซอ
เด่วก็โดนงอนอีกหรอก
Kimmelody
555555555555555 อุบบ้างอะไรบ้าง เดี๋ยวบ้านจะแตกไว 555555555
YaDong
นั่นไม่บอกน้องซออีกแล้ว

เดี๋ยวน้องซอก็งอนอีกหรอกกก
♥TIFFANY
ไม่บอกซออีกแล้ว ระวัง ! 555 5
tk13499
ไม่บอกน้องซอ

เดะน้องซองอลเอานะ
mkb (10).gif
✿TⓐeTⓘf✿
หลายใจนะยงงงง
june_J

โ้ว้วววๆๆๆๆๆ

ไม่บอกน้องวอเดี๋ยวได้โดนงอนอีกหรอกค่ะ5555+
Min S♡NE
ระวังจะโดนงอนนะจ๊ะ

5555

เป็นกำลังใจให้ MC หน้าหล่อคนนี้ค่ะ
usakikun
ตอบแบบกลางๆดีที่สุดแล้วว่าน่ารักทุกคน

ถึงแม้อาจจะชื่นชมใครเป็นพิเศษบ้าง
takachi1988
เดี๋ยวๆๆๆๆๆๆๆ

จัดการเลย

ขอบคุณคราบ
jeebby
ออกอาการนอกใจนะเนี๊ยะ
world
ไปไหนไม่บอก ซอ อีก

ระวังโดนงอลนะ55+
Shinzen
เด๋วก๊ะได้งานอีกแหละ ยง เอ่ยยย
afun666
พูดได้ถูกต้องที่สุด ดีหมดทุกครเลย
PinkuBerryz
น่ารักจัง 55 กลายเป็นรายการน่าเศร้าไปซะงั้น

DeviLZzz
ไม่บอก มักเน่ เดี๋ยวก็งอน หรอก
9irls_4ever
9irls_4ever
ตกลงชอบใครกันแน่
monamonaz

ระวังงานเข้านะ
55555555555
phumphum
ขอบคุณมากนะครับ
nampungja
ทำไรไม่บอกภรรยา เดี๋ยวโดนงอลอีกนะพี่ยง555
lovesnsdarrew
แหนะๆ แอบหนูซอไป ไม่บอกอีกแล้วว 555

ขอบคุณสำหรับข่าวคับ
AME'
เดี๋ยวเค้าจะไปฟ้องบูอิน ><
ย๊งก็เหมือนกันทำแบบนี้ได้ไงงงง

จะเล่นเป็นพระเอกทไวไลค์หรือไงนะ
หน้าขาววิ้งเลยเชียว ฮ่าๆๆๆ
Marine
ขอบคุนสำหรับข่าว
Nnoina
ยงฮวา!!!!

ทำไมหน้าชิดกับนางแบบอย่างนั้น!
แถมไม่บอกพี่ซออีก!! >O<;

มันน่าจริงๆ
Ann_SNSD_YuRi

ต๊ายยย ยงหล่อลากมากๆ

แนบเนื้อซะขนาด แถมไม่บอกศรีภรรยา

ระวังโดนงอลอีกล่ะ 555+

ยงชอบให้กบซองอลอยู่เรื่อย
thoonly
งานเข้าแล้ว ยง เอ๋ย ลืมไปแล้วหรือว่าสัญญาอะไรไว้
Wayfarer
ไม่บอกน้องซออย่างนี้ โดนงอนแน่ยง

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
SWEET_sicafany
พี่ย้งจะให้ภรรยารู้จากคนอื่นอีกแล้วใช่มั้ยเนี่ย 555
FairyFany
หล่อจริงๆเลย emo2 (17).gif
PaulFrank
ไม่เป็นไรนะเฮีย
MC ไม่ได้ยากอย่างที่คิด
ถามฟานี่กับยูลดูสิ 5555
YaMiNT
เดี๋ยวเถอะๆ ไม่บอกน้องซอ...
ระหวังน้องซอรู้ปากบุคคลที่ 3 อีกล่ะ ฮ่าๆๆ

'ภัยของ MC'
หนุ่มยงเครียดน่าดู
แต่เดี๋ยวนี้เค้าพัฒนาแล้วว วว ว อิอิ

ขอบคุณข่าวค่ะ ^^
starrukawa
ดีมากก ไม่กล้าหือ ดีแล้วยง 555+
.:b•zipp':.
ยง ทำไมไม่บอกซอเนี่ย

งอลแล้วจะยุ่งนะ ห้าๆๆ
Kaimfany09
55555555555555555555

พูดย้ำสามครั้งเลย ??

ตลกยงเรื่องมิวสิคเฟซ ท่าทางจะฝังใจมากๆๆ

รูปประกอบอย่างหล่ออ่ะคะ่
I Only Need Taeyeon
เดี๋ยวมีงอล 55
park ninja
ยงจ๋าแนบหนิดกันเกินไปป่ะระวังมักเน่ให้ดี ๆ นะ 555+
พิธีกรคราวนี้คิดว่ยงคงทำได้ดีขึ้นก็นะคนกันเองทั้งนั้นนิ

ขอบคุณนะคะ
poop
55555555555
JordanLoveTiffany
ไม่ยอมบอก ซอฮยอน ว่ามาถ่ายแบบนี้ เด๋วก็เป็นเรื่องหรอก 16.gif

ท่าทางจำคดีเก่าไม่ได้ 40.gif
Soshi999
เอาแล้ว..ถ่ายทำในแบบเนื้อสัมผัสเนื้อ...5555555
MoNaLiZa
ญง หน้าเหมือนแวมไพร์เลย
-MUGGLE-
อิอิ สู้ๆ นะ

ขอบคุณข่าวครับ
Bong-Dong
ขอบคุณค่า
miurasoka
ระวังซองอลนะ อิอิ
Pomman
mkb (47).gif mkb (47).gif เดี๋ยวงานเข้าแน่ แนบแก้มขนาดนั้น 555 emo2 (3).gif emo2 (3).gif
setsuna
ระวังนะยงไม่บอกพี่ซอเดี๋ยวโดนโกรธหรอก
mylove
ยงเธอเป็ย MC ที่เจ๋งสุดสุดเลยอะ

ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลยอะ

ยงพี่สะใภ้ทั้ง 8 ไม่น่ารักใช้ปะละ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.