Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ความนิยมอย่างล้นหลามของ Haptic รุ่น 2 (29.09.08)
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
PrncssPolly
Haptic รุ่น 2 เปิดตัวแล้วนะคะ

สาวๆ บางส่วนก็ไปร่วมงานมาด้วย

คนไปกันอย่างล้นหลามที่เดียวค่ะ (ไม่รุ้ไปซื้อโทรศัพท์ หรือไปดูสาวๆ กันน้า)

อิอิ
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Credits to SportsSeoul and boxclub @ www.soshified.com/forums
แปลไทยโดย PrncssPolly@soshifanclub
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตทั้งหมด

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

ความนิยมอย่างล้นหลามของ Haptic รุ่น 2

โซนยอชิแด และยูน ซ็อกจุน (อายุ 23 ปี) หนุ่มคนแรกที่ได้เป็นเจ้าของ Haptic รุ่น 2

การเปิดตัวโทรศัพท์มือถือ Haptic รุ่น 2 จากค่าย Samsung เมื่อวันที่ 25 กันยายน (อาทิตย์ที่แล้ว) ได้รับความนิยมอย่างล้นหลาม

ในงานเปิดตัวโทรศัพท์ AnyCall Haptic รุ่น 2 ที่จัดขึ้นเมื่อวันที่ 27 กันยายน ที่ศูนย์ Shinchon AnyCall โดยมีคนมากมายมาเข้าคิวรออยู่ด้านหน้าของอาคารกว่า 17 ชั่วโมงก่อนงานเริ่ม
ยิ่งกว่านั้นโทรศัพท์มือถือ Haptic รุ่น 2 กว่าร้อยเครื่องที่เตรียมเป็นพิเศษสำหรับงานนี้ขายหมดภายในครึ่งชั่วโมง

และพรีเซนเตอร์ของ AnyCall อย่างโซนยอชิแดยังได้มาโชว์ตัวในงานและแจกซีดีพร้อมลายเซ็นกว่า 50 แผ่นสำหรับคนที่มาต่อคิวรอซื้อเจ้า Haptic รุ่น 2

โฆษกของ AnyCall กล่าวว่า "เราเคยจัดงานเปิดตัวโทรศัพท์รุ่นใหม่แบบนี้มาหลายครั้งแล้ว แต่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่มีคนมารอโทรศัพท์เรามากมายขนาดนี้" และยังกล่าวต่อว่า "เราไม่เคยคิดมาก่อนเลยว่า
โทรศัพท์ Haptic รุ่น 2 จะได้รับการตอบรับอย่างล้นหลามขนาดนี้"

มีการสั่งซื้อโทรศัพท์ Haptic รุ่น 2 เข้ามาอย่างเร่งด่วนกว่า 2,000 เครื่องภายใน 3 วัน ทั้งจากผู้ขายเอง และผู้ซื้ออีกด้วย

โทรศัพท์ AnyCall Haptic รุ่น 2 นั้น มีทั้งกล้อง 5 ล้านพิกเซล หน่วยความจำในตัวเครื่อง 8 หรือ 16 GB และหน้าจอ 3.2 นิ้ว และก็เหมือนกับ Haptic รุ่นก่อนๆ Haptic รุ่น 2 นี้สามารถปรับแต่งตามความต้องการของผู้ซื้อได้ พร้อมทั้งสัญลักษณ์คำว่า "Haptic ในแบบฉบับของคุณ"
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

อยากลองซื้อมาใช้กันสักเครื่องมั้ยคะ ^^
98Degreesz
Haptic Ver.2 มันคล้าย Omnia หรือเปล่า 5555++

ขอบคุณคะ พี่ พอลลี่

มา อีดิท : Haptic2 ก็คือ Omnia นั่นเอง อาจจะมีบางอย่างที่แตกต่างกันบ้าง

แต่ฟังค์ชั่น โดยรวม รูปแบบ ใช่เลยคะ >>//<<
p-o-y
อยากได้ + อยากดู
LoveTaeyon
อยากได้ๆ + อยากเจอสาวๆบ้างอ่า
E.L.F_SONE_LOVESOSHI
อยา ก ก ไ ด้ดด้ด้ ส วว ยยเน้ อ อ แ ตไ มมีปัญญาๆ ๆ^^ emo2 (16).gif emo2 (16).gif
~TifnyJang~
อยากกก ได้ คร่า^ ^
TaeTif
อยากไดเช่นกันค่ะ แต่ราคา...

ขอบคุณนะคะ 3 สาวน่ารักเชียว เจสกะแทน่าจะสลับเสื้อกันนะคะ อิอิ
~DoublE_N~
โฮะๆ โทรศัพท์ยอดนิยมป่าวเนี่ย แค่เปิดตัวก็คนเยอะแยะและ ><.

หรือว่าเป็นเพราะได้พรีเซนเตอร์ดี 555+

ขอบคุณสำหรับคำแปลงัป
TaeTae7989
ถึงเวลาถลุงตังค์อีกแล้ว 555+
PCy_9
โอว์

คงแพงน่าดู *0*

ซื้อที .. . .

ตังค์แห้งไปหลายปี 5555555555

ขอบคุณค่ะ
BaBY-StitCH
อยากได้ รุ่นแรก มากกว่าอ่ะ

สวยๆๆ

ใสๆๆ

สไตล์ เกาหลีดี

55+
lovedharry
โหวว ต้องขอบคุณสาวๆนะเนี่ย

ไม่งั้นขายไม่ได้เยอะขนาดนี้หรอก onion156.gif
Triangle
อ่านแล้วน่าใช้เหมือนกันนะเนี่ย แต่คงไม่มาแน่ๆ

อยากได้จากมือ ทิฟ อ่ะ ซีดี อีก ว้ากกกกกก อยากได้ ๆๆๆๆๆ
MaToJess
ว้าววววสวยเนอะ แท ทิฟ เจส + haptic2

haptic ของเกาหลีนี่ มีฟังก์ชันดูทีวีด้วยนะครับ ต่างจาก samsung นิดนึง
berrypla
อยากไปดูจังเลย ^^

อยากได้ด้วย ฮ่าๆ

ขอบคุณค่ะ ^^
Yanui
อยากได้--------------โทรศัพท์ แต่อยากได้พี่สาวมากกว่า //เตรียมหลบ>,.<"

ไม่มีกะตังT^T ขอบคุณฮะ^^
Maple16
อยากดั้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

โฮกกกกกกกกกก

กี่หมื่นน้อออออออ

รอให้เหลือ5000แล้วค่อยว่ากัน โฮะๆๆๆๆ
bluekiller
ว้าวววววววววว

สาวๆสวยขึ้นกันมากเลยอ่า ><~

ขอบคุฯสำหรับข่าวค่ะ ^^
Miieew
คงแพงน่าดู
TcTiiFfYyo0
อยากได้ซักเครื่องน่ะเนี่ยยย

แต่ไม่มี ปัญญาซื้อง่ะ TT^TT

ได้รับจากมือด้วย กรี๊ดด ว๊ายย ตายสลบบบบ
SoRaZzz
เค้าอยากได้บ้างอะ

แต่ซื้อมา ภาษาก็ไม่รุ้เรื่องแล้วว T^T

ขอบคุณมากๆค่า
dEcEiT
อยากได้อ่ะ

Tacha
อยากได้คะ อยากได้พรีเซ็นเตอร์
เห็นไหมล่ะ ซัมซุงเลือกพรีเซ็นเตอร์ดี ยอดขายกระชูด
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
Minova
ว๊าว อยากได้ทั้งสาวๆและ Haptic อิอิ
usaka
ว้าววว อยากได้
ขอบคุณค่ะสำหรับข่าว
NaT_TaN
อยากได้
แต่เพิ่งซื้อ Nokia มา T^T

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ^^
Parkers
บอกได้คำเดียวว่า อิจฉาคับ

อะไรจะมีความสุขขนาดนั้น ซื้อโทรศัพท์เจ๋งๆแล้วยังได้

เจอสาวๆตัวเป็นๆด้วย อ้ากกกกก
rung-ni
ที่ไปรอกานนี่ ไปรอสาวๆกานมากกว่ามั้งคะ 55 5
ของเค้าดี พรีเซนเตอร์ดัง ยอดขายพุ่งกระฉูด ฮ่าๆๆ
olinegirl
ทิฟน่ารักมากเลย ...

อยากซื้อมั่งเหมือนกันนะ
ferin
สิก้าแอบเท่นะรูปแรก

สาวๆสวยกันจริง

ขอบคุณค่า
ablazE
อยากได้ซักเครือ่งนะนเย

แต่เงิน

T^T
atkins
น่าใช้เหมือนกันนะ อยากได้รับจากสาวๆด้วย
~TaefanY~
ขอบคุนสำหรับข่าวค่า
lookchin
อยากได้บ้างจัง
JungJiYul
อยากได้มาครอบครองสักเครื่องจังน้า

อยากไปเจอสาวๆเค้าด้วยง่ะ
ยู(น) ริ(อา)
อยากได้ทั้งพรีเซนเตอร์ ทั้ง โทรศัพท์
5555
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
yinghp
น่ารักอ่าๆๆๆ

แททิฟ แทเจส เจสทิฟ
tae_tae~*club
ไปตามเก็บ Omnia คับ ^^

ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
Takisawa Ngiba
ดูจากรูปแล้วน่าจะมากันเพราะสาวๆ นะครับผมว่างั้นอะ

ขอบคุณครับสำหรับข่าวคร๊าบ......
kokoro
อยากได้บ้างอยากได้มีถือ

ที่โซชิโฆษณาบ้างอะ

ปล.สาวๆน่ารักสุดๆ
*~ying~*
อยากได้จัง แต่ไม่มีปัญญาซื้อง่ะ -*-

555+
*:*sweet_strawberry*:*
อยากได้อ๊า

แทๆน่ารักอิอิ

ขอบคุณมากค่า
kava_nan
ขอบคุณนะ
SosHi^ ^Taetae
แท เจส ทิฟ
อย่างน่ารัก s912397456.gif
beau
ขอบคุนค่ะอยากได้ซักเครื่องจัง
lovelyday
น่าซื้อมาใช้อ่ะ

แถม 3 สาวด้วยป่ะหล่ะเนี่ย ฮุฮุ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
DevilSacrifice
เขินตายเลย ฮ่าๆ อ้ายหนุ่มเกาหลีนั่นโชคดีชะมัด
สงสัยเก็บเงินซื้อเพื่องานนี้โดยเฉพาะ
~peach~
อยากได้มั้งอะ

ตอนนี้กำลังหามือถือเครื่องใหม่

อยากได้แต่คงม่ายมีปัญญา
HBear
ขอบคุณมาก

คนนั้นโชคดีมากเลยได้กับมือสาวๆ
winchester
ใครยุเกาหลี หิ้วมาให้ซักเครื่องซิ ^^
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.