Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ฮโยมิน (Hyo Min) ร้องไห้หลังจาก ซันนี่ (Sunny) หายไปในรายการ 'Invincible Youth'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
boy1000

เมื่อวันที่ 16 มิถุนายน 2553 ได้มีการบันทึกเทปกันที่หมู่บ้านยูชิ ฮงชอนกุน จังหวัด คังวอน โดยในวันนี้รายการ Invincible Youth ได้มีการเปิดกองให้นักข่าวร่วมสัมภาษณ์บรรดาผู้ร่วมรายการทั้งสมาชิกเดิมและสมาชิกใหม่อย่างพร้อมหน้าเลยทีเดียว

ในวันนี้ระหว่างที่ ฮโยมิน พูดถึงเรื่องราวเพื่อนรักซันนี่ก็ทำให้เธอถึงกับต้องร้องไห้ ฮโยมินกล่าว "เพราะว่าซันนี่ถอนตัวออกไปแล้วมันทำให้ฉันเป็นกังวลมากค่ะ" เสริม "ก่อนหน้านี้เธอมักจะคอยให้คะแนะนำและช่วยเหลือฉันอยู่ข้างๆมาตลอด แต่ตอนนี้แค่คิดว่าจะไม่มีเรื่องแบบนี้อีกแล้วมันทำให้ฉันเครียดค่ะ" เธอกล่าว

กล่าวต่อ "แต่อย่างไรก็ตาม เพราะซันนี่ทำให้ฉันรู้จักจังหวะในรายการบันเทิงมากยิ่งขึ้นค่ะ" เสริม "ตอนนี้ฉันคิดว่าฉันรู้เพิ่มขึ้นมาอีกนิดนึงแล้วว่าต้องทำอะไรในรายการตอนไหนค่ะ ฉันอยากจะรักษาพัฒนาการอันนี้เอาไว้ต่อไปค่ะ" เธอกล่าวพร้อมหัวเราะ

คิมชินยอง ที่ให้สัมภาษณ์พร้อมกับ ฮโยมิน กล่าว "หลังจากซันนี่ออกไปจากรายการเธอก็โทรศัพท์มาหาฉันแล้วบอกว่า 'ฮโยมินที่ฉันรู้จักเธอจะเป็นคนที่ชอบครุ่นคิดอะไรอยู่คนเดียว พี่ต้องคอยอยู่ข้างๆเธอนะคะ'" หลังจากที่ฮโยมินได้ยินคำพูดนี้ก็ทำให้เธอถึงกับน้ำตาคลอเลยทีเดียว

ฮโยมินกล่าว "ขนาดเธอไม่ใช่แฟนผู้ชายแท้ๆ ฉันก็ไม่รู้ทำไมน้ำตามันถึงไหลออกมา" ในขณะเดียวกัน "ฉันอยากขอบคุณเธอมาๆที่คอยเห็นห่วงฉันค่ะ" เธอกล่าวพร้อมเผยเหตุผลที่ทำให้ต้องร้องไห้

อนึ่ง รายการ Invincible Youth เตรียมเปิดตัวสมาชิกใหม่ ประกอบไปด้วย อีจูยอน (After School), วิคตอเรีย (f(x)) และ โซรี (Sori) ซึ่งจะออกอากาศเทปแรกในวันที่ 18 มิถุนายน 2553

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
varuvaru
อย่าร้องเลยสาวน้อย...ไม่ได้ลาจากกันตลอดไปซะหน่อย
LoveYURIsnsd
เศร้า T^T
Cake~*
TT*

อย่าเสียใจๆ

สูต่อไปนะเธอ
Fraker_YA
ฮโยซัน > < คิดถึง ยูริ ซันนี่ ฮยอนอา

เฮ้อออ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
iibnsfany
อย่าร้องเลย
L(un)a
T_T

ความสัมพันธ์ของสองคนนี้
ผูกพันธ์กันสุดๆำไปเลยค่ะ

T_T

เศร้าาา
SPEZZ
จอร์ช .....

ถ้าเราเป็นฮโยมินเราก็ร้องงงง

แต่ประโยคสุดท้ายของฮโยมินนี่มัน TAT+

แอร๊~.... ฮโยซัน!
RaiderFaiZ
ไม่ได้ไปนานซะหน่อย

ยังไงพอซันนี่กลับจากทัวร์ก้อไปเยี่ยมอยุแล้ว

สู้ๆๆ สาวน้อย
WaiRoOn
น่าร้องอยู่หรอก T________T ฮือๆๆๆ
Shinzen
ถึงจากกันไกลแค่ไหน แต่ความห่วงใยก็ยังมีให้กันอยู่เสมอนะ ^^

ฮโยมิน ไฟท์ติ้งงง !!!
Yoonaz
ขอบคุณสำหรับข่าวนะครับ

T_T
fanyland
เราก็จะร้องไห้เหมือนกันล่ะ emo2 (16).gif
TaRn_YooNa~SoShi~
อย่าเศร้าๆ ยังงัยก้อเจอกัน

แต่เราก้อคิดถึงซุนคยู กะยูริ นะ อิอิ
drakwn
ต่อไปนี้ฉากกั้นจะทำยังไงต่อไปเนี่ย T___T
ruCh
เฮอๆๆ แค่อ่านข่าวยังจะร้องไปด้วยเลย T-T
mashiks
เศร้าตามมม T T
ขอบคุณสำหรับข่าวๆ
survival86
emo2 (8).gif ฮโยซัน กรั่กๆ

อย่าร้องไห้เลย เดี๋ญวก็ได้เจอกันอีกกกก
nampungja
โหวจาเรียลเกินไปละซันมิน -0-
ถึงกับร้องไห้คิดถึงคร่ำครวญต่อน่าสื่อกันเรยทีเดียวว
เราก็เศร้าด้วยนะ TT
marie_fuka
เป็นมิตรภาพที่ดีจริงๆเลยค่ะคู่นี้
fanyfany
อ่านไปแล้วก็เศร้า

สู้ต่อไปวอลเปเปอร์
ao2009
ฮโยมิน สู้สู้

พวกเราก็จะเป็นกำลังใจให้นะ
ben1359
ขอบคุณข่าวนะค่ะ
pangyen

เศร้าจัง ฮโยมินคงผูกพันกะซันนี่มากอ่าเนอะ
A-mr
คู่นี้นี่สนิทกันดีจริง

* DS2Y *
คู่นี้เค้าน่ารักกันจริงเล้ยยย

เห้ออ เศร้าแทนที่จะไม่ได้เห็นสาวๆในรายการต่อ

ฮโยมิน ไม่ต้องเศร้าน๊า เดวก็ได้เจอกันอยู่แล้ว

tuszioa
อย่าเสียใยไปเลย

เด๋วก็เจอกันหลังเวที ^^
greennut
ซึ้งอะ ที่ชินยองบอกว่าซันๆโทรมาฝากดูแลฮโยนิม เป็นเรา เราก็ร้องไห้อะ
ranon
เอ๊ะ....คู่นี้ชักยังไง อิอิ
InKSukE
น่าจิ้นที่สุด
> < !
ยังไงก็ต้องได้เจอกันอีกอยู่ดีน่ะ ^ ^
poobelle
กร้ากกกกกกกกก
มาทำให้จิ้นคู่นี้ได้อีก

น่ารักจิงๆเลยอ่ะ
W-Indy
มิตรภาพอันสวยงาม~
มินๆ เข็มแข็งไวนะตัว~ G7 ไฟท์ติ้งงงง~~
TK_1
สงสารฮโยมิน อะ

แต่ซันนี่น่ารัก มีดทรฝากฝังกะชินยองด้วย

ขอบคุณข่าวจ้า
SeoYoon Soshi
มิตรภาพอันสวยงาม
kurita
ข่าวนี้..... ต่อมจิ้นกระจาย mkb (12).gif
สงสารวอลเปเปอร์ mkb (37).gif
scorpionkids
ไม่ต้องร้องไห้นะมิน เชื่อว่าซันนี่คอยให้กำลังใจอยู่เสมอ T^T

ฉากกั้นไฟต์ติ้งงงงงงง ><
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
ถึงจะไม่ได้เจอกันในรายการ

แต่ก็ยังพบกันได้นะฮโยมิน
Octopuzz
เศร้า ..
amp1125
ชักจะสงสัยแล้วนะเนี้ยคู่นี้ 555+ น่ารักดีครับซันนี่เทคแคร์น่าดู
farNy
เศร้าจังง

ซันมิน คู่นี้น่ารักจังงงเลยยย
SY2827
เศร้า emo2 (16).gif
wewy
เศร้าแทน ฮโยมิน ยังไงก็สู้ๆนะ เดี๋ยวซันนี่ก็มาเยี่ยม
zozinc
น่าสงสารฮโยมินอ่ะ
สู้ๆนะคะ
omekaka
อ่านเกี่ยวกับเรื่องนี้ที่ไรก้ออดเศร้าไม่ได้อยู่ดีอ่า

เฮ้อ...
DANGEROUSEVIL
น่าสงสารอ่ะ แต่ยังไงก็ต้องได้เจอกันอยู่ดีน่า
‘…€ ๛ Tae Yeon ๏ —''
สุดยอดค่ะ
Soshi999
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ.......T T
vidic 11
สู้ๆๆๆๆฮโยมินน่ารักและมีชินยองอยู่ไม่ต้องห่วงครับและคิดถึงยูริและซันนี่ในรายการนี้ด้วยครับ
mewzim
ซุนกยูผู้อ่อนโยน ฝากทุกคนดูแลมินๆดีๆนะ G7ฮวาทิ่ง! โซนยอชิแดฮวาทิ่ง!!!
plato^O^chem
อารมณ์คงประมาณว่า คนในครอบต้องไปไหนไกลๆ ล่ะมั้ง

ฮโยมิน...เธอไม่ใช่คนเดียวที่เสียน้ำตาหรอกนะจ๊ะที่รัก

ไฟท์ติ้ง
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.