Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยูริ-ซันนี่-ฮยอนอา 3 สาว G7 ในเทปสุดท้าย 'Invincible Youth' 11 มิ.ย.นี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
lalalagenie
ยูริ-ซันนี่-ฮยอนอา 3 สาว G7 ในเทปสุดท้าย 'Invincible Youth' 11 มิ.ย.นี้
เขียนเมื่อ 7 มิถุนายน 2553 เวลา 12:50:46 น.

ฮโยมิน (Hyo Min) แห่ง ทีอาร่า (T-ARA) เปิดเผยจดหมายที่เขียนถึง ซันนี่ (Sunny) ในเทปรายการ 'Invincible Youth' ครั้งสุดท้ายของเธอ โดยในเนื้อหาจดหมาย ฮโยมิน ได้กล่าวขอบคุณซันนี่หลังจากได้ใช้เวลาร่วมกันกับเธอกว่า 8 เดือน รวมถึงเรื่องราวที่ไม่เคยเปิดเผยมาก่อน ซึ่งในระหว่างการอ่านจดหมายก็ทำเอาสมาชิก G7 และทีมงานถึงกับหลั่งน้ำตากันถ้วนหน้า

ซันนี่ ยูริ แห่ง โซนยอชิแด และ ฮยอนอา แห่ง 4minute เตรียมปรากฏตัวในรายการ 'Invincible Youth' ครั้งสุดท้ายวันที่ 11 มิถุนายนนี้ ในระหว่างการบันทึกเทป ยูริ ก็ได้หลั่งน้ำตาออกมาอย่างต่อเนื่อง ในขณะที่ทางด้านซันนี่และฮยอนอาก็หลั่งน้ำตาเช่นกันเมื่อได้ยินเนื้อหาในจดหมายที่ฮโยมินเขียนถึงพวกเธอ

โซนยอชิแด และ 4minute เตรียมทำกิจกรรมในต่างประเทศตั้งแต่เดือนมิถุนายนนี้ ด้วยเหตุนี้ส่งผลให้พวกเธอทั้งสามไม่สามารถเข้าร่วมถ่ายทำรายการ "Invincible Youth' ได้อีกต่อไป หลังจากการถอนตัวของพวกเธอ รายการได้เตรียมเปิดตัวสมาชิกใหม่อย่าง จูยอน (After School), วิคตอเรีย (f(x)) และ คิมโซรา ซึ่งจะออกอากาศในวันที่ 18 มิถุนายนนี้เป็นต้นไป

สำหรับ Invincible Youth' บันทึกเทป ณ หมู่บ้านยูชิ ฮงชอนกุน จังหวัดคังวอน โดยในเทปสุดท้ายของทั้งสามสาวมีผู้เข้าร่วมรายการ ประกอบไปด้วย ผู้ร่วมรายการ, ทีมงานและชาวบ้านในหมู่บ้าน ทางด้าน ซันนี่ ถึงกับร้องไห้เมื่อเธอต้องลาวัวสุดรักอย่าง 'พูรึม' ในขณะเดียวกันทีมงานก็เปิดเผยว่า 'พูรึม' ก็รู้เหมือนกันว่าซันนี่กำลังจะจากไปจนทำให้ 'พูรึม' เองก็มีน้ำตาคลอด้วยเช่นกัน

ในเทปอำลา ยูริ ซันนี่ และ ฮยอนอา ได้มีการนำรูปภาพตลอดระยะเวลา 8 เดือนที่พวกเธอบันทึกเทปรายการเพื่อย้อนรำลึกความหลังอีกด้วย

<คำอำลาจากโปรดิวเซอร์คิมโฮซังถึง 3 สาว>

ถึงยูริ : "ยูริเริ่มร้องไห้ตั้งแต่ปลูกข้าวช่วงเที่ยงไปจนถึงกิจกรรมอำลาเพื่อนๆในตอนกลางคืน ผมหวังว่า ยูริ สาวที่มีแต่รอยยิ้มอันแสนสดใสในรายการ 'Invincible Youth' จะเผยให้เห็นภาพลักษณ์ที่ดีมากขึ้นเมื่ออยู่ข้างนอกนั่น"

ถึงซันนี่ : "ผมได้เห็นภาพลักษณ์ใหม่ๆของซันนี่ในรายการ Invincible Youth อย่างมากมาย โดยเฉพาะกับภาพที่เธอเลี้ยงดูพูรึมเป็นอย่างดี มันทำให้ผมสามารถสัมผัสได้ถึงหัวใจอันแสนอบอุ่นของเธอ ผมหวังว่าเราจะได้เจอกันใน Invincible Youth อีกครั้ง"

ถึงฮยอนอา : "ฮยอนอาเป็นน้องเล็กอายุน้อยที่สุด เพราะว่าเธอเป็นคนที่ไม่ค่อยคุ้นกับคนแปลกหน้าทำให้การถ่ายทำเป็นอะไรที่ค่อนข้างยากลำบาก แต่ว่าระยะหลังเธอร่าเริงขึ้นมาก ผมดีใจจริงๆ ผมอยากเห็นความความรักและความมุ่งมั่นของเธอที่มีในรายการ Invincible Youth เมื่ออยู่บนเวทีด้วยครับ"

[รายงานพิเศษโดยสำนักข่าวฮันกุกอิลโบ]

ที่มา : PINGBOOK ENTERTAINMENT - http://www.pingbook.com - หากนำข่าวไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วย
scorpionkids
T____________________T

saddddddddd เกินจะเอ่ย พยายามทำใจมาตลอด หลังจากที่รู้ข่าว

แต่มันก็เศร้าที่จะต้องคิดว่า จะไม่มี G7 อีกต่อไปแล้ว เห้ออออออ
~ PandaraN ~
ไม่น่าออกเลย อยากให้อยู่ต่อ T T สู้ต่อไป G7
JENZBIK
เสียใจจริงๆที่สาวๆต้องออก
จะดูสาวๆได้อีกที่ไหนล่ะ TT

แต่ยังไงก็พักผ่อนเยอะๆๆ
เตรียมคอนมาไทยนะครับบ :)
MoNaLiZa
สู้ๆน้า
LoveLoveSICA
เสียใจอ่ะ ไม่มี 3 สาว ยังไงมันก็ไม่เหมือนเดิมอ่ะ บอกตรงๆทำใจไม่ได้ emo2 (15).gif emo2 (15).gif
tokky
น่าเสียดายครับ

ไม่น่าออกเลย
PuTcH
emo2 (15).gif emo2 (15).gif emo2 (15).gif

ลาแล้วลา แต่ยังคิดถึงเธออยู่นะ
Novelawiz
เศร้ามากจริงๆ T___T
slomotion80
เค้าโคดเสียใจอะ ไม่อยากไม่อยากๆๆๆๆๆ5555
oneneung
อ่า เศร้าอ่า ซันนี่อ่า..
YaDong
ตอนนี้ได้ดูไปร้องไปแน่ๆ T____T

หวังว่าจะกลับมาอีกครั้งเหมือนกันนะ
EpXiLiX
เศร้า มากมายยยย

ฮือๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าว ค๊าฟฟ
chompoo snsd
ตอนต่อไป เราต้องเสียน้ำตาแน่ๆเลย

คิดแล้วเศร้า คิดถึงเธอ คุณควอน
STK_SAN
เศร้าจัด emo2 (16).gif
kaangy
อ่านแล้วน้ำตาซึมตามเลยอะ

emo2 (16).gif

ไม่อยากให้ สาวๆ G7 แยกจากกันเลย

แต่นะ อะไรชีวิตก็ต้องเดินไปข้างหน้า.......

ว่างเมื่อไหร่ก็อย่าลืมกลับมาเยี่ยม เพื่อนๆ บ้างนะ

XENon_Seohyun
ไม่อยากให้สาวๆไปไหนอ่าา

อยากดูอินวิที่มีสาวๆอ่ะ

ฮือๆๆ
soujiro
เศร้าครับ แต่รายการนี้สนุกจริงเพราะได้เห็นอะไรในแบบที่ไม่เคยเห็น
แถมมันช่างเหมาะกับยูริ ! = [] = '' ดูมีความสุขเหลือเกิน

ถ้าเกิดมีซีซันต่อ ขอให้ยูลซันได้กลับมาโคจรพบกันอีก กร๊าก

G7 ไฟท์ติ้ง !!
Pepe
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
อ่านแล้วเศร้าจริงๆ
i_SnSd ^^
เฮ้อ เห็นกี่ทีกี่ทีก็เศร้า T^T

แต่ก็นะคนเราต้องเดินก้าวไปข้างหน้า แง๊ๆ

ขอบคุรสำหรับข่าวค่ะ
Chup
ศุกร์นี้แล้ว เตรียมทิชชู่เลย

ไม่อยากให้สาวๆ ออกเลย
saNyUGi
แงๆๆ ยูริ

ฉันจะไม่ได้ดูเทอฮาเเล้วหรอเนี่ย 555

เอาเถอะ ถ้าเตรียมตัวพักผ่อนเเละคอนละก็ โอเค คิคิ
Marine
emo2 (16).gif emo2 (15).gif emo2 (13).gif
DTACT *
เห้อๆๆๆ

ต่อไปไม่มีสาวสามนี้แล้วว ปวดใจจจ TT'
jellyfishes
อยากให้อยู่ต่ออะกำลังสนุกเลย

ไม่มียูลซันแล้วจะสนุกไหม
Zag
ออกไปแล้วใครจะทำให้ขำได้เท่ายูริได้ครับเนี่ย mkb (21).gif
iml3al3y
รายการดีดีแบบนี้หายากคับ ประทับใจสนุกสนานมาก
Yamaku
คิดแล้วเศร้า....
ยิ่งเห็นภาพที่ฮยอนอาเดินถทอกระเป๋ามันยิ่งเศร้า...
ง่า
MaToJess
โอ๊ย เศร้า ใจหายมากๆเลย ไม่อยากให้มีใครออกเลย

เฮ้อ..................

สงสารพูรึม สงสารวังยูชิ เจ้าของออกไปหมดแล้ว T^T

รัก G7 มากมาย แต่รอดู G7 รุ่นต่อๆไป

ขอให้สนุก ไม่ต่างจาก G7 ชุดเดิมน๊าาาาา สู้ๆ

G7 ไฟท์ติ้ง ซันนี่ ยูริ ฮยอนอา ไฟท์ติ้ง ยูชีรี&รายการ IY สู้ๆ
TaeTae_FanNaKub
แงๆ เศร้าเลยทีเดียวกำลังสนุกเลย
Yoonaz
โว้วววว ดูข่าวนี้ก็เศร้า

เจอข่าวแทคยอน ยุนอา ยิ่งเศร้าใหญ่

ว๊ากกกกกกกกกกกก ไม่ไหวแล้วววววว ออกได้ก็ออกนะเหม่ง PD มันก็ไม่ยอมให้ออกอีก เซง
(Taegoo_^)
"ถึงซันนี่ : "ผมได้เห็นภาพลักษณ์ใหม่ๆของซันนี่ในรายการ Invincible Youth อย่างมากมาย โดยเฉพาะกับภาพที่เธอเลี้ยงดูพูรึมเป็นอย่างดี มันทำให้ผมสามารถสัมผัสได้ถึงหัวใจอันแสนอบอุ่นของเธอ ผมหวังว่าเราจะได้เจอกันใน Invincible Youth อีกครั้ง"

หวังไว้เหมือนกับ PD ค่ะ ว่าพวกเธอต้องกลับมาอีกครั้ง ในฐานะสมาชิก(เหมือนเดิม)ด้วยนะ

อะไรที่ไม่อยากให้เกิดขึ้น มันมักจะเกิดขึ้นเสมอทุกครั้งเลยย

บอกได้คำเดียวว่า เสียดายย ที่วันนี้ไม่มีเธออยู่ จริงๆค่ะ
em-i-em
คิดถึงสาวๆในG7อ่า
ทำใจไม่ได้ๆ
ขอบคุณนะคะ
Snsd Forever Love
ถึงจะจากด้วยน้ำตาแต่รอยยิ้มจะคงอยู่ในความทรงจำ
eyeloveyoona
คิดถึงพวกพี่ๆนะ อยากเหนพวกพี่ๆในรายการนี้อีก T^T
ชานมปั่นใส่น้ำแข็ง
ยังอยากให้พวกเธอกลับมา....
varuvaru
ลาทีไม่ใช่ลาจาก

เเต่ก็ยังรู้สึกเศร้าอยู่ดี

g (23).gif g (23).gif g (23).gif

nopperman
เศร้าเหมือนตอนที่รู้ว่า Family Outing season1 กำลังจะจบเลยอ่ะครับ แล้วยังงี้จะมี Invicible Youth ให้ดูอีกมั้ยอ่ะครับ
SeoYoon Soshi
เศร้าคร้าบ
Cheez€*~
11 มิถุนา น้ำตาท่วมจอ emo2 (16).gif

กระซิก ~
LiverNUT
เศร้าจริงๆ T-T
kim_ami
เศร้าจริงๆนะเนี่ยยย

โปรโมทต่างประเทศเสร็จ เป็น G9 เลยได้มั้ย

คิดถึง ๆ
l33_chadius
3สาวต๊องในรายการที่ทำให้เราได้ยิ้มตลอดต้องออกไปแต่

งานเลี้ยงไงก็ต้องเลิกราผมเชื่อว่าถึงจะจากกันแต่ก็ยังสนิทกันแน่

เพราะอยู่ในวงการเดียวกันไงก็ต้องเจอกันอยู่แล้วต้องสนุกแน่ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจนี้มากคับไว้เจอกันไหม่นะ

คัมซาฮัมนีดา

tapaew
อ่า

ไม่อยากให้ออกเลย

-MaBoKi-เก้ง-
เศร้า อยู่นะ เห้ออ จะได้เห็นอีกไหม

ขอบคุณนะครับ
duffy
อ๋า~~~~

เศร้าจัง

ต้องออกจิงๆอ่ะ
danho
เศร้าจัง T T

ขอบคุณค่ะ
F.aithz
So saddd

แง่ววว ถ้าถึงตอนนั้นดูคงได้บ่อน้ำตาแตกแน่ๆเลย
นึกถึงเพลงจบด้วย งืออออ
แล้วสามคนนี้จะกลับมามั้ยง่ะ คิดถึงสุดๆเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ T^T
omekaka
เห็นภาพแล้วปวดใจจัง....
SUNNYisMYLIFE
โอ้ ซึ่งน้ำตาจะไหลแล้ว T^T !!
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.