Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ชาวเน็ตเปรียบเทียบรูปภาพ 'สัดส่วน' ของ โซนยอชิแด-เจสสิก้า พร้อมใจคารวะ 'น่องขา'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
SWEET_sicafany
สุดยอดมากสิก้า
รูปข่าวหวอเกือบออกอ่ะ หวง
ชอบแบบเดิมนะ เซ็กซี่ยังไงก็ไม่รุ
INXS
ขาสวยมาก
allowla

ไม่ผอมธรรมดา ผอมแห้งเลยจ่า!!!!!! emo2 (3).gif
siripunn
จะไม่ให้ผอมได้ยังไง
เล่นแต่นอนอย่างเดียวแบบเนี่ย +5555
taepp
เจสผอมลงจริงๆด้วย
หุ่นเพรียวมากๆๆ
ขาสวยๆ
W-Indy
ขาเธอ เท่า แขนฉัน~!! T.T
สิก้าชวนมักเน่ไปออกกำลังด้วยสิ~ ^^
ค.คนlov€SNSD
หุหุลดได้ขนาดนั้นเลยหรอ
ขาสวยมากๆๆๆๆๆๆ
น่ารักด้วยยยย555555+
DoubleTee
โอ้โห ต้องอนทนมากแน่ๆ
Fahsai

หุ่นสิก้าตอนนี้แบบไม่ไหวแล้วอะ จะperfectไปไหน

เห็นแล้วน่ากิน อ๊ากก...เค้าพูดอะไรออกไป mkb (12).gif

Bong-Dong
สวยขึ้น เล็กลงจริงๆ สุดยอดสิก้า >< ขอบคุณค่า
PepSiS
ขาสิก้า เท่ากับแขนของเพื่อนผมเลย

ฮ่าๆ เรียวสวย จริงๆ
RaiChin
โตขึ้นก็ต้องสวยขึ้นและหุ่นเฟอร์เฟคขึ้นเป็นเรื่องปกติ
แต่สิก้าต้องออกกำลังกายเยอะมากๆแน่ๆเลย
เยี่ยมมากๆ
Pampkinz
เจสผอมลงมากกกกกกกกกกกกก
mdnatt
ให้เจสศรีสอนยูลลิงลดน่องได้คงจะดีนะ คึคึ

แซวเล่นๆเด้อยูลจ๋า ถึงยังไงชั้นก็ยังรักเธอ ^^
Culminate
ถึงว่าช่วงนี้เค้าหลงสิก้าจริงจัง
เพราะตรงนี้นี่เองเหรอ ไม่ยักกะรู้
NineTale
น่องเล็กลงจริงๆ
SoshiCzy
แหมก็โตเป็นสาวแล้วนิจะให้จ่ำม่ำเหมือนตอกวันทีนได้ไง 38.gif

Ninelatte
แตกต่างกันมากเลยอะ
say it isn't so
ถึงงั้นก็เหอะ อยากให้จ่าสิกอ้วนขึ้นอีกสักนิด

BENZ_baby_BEAR
พูดได้คำเดียวเลย

ว่าผอมลงมากเลย
ratchast
แค่ขาก็น่ามองแล้ว โอ้ จะละลาย
V.I.P
เพอร์เฟคที่สุดใน3โลก 555
Martial Arts Master
ก็พี่แกเล่นยิม จนครูฝึกบอกให้เลิกอ่ะ
สุดสุด
GgabYul
หญิงสิกของเราเปลี่ยนไปมากจิงๆ
Gift35
สิก้าน่ารักๆๆๆ ^^~
snowy
เก่งมากเลยอ่ะ

ลดไปตั้งเยอะ
ChangWin
เจสยุคปัจจุบัน

ฟิตเปรี๊ยะมาก ๆ

อิอิ
Diary Princess
"เธอดูงดงามไม่เปลี่ยนเลย แต่ฉันชอบตอนที่ยังเป็นเจ้าหญิงน้ำแข็งมากกว่านะ",

ช่ายๆๆๆ ชอบตอนเจสเป็น เจ้าหญิงน้ำแข็งมากกว่านะ ^^!!

ปล.พี่ดูผอมลงไปจริงๆ นะ !! ~ >..<
ap!chz
ออกกำลังกาย อย่างหนัก*

เห็นในรายการ นึง อะ
Sorujie
ตอนนี้เพรียวมากๆจ้าสาวสิก้า แต่อารมณ์แบบสิก้าเอฟเฟคก็น่ารักนะ ชอบๆ

ขอบคุณสำหรับภาพลับคับ 0_O

555555
lov_SNSD
ขอบคุนค่า
Fany!loveU
ทำเยี่ยงไรหรือ

บอกเคล็ดเราที

อิอิ

ขอบคุณนะจ๊ะที่เอาข่าวมาลง -.,-
SeoROROfever
หึๆ ตลกดีจัง
taro34
เดี๋ยวนี้เจสหุ่นดี เซ็กซี่มากขึ้นนน

ขาเรียวสวยค๊าา
UnGPeR-SuNNy
Oh!!! sexy~ mkb (47).gif

world
เธอสวยยยยยยยทุกสัดส่วนจริงๆๆๆๆ >//
rezidentDevil
เราก็ออกนะเจสศรี

แต่ทำไมมันไม่ลดละ - -+
sweetiiz-heart
เยส !! สิก้าผอมลงมากกกก
แต่เค้าก็ชอบสิคตอนนิสัยเป็น เจ้าหญิงน้ำแข็ง มาก ๆ ด้วย
คิดถึงสิก้าตอนเฉยเมยที่สุดเลยอ่ะ !!!!
min_0703
เรียวขึ้นจริงๆ

เล็กกว่าแขนเราอีก

อิ.......อิ...............
Desert Rabbit
เจ้าหญิงน้ำแข็ง น่องงาม 55555
yoonasarang

อันปัจจุบันกล้ามเนื้อทั้งนั้น สุดยอดดดด

ช่างงดงามไร้ที่ติ

ขอบคุณค่ะ
CycloneCutter
เพรียวม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

Ryuuta
เล็กได้อีก
eyeloveyoona
เจสหุ่นเพรียวๆ อย่างงี้งามกว่าเปนไหนๆ
kor-Park Ha Soo
อิอิหุ่นดีจริงๆเลยอะสิก้าสวยขึ้นได้อีกอิอิ
meannie
ซอเอ้ยซอ

=v=

สู้ สู้
fanybrian
อยากกัด
อ๊ากกกกกกกกกก
555
li BENHUB il ++

ขาเรียวมาก เลย อ่ะ ~~
pannacotta*
โอ้ยยย ทำยังไงๆ อ่ะสาวสวย
อยากขาสวยแบบนี้บ้างงงง

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า =D
setsuna
อิอิ พี่สิก้าสวยขึ้นทุกวัน
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2020 Invision Power Services, Inc.