Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแดจ่อวางแผง '少女โตเกียว โฟโต้บุ๊ค' ตามร้านเพลงในวันที่ 7 มิถุนายนนี้
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
Galio

[Newsen รายงานโดย: คิม จียูน]

เกิร์ลกรุ๊ปแห่งประเทศอย่าง โซนยอชิแด เตรียมเอาใจแฟนคลับกันอีกครั้ง ด้วยการปล่อยสมุดภาพ 少女(โซนยอ) โตเกียว Photobook ในวันที่ 7 มิถุนายนที่จะถึงนี้

โดยสมุดรูปภาพเล่มนี้นั้นเป็นการถ่ายทำช่วงเวลาของสาว ๆ ทั้ง 9 ณ ประเทศญี่ปุ่น ซึ่งเรียกได้ว่าเป็นแบบเรียลสุด ๆ เลยทีเดียว เนื่องจากไม่มีสคริปต์หรืออะไรทั้งนั้น เผยให้เห็นถึงสเน่ห์แบบธรรมชาติของสมาชิกแต่ละคนอย่างชัดเจน

ไม่เพียงแค่สมุดภาพดังกล่าวจะเต็มไปด้วยรูปภาพหลากหลายเท่านั้น แต่ยังมีเบื้อหลังการถ่ายทำต่าง ๆ ที่ถูกจัดทำขึ้นมาในรูปแบบของ DVD ให้แฟน ๆ ได้ยลภาพลักษณ์ในหลาย ๆ มุมของโซนยอชิแด

เนื่องด้วยความป็อปปูล่าที่เกิร์ลกรุ๊ปวงนี้ได้รับ ทำให้แฟน ๆ ต่างตั้งหน้าตั้งตารอสมุดภาพเล่มนี้อย่างใจจดใจจ่อ โดยเฉพาะเมื่อสมุดภาพชิ้นนี้มียอดจองถึง 35,000เล่มแล้ว หลายฝ่ายจึงคาดการณ์ว่าโซนยอชิแดคงได้รับกระแสตอบรับและแรงสนับสนุนอย่างล้นหลามแน่นอน

อนึ่ง สมุดภาพ 少女(โซนยอ) โตเกียว Photobook จะวางแผงในวันที่ 7 มิถุนายน สามารถสั่งซื้อออนไลน์หรือออฟไลน์ตามร้านเพลงทั่วไปได้

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
ถึงเวลากระเป๋าฟีบอีกครั้ง
anotherPITSH
เงินกำลังจะหมุนไป~

อยากได้ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
YoonA~Cute
อยากได้
hahatiff
ว๊าวว อยากได้ ๆๆๆๆๆ
Winkz
อยากได้สักเล่มนึงจัง
-MaBoKi-เก้ง-
อยากได้เหมือนกันนะันี่ย

ขอบคุณนะครับ
LoL~
ยังไม่ทันวางเลย

แต่เงินเราหมุนไปเรียบร้อยแล้ว

5555

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ ^^
mukkio
แบบนี้ไม่พลาด ^ ^

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
Ziukatan
โดนไปแล้ว 1 กำลังรออออ อย่างใจจดใจจ่ออยู่

หวังว่าจะทำออกมาได้ดีนะ โฟโต้บุ๊คเล่มแรกทั้งที
nan_LY
รออย่างใจจดใจจ่อ..><
ShadowFinic
หาเงินกันไป

ฮ่า ๆ
rainmint
รอ รอ และ รอ

เพราะฉีกไปแล้ว

เพื่่อพวกเธอยอม !
WonderSeoHyun
โรคเลื่อนถือกำเนิด

ยังไงก้อรอได้ค่ะ
Snsd Forever Love
อยากได้จังเลย
PaulFrank
อ๊า กกกกก
อยากได้มากจริง ๆ !!!
zest
อยากกจะกรีดร้องกับสิ่งนี้
สุด อยากได้มากมาย

ขอบคุณคับ
★ChicaDoom★
ขอเล่ม นึงงงงงงง
hellbeat
รอรับอยู่เลยเมื่อไหร่จะมาน้อออ
omna
รอของ ^^

ปล. 35000 chapter คือไรอ่า - -"
KolBlonk
โดนไปแล้ว 2 เล่ม

ตั้งหน้าตั้งตารอ....... อยากสัมผัสไวไวจังเยย

คิคิ
NGAM'
55อีกไม่นานแล้ว

รอๆๆๆ
หมาหงอย
อ้าว สรุปภาพที่เกาหลีหรอครับ

นึกว่าที่ญี่ปุ่น *0*
poppolove
ขอบคุณมาก
STK_SAN
งานเข้าอีกแล้ว เงินรั่ว
deadlygirl
อยากได้ๆๆๆ

^^

MoNaLiZa
หึหึ รออยู่แล้ววว
SunnyBanker
อยากได้อะ

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
PuTcH
ลุยไปกันเลยนะสาวๆๆๆ
openim
อยากได้ๆ
แต่เงินโม๊ดดด จบเลย :(
Hwang Yuri
เอาด้วยหนึ่งเล่ม
WingZeros
อยากได้มากกกกกกกกกก

ต้องจัดมาซะหน่อยละ s910434369.gif

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Soshi_ang
อยากได้อ่ะ
~TifnyJang~
อยากได้
คงจะแพงน่าดู

^^
tapaew
รอเรย

กระเป๋าแบนเรยเรา
immortal
อยากได้ๆๆ
YaDong
ตกลงถ่ายที่เกาหลี หรือ ญี่ปุ่นกันแน่หว่า

แต่จะถ่ายที่ไหนกก็ช่างเถอะ สั่งไปแล้ว

ฮ่าๆๆ
โซชิแทแท
มีของออกมาสูบเงินอีกแล้ว วว ว
moonlight_22
少女 < - - - ไม่ได้อ่านว่า "โตเกียว" นี่นา
marie_fuka
อยากดูเร็วๆจังเลย แต่ว่านะ... ตังค์ช้านนนนน
tkg
ขอบคุณมากค่ะ
tidekung
ฮ่าๆๆ สั่งไปล่ะ

อยากได้ไวไวจัง อิอิ
Soshi999
อยากได้อยากได้....
Orr_LuvSoshi

ได้เวลาจ่ายจริงๆ แล้ว ว่าแต่ 35,000 chapter อ่ะกรี๊ดดด...

มากมายอ่ะ คุ้มมากแน่ๆ เลย >< ตื่นเต้นที่จะได้ รอๆๆๆ เลย
ladywow'

น่ารักเกินไปแล้ว..
ไม่น่าเชื่อว่าเราจะคลั่งผู้หญิงได้ขนาดนี้ (เพราะฉันก็เป็นผู้หญิง 55555)

หลงแบบลืมหูลืมตาไม่ขึ้น !!
Fany!
อยากได้ อ๊ากกกกกกก

แต่แพงจัง T^T
-KewKew-
เห็นได้ข้าวมาบอกว่าเล่มละ1700บาท
ขอผ่านไปก่อนละกันนะ
ไม่ไหวตังไม่พอ
Pepe
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
อยากได้จัง
luvs
รอซื้อ...อยากได้ๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวจร้า
SeoYoon Soshi
เตรียมเสียตังค์กันอีกแล้ว
~Dek-Ba~
ขอให้ขายดีนะ

ฮิ้ววววว
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.