Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ประกาศเลื่อนงานคอนเสิร์ต Girls' GenerationThe 1st Asia Tour 'Into the new world' Live in Bangkok
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14
DANGEROUSEVIL
รอต่อไปอย่างไม่มีกำหนด สงสัยจะอดดูแน่ๆตูว่า
mamajangjubjub
รับทราบคะ

ห่วงสาวๆมากกว่า รอได้แน่นอน

TiF_SoO Lovely
ขอให้มีจริงๆน๊าาา ไม่งั้นงอลนะ
anan
ก็ถือว่าเป็น เรื่อง ดีสำหรับไทยอยู่เหมือนกัน

จะได้กลับมา ช่วยกัน ฟื้นฟูบ้านเมืองกันก่อน

พอสาวๆ มาจะได้หลงเสน่ห์ ในประเทศไทยเรา
tiamo
ดีใจที่บ้านเมืองปกติสุขแล้ว

เข้าใจว่าเพื่อ ความปลอดภัยของทุกๆฝ่าย (โดยเฉพาะ พี่สาวทุกๆคน)

แต่ขอเถอะ อย่าเลื่อนไปชนกับการสอบเลย ขอร้อง

ไม่งั้นเกิด ดรามา แน่!

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
Ninelatte
จะต้องรออีกหรอเนี่ย
My Sica
ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ emo2 (15).gif

ขอบคุณข่าวค่ะ
SIPTO.seororo
เฮ้ออออ เลื่อนไม่มีกำหนด เซ็งที่สุดเลย TOT

แต่ก็ดีจะได้เก็บตังค์ไปคอนพี่สาวด้วย
natvarara
การรอค่อย ได้เกิดขึ้นอย่างมหาศาล หนูอยากดูอ่า อย่านานนักนะ
ยัยตัวจุ้น
ง่า เลื่อนออกไปแบบไม่มีกำหนด

ขอให้มีกำหนดเร็วๆๆนะคะ

ขอบคุณสำหรับข่าวอันชอกช้ำนะคะ
Ningiiz
T^T ว่าแร้วเชียว

ภายในปีนี้ เค้าจาไปจัดที่อื่นก่อนมั้ยเนี้ยยย
SnSd-club~*
ยังน้อยก็ยังอยู่ภายในปีนี้อะ

ขอบคุณสำหรับข่าวด้วยนะคับ T^T
nikrem
ว่าแล้วว่าต้องเลื่อน เหอๆ
-MaBoKi-เก้ง-
แง้ว
ขอเป้น ช่วงปิดเทอม ได้ไหมเนี่ย ย

ขอบคุณนะครับ
i_SnSd ^^
เอิ่ม..ว่าแล้วไง

เห้อ ไม่รู้จะเป็นข่าวนี้หรือข่าวร้ายนะ

แต่พูดถึงก็ดีจะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย และมีเวลาตัดสินใจเรื่องที่นั่งเพิ่มขึ้น และยังแน่ใจได้ว่าจัดปีนี้แน่ๆ

ส่วนข่าวร้าย คือ เจอสาวๆช้าไปอีกนิด T^T

ขอบคุรสำหรับข่าวค่ะ
wearp
ก็พอเดาทางออกานแล้วค่ะ

เหลือเพียงแค่ ทำใจ...
JOY55
เศร้าจังกะไว้แล้วว่าต้องเป็นอย่างนี้ ก็ยังดีนะ

ที่จะจัดปีนี้ ยังไงยังพอมีเวลาเก็บตังเพิ่ม5555

ให้สาวๆมาเห็นบ้านเราสงบสุข บ้านเราสงบสุข

คนไทยรักกัน แล้วค่อยมานะ จะได้รักเมืองไทยไม่ยอมกลับ 555
olinegirl
เพียงคำเดียว ไม่มีคำอื่นเจือปน

"ทำใจ" ค่ะ สงบจิต สงบใจไว้

^^
~peach~
เฮอะๆ แอบเซงหน่อยๆ

แต่จ้ารอต่อไปจ้า
LiverNUT
เพื่อความปลอดภัยของสาวๆ เลื่อนคงดีแล้วววววว

แต่ก็เซ็ง T-T คร่ำครวญ
LEGENDARY
emo2 (16).gif เพื่อความปลอดภัยนั่นแหละ

ยังไงด้วยเหตุผลนี้รักสาวๆจริง รอได้อยู่แล้ว

ใจก็ไม่อยากให้มาประเทศเราตอนนี้ g (12).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ampk
ขอให้จัดล่ะกัน
luv_warrior
และแล้ววก้อมาถึงงง เฮ้อออ

Clash04
ถ้าแค่เลื่อนเฉยๆ ก็รอได้ครับ
AM'AMPS
เฮ้อออ จนได้สินะ -*-
lvTaeNy
ว่าแล้วเชียวว่าต้องเลื่อน
เฮ้อออ แต่มันก็จริงนะ ต้องคิดถึงความปลอดภัยด้วย

ยังไงก็จะรอน้า TTTTT
dearna
เลื่อนได้ แต่ห้ามเลิกนะเออ
Whiterose
มาจนได้โรค เลื่อน.... emo2 (13).gif

ยังงัยก็จะ รอ รอ รอ

เก็บเงินรอรอรอรอรรอรอรรอ emo2 (17).gif
ginkfany
เลื่อนได้ เค้ารอได้ emo2 (13).gif
แต่ห้ามยกเลิกนะ emo2 (16).gif
Gonza
รีบสงบเถิด

รอ สาวๆต่อไปอีกนาน แน่เลย ฮือๆ
jaizza
ยังดีที่แค่เลื่อน
ขอแค่เลื่อนน่ะ
อย่ามากกว่านั้น
ssubsiri
ขอบคุณจ้า......นั่นประไร พระเจ้าช่วย
กล้วยทอดไม่สุก ใครเค้าจะกล้ามากะ
ไว้แล้วเชียว ทำไงได้
kulina
คิดไว้แล้ววว่าต้องเลื่อน
ยังไงก็ขอให้จัดคอนเสิร์ตอยู่นะคะ

อย่ายกเลิกล่ะ
เป็นคอนเสิร์ตแรกเลยนะ

ที่เราอยากจะไปมากกก
Kaimfany09
สุดจะเฮิรท T_T

อย่าเลื่อนไปปลายภาคนะคะ

เค้าขอ T_T

ปิดเทอมน่าจะดี!!!
faisoshi
โอยยยยยยทำงัยดีอ่ะ ไม่เกิน1เดือนได้มั้ยอย่างมากอ่ะ ยังรอแบบมีความหวัง จองล่วงหน้าขอให้เลย19มิย.ไปนะ แม่จะเฝ้าทั้งวันเลย emo2 (16).gif
YulSica0518
คอนเสิร์ตสาวๆ เลื่อนไม่มีกำหนด แต่ว่าในปีนี้

เฮ้ออออ แล้วมันจะเมื่อไหร่ละเนี่ย

เราอุตส่าห์ตั้งหน้า ตั้งตารอ

ใจนึงก็แอบเซ็ง เหตุที่ต้องเลื่อน (เพราะอะไร ก็รู้ๆ กันอยู่ เดือดร้อนกันไปทั่วเห็นมั้ยเนี่ย)

อีกใจก็ดี เพราะสถานะการณ์ยังคลุมเครือแบบนี้ ก็ป็นห่วงสาวๆ เหมือนกัน

ยังไงก็จะรอสาวๆ นะคร้าบบบ รอมาได้ตั้งนาน รออีกหน่อยก็ยังไหวคับ

I Love You SNSD.
niickiiez
แย่เลยยยยTT
Hwang Yuri
SO SAD TT emo2 (16).gif
~Honey mu
เฮ้อออ

เป็นไปตามคาดจริงๆด้วย บริษัทนี้อาถรรพ์กับคอนเสิร์ตจากเอเชียป่ะหนิ?
qsnsdp
เราต้องทำใจคับ

ก็เข้าใจนะก็ขอให้เมืองไทยของเรากลับคืนมาเหมือนเดิมก่อนละกัน
scuderia
ยังไงก็จะรอคับ
l33_chadius
แต่ก็นะเพื่อความปลอดภัยของศิลปินนี่ผมถึงยอมนะ

แต่ก็นะจะให้ทำไงได้หล่ะก็พี่แกเล่นทำให้บ้านเมือง

ลุกเป็นไฟนี่ความปลอดถัยต้องมาก่อนสาวๆต้องรอด

ขอบคุณสำหรับข่าวสารที่น่าสนใจนี้มากคับสู้ๆโซวอน

คัมซาฮัมนีดา
KaiserEmperoR
เอ่ออออ ขอวันที่ไม่มีธุระ ไม่ติดเรียน ไม่มีงาน ..บลา บลา บลา..
เอาเป้นว่า ขอเป็นวันที่ผมว่างนะคร้าบบบ สาธุ.. อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวนี้ครับผม T-T
Sun Puriku
เลื่อนอีกแล้ว

ไม่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

ลุ้นอีกว่าว่างรึเปล่า TT-TT
mmaaii
ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ

เดี๋ยวก็มาหล่ะนะ
llsinll
เลื่อนนนๆ
แลดูเกลียดคำนี้ๆ

แย๊กกก
nuchto
อืมม จากเหตุการณ์บ้านเมืองตอนนี้ก็พอเข้าใจ

เลื่อนได้แต่อย่ายกเลิกนะ ขอร้อง emo2 (15).gif
soshi-fanclub
00

ไว้สงบๆก่อนแล้วค่อยเจอกันนะ สาวๆ
--SLOW SUNSET--
โรคเลื่อนระบาดไปทั่ว แต่ไม่เป็นไรเพื่อความปลอดภัยของสาวๆ emo2 (15).gif

รู้ว่ายังไงๆก็จัดภายในปีนี้ก็ดีใจแล้ว ดีซะอีกมีเวลาเก็บตังค์เพิ่ม mkb (36).gif

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
sirblitz
เลื่อนดีแล้วครับ เพื่อนความปลอดภัยของสาวๆ ^^
ยังไงก็เปนกำลังใจให้นะ : )
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.