Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News]ซอลลี่(fx) เผยความรู้สึก "CNBLUEจองยงฮวา ยงง~....ซอบังนิมของพี่ซอฮยอน น่ารักที่สุดเลย "
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6
Yumijung~Hikung

ซอลลี่ (fx) ทักทาย CNBLUE จองยงฮวา ว่า " ซอฮยอนออนนี่ ซอบังนิม " [คุณสามีของพี่ซอฮยอน] เพราะคำสั่งจากซอฮยอน ???????? " อิอิ~

ซอลลี่ (fx)เข้าร่วมรายการ KBS2- Music bank ในวันที่ 21 พฤษภาคม ช่วงวีทีอาร์ไตเติ้ลของเพลงเปิดตัวการคัมแบ็คสเตจของ CNBLUE เปิดเผยถึงเทป
เหตุการณ์ในช่วงระหว่างรอที่ห้องพักศิลปิน จู่ๆซอลลี่ก็ทักทายจองยงฮวาขึ้นมาว่า " คุณจองยงฮวาคะ ......คุณสามีของพี่ซอฮยอน!!!!! "
ก่อนจะต่อท้ายประโยคว่า

"พี่ซอฮยอนบอกให้ฉันเรียกคุณแบบนี้ค่ะ"

ก่อนหน้านี้ มีการเตรียมคำถามไว้ล่วงหน้าจากรายการ เกี่ยวกับศิลปินที่คุณชื่นชอบ จองยงฮวาเคยได้ให้สัมภาษณ์ไว้ว่า สาวๆใน(fx)
" ซอลลี่น่ารักที่สุดในสายตาของเขา "

นอกเหนือจากเหตุผลดังกล่าว สมาชิกของ(fx)ูทุกคนต่างก็คิดว่า
ซอลลี่มีเสน์ห์แบบสาวน้อยใสซื่อ ดังนั้นยงฮวาจึงเลือกเธอเพราะรอยยิ้มจริงใจนั้น

แต่ท้ายที่สุด ผู้ที่สมาชิกCNBLUEลงมติเลือกคือ ลีดเดอร์ของวง "วิคตอเรีย" ด้วยเพราะเธอมีช่วงขาที่ยาวสวยนั่นเอง
จองยงฮวาได้สร้างความประทับใจแรกด้วยการเป็นผู้นำเสียงหัวเราะ พร้อมกับโชว์รอยยิ้มที่โดดเด่นของเขา ในบทสนทนานี้

ซึ่งหลังจากเหตุการณ์นี้ มิวสิคแบงค์ก็ดำเนินรายการถึงช่วงของการโชว์ "คัมแบ็คสเตจ"

เวลาของการกลับขึ้นเวทีอีกครั้งของเหล่าไอดอลกรุ๊ปที่น่าดึงดูดใจ

เอ็มแบล็ค กับเพลง YO การคัมแบ็คที่มีเสน่ห์ชวนหลงใหลเพื่อยึดพื้นที่เวที แสดงโชว์งานเพลงในอัลบั้มใหม่ของพวกเขา
CNBLUE กับสองเพลงฮิต เลิฟ และ sweet holiday

김지윤 [email protected]

기사제보 및 보도자료 [email protected]

손에 잡히는 뉴스, 눈에 보이는 뉴스(www.newsen.com)
copyrightⓒ 뉴스엔. 무단전재 & 재배포 금지
oMobiuSo
โหหหห หนูซอไม่หึงหน่อยหรอ

คนแรกป่ะเนี่ย ครั้งแรกเลยย ^ ^
WaiRoOn
โอ้วววววววววว น้องๆๆๆๆๆๆๆ เยี่ยมไปเลย
oMyaimEo
โห เป็นข่าวที่สุดยอดแห่งความทำร้ายจิตใจ

น้องกบสั่งให้เรียกเลยเหรอ ไปต่อไม่ถูกเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวฮะ
minimum
แหม๋นะ

น่ารักกันจังเลย
angletae
ซอขนาดให้ซอลลี่เรียกยงว่า "สามีของตัวเอง" เลยหรือ bg (15).gif

น่ารักเหลือเกินไปแล้วคู่นี่ >.,<
TcTiiFfYyo0
555+
น้องซอ สอนน้องหรอออ
viewzleep
ซอลลี่น่ารัก55
คุณสามีของพี่ซอฮยอน
อะไรเนี่ย
น้องซอสั่งหรอ ร้ายมาก ฮ่าๆ
ขอบคุณมากคะ
WingZeros
ง่ะ น้องซอ โดนพี่ๆ สั่งบ่อยเกินไปรึเปล่า สั่งพี่ๆ ในวงไม่ได้ เลยมาสั่งวงน้องเล็กแทน 555+
EvilGuza
นู๋กบน้อยบอกให้เรียกจิงหรอเนี่ย งานนี้ตายงยิ้มแก้มปริแน่ๆ
ได้คะแนนมันหวานไปเท่าไหรแล้วเนี่ย ยง
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
pangkee
55 น่ารักๆๆ
พี่ซอฮยอนบอกให้เรียกแบบนั้น
t s n q . ' n a n
กรี๊ดดดดดกร๊าดดดดดด น่ารัก > <
NAMPU TIF
โอ้วว ทำร้ายจิตใจกันมากๆ T^T
-MaBoKi-เก้ง-
จะทำให้ซอหึงหรืออย่างไง
เหอๆ

ขอบคุณนะครับ
CosMo
แหมๆ..ซอแน่นอนมากก

ขอบคุนมากๆคร้าบบ
ค.คนlov€SNSD
กำ....
นุ้งซอ สั่งให้เรียกจริงๆหรอ
-*-5555+
ไปไม่ถูกเลย555+
YaDong
ฮ่าๆๆๆ น้องซอสั่งเลยหรอเนี่ยย
YaMiNT
555+ ซอลลี่น่ารักจัง อิอิ
แถมแอบชอบยงฮวาด้วย ยย ย

แหมๆ น้องซอก็ถึงกับให้หนูซอลลี่เรียกยงฮวา
ว่า...สามีของพี่ซอฮยอนเลยหรอ ฮ่าๆๆ

ติดตามดู WGM อยู่น๊า....

^^
TAEG9
ฮ่า ๆสามี นู๋ ซอ !
DeviLZzz
น้องซอสั่งเลยหรอ หรือว่าอยากเรียกเอง 55+
*:*sweet_strawberry*:*
อ๊าลี่น่ารักจัง
สามีของพี่ซอฮยอนฮ่าๆๆ
ขอบคุณนะคะ
mootaa
ซอลลี่ น่ารักอ่ะ

ซอมีการสอนน้องเรียกด้วย

555
LiverNUT
มักเน่ไม่จริงใช่ม้ายยยย เป็นสามีแค่ในรายการเองนะ จริงจังไปป่าว T-T
Marine
อะไรจะขนาดนั้น 61.gif
ap!chz
55555*

ยังไง กัน เนัยย !
Bong-Dong
ขอบคุณนะค่า ชอลน่ารัก อิอิ
vidic 11
น้องซอไม่หึงเหรอเนี่ยเดี๋ยวโดนพี่สาวตักเตือนแน่ๆๆๆๆ55555
YuRiFaNy
555 ซอลลี่น่ารักอะ แบบนี้แม่ยกยงซอ ฮิ้ววววววววววววววววว ก๊ากกก

ขอบคุณค่ะ
Hwang Yuri
สามีของคุณพี่ซอฮยอน 555+
SoNE_SKIP
น้องซอ แรว๊งง~

พี่ทำร้ายจิตใจชั้นนะ TT
AomKunG
ซอหึงมั้ยจ้ะ ? ฮ่าๆๆๆ

NewPhoeniX
น้องซอสั่งหรือนี่

ซอลลี่น่ารักจัง
HOTTIEZ
555555

ซอลลี่ เอ๊ะ ยังไง

อิอิ
เจ้าชาย

555
~RedEye~
555+ ชอบอะ น่ารักดี อิอิ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ ^^
Octopuzz
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
ZodiaZ
น้องซอ....ให้ลูกซอล..เรียกเลยเร๋๊อ

555+ น่ารักดี
anan
พออ่านข่าว เส้จนี้แทบ ซุดลงไปกองกับพื้นเลย

นู๋ซอ สั่งให้เรียก จริงๆ เหรอ ซอลลี่

Scrappy Coco
น่าร๊ากกกกกก ทั้งน้องซอ และ น้องซอ...ลลี่ ฮ่าๆๆๆ
★TJ★Sone
มะ...ไม่จริงใช่ไหมเนี่ย -[]-
เนี่ยมันเรียกเรตติ้งรายการใช่มั้ย TT
bearfany
น่ารักจริงๆ

ขอบคุณค่ะ
LadyZakurA

มักเน่ของเรานั้นแรงขึ้นเรื่องๆ อิอิ

น่ารักดี ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
ginkse
น้องซอน่ารักอ่า

ให้ซอลลี่เรียกคุณสามีซะด้วย

ค่ายนี้เขารักกันดีจริงๆ
VinChesTer
เรียกสามีของซอฮยอนด้วย

น่ารักจังเลย
tapaew
เชียร์คู่นี้
chompoo snsd
จะหวานกันไปไหนคะ

สามี ภรรยา คู่นี้ ^^"
Min2tae2
ฮ่าๆ ซอสั่งด้วย
tk13499
มักแน่

หึงแล้วนะ
mkb (10).gif
tonterawat
อะแฮ่มมม หนูซอล ~

ซอก็นะ หึงซักหน่อยดิ 555
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.