Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เผยโฉม MV ดราม่าสุดฮอตของไลฟ์การ์ด 2PM-โซนยอชิแด แห่ง Caribbean Bay
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12
oppa_boss
อ๊ากก ยุนยุ๊น ที่รัก โดนหอมหน้าผาก

CF นี้สาวสาว เปลืองตัวมากไปอ่า emo2 (16).gif
Ex`Hidden
โอ้ สุดยอดมากๆๆๆๆๆ
M•J
ตัวเต็มออกแล้วหรอ เนี่ย
Mudmee*withJessica~
ยูริเซ็กซี่มั่กๆค่า >//<
หนุ่มๆแต่ละคนกล้ามเป็นมัดๆเลยอ่า เลือดกำเดาแทบพุ่ง 555+
ชอบตอนที่พี่แทคกะพี่ยุนออกมาเล่นด้วยกันตอนกลางคืนอ่ะ น่ารักจัง ^^

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ :]
Geesica Oh~
หุ่นดีมากๆสาวๆจ๋า

น้องซอน่ารักทที่สุดเลยอะ

ท่าเราไปเล่นแล้ว เราจะหุ่นดี สวยแบบสาวๆใช่มะ

น่ารักกันจังเลยยย

สาวๆ ทำปลื้ม

ขอบคุณค่ะ
Taengoo_bas
ทำไมต้องถ่ายตรงหน้าอกยูริอ่ะ!!!
เปลืองตัว
biahxrief
กรี๊ดดดมมากก

ขอบคุนค่า
park ninja
เห็นแล้วก็แอบโฮกค่ะสาว ๆเซ็กซี่กันมากมาย
ไหนจะซิกแพคหนุ่ม ๆ อีกแอบหวงยุน แทคยอน
ได้จุ๊บเหม่งด้วยอ่า งืม ๆ ๆ มันคือการแสดงU_U
lovetaetiffjung
ฉากจบสื่อถึงกระสยุนแทค -0-
hananasa
sexy ได้ใจกันจริงๆ
~OilliO~
น่าอิจฉาคู่ยูริอ่ะ
แต่ว่าแทคน่ารักมากเลย ฮ่าๆๆๆ

... ขอบคุณมากนะค่ะ(-* *-)
TY_baby
ชอบท่าเต้นจังเลย เพลงนี้ ^^ ขอบคุณจ้า
so!!soshi forever
เห็นยูริแล้ว อึ้มมมมมมมม เอ่ออออออ อ่อออออออออ --

ห่วงพี่สาวจังเลย
Satang': )
โหว ว ว
สวยมากๆ เลย
YoonSica 4ever
อืม สายตายุนอาแบบว่า...

ยูล เจ๋งสุดละ (ในความเห็นเรานะ)

ขอบคุณมากค่ะ
nan_sone
ควอนยูลน่ารักก

><
ปลาน้อย
ว้าวววว

เอ็มวีนี่แจ่มจริงงง

แทคยอนกะยุนอา มีหอมกันด้วยยย ^^
gift_snsd
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

แอบอิจฉายูล อิอิ
poppolove
สวดยวด อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาา
_FAR@_
อ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
เซ็กซี่เกิ๊นนนนนนนนน
Yumijung~Hikung
ฉากยุนกะแทคเยอะๆๆ

มักเน่มีน้อยย อิอิ น้อยนั่นแหะดีแล้วว
เด่วจะหวงแย่^^

ยูลลกะคุนแรงอ่ะ 555+ ฉากทาครีมกันแดดอ่ะ
แงๆๆ หวงหึง หึงหวงยุนเหมือนกันนะเนี่ยย พี่คุนน^^
taetaew'
เซ็กซี่กันมากๆเรยอ่ะ
ขอบคุนจ้า
THANK YUL
ชอบเอ็มวีนี้นะ ดูไฮโซดี
แต่แอบไม่ชอบช็อต ลิงโชว์ร่อง.....
เฮือก คงเห็นกันแล้วล่ะสิ เศร้า
n_YooN~Yul
ละลานตาไปหมด......ขอบคุณมากค่ะ s25.gif s25.gif s25.gif
まほうり♪++
MVนี้นี่แบบ...มากกก

อิจฉาหุ่นพี่ๆอ่าาา ทุกคนหุ่นดีมากมาย
PinkO
ดูแร้ว x เกิน
Tjsthysys9
ซอซอซอซอซอซอซอ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.