Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แซ่ดกันให้ทั่วเมือง โซนยอชิแด ยูริ-ซันนี่ เตรียมออกจากรายการ 'Invincible Youth'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
GoRo~*

[Dalilian รายงานโดย : อีจียอง]

โซนยอชิแด ยูริ-ซันนี่ กลายเป็นตัวเต็งที่จะออกจากรายการยอดนิยมอย่าง KBS 2TV 'Invincible Youth'

กลายเป็นประเด็นไปทั่วโลกอินเทอร์เน็ตซะแล้ว หลังจากที่รายการวาไรตี้ช่วงดึกอย่าง 'Invincible Youth' ได้ประกาศที่จะปรับเปลี่ยนสมาชิกใหม่ 1-2 คน ในเดือนมิถุนายนนี้ ซึ่งนั่นได้ทำให้เกิดข่าวลือพูดกันอย่างหนาหูว่าสมาชิกคนที่จะออกไปคือ โซนยอชิแด ยูริ-ซันนี่ เนื่องด้วยเหตุผลที่พวกเธอกำลังจะเดินหน้าโปรโมตในต่างแดนอย่างเต็มที่

ซึ่งทางด้าน PD คิม ได้ออกมาเผยเกี่ยวกับข่าวลือเรื่องนี้ว่า "ตอนนี้เรายังไม่ได้ตัดสินใจเกี่ยวกับสมาชิกที่จะออกไปครับ" เขากล่าวอย่างระมัดระวัง

ต่อจากนั้นเขาได้กล่าวต่อว่า "ขณะนี้เรากำลังออดิชั่นสมาชิกใหม่จากเกิร์ลกรุ๊ป 1-2 คนที่จะแทนที่สมาชิกเก่าครับ ส่วนเรื่องคอนเซ็ปของรายการเราจะยังคงรักษาความสนุกสนานไว้อยู่แน่นอนครับ ถ้ามีอะไรที่แน่นอนแล้วเราจะประกาศให้ทราบเร็วๆนี้ครับ" เขากล่าว

โดยที่รายการ 'Invincible Youth' เป็นรายการวาไรตี้ที่แสดงให้เห็นถึงการใช้ชีวิตอย่างพอเพียงในชนบทอย่างยูชิริ ของสาวๆเกิร์ลกรุ๊ปชั้นนำของประเทศ

ซึ่งสมาชิกปัจจุบันนี้ประกอบไปด้วย โซนยอชิแด ยูริ-ซันนี่, Kara-คูฮาร่า, Brown Eyed Girls-นารึชา, Secret-ฮันซอนฮวา, 4minute-ฮยอนอา และ ฮโยมินแห่ง T-ARA

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Dalilian
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
Momentum
ห๊าาา O_o
ไม่จริงใช่มั้ยยย

ซันบันผู้จับไก่ กับกั๊บยูลล
-0-

ขอบคุณสำหรับข่าวคะ
Q Love SNSD
T^T
bbclick
ไม่มี ก็ ไม่ดู...
LoveBear
อย่างนี้ใครจะจับไก่หล่ะ แล้วใครจะโชว์ท่าสิงโต T^T

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า
Archin
อาจจะใช่ เพราะสาวๆงานเยอะกันมาก
NAADA
อย่านะๆๆๆ
JaoKoBNoii
ไม่จิงอ่ะ ไม่ให้ซัน ยูล ออกหรอกก

llnanll
อย่าออกเลยเพราะตัวฮาก็สองคนนี้ไม่ใช่หรอ
AomKunG
ซันออกแล้วใครจะจับไก่อ่ะ TT
iml3al3y
เสียใจแย่เลย
ถ้าออก ความนิยมลดลง แน่เลย 88.gif
LiverNUT
เฮ้อ เศร้า T-T ซันบันไม่อยู่แล้วใครจะเลี้ยงพูริม แล้วสวนผักกาดของยูลอ่ะใครจะดูแล T-T
เป็ดโปร.
ไม่มีสาวๆแก๊งเดิมฉันไม่ดู
SoNE-Taeyeon-and-Me
ไม่นะ นักจับไก่แห่งยูชีรี
กะเลิฟช็อคของแทอู =[]=
worrybear
TT เสียใจจิงๆ ไม่น่าเป็นแบบนี้เลย
แต่ก็นะสาวๆทุกวงก้อมีงานหลักของตัวเองอยุ่แล้ว

ยูลซัน
mote_soshi
โถ่อุตส่านั่งดูทุกอาทิตย์ไม่น่าเลย
tkg
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
YoonA~Cute
ถ้าออก ก็น่าเสียดายนะ

กำลังสนุกเลย
รักllทยou
มีแต่เรื่องดราม่าช่วงนี้
ฮื้ออออออออ
ทั้งเรื่องคอนฯ เรื่องนี้
บลาๆ
koolonline
เลิกดู เลิกดู ขอบคุณข่าวครับ
***Noo Mai***
งั้น ก็ไม่มี

ซันฮยอนให้หนูจิ้นหละสิ

ไม่จริ๊งงงงงงงงงงง
Midnight Sun
อ่า

น่าเสียดายนะ ถ้า2 คนนี้จริงๆ

ดูเพราะว่ามีโซชินะ

แต่ว่าถ้า2คนนี้ออกจริงๆ

แล้วทีมงานยังทำซับไทยรายการนี้ต่อ

ก็ดูค่ะ

รายการดีๆแบบนี้

มันดีจริงๆนะคะ

สอนอะไรเราหลายๆอย่างเลย
Polar_Side
rพอ้ากกกกกกกกก ไม่เอานะ

เเง้.......
งานมันรัดตัวนี่เนอะ...........

PD....
mylove
ว่าแล้วต้องเป็นออนนี่เรา

ไม่มีออนนี่จะไม่ดูอีกเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวนะ
nina_snsd
ไม่น๊าๆๆๆ....อ่าๆๆ- -*

งั้นเลิกดู หึๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะๆ
InQBuzZ
ไม่อยากให้ออกเลยอ่ะ
MoNaLiZa
ก็อย่างว่า เรตติ้งตกแน่ รับรอง ถ้า ยูลซัน ออก
phumphum
T T แย่เลยยย
SicaSooyeon
ไม่อยากให้ออกเลยทั้งสองคนออกจะฮาT^T

ขออย่าได้ออก
SUNNYisMYLIFE
จริง ๆ ไม่มีก็ไม่ดู !

ใครจะจับไก่อ่ะ แล้ว ใคร จะโชว์ สิงโต โยคะ ?

ซันนี่เป็นเจ้าของ วัว น้า !

Tae_Fany
แต่โอกาสสูงมากทีเดียว
ขอล่ะอย่าเอาซันกับยูลออกเลย
Tanyhoe
กลัวว่าจะเป็นอย่างที่ลือมากเลย

เพราะพี่สาวต้องออกทัวร์

TT TT
AlohaZ
กำ สองคนนี้ เต็งออกจริงป่ะเนี่ยย

ไม่อยากให้ออกเล้ยยย
U-TURN
ถ้าออก เราก็เลิกดูละ = = เหอๆ
YaDong
ก็ดูจะมีความเป็นไปได้มากที่สุดที่จะเป็นสองคนนี้อะนะ

แต่ไม่อยากให้เป็นอย่างนั้นเลยยยยยย TT
MUKK :)
ไม่น้ะ T^T
แบบนี้อ่าลงตัวแล้ว

อยากเห็นสะไภ้ลูกทุ่ง กับสาวจับไก่

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
YooNSeNa
ไม่อยากให้ออกอ่า

เจงๆมะต้องเปลี่ยนเลยก้อได้นะ

เด๋วรายการจะมะเหมือนเดิม

เหอๆ
zaji
ทำไมนะ เห้อ
Zinny
ไม่เอาอ่า.. T T

ขอร้องละคงโซยอนไว้เหอะนะ พลีสสส~
nutkungkub
ไม่จริงช่ายม๊า!!!!
aoooooom
ไม่จริงหรอT-T
kid023
รายดการสุดโปรดเรยคับ ^^
เข้าใจถ้าสาวๆต้องออกมา ก้อจะมาแสดงคอนทั่วเอเชียหนิ จิงมะคับ สู้ๆนะ
'tuanoii
ถ้าออกก็ไม่ดูอ่ะ
TT'
.:~oTaeyeoNo~:.
ไม่น๊า~
varuvaru
ถ้าไม่มีสาวๆ IY ก็ไม่ใช่ IY ละ
suebaza
งานเข้าสิครับท่าน

ออกไปสงสัยผมจะไม่ดูแล่ว
niickiiez
ตาหมีแทอูเส้าเลยสิงี้ -0-
STTS
ม่าย จิ๊งงงงงงงงงงงงงงงง
ม่ายอาววววววววววววววววว
ม่ายยอมมมมมมมมมมมมมมมมม

ถ้า ยูริ-ซันนี่ ออก คงแย่ คงไม่อาจติดตามรายการนี้ได้ อย่าง น่าสนใจ อีกต่อไป

ขอ อย่า ให้ เปน อย่าง นั้น เลย

สาธุ อาแมน emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (16).gif emo2 (15).gif emo2 (15).gif
✿TⓐeTⓘf✿
ม่ายยยยยยจริงนะ

ยูริอาาาา ซันบันนนน

emo2 (16).gif emo2 (16).gif
Shadow_walker
อ่า ก็คงต้องรอลุ้นต่อไปว่าใครจะออก

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.