Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] โซนยอชิแดปล่อยรีมิกซ์เพลงโซนยอชิแดฉลองครบรอบ 25 ปีในวงการเพลงของอี ซึงชอล
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ANuBiS

ราชาบัลลาดอี ซึงชอลกำลังจะปล่อยอัลบั้มพิเศษในวันที่ 3 พฤษภาคมเพื่อฉลองครบรอบ 25 ปีที่เขาโลดแล่นอยู่ในวงการเพลงเกาหลี นอกเหนือจากเพลงใหม่ 3 เพลงแล้ว ที่เหลือจะเป็นเพลงรีมิกซ์ของเพลงดังในอดีตของเขา

ท่ามกลางนักร้องมากมายที่มีส่วนร่วมในการทำอัลบั้มนี้ โซนยอชิแดก็ได้ทำเพลงรีมิกซ์ในแบบของพวกเธอเองกับเพลง Girls' Generation ของอี ซึงชอลไว้ด้วย โดยเพลงชื่อเดียวกับวงนี้ได้เคยถูกใช้เป็นเพลงโปรโมทไปครั้งหนึ่งแล้วเมื่อตอนพวกเธอออกอัลบั้มแรกเมื่อปี 2007 แล้วตอนนี้ก็ได้นำมันกลับมารีมิกซ์ใหม่หมดอีกครั้ง

ย้อนคืนความทรงจำเก่าๆอีกครั้ง โซนยอชิแดก็ได้ผ่านเส้นทางที่แสนยาวไกลมาตั้งแต่ใส่เสื้อกันหนาวหลวมๆและถุงเท้าสูงถึงเข่าจนมาเป็นโซนยอชิแดในวันนี้

Source: AllKpop
Thai Translation: Translator Gang || http://www.soshifanclub.com
Contact Us: translator(at)soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (15).gif

suebaza
ขอบคุณครับผม
Clarinet_nk
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า...^O^

ปล. ที่สองงงง
tpim
เพลงดูแนวมากเลย^^

ขอบคุณมากค่ะ
iml3al3y
คิดถึงวันแรกๆที่โปรโมท เลยงิ s910434369.gif
HanaMi~
ขอบคุณค่ะ ^^
jsmall
อยากฟังเร็วๆจัง เพลงนี้เป็นเพลงนึงที่ผมชอบมากๆ ของสาวๆ
Dekdoii
ลองฟังแล้ว

ทำนองแนวดี

แต่จริงๆ ชอบแบบเก่ามากกว่านะ
แบบเก่าดูน่ารักสดใส ^^
nina_snsd
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะๆ
- ToMo -
ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
oMyaimEo
ถ้าเป็นเอสเอมมิกซ์ไม่แปลกใจเลย

ขอบคุณสำหรับข่าวและคลิปฮะ
*~Hamonic~*
ครบรอบ25ปีดีใจด้วยครับ s910434369.gif
meow
คิดถึงวันแรกกๆจัง
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
sone•๐•๙
ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ^^25ปีแล้ว

Pimmiiz
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า
ซึงชอลชอบแทนีนิ 5555 ><
I Love U SNSD
เพลงของพี่สาวก็เป็นส่วนหนึ่งของในนั้นด้วย โซนยอชิแด สุดยอด s910434369.gif
Kaimfany09
คอมเครื่องนี้ลำโพงเสีย

ฮ่าๆๆๆๆ

เลยไม่รู็เลยว่าเป็นไงบ้าง

ยินดีกับคุณอีซึงชอลด้วยนะคะ

อยู่วงการมานานมากมาย

หวังว่าสาวๆจะเป็นเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

SoNE_TAe_Fic
ชวนให้คิดถึงวันวาน สมัยก่อน อิอิ จะรอฟังนะครับ
UF3_NAM
โห 25 ปี mkb (31).gif
yoyosang~*
โคตรชอบ เพราะมากมาย ขอบคุณมากนะคะ
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
alotoff
ขอบคุณมากๆนะคะ

มิกซ์ได้แปลกจริงๆด้วย
Ann_SNSD_YuRi
ขอบคุณมากๆนะค่ะ รีมิกซ์อีกแล้ว อิอิ

เดี๋ยวหาโหลดมาเก็บไว้ดีกว่า
Marine
ขอบคุนสำหรับข่าวคับ
so!!soshi forever
ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ
Martial Arts Master
ทำนองแปลกดีแฮะ.......เพราะไปอีกแบบ
Soshi999
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ.....
TaeMi19
ฟังไปก็แปลกๆไปอีกแบบบ นะ คิดถึงฟานี่ตอนผมสั้น *-*

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
milknunbell
ขอบคุณมากค่ะ

ยูทูปเข้าไม่ได้แล้วจะดูอะไรล่ะเนี่ย เซ็ง
artzaza8080
ว้าว

เพลงดูแนวเนอะ

Ex`Hidden
ขอบคุนสำหรับข่าวครับ..
Tae Y€on
สนุกๆดี
~PnOHZz~
แนวนี้ก็เพราะดีอ่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวงับ
Minseohye
อาาา ฟังแล้วคิดถึงสาวๆสมัยเมื่อก่อน >O< โตขึ้นเยอะเลย ทั้งโซนยอทั้งโซวอน
InQBuzZ
ฟังแล้วรู้สกแปลกๆอ่ะ
duffy
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
fankyz
เพราะดีค่ะ
25 ปีเชียวนะเนี่ยคุณอี ซึงชอล
marie_fuka
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ ก็ดีนะคะ แนวนี้แปลกๆดี
kwangi
ทำนองแปลกดีจัง ชอบๆ
joylijjy
เพราะดีค่ะ
ชอบมากเล ย
DoubleTee
เร้าใจดีนะ 55555
F E R N♥
ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ^^
พี่สาวก็อยู่ในเพลงรีมิ๊กด้วย ว้าวๆ 25 ปี อยู่ในวงการเพลงเกาหลีนานมาก >< อิอิ
Sister_Vampire
อ้าาาา เพราะมากเลยคะ ละลายเลยอ่า

รีบออกนะจะซื้อเก็บเลย
PowerGreen
PinkuBerryz
ขอบคุณนะคะ^__^
cooky_soshi
เพราะดีค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าว
nignis
เพราะดีเหมือนกันนะคะ

Buddy_YURI
ตื้ดๆดี...ชอบครับ
Yooglez
เพลงเพราะมากเลยนะ -0-
★TJ★Sone
คิดถึงเพลงนี้จัง >w<
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.