Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] อาจารย์ซอฮยอนติวเข้มซัมเมอร์แคมป์! สอนหนุ่มๆ CN Blue เต้น ในรายการ We Got Married
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
GoRo~*

[Newsen รายงานโดย : ปาร์คจองฮยอน]

เมื่อวันที่ 24 เมษายนที่ผ่านมารายการ MBC 'We Got Married Season 2' เจ้าสาวขี้อายกับเจ้าชายขี้เล่นก็ได้ฤกษ์ฉายสักทีหลังจากต้องให้แฟนคลับรอนานถึง 3 สัปดาห์

ซึ่งในตอนที่ออกอากาศจะเป็นตอนที่ ซอฮยอนภรรยาสุดสวยของจองยงฮวา ต้องเตรียมพบป่ะกับเหล่าหนุ่มๆ CN Blue น้องๆสมาชิกของสามี

ซึ่งเมื่อทั้งสามหนุ่มได้พบกับซอฮยอนต่างก็มีอาการเคอะเขินกัน แต่เหตุการณ์ก็ยังเป็นไปด้วยดี ซึ่งเกี่ยวกับมุมมองในการใช้ฃีวิต "ผู้ชนะคนสุดท้ายคือดี" นั่นคือแบบอย่างของซอฮยอน ส่วนทางด้านคังมินฮยอกได้กล่าวว่า "เรามีโอกาสที่จะเลือกทางเดินด้วยตัวเอง"เขากล่าว

ทั้งสามหนุ่มและซอฮยอนยังมีอาการเคอะเขินกันอยู่บ้าง ยิ่งเมื่อยงฮวาต้องออกไปทำธุระข้างนอกห้องยิ่งทำให้บรรยากาศดูเยือกเย็นมากขึ้นไปอีก คังมินฮยอกก็ได้กล่าวขึ้นมาว่า "มันดูไม่สะดวกสบายจัง" ซึ่งทางอีจองชินก็ได้พูดเพื่อให้สถานการณ์ดูดีขึ้นว่า"ฉันไม่เป็นไรนะ" แต่หลังจากที่เขาพูดก็ได้แสดงท่าทางเคอะเขินออกมา

ซึ่งเมื่อสถานการณ์ไม่ค่อยสู้ดีนักอีจองชินเลยแก้ไขสถาณการณ์โดยกล่าวว่า "ช่วยสอนเราเต้นท่าตวัดขาในเพลง 'Genie'หน่อยสิครับ'" ซึ่งคังมินฮยอกก็ได้เสริมขึ้นมาทันทีว่า "คิดเหมือนฉันเลย" อย่างไรก็ตามเจ้าสาวขี้อายของเราก็ได้ตอบว่า "ต้องการให้ฉันสอนจริงๆหรอค่ะ"เธอกล่าว

ซึ่งทำให้ซอฮยอนดูกังวลอยู่ไม่น้อย ทางด้านสามียงฮวาก็ได้กล่าวว่า "บอกเราให้รู้ล่วงหน้าก่อนหน่อยสิ" เขากล่าว ซึ่งซอฮยอนได้ให้สัมภาษณ์ในรายการว่า" ฉันต้องต่อสู้กับความอึดอัดนี้เพื่อให้เราสนิทกันให้ได้ค่ะ"

แต่อย่างไรก็ตามซอฮยอนก็ได้สอนเหล่าหนุ่มๆ CN Blue ทั้งสี่เต้นท่าตวัดขา ซึ่งเธอได้สอนว่าให้สะบัดมือขึ้นและตวัดขาไปตามจังหวะ ถึงแม้เหล่าหนุ่มๆ CN Blue จะได้ปฏิบัติตามเป็นอย่างดี แต่พวกเขาอาจจะยังไม่ชินสักเท่าไหร่ ซึ่งพวกเขาก็ได้กล่าวว่า "ทักษะร่างกายเราเพิ่มขึ้นละ" ต่อจากนั้นเหล่าหนุ่มๆก็ได้ขอลองความท้าทายใหม่โดยการเต้นเพลง 'Oh!' แต่อย่างไรก็ตามพวกเขาดูจะปฏิบัติตามไม่ค่อยได้สักเท่าไหร่

ซึ่งปาร์คมิซอนผู้บรรยายระหว่างรายการได้กล่าวว่า "ทำไมรวมเป็นวง CN Blue ได้กันเนี่ย" เรียกเสียงฮาได้เป็นอย่างมาก

ซึ่งขณะเดียวกัน คู่รักอดัม โจควอน(2AM)-กาอิน(Brown Eyed Girls) ก็ได้บินลัดฟ้าไปฮันนีมูนสุดมันส์ไกลถึงเกาะฮ่องกง

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: Newsen
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----
idyll
" ฉันต้องต่อสู้กับความอึดอัดนี้เพื่อให้เราสนิทกันให้ได้ค่ะ"

น้องกบ พูดได้ซึ้งมาก >< 5555

ในที่สุดก็มาสักทีเนอะ งี้ซับไทยก็ช้าไปกว่าเดิมเลยจิ
อยากดู~

ขอบคุณมากค่ะ^^
♥TLTiffy♥

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
snsd_seosica
ยัยกบบ้า
ไม่รู้จะน่ารักไปไหน
STK_SAN
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

งึกงึกงักงัก!!!
YuRiFaNy
น่ารักจริงจัง ^___^

ขอบคุณค่ะ
Wondergolfz
5555555 ดูน่ารักกันจังเลย
slomotion80
55555555555555 น้องซอดูสู้ชีวิตขึ้นมาเลย
MonkeyPrince
อ๊าก กกกกกกกกกกกกกกกกกกก

อยากดู TT
D3vilRabbit
น่ารักอ่าาา

นอนกันดึกจังแฮะ
dejavu11
ขอบคุนจ้า
Shinzen
จบกัน CN Blue ฮ่าๆๆๆ โดนน้องซอเล่นซะอยู่หมัดเลยฮ่าๆ

เต้นกันเฮฮามาก น่ารักเปนกันเองสุดๆ ^^

หวานต่อไปอย่างนี้นานๆนะจ๊ะ คู่เน๊ยยยย
jstan
น่ารักอีกแล้ว คู่นี้
Soshi999
55555555อย่างฮา...นู๋ซอ
p_seyo
เต้นฮามากมายเลย

คู่นี้น่ารักที่สุด
kaewnida
สอนได้ดีจริงๆ คนเต้นตามยังทำตามได้เลย
Poppy_Love
น่าร๊ากกกกก

เหมาะสมกันจริงจริ๊ง 555
maiuk
ห้าๆ

คุณครูน่ารักจังนะ ๕ ๕๕
feverz
หนุ่มๆ เต้นได้ฮา มากค้าบ ฮ่าๆ

ขอบคุณค้าบ

alavigne
เต้นๆๆ หนุ่มๆ สู้เค้าน้า

จะได้ดู ยงซอแย้ว

ขอบคุณครับ
kor-Park Ha Soo
เหอะๆงานเข้าCN Blueยกวงเลยงานนี้อิอิ
Psynutz
หุ หุ

อาจารย์ ซอ

น่ารักจ้า
ilovetahyeon
ตายเเล้วฮ่าๆๆๆๆๆ

เรียนดีล้ะ พี่น้อง อิอิ
Kissing You Genie
ขอบคุณแปลมากจ้าสปอยมาอีกแล้วอิอย่างน้อยจะำด้ดูเข้าใจบ้านก่อนซับมาอิ
pilojung
นุ้งซอสอนสามี
อิอิ น่ารักทั้งคู่
kwangi
กบสู้เค้า

น่ารักจริงๆมักเน่ของเราเนี่ย
artzaza8080
ว้าว

55555555+

Desert Rabbit
5555 มันเทศมาแล้ว รอดูมานาน
lovetaetiffjung
555

ท่าต้อนวัวฮามากก
iml3al3y
น่ารักจังเลย อิจฉาวุ้ย bg (18).gif
รักllทยou
กลายเป็นครอบครัวเดียวกันไปแล้ว
สนิทกันจัง
jeebby
เหอๆ สอนเต้น
freshes
จะน่ารักไปถึงไหน ซอ : ))
goldfish
หนุ่มๆเต้นฮาอะ

น้องซอต้องเอาชนะ"ความน่าอึดอัด"
SNSD__SeoHyun HaHa
555 ฮา
artzaza8080
น่ารักดี

!@WoW

emo2 (17).gif

emo2 (17).gif

Yooglez
น่ารักดี เขินกันไม่ยอมพูด ดูไปขำไป

mkb (27).gif
Tanyhoe
กรี๊ด

อยากดูสุดๆ><
ninew_evil
ซอฮยอนต่อสู้เพื่อจาสนิทกะเพื่อนๆของสามี

เมื่อไหร่ออนนี่โซชิจามาบ้าง
HanaMi~
คู่นี้น่ารักกันจริง ^^
nignis
ขอบคุณมากค่ะ^^
SoNE_SKIP
คนสอนน่ารั๊ก ><!! ฮ่าๆ ^^

ขอบคุนจ้า~
sone•๐•๙
ซอเป็นอาจารย์ไปซะแล้ว ฮ่าๆๆ

ขอบคุณนะคะ
donghae22
กว่าจะได้ดูรอตั้งนาน อยากดูใจจะขาดขอบคุณที่มาบอกนะค่ะฮิฮิ
mont7
น่ารัก อยากให้มักเน่มาสอนมังจัง
PaulFrank
กบน่ารักจริง นะ
สอนหนุ่ม ๆ เต้นด้ว ย
ถึงจะเต้นละมันแปลก ๆ ก็เหอะ
ฮ่า ๆ ๆๆๆๆ
seosica_real
ซอจู เธอออออออออออออออออออออ จะน่ารักไปไหนเนี่ย ห๊ะ
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
poleymiss
น่ารักกจังเรยย น้องกบซอ
kinkuji
ช่วงเน้ น้องซอหน้ากลมจังเลย
InQBuzZ
มาสอนผมหน่อยสิคร้าบบบบบ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.