Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แทยอนปล่อยภาพอำลารายการชินชิน เผยคอนเซปต์ฝืนใจที่จะต้องออกจากงาน
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ANuBiS

ยังมีออกมาเป็นข่าวเรื่อยๆ สำหรับภาพถ่ายช่วงอำลารายการชินชินเรดิโอ ซึ่งแทยอนได้โพสต์เอาไว้ในเวบบอร์ดของรายการเช่นเคยเมื่อวันที่ 22 เมษายน ในภาพถ่ายนี้ประกอบไปด้วยแขกรับเชิญในวันนั้นนั่นก็คือ MBLAQ จีโอ, อีจุนและมีร์ รวมไปถึงวง 8eight

คราวนี้แทยอนมาพร้อมกับคอนเซปต์ที่แสดงให้เห็นถึงความฝืนใจที่จะต้องออกจากงานดีเจ

ชาวเน็ตก็ยังเข้ามาให้ความเห็นกับภาพถ่ายว่า "เรื่องมันเศร้าที่เธอจะต้องออกจากงานนะ" "ฉันรักรายการนี้มากจริงๆ เมื่อไหร่จะได้ยินเสียงของแทยอนอีกนะ" และอีกมากมาย

รายการชินชินครั้งสุดท้ายของแทยอนจะออกอากาศวันที่ 25 เมษายน

Source: K Bites
Thai Translation: Translator Gang || http://www.soshifanclub.com
Contact Us: translator(at)soshifanclub.com
กรุณานำออกไปพร้อมเครดิตนะครับ
emo2 (15).gif
Koneroro
แทแทน่ารักจัง ชอบที่ซู๊ดดด
kiss_seohyun
ถึงจะรู้ว่ามันจำเป็น
แต่ก็เศร้าใจจริงๆนะไม่ได้พูดเล่นเห้อ
อยากให้แทงกูกลับมาจัดรายการอีกง่ะ
แทงดูมีความสุขกับงานนี้มากอ่า
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
-KewKew-
น่าเสียดาย
Kissing You Genie
ขอบคุณแปลมากจ้ามิน มันก็มีหลายๆเรื่องนะสงสัยทำมานานแล้วและเพราะงานนี้ทำให้แทได้พักน้อยสุดในกลุ่มเลยมั้งน่าสงสาร
MIKIGG
ไม่น่าDJ ของผม

MIKI
STK_SAN
ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

Soshi999
ขอบคุณสำหรับข่าวคับ.....แทแทน่ารักมากเลย...
ShadowFinic
"กลับมาได้รึป่าว กลับมาหาฉ้านน"

ร้องเพลงนะ แอบแฝงความจริง คิคิ
Tanyhoe
แทน่ารักที่สุด

ไม่อยากให้แทไปจากชินชินเลยTT TT
poop
เศร้าน่ะ
KolBlonk
ก็เศร้าใจเหมือนกัน่ะ แต่ก้เหบเป็นความทรงจำ

จะไม่เหน ยัยรั้วที่ Chin Chin Radio แล้วดิ

เห้อ จะได้มีเวลาว่างกะเค้าบ้างน่ะ คิมแท
mylove
แทงกูรักรายการนี้มากๆเลยอะ

เมื่อไหร่จะได้มาเห็น DJ.แทงกูอีอะ

อบ่าเศร้าเลยนะแทงกูเธอจะต้องได้กับมาอีก

ขอบคุณสำหรับข่าวมากมากเลยอะนะ

แทแทน่ารักมากมากเลยอะ
nontz ^^
จะร้อนไห้อยู่แล้วคับ

ถ้ามีโอกาสได้โปรดกลับมาเถอะ นะ
joylijjy
แทงกูทำไรก็น่ารัก
iml3al3y
สู้น่ะ แทยอน เป็นกำลังใจให้ bg (17).gif
Marine
งานเลี้ยงย่อมมีวันเลิกลา ^^
WorM
พุ้งนี้ แล้วหรอ

แทยอน ไม่น่าเลิกเลยเนอะ

มีหลายๆคน ฟังชินๆ เพราะ แทแท นะ

T T

เลิกเฉยเลย T T
PaulFrank
เราต้องคิดถึงแทแทแน่เลยอ่า T T
nampungja
โอ๊ยยยยยยยย ไม่อยากให้แทแทไปไหนลยยยยยย

จะฟังแทแทเม้าภรรยาได้ที่ไหนล้ะเนี้ย ;))
SLJJO
หวังว่าแทจะกลับมา ชินชิน น่ะ
iamnut_z
บอกเราหน่อยดิ ว่าคิมแท เศร้า
รั่วซะไม่มี
>_<
PainSCR
เเม้จะเป็นการอำลาก็ยังน่ารัก เหมือนเดิมนะ เเทงกูอา
viewzleep
T T เศร้า
แต่แทก้งานเยอะๆ - -
SNSD__SeoHyun HaHa
ตื่น 6 โมงแล้วจะฟังใครเนี่ย

คิดถึงแทงกุนะ

กลับมาไวๆนะคิดถึงเสมอไป

และจะตลอดไป

LoveBear
แทแทน่ารักมาก

กลับมาทำอีกนะแทแท

ขอบคุณสำหรับข่าวจ้า

usaka
ดีเจแทง ๆๆๆๆๆ

จะคิดถึงเสียงเธอเสมอ แทงกู
WonderSeoHyun
เราก้ออยากให้เทอทำงานนี้ต่อไป

เทอจะกลับมาอีกมั้ย? ดีเจแทงกู
Soshi_ang
เเง

เเต่ขอให้งานอื่นรวยๆๆๆๆ
sone•๐•๙
อดฟังเสียงดีเจแทงกูแล้ว

แต่ก็ดีนะแทงกูจะได้พักเสียงซะบ้าง

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ
MoNaLiZa
คิดแล้วก็เศร้า
รักllทยou
อืม......น่ะ
ทั้งดีใจและเสียใจไปพร้อมๆกัน
ตอนนี้อารมณ์หลากหลาย
zhou_chou22
ขอบคุณมากๆๆๆนะค่ะ
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว

แทงกู Fighting!!!!
eyeloveyoona
คิดถึงแทๆ อ่า
อยากให้เป็นดีเจต่อ
แต่ ก็นั่นแหละ!!
Iceberg.
แต เอ๊ยไว้อำลาวันสุดท้ายวันเดียวเลยไม่ได้เหรอลูก?T^T

เค้าเศร้านะแง่งงง

ขอบคุณค่ะ
WhyIm
แทๆ น่ารักจนวันสุดท้าย..T^T
PUNCHz
T T ~ แทงกู ชินฮัน ชินกู .
อ้ากกก .. เสร็จงานแล้วจะกลับมารับงานอีกไหม ~
Pepe
แทๆน่ารักจริงๆ
แต่เศร้าจัง ชินๆจะไม่มีแทๆ
L0vEnAtที่ซู้ดดดดดด
แทแท อย่าเศร้าไปเลยนะ

แล้วเราจะฟังแทแทโปรโมตแม่หมีจากที่ไหนอีกล่ะเนี่ย เง้อ เศร้าตาม
LukSNSD
ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น

แทแทก็ยังอยู่ในใจเราเสมอ

*-*

hellbeat
งานเลี้ยงยอมมีวันเลิกลา

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
Brooklyn~Brewery
T^T

ยังไงก็ได้เจอกันอีก DJ TANG
S•w๏n—
แท ๆ น่ารักดี
ชอบคุณสำหรับข่าว
Ha_mam
ใจนึงก็ดีใจ คิมแทจะได้พักเสียงบ้าง
ใจนึงแอบเสียดาย -..-
praewchan
อิจฉาผู้ ญ ข้างหลัง

ได้กอดแทแทด้วยอ้า T^T
probank
emo2 (15).gif ...เรื่องมันเศร้าฮือๆๆ...เเทๆๆ
scuderia
เหลืออีก2วันนแล้วซินะ ที่จะได้ิยินเสียงแท เศร้าจัง
lvTaeNy
พรุ่งนี้แล้วสินะ

เศร้าเป็นอย่างที่สุด TT
GoS
แทแท น่ารัก ที่สุด
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.