Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] แฟนคลับมอบของขวัญพร้อมข้อความแสดงความรู้สึก 'ฉันต้องการจะอยู่ในโลกแห่งความฝันกับดีเจแทงตลอดไป'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
GoRo~*

[TVDaily รายงานโดย : ชเว จุนยง]

ภาพของขวัญของแฟนๆที่ได้มอบให้แทยอนฉลองครบรอบ 1 ปี ในการเป็นดีเจเดี่ยวรายการ MBC FM4U 'Taeyeon's Best Friend (ชินชิน)' ได้ถูกเผยแพร่ออกมาแล้ว

ภาพจากรายการชินชินที่ถูกโพสไว้ในภายใต้หัวข้อ 'ฉลองครบรอบ 1 ปี แทงดีเจ' เมื่อวันที่ 20 เมษายนที่ผ่านมา โดยแฟนๆต่างพากันร่วมแสดงความยินดี โดยการนำเสนอของขวัญสุดพิเศษพร้อมเขียนข้อความประทับใจต่างๆ เพื่อเป็นการฉลองครบรอบ 1 ปีในการจัดรายการเดี่ยวของดีเจเสียงใส 'แทยอน'

แทยอนในภาพกับของขวัญที่แฟนๆเตรียมให้ ต่างมีใบหน้าที่ยิ้มแย้มและมีความสุขมาก

ท่ามกลางของขวัญมากมาย แฟนๆได้มีคำพูดคำสองสามคำเพื่อบอกกล่าวแทยอน โดยส่งความรู้สึกต่างๆ ผ่านกระดาษข้อความสั้นๆ แฟนต่างเขียนข้อความประทับใจต่างๆติดเรียงกับแฝงกระดาษขนาดใหญ่

โดยเฉพาะ มีข้อความที่น่าสนใจข้อความหนึ่งได้เขียนว่า 'ฉันต้องการจะอยู่ในโลกแห่งความฝันกับดีเจแทงตลอดไป'

นอกจากนั้นเหล่าบรรดาผู้ฟังได้แสดงความรู้สึกต่างๆอาทิ "ไม่นะ แทงกู" "สักวันเธอต้องกลับมาให้ได้นะ" "ตอนนี้สนุกหรือว่าอะไร" ต่างกล่าวแสดงความเสียใจกับการออกจากรายการของดีเจแทยอน

ซึ่งขณะเดียวกันแทยอนต่างมีตารางงานที่ยุ่งมากอย่าง การโปรโมตอัลบั้ม พิธีกรรายการ KBS 2TV 'Seung Seung Jang Gu' และการซ้อมละครเวทีเรื่อง 'Midnight Sun'

-----
PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:
Source: TVDaily
แปลไทย: Translator Gang ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com
-----

ยัยรั่ว
WaiRoOn
แทงกูอาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา มิสยู อาาาาาาาาาาาาาาาาา ดีเจ แทงงงง
Dekdoii
อยากให้แทแท จัดต่อเหมือนกัน

แต่งานเยอะ ก็เข้าใจ เฮ้อออ
angletae
' ซักวันแทงต้องกลับมานะ TT'

ขอบคุณสำหรับจ้าคำแปลซึ้งๆ ^^
Murcielago
เสียดาย แต่มองแง่ดี แทแทได้พักแล้วเต็มที่กับละครเวที

สู้ๆ นะแทแท s910434369.gif
MoNaLiZa
ขอบคุณค่า
AME'
เค้าเศร้าไปหลายรอบแล้ว

พี่สาวยิ้มอยู่แต่ในใจคงเศร้าเหมือนกันสินะ T-T

แทงกู ~~ ไม่อยากให้ไปเลย T.T
meow
สักวันแทงกูต้องกลับมานะ
YuRiFaNy
ของขวัญน่ารักอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาา คงคิดถึงดีเจแทรั่วน้อยคนนี้เนอะะะ

ขอบคุณค่ะ
zest
แทแทของเรารั่วได้น่ารักมาก

ซึ้งแทนจริงๆของขวัญสุดยอด

ขอบคุณคับ
muggle
แทแท ของเราแฟนคลับเหนียวแน่น
LiverNUT
ต้องคิดถึงดีเจแทงกูแน่เลย T-T
td23
แฟนคลับน่ารักเนอะ

น่าจะมี มีท จังง

อยากเห็น แทงกู๋

มากที่สุด
hahatiff
โหห น่าเส้ามากก แทงกู สู้ตายยย
Maressar
ต่อไปแทงจะนินทาฟานี่ที่ไหนอ่ะ T 3T
NineTale
แฟนคลับน่ารักมากเลย

ให้ของขวัญ ให้กำลังใจ
CheLLCheLL
อืมๆๆ เเฟนคลับน่ารักจริงๆ เลยน่ะเนี้ยะ
{soshi}yul
ที่ผ่านมาพี่ทำหน้าที่ได้ดีมากๆเลย
ถึงเวลาไปลองงานใหม่ๆบ้างแล้วล่ะดีเจแทง
สักวันดีเจแทงจะกลับมา รออยู่นะ
ไฟต์ติ้งงง

ขอบคุณนะคะ
puffy
กลับมาได้มั๊ยคะ
ก็รู้ว่าเหนื่อย
แต่อยากได้ยินเสียงนี่นา
emo2 (13).gif

ขอบคุณข่าวค่ะ
~LovE LoVe TAeYEoN~
คิดถึง DJ แทง มากๆแน่เรย
TaeTae_FanNaKub
สุดยอดเลยมีแต่คนคิดถึงนะแทๆ
monamonaz
อยากให้แทแทอยู่ต่อจังเลย ~
FuIz_FeRa
T_Tแทงกูสักวันต้องกลับมานะ
Pitter
อ๊าก

อลังการ
STK_SAN
ดูซึงซึงจังกูแทนก็แล้วกัน emo2 (15).gif
JoeyMan
ป้ายมันใหญ่หรือตัวเธอเล็กกันนะ แทงกู~ >_<
nina_snsd
miss u taeyeon โอยยยยยยยยยยยยยยยย

คิดถึงงงงเเทๆๆ..กระซิกๆ ดีเจเเทงงงงงกูอาๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
YulSic@
คิดถึงดีเจแทงกูตลอดไป
ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ T^T
Mamint
ซึ้งง

ดีแจแทงกู คัมแบคไวๆนะค่ะ

รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะ

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
INXS
ซึ้งจัง หวังว่าสักวันแทแทจะกลับมา
chartz
รักแทยอนตลอดไป

mkb (5).gif mkb (5).gif
NAMPU TIF
แทสู้ๆ > <
คิดถึงชินชิน
nyfafany
แฟนคลับน่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ลาก่อนดีเจสุดรั่วเเทงกู ~~~
NewPhoeniX
ฉันต้องการจะอยู่ในโลกแห่งความฝันกับดีเจแทงตลอดไป โดนดีอ่ะ

อยู่ในความฝันเพื่อรอแทงกูกลับมา
SABaTINooH~TAE
T^T คิดถึง แทงดีเจ ตลอดไปเหมือนกันนะจ้ะ

ไม่ว่าจะทำไรเราก้อจะสนับสนุน แทงดีเจ ต่อไป !!
love_Sica♥
คิดถึง แทงกู

ขอให้กลับมาอีกต่อนะ
_BeNzJaNg__
คิดถึงมากๆ
ยังไงก็ต้องสนับสนุนคิมแทในงานอื่นต่อไป^^
Niko Robin
ของขวัญน่ารักมากเลยยย
พักผ่อนเยอะๆนะแทงกู
RaiChin
ตาบวมเป่งเชียวรั่วน้อย
dexporing
แทงดีเจ T^T
อยากจะให้มีตลอดไปเลย ฮือ
Marine
แทแท จะได้มาเป็นแขกในรายการวิทยุสักที 55
mengnoi
แทง T^T เค้าจะคิดถึงแทงนะ
รอจนกว่าแทงจะกลับมาเป็นแทงดีเจอีกครั้ง
iml3al3y
ถึงจะไม่ได้จัดรายการ งานก็เยอะอยู่ดี รักษาสุขภาพด้วย น่า emo2 (16).gif
thipfanii
มีทู เค้าพยายามติดตั้งไอ้โปรแกรมมินิ
เพื่อมาดูหนูแทง สดๆ
ป่านนี้ยังไม่ได้ใช้เลย TT

แทงเอ้ย สู้ๆๆหน่ะ
wanjaidekbanban
อยากให้อยู่อะ
แต่แทคงงานยุง
afun666
ไปตามความฝันนะแท

ขอบคุณครับ
anotherPITSH
ดีเจแทตลอดไป~

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
SoshI_NicE
หนึ่งปีกะแทงดีเจ มันมีคามสุขจริงๆนะ^^

อยากจะให้แทๆดังไปนานๆเลยนะ แล้วจะอยุ่เคียงข้างตลอดไป
naybear
ร๊ากกกกกกกกกกกกก นะ แทแท

ชอบของขวัญอะ ไอเดียกู๊ดด
snooksarang
น่าใจหายนะครับ

ขอบคุณครับ
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.