Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] การเผชิญหน้าระหว่างไอดอล ? โจควอนถึงยุนอา "อย่าพยายามทำตัวใสซื่อ"
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5
TAEG9

โจควอนไม่สามารถควบคุมความรู้สึกได้เมื่อเผชิญหน้ากับโซนยอชีแด ยุนอา

ใน รายการ SBS Family Outing ที่ออกอากาศเมื่อวันที่ 11 เมษายน สมาชิกแฟมมิลี่ตัดสินใจเล่น ‘waist line wrestling’ (เกมมวยปล้ำชนิดหนึ่ง) กันในลำธาร และก่อนเริ่มการแข่งขัน ต่างฝ่ายต่างต้องพูดถึงข้อดีข้อเสียของกันและกัน

เมื่อการแข่งขันระ หว่างโจควอนและยุนอาเริ่มขึ้น โจควอนไ้ด้พูดถึงข้อเสียของยุนอาก่อนเป็นอย่างแรก "เธอไม่ต้องพยายามมาทำตัวอ่อนโยนหน่อยเลยนะ" ด้วยคำกล่าวนี้ยุนอาปฏิเสธว่า "เมื่อไหร่ที่ฉันทำท่าทางอ่อนโยนแบบนั้นน่ะ...แสดงว่ามันไม่สามารถพูดได้ ต่างหาก"เธอกล่าวเพื่อให้ตลก

โจควอนยังไม่หยุดที่จะ "ย๊า ! ไม่ต้องมาทำตัวใสซื่อหน่อยเลย" ยุนอา ผู้ซึ่งถูกทำร้ายด้วยคำพูดเหล่านั้น ตอบว่า "โอปป้า ถ้าพี่ขู่ฉันแบบนี้ หยุดร้องเพลงของโซนยอชีแดเลยนะ"

โจค วอนกล่าวว่า "ย๊า ! เธอรู้บ้างไหมว่าฉันช่วยเพลง 'Gee' ไปมากเท่าไหร่น่ะ " เขากล่าวซึ่งทำให้สมาชิกคนอื่น ๆ หัวเราะ

"เธอช่วยล้างมันออกแบบที่พี่วอนฮีบอกเถอะ ดูจากครั้งที่แล้วฉันคิดว่ามีของเสียไหลออกมาจากมือเธอน่ะ" โจควอนกล่าวเพื่อให้ยุนอาอาย

ในตอนจบ , ใครจะชนะ

Source: Newsen
Credit : K Bites
Thai Trans : TKB-D3WZ-ELF*: )@GG-TH
Yusic_Pee
ควอนนี่ฮาได้อีก

Star_Artty
น่าดูจังเลยอ่ะ

ยุนยุนต้องชนะอยู่แล้วววว ^^
SoNeShiDae
; โจควอนแรงมาก ๕๕๕
ยุนกระตุกนิดเดียวก็ไปแล้วอ่ะ สงสารเหม่ง T T
ตอนจบฮามาก ๕๕๕๕๕
Pond-SNSD
เหม่งใสซื่อม๊ากๆ
MonkeyPrince
ฮ่าๆ ๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กั๊บควอน กับเหม่งยุน

กร๊าก กกกก ฮาแตก กกก^^"
CooLiiz
อยากบอกว่า เชียให้ควอนชนะจะเป็นไรไหม ๕๕+

น่ารักทั้งคู่หนะแหละ ^^
CapCap
โอ้ะโอ น่าดู แต่อ่านไม่ค่อยจะเข้าใจเท่าไหร่อะ 55

ขอบคุณมากกค้าบบ
love_Sica♥
ฮาคู่นี้
55555555.
CosMo
ฮ่าๆๆ..โจควอนนี่แรงจิงๆเล้ยย

ขอบคุนสำหรับข่าวคร้าบบบ
Kaimfany09
ควอนนนนนนนนน

จะฮาไปไหนลูกกก

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณสำหรับข่าวนะคะ

เด็กยุนของเราแพ้เลย 5555
Dekdoii
55555555

โจควอน ยุนอา น่ารักอ่ะ

กัดกันซะ
# TENTEN #
ยุนจะสู้ควอนไหวมั้ยเนี่ย 5555
AME'
ทำไมเรตติ้งถึงตกได้นะ

ในเมื่อควอนนี่ออกจะทำได้ฮาขนาดนี้

ดูแล้วฮาเว่อร์อ่ะ ฮ่าๆๆ ^^
W-Indy
ไม่รู้คิดไปเองรึป่าวนะ...
ว่า FO2 ตอนนี้ฮาที่สุดตั้งแต่ดูซีซั่นนี้มาเลย ^ ^

เหม่งสู้ๆ~ ^ ^/
Khampong
โจ ว่ายุน ๆ เรอะ?

5555
~IcE~SeO.RoRo~
ตามความรู้สึกเรา

เราว่า EP นี้สนุกขึ้นนะ
หุหุ

ขำควอนนี่จริงๆ
Hwang-Faney
ควอนแกล้งยุนได้อีก
ง่า...เหม่งของเรา...โดนเต็มๆ
WonderSeoHyun
พี่โจควอน..พี่ทำให้โซชิดังจิงด้วย

ก้อพี่เล่นทั้งร้องทั้งเต้นได้ทุกเพลงเลยอะ

จนตอนนี้ใครก้อคิดว่าเปนเพลงของพี่หมดแล้ว

5555555555
t s n q . ' n a n
โจควอนแร๊งงงงงงงง
ยุนไม่ทำก็ใสซื่ออยู่แล้วล่ะ ฮ่ะ ๆ
ฮาตอนยุนล้มลง คิคิ
fullyiiz*
ควอนแรงเสมอ 555555555555
ยุนนี่สู้ ๆ

ขอบคุณค่ะ✿
nina_snsd
5555555555

เอาเข้าไป..ยุนสู้ๆๆ

ขอบคุณนะค่ะ
MoNaLiZa
ยุนน่ารัก เรทติ้งตกได้ไง เซงว่ะ - -
รักllทยou
ใช่
โจควอน ช่วยโปรโมท
ฮ่าๆ
NAMPU TIF
ฮาค่ะ
5555555555555555555
super_monkiey
โจควอนเอาฮาเลย

ยุนโดนไปตามระเบียบ
555555
PainSCR
5555555555555+

กั้บควอน เหม่งยุน ฉะกันเเล้ว อิอิ
ryanss
ยุนอาไม่ยอมใครอยู่แล้วสู้ๆๆๆ
โซชิแทแท
ดูแล้วออกจะฮา ไม่เข้าใจ ทำไมเรทติ้งตก
Yamaku
ยุนที่รักจะไปดึงเค้าแล้วปล่อยให้เค้าดึงได้ไง ฮ่าๆๆ
โจควอนนี่ก็.. ฮาไปไหน..
ท่ามือแกว่งสำบัดน้ำไปที่ยอดมาก ฮ๋าๆๆ
mintny yoona
แร๊งงงงงงงงงงงง
RaiChin
ควอนโอปป้า ฮาไปแล้ววว
ยุนอาน่ารักจริงๆ
ขอบคุณสำหรับข่าวและคลิปนะคะ
thunn
โจควอน อย่างฮาเหมือนเดิม gee...
555+
๑ S p o i L ๑
ควอน ฮาได้อีก ^^
SunnyBanker
ขอบคุนคับสำหรับข่าว
arm-seohyun
แต๋วแตกจริงๆ

ปล.พี่ยุนยุนน่าร้ากกกกกกกกกก
Archin
เจ๊ควอนเค้าแร๊ง งง จิงอ่า ฮาได้อีก emo2 (3).gif
เจ้าชาย
555

เจ๊ควอนแรงจริงๆเลย
patza!! ~~~
ไหนว่าไม่ฮา...

5555++

เราว่าฮานะ สุดๆๆเลยอ่าตอนนี้อ่า..
SnSd-club~*
โจควอนกล้ายังไงถึงมาว่าเด็กยุนของผม

ขอบคุณสำหรับข่าวมากๆนะคับ =]
FV_Tarn
ดูแล้วสงสารยุน
ตกน้ำซ้ำหลายรอบ 55

ควอนแอบเซ็กซี่นะ
-YUREEAH-
5555555555555
กั๊บ ควอนนี่สุดยอดจิง ๆ

ขอบคุนสำหรับข่าว
Nnoina
เล่นน้ำกัน่าสนุกจังเลย~

5555'
ขอบคุรค่ะ =D

น่ารักๆ
~La La La ~ FeArN
โจ ควอนนี่ ตลกจริๆๆๆๆ
น่ารักดีอ่ะ 2 ไอดอลลล

คริคริ
aii_yusic
โจควอนแรงได้ตลอด

ยุนอาเค้าใสซื่ออยู่แล้ว
world
555+ จริงๆเลยคู่นี้
usakikun
ควอนฮาอีกแล้วเหม่งจะสู้ได้หรอ ฮ่ะๆ
*~Hamonic~*
555แรงนะเนียควอน s910434369.gif
TenjoSonyeo
โจควอนฮาอย่างแรง โดยเฉพาะท่าจบ

ยังกะหมัดเมา แต่ดูแล้วหมัดมั่วมากกว่า อิอิ
LiverNUT
เหม่งสู้ๆ ขอให้เหม่งชนะ 555+ จะสู้ควอนนี่ได้มั้ยเนี่ยยยย
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.