Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] ยุนอากับเรื่องที่น่าอับอาย '' วิกหน้าม้า ''
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11
SNSD__SeoHyun HaHa

ยุนอาแห่งโซนยอชิแดกับเรื่องที่ขำขันเกี่ยวกับวิกหน้าม้าตอนนี้ก็ได้กลายเป็นประเด็นฮอตของชาวเน็ทไปเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกโซนยอชิแดได้เข้าไปร่วมรายการวิทยุ Park KyungLim’s Starry Night ในวันที่ 19 มีนาคม
และระหว่างจัดรายการอยู่นั้นยุนอาและแทยอนได้พูดคุยและหัวเราะกันและยุนอานั้นก็ระเบิดหัวเราะออกมาแล้วยกหัวของเธอไปข้างหลัง
ในเวลาเดียวกันผมหน้ามาก็เธอก็พลิกกลับไปข้างหลังวิกหน้าม้าของเธอก็เปิดออกเธอก็เอนตัวกลับมาสองสาวแทยอนและยุนอา
ก็หัวเราะอย่างสนุกสนานเลยทีเดียว

ชาวเน็ตได้ออกความเห็นว่า '' น่ารักจัง มีเพียงยุนอาเท่านั้นที่ดูสวย แม้วิกของเธอจะเปิดออก ''

PLEASE TAKE OUT WITH FULL CREDITS:

แหล่งข่าว : MAESTRO-J@All-KPOP
แปลไทย : SNSD__SeoHyun HaHa ll SOSHIFANCLUB ll http://www.soshifanclub.com

กรุณานำเครดิตออกไปทั้งหมดนะคับ emo2 (15).gif
!!SeohyuN!!
ก็น่ารักออก

ไม่เห็นน่าขำเลยอะ

แต่ไอตอนหลุดอะดิ ไม่มีคำบรรยาย
soshitaroz
นั่นคืออายแล้วเหรอ

เห็นหัวเราะร่าเพราะกันสาดเปิด ฮ่าๆๆๆ!! ขำอ่ะ
SNSD____my_____ Juliette~
5555555555+

เด็กยุนเอ๋ย
เพราะติดนิสัยหัวเราะแบบจระเข้แท้ๆ
5555555555555555555555+

น่ารักมากกกกกกกกกกกกก >|||<

poleymiss
ใส่วิกหรอเนี้ยยย
mischy
ไม่น่าอับอายหรอก
แต่ฮามาก ขอบอก
5555
phoenixor
ขอโชว์เหม่งบ้างอะไรบ้าง
FRANc_OZY
ยุน ๆทำยังไงก็น่ารักอยู่ดี
อิอิ >,<
4D_Keroro
5555555555+

ติดนิสัยหัวเราะแบบจระเข้มากไป
ก๊ากกกกกกกกกก

ไม่น่าอายหรอก มันฮามากกว่า 5555+
nanlingkungfuu
ฮาได้อลังการมากๆ

แต่มันน่ารักออก !!
dear_toon
น่ารักจ๊ะตาย !
LoveYURIsnsd
น่าร๊ากกกกดี s910434369.gif s910434369.gif s910434369.gif
minal
ฮามาก 55+
ยุน มีไรให้ฮาได้เรื่อย ๆ อิอิ
hahatiff
อ๊ากก น่ารักอยู่แล้ววว
All_Of_YoonA

เหม่งที่รักของผมงามที่สุดแล้ว

อิอิ

รักเหม่งที่สุดเน้อ
raducan
ไม่เห็นน่าอายเลยค่ะ น่ารักดีออก
ตอนแรกที่เห็นไม่ไหวละ ฮามากมาย
ส่วนตัวแล้ว เด็กยุนทำอะไรก็ดูดีค่ะ 555
ขอบคุณค่ะ
Beesoshitaeng
ฮ่าๆๆๆยุน
มันขำจริงๆนะ
ssubsiri
ขอบคุณจ้า......เผลอเปิดม้า เลยเห็นหัวเหม่งเลย
pin_snsd
นั่นวิกเหรินึกว่าผมจริงซะอีก
nina_snsd
ยุนเอ๊ยยย5555555ฮากะใครไม่ฮาไปฮากับเเท

ขอบคุณสำหรับข่าวนะค่ะ
kitza2552
อออันนั้นนี่เอง

ฮาจริง ๆ 55+
แทกับยุนนี่ขำกันสองคน 55+

ทำอะไรก็สวยจริง ๆ ยุนเนี่ย *0*
SONE~{TaeTiF}
พี่แค่ เหม่งยุนเท่านั้นที่ทำแล้วยังสวย 55555

ชอบ รายการวิทยุ นี้มากอะ สาวๆรั่วกันมากมายย !
fullyiiz*
ฮากระจายยกันทั้งคู่ 555555555
น่ารักดีออก โฮะๆ ^^

ขอบคุณค่ะ*
mafialover
555555555555+

ดีนะที่ยุนแค่ใส่วิค ไม่ไ้ด้ตัดจริง
redfiled
น่ารักเสมอครับ

ยุนอาดูไม่อาย เเถมหัวเราะล่าเลยด้วยครับ

ยังไงก็ดูดีในทุกรูปแบบครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
E.L.F_SONE_LOVESOSHI
ยุน น น หัวเราะเต็มที่กับชีวิตมากก 555
folz
อ่อ รูปนี้คือยุนอาเองหรอ 55

ผมก้องงอยุ่ตั้งนาน 55
NaT_TaN
๕๕๕๕ ยุนอาสุดบ๊องงง ><

ขอบคุณสำหรับข่าวค่า ^^
kwanghah
น่ารักมากมาย
habatito
2 คนนี้ก็รั่วกันซะ
5555 5

ขอบคุณทีมทรานส์ค่ะ
AomKunG
ยุนหันไปรั่วกับแทซะงั้น ฮ่าๆๆ

เหม่งเปิดแล้วยุนน
Martial Arts Master
ไม่น่าอายหรอกนะยุน...
ออกจะน่ารัก (แอบฮา)
imagine
ดูคลิปแล้วฮามาก
เหม่งเปิดเลย แท กะยูลหัวเราะยังกะคนบ้า 55
DTACT *
55555555555555 ฮามากกกกกกกกกกกกกก

นี่หรือภาพลักษณ์ของโซนยอชิแด อิอิ

แทแทถึงกับขำไม่หยุด หุหุ

FuIz_FeRa
จิงๆหัวเราะกันสาดกระเจิงเลย 555+
MondayFah
เห็นในยูทูปแล้วฮาค่ะ

มีการหันมาหัวเราะกับแทแทด้วย

ฮ่าๆๆๆ
SunnyBanker
5555+

โชว์เหม่งซะงั้นอะ ยุนเอ๊ยยยย555+

ขอบคุนคับสำหรับข่าว
DeeperZ
ก็ใส่วิกแล้วมันร้อนนี่ ขอระบายอากาศบ้างอะไรบ้าง อิอิ ยังไงก็น่ารัก
linuxnoy
คลิปนี้ดูกี่ทีก็ฮา
หลังจากนี้มียูล ฮา หมี จนตกเก้าอี้ด้วย 5 5+
SNSD Bl@ck SoSHi
ไม่เห็นจะอายเรย
น่ารักออกอิอิ
naamsica
ยุนตัดม้าไปเลยดิ๊ 5555555555
ninew_evil
ระดับยุนอาไม่มีคำว่าอาย

เพราะจาทำอารายก็น่ารัก อิอิ
*S^N^S^D*
ไม่เห็นต้องอายเลยนิ

น่ารักออก หุหุ

หรือว่าพวกเธอไม่แคร์สื่อจนลืมอาย

555+ ขอบคุณครับ
MistGun
น่ารักดีนะ ใครขำเนี่ยเดี๋ยวปั๊ด-*-

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
GoS
s912397456.gif ก็น่ารักออก
Cyaneum~
อย่างฮาอะ ^^

ไม่มีความอามเลยแม้แต่น้อย
tle ---SNSD
ยุนยุนน่ารักอยู่แล้ว

แต่ตอนแรกที่ดูก็ 55555555555 ฮาแตก
~*KuRiCo*~
ยุนอาน่ารักขนาดนี้
วิกหลุดไปหมดก็ยังน่ารักอยู่ดีแหละ
จริงเปล่า? อิอิ

ขอบคุณครับ
idyll
คนที่นั่งตรงข้ามยุน คงตาบอดไปแระ เหม่ง สะท้อนแสง 5555+
แล้วคิมแท ได้ข่าวว่าเทอไม่สบาย หลั่นล้าเกิ๊นน ^O^
ขอบคุณสำหรับข่าวจ๊ะ
akiyama_yume
คลิปอันนี้ดูกี่ทีก็โครตฮาอ่ะ ^^

กวางเหม่งสุดยอดมาก
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.