Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [News] เจสสิก้า (Jessica) เผยที่มาของฉายา 'เจสจอมลามก' ในรายการ 'Strong Heart'
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10, 11, 12, 13, 14, 15
.:~oTaeyeoNo~:.
สิก้าเอาแล้ว~
Pang!!~3
แบ่งกันดูบ้่างนะออนนี่

ฮ่าๆๆๆ
รักllทยou
ล้อเล่นใช่ไหมเจส อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
เอามาดูมั้งจิ(อ้าวไม่ใช่ล๊ะ ฮ่าๆ)
fayman555
555555+ เชื้อทะลึ่งนี่มันแพร่กันได้จริงๆด้วย แล้วเจสจะเก็บภาพไว้ทำไมเนี่ย หลุดมานี่แย่เลย 5555+

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ
DANGEROUSEVIL
ที่แท้เจสก็.......

ถ้ามือถือเจสหายนี่ ใครเก็บได้ไปคงเอิ๊กๆๆๆ

rukawa
แอบถ่ายคุณสามีด้วยรึเปล่า หญิงสิกกกก

เธอนี่ ช่างกล้าจริง

พยอน สิกกกก 55555

แต่ไม่ไหวจะกรี๊ด กับจุ๊บอีตาซึงกิ ฮืออออออออออออออออ
monkeyjio
พยอนสิก้า 555555555

ระวังรูปหลุดออกไปนะ เป็นห่วงๆ
FeverNac
ป้าดด รักษาดีๆนะสิก้า มือถือน่ะ ฮ่าๆๆๆ

ใครขโมยมาแล้วเอามาแบ่งเราด้วย เฮ้ยย ไม่ใช่ละ อิอิ

เป็นไอดอลต้องทำใจ

ยังไงก็อยู่กะโซวอนไปก่อนนะป้าสิก อิอิ
Hua Klom
เจสสิก้าครับ คือเอ่อ.....เธอออออ

เข้าใจว่าถ่ายเล่นกันสนุกๆนะครับ

แต่ถ้าเกิดภาพมันหลุดออกมาจะทำยังไง

เดี๋ยวนี้เรื่องพวกนี้ยิ่งไวว่องกันอยู่

เป็นห่วงสาวๆจัง
Vampire ice princess
โรคนี้กระจายจากแทยอนได้เยี่ยมจิงๆ 55+

พยอนสิก้า น่ารักกกกก >_<
TARnHERO
แข่งกะแทเลย 555+
Lelouch07
ขอยืมมือถือเครื่องนั้นมั่งซิสิก้า
emo2 (13).gif emo2 (13).gif
TAETIFF LOVER+
สิกคะ .. ชัดเจนเลยค่ะ 5555555555
~peach~
555+ สิก้าทำไปได้นะ

ฮิฮิ แอบอยากดูมั้ง สิก้าเอามาแบ่งหน่อยจิ55+
Chup
จิงๆดิ สิก้า แอบไม่เชื่อ

คิดว่าตำแหน่งนี้น่าจะเป็แทแท แต่ไหงเป็นหญิงละเนี่ย

คุณเทอตัวแม่จิงๆ เก็บเป็นคอลเลคชั่นเลย
kwangi
หือออออออ สิก้า
เก็บไว้ให้ดีอย่าให้หายนะ

ไม่งั้นเอามาฝากเค้าก้ได้ ฮ่าๆๆ
vincentbe
กริ๊ดดดด เจสแร๊งงงงงมาก ฮ่าๆๆๆ

ทะลึ่งอะเจส

เรื่องแบบนี้ก็ยังจะแฉนะสาวๆ เฮ้อออ มาดหมดเลย
*****SNSD*****
เจสสสส

น่าร๊ากกกก
oMyaimEo
คราวนี้ถ้ามือถือพัง ช่างคงขุดเจาะสุดๆอ่ะ -*-

ขอบคุณมากฮะ
_seo_sica_
แข่งกันลามกกับแทยอนหรอ
คิกคิก~
kor-Park Ha Soo
ง้าสิก้าทำไปได้

ไปขโมยมือถือสิก้ากันดีกว่าอิอิ
taymk48
อยากได้มือถือ เจส 5555
snsd_seosica
สิก้าเธอ โรคจิตนิดๆนะเนี่ย
JSY418
พยอนสิก้า 5555555

สุดๆ อ่ะสิก้าาา

Diagonal
พยอนแทงกูคงต้องสละตำแหน่งประธานให้แล้วล่ะ

จ่าเธอมาแรวงแซงทางโค้งมาก 55555555555555

โอ๊ย สิก้าเอ๊ย 555555555

HvALa
5555555+

เจสถ้ามือถือเครื่องนั้นหายจะทำไงเนียะ อิอิๆ

แต่คนอยากเห็นรูปเยอะแฮ่ะ สงสัยเจสกะจะถ่ายเก็บเป็นคอลเลคชั่น เอิ๊กๆ

---------------------------

ขอบคุณสำหรับข่าวครับ

mengnoi
สิก้าขอดูมั้งจิ //ผ่าง// ฮ่าๆ พยอนสิก้า
แทงกูยังสู้ได้อยู่มั๊ยเนี่ยจ๊ะ
vidic 11
อย่าทำหายละจะแย่ได้เลยนะเนี่ย
กวางน้อย
พยอนสิก้า

อิอิ
zenly
โซชิพยอนทั้งวงแหละ...555555555555555555

หญิงสิคภาพคอเลคชั่นนี้ไรท์ขายเรยดีมั้ย อิ อิ
Koravee
กริ๊ดดดด SHE แร๊ง!!!~~~ 555+

อีกมุมหนุ่งของสิก้ายาหยีสินะ อิอิ

Kimmelody
น่านไง
สิก้าบ้ากามมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก ลูกพี่สอนมาดีสินะ

พยอนสิก้า ไม่ไหวจะเคลียร์ อยากได้มือถือสิก้า emo2 (6).gif emo2 (6).gif

ถ้ามีรุปสิก้าด้วยก๊ะดี อิอิ

ชอบๆ
imagine
สิก้าลามกจริงๆ
มิน่าชอบจับก้นสมาชิกคนอื่น 55
DzSunny
โอ๊วไม่นะ ในที่สุดของล้ำค่าก็บังเกิด
taeny-snsd
อ๊าย ไม่คิดเลยว่า สิกจะทำ ><'

ติดมาจากแทแทหรือป่าวเนี่ย คริคริ
palmkab
แหมมันก้อต้องระวังหน่อยนะครับ

อย่าให้มือถือหายนะครับเดี๋ยวตกไปอยู่ในมือผู้ประสงค์ร้าย

แต่เจสฮาจิงๆ
Yuri Cutest
นึกว่าลามกกะควอนยูลคนเดียวซ้าอีก

แบ่งดูมั่งเน้อะ
Elimine.Heart_YoonKy
เอามาแบ่งกันบ้างนะค่ะ

ไม่สิๆ เด๋วตามไม่เอาที่หอเลยยย
oH_pooH
เก็บไว้ให้ดีนะสิก้า

แต่ก้อยากดูนะ555555+

สิก้าติดเชื้อ แทๆ ชัว
BlAcKcAT
น่านๆ สิก้า เป๋นเพื่อนพยอลแทงกูไปแล้ว ทะลึ่งอะสิก้า ร้ายกาจน่ะเนียะ ถ้าเกิดมือถือหายขึ้นมา แล้ว งานเข้าได้เลยอ่านะ
ภาพหลุดออกไปเนียะ แย่เลย
ไปลบซะสิก้า จ๋า

ขอบคุณมากเลยน่ะครับ

ยังสงสัยไม่หาย จูบกันจริงๆเหรอ
ปลาน้อย
จะรอดูตอนนี้นะคะ

555

เจสจอมลามก
Chelvl++
เจสสุดๆอ่ะ ... อิอิ
slomotion80
5555555สิก้าลามกกจริงงงงงงอะ!
EpXiLiX
ให้ได้อย่างงี้ ซะ พยอนสิก้าา

เอามาแบ่งกันดู มั่ง น๊าา
kaewnida
หรือต้นแบบของพยอนแทงจะเป็นเจสสิก้าเอง???
yinghp
55555555+

นึกว่าพี่แทจะเป็นมากว่าพี่อีก แต่ไหนได้พี่มากกว่าแทๆๆอีกๆๆ

'เจสจอมลามก (พยอนสิก้า 변시카) ยกให้พี่เลยๆๆๆ 5555+
Fahsai

สงสัยจะติดมาจากลิง 555

เอามาแบ่งกันดูมั่งสิเจส

ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ

Ha_mam
หื้มมม สิก้า ทำไมเก็บไว้ดูคนเดียวล่ะ

อยากดูบ้างอะไรบ้าง

555555555555
Lambo.
สิก้าคงมีหลายรูปเลยสินะ เอามาแบ่งปันกันดุมั่งสิ *-*
bestical
ขำอีซึงกิจัง!! 'แล้วหอคุณอยู่ไหนล่ะครับ?' keekee
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.